Summoner Master Forum
October 02, 2024, 09:30:00 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามเรื่องมิสติกดีวาส  (Read 988 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
mil,the altimate
Member

« on: November 16, 2004, 12:02:19 AM »

1. ตรีศูล เวลาเราลาก ฝ่ายตรงข้ามยิงไม่ได้ใช่ใหม
2. แล้วตรีศูลจะลากno joke มาย้ายมิสติกจากฝ่ายตรงข้ามได้ใหม
3. ผมร่ายท้าวเวสสุวรรณเลือกฝ่ายตรงข้ามตีat-1แล้วแปะกระดิ่งไว้ ถ้าผมตบscarlet reasper ลงชายแล้วจ่าย 1 ให้เวสสุวรรณทำงานแล้วเลือกอบิลลิตี้การ์ดในชายน์สูญเสียอบิลลิตี้แทนได้ใหม
 3.1 ผมร่าท้าวเวสสุวรรณแปะกระดิ่งเหมือนเดิมเลือกat-1เหมือนเดิมแต่ฝ่ายตรงข้ามฟรีสก่อนผ่าน ผมจ่าย1สูญเสียแล้วเลือกsealฝ่ายผมไม่เปลี่ยนไลน์ได้ใหม
4. ถ้าwar unicorn knight สั่งคอมอินเทอร์เฟียร์กะwhite fire horn จะได้at เท่าไร  
5.ถ้าผมมี evil shaman centaur ไม่คอมแปะ seven silver แล้วผมสั่งใช้สกิล ใช้ท่าทริบเปิลคอม จะได้ตีtimeที่ 2 ใหมคับและตีด้วยค่าเท่าไร
6.ผมเริ่มเกมส์ก่อนมีmp 5 ผมลงครุฑกับเดลต้า ฝ่ายตรงข้ามจะใช้แกะสวรรค์ก่อนผ่านเปลี่ยนไลน์ได้ใหม
7.เริ่มเกมส์ก่อนเหมือนเดิม แต่เป็นฟรีสก่อนผ่านได้ใหม

Doraemon
Member

Email
« Reply #1 on: November 18, 2004, 04:18:29 PM »

1.ไม่แน่ครับ

2.ได้ครับ

3.ไม่ได้ครับ

4.เท่าปกติครับ

5.ได้ครับ

6.ได้ครับ

7.ได้ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: