Summoner Master Forum
October 03, 2024, 05:27:10 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ผ่านมาถาม  (Read 842 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
UriUriUriUri
Member

Email
« on: November 15, 2004, 02:54:06 PM »

หวัดดีคับ วันนี้อากาศแจ่มใสจังนะคับ เอ้อ แต่ว่าเมื่อวานฝนตก เอ้อ...เข้าเรื่องดีกว่า
ขอถามดังนี้คับ
1.เราชาร์มซีลฝ่ายตรงข้ามแล้วบังคับให้ซีลนั้นลงไปdf line เราตีซีลนั้นได้มั้ยคับ
2.ถามเรื่องการโกรทนะคับ เห็นเขาทำกันยังงี้ ร่ายไฟลงมา แล้วร่ายฮัลโล่กริฟฟินลงมาโกรทเลย เอาไฟตัวแรกออกนอกเกมไป ยังงี้ทำได้ด้วยเรอะคับ เห็นเปลี่ยนกฏใหม่เลยนึกว่าทำได้
3.ความสามารถประเภทวัดกันที่ค่า At หรือ Df อย่างเดียวเนี่ยนะคับ เค้าไม่ดู Sp ใช่มั้ยคับ เช่น เนอร์ริมอร์โปรโม บึ้มทีดู At ต่ำกว่าอย่างเดียวเลยใช่มั้ย
4.skill ของ Doll เป็นแบบไม่ระบุเป้าหมายใช่มั้ยคับ ถ้างั้นเราสามารถใช้ It's No Joke ย้ายไปโดนตัวใหญ่แล้วไม่เกิดผลใช่มั้ย
5.เราสามารถดิสการ์ดได้ก็ต่อเมื่อหลังเสต็ปจั่วเท่านั้นใช่มั้ยคับ
6.ต่อจากข้อ5.แล้วเราจะดิสให้การ์ดในมือน้อยกว่า7ใบได้ป่าว
แค่นี้คับ
« Last Edit: November 16, 2004, 04:54:43 PM by สาวน้อยน่ารักUrijung » Logged

Doraemon
Member

Email
« Reply #1 on: November 17, 2004, 02:15:54 AM »

1.ไม่ได้ครับ

2.ทำได้ ทำได้ต้งแต่แรกอยู๋แล้วครับ ไม่มีการแก้ไขอะไรส่วนนี้

3.ถ้าatเท่าก็ดูครับ

4.โดยปกติย้ายไม่ได้ครับ

5.disเพราะเกิดได้แค่ตอนนั้นครับ

6.ไม่ได้ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: