Summoner Master Forum
October 15, 2024, 09:29:47 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: ถามค้าบบ....!?  (Read 10205 times)
0 Members and 12 Guests are viewing this topic.
Ka-ze
Member

Email
« on: November 14, 2004, 12:40:15 AM »

1. vaishravana เราเลือกให้ฝ่ายตรงข้ามไม่สามารถเปลี่ยน Line ได้แล้ว ฝ่ายตรงข้ามมี Kenetic อยู่ที่ At line และ Angel of Gust ที่ Df line ถามว่า เมื่อ Kenetic รวมร่างกับ Angel of Gust ได้ไหมคับ?

2. ถ้าได้พอแยกร่างแล้ว Angel of Gust จะอยู่ที่ Line ไหน คับ ?

3. Naris ถ้าสั่งโจมตี At จะบวก แล้วเมื่อฝ่ายตรงข้ามสั่งโจมตี เราใช้ Andromeda แปะ Naris ถามว่า Naris จะบวก At หรือไม่คับ ?

4. ฝ่ายเราลง ขโมยธาตุไฟ (Steal ขโมย Df ต่ำสุด) ได้ Delta-D มา 1 ใบ 1 turn ผ่านไปเราลง Nyssa ขโมยธาตุไฟ (ที่ steal ในกองแบบสุ่ม) สมมติว่าขโมยได้ Regina จากนั้นรวมร่างกะตัวแรกที่กล่าวมาแล้ว และเราสั่ง Nyssa ตีสำเร็จกลับเข้ากอง ถามว่า ต้องคืนให้ฝ่ายตรงข้ามกี่ใบ 2 หรือ 1 คับ ?

5. จากข้อ 4. ถ้าไม่คืนเลย พี่ช่วยอธบายข้อแตกต่างของกรณี Combo Dark Destiny รวมร่างกะ ขโมยธาตุมืดแล้วโดนไล่เข้ากองโดยกล่องแสงแล้วไม่คืน Seal หน่อยนะคับ งง ?
« Last Edit: November 14, 2004, 02:03:07 AM by Ka-ze » Logged

Doraemon
Member

Email
« Reply #1 on: November 17, 2004, 02:10:46 AM »

1.ได้ครับ

2.atครับ

3.ไม่ครับ

4.2ครับ

5.อันนี้ก็คืนหมดอยู่ดึครับ ในwiserผิด

Ka-ze
Member

Email
« Reply #2 on: December 03, 2004, 06:25:13 PM »

1. Surge Dancer สามารถ Dance ให้ Seal ขึ้นมือได้หรือไม่ ?

2. จากข้อ 1. แล้ว Dance ให้ตัวมันเองขึ้นมือได้หือไม่ ?

3. Magamouth Tamer สามารถเรียกตัวมันเองมาจากกองได้หรือไม่ ?

4. ฝ่ายตรงข้ามใช้พระแม่ Kali มา Move ฝ่ายเรา เราใช้ Lin Lin ย้ายไป Move ฝ่ายตรงข้าม แล้วฝ่ายตรงข้ามใช้ แพะ โดมาผลัก ถามว่า Lin Lin จะยังย้ายพระแม่ Kali ได้ไหมครับ เพราะ ลงมาที่ At line แล้ว ?

5. Kuruo Ken กะ Strom Rider Archer สามารถใช้ Ability ตี Seal รองของฝ่ายตรงข้ามที่อยู่ Df Line ได้หรือไม่ ถ้าตรงข้ามมี Seal ที่ At Line ?

6. ฝ่ายเรามี Coy Crab อยู่ในสนาม 2 ใบ ทำให้ฝ่ายตรงข้าม Sp = 0 ฝ่ายตรงข้ามสั่ง Kenetic Chimera Triple combine ถามว่า Kenetic มี Sp เท่าไหร่คับ 0 หรือ 5 ?

7. Seal ที่มีความสามารถตก Shine จากสนาม เมื่อถูก เอราวัณลบ Ability เมื่อตก Shine จะส่งผลไหมคับ ? แล้วถ้าเป็นความสามารถเมื่ออยู่ใน Shine จะหายไหมคับ ?
« Last Edit: December 03, 2004, 06:30:35 PM by Ka-ze » Logged

Doraemon
Member

Email
« Reply #3 on: December 06, 2004, 02:43:42 AM »

1.ได้ครับ

2.ได้ครับ

3.ได้ครับ

4.ได้ครับ

5.ได้ครับ

6.0ครับ

7.ส่งครับ / ไม่ครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #4 on: December 29, 2004, 04:27:04 AM »

1. Seal 2 ใบทำการต่อสู้กัน ผู้เล่น A ร่าย Mystic 3 ใบ จากนั้นผู้เล่น B ร่าย ดาบ Alaxandrite ของ Bryna ส่งผลสำเร็จ ถามว่า Mystic 3 ใบ ของผู้เล่น A จะส่งผลหรือไม่ ? ถือว่าร่ายสำเร็จไหม? ถ้าร่ายไม่สำเร็จ Mystic 3 ใบนั้นตก Shine หรือไม่ หรือว่าขึ้นมือแล้วเสีย Mp ค่าร่าย ?

2. Suavia,Lazal Dancer Dancing ให้ Red Mane Therian โจมตีได้ 2 ครั้ง ในท่า Triple Combination ถามว่า Red Mane Therian จะโจมตีกี่ครั้งระหว่าง 3 ครั้ง กับ 6 ครั้ง และ At และ At เพิ่มเป็นเท่าไหร่ ใช่ 10 11 12 13 14 15 หรือเปล่า ?

3. Elite Tiger Warrior ถ้าถูกพวกที่มี 2 เผ่าโจมตี เช่น Knight Divine จะบวกพลังตามจำนวน 2 เผ่านี้หรือไม่? หรือเลือกบวกแค่เผ่าเดียว ?

Doraemon
Member

Email
« Reply #5 on: December 30, 2004, 05:09:46 AM »

1.ส่งผลครับ / ร่ายสำเร็จ

2.6 ครับ / ครับ

3.บวกทั้งสองครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #6 on: January 06, 2005, 06:23:00 AM »

1. เราลง Zalom guerilla ขโมย Delta-D ของฝ่ายตรงข้ามสำเร็จ จากนั้นเราลง Ash Dragon เพื่อ Growth จากธาตุไฟ ถามว่าต้องคืน Delta-D หรือไม่ เพราะ Zalom guerilla โดน Move ออกจากการ Growth ไปแล้ว ?

2. ถ้าข้อ 1 ทำได้ กรณีหากมี Effect ใดๆที่ทำให้ Zalom guerilla ที่ขโมย Delta-D ออกจาก Remove Zone จะต้องคืน Delta-D หรือไม่ ?

3. นาฬิกา Kuku สามารถเร่ง Curse ที่อยู่บน Seal ได้หรือไม่ ?

4. ในสนามฝ่ายเรามี Black Wood werewolf ขโมย M-Doll เราร่าย Taka ขโมย Ishan ของฝ่ายตรงข้ามจากนั้นสั่ง Taka รวมร่างกับ Black Wood werewolf พอเข้า Turnของฝ่ายตรงข้าม ฝ่ายตรงข้ามร่าย พระแม่ Kali ใส่ Taka ถามว่า ต้องคืนการ์ดให้ฝ่ายตรงข้ามกี่ใบ หรืไม่คืน ?
« Last Edit: January 06, 2005, 06:39:33 AM by Ka-ze » Logged

Doraemon
Member

Email
« Reply #7 on: January 07, 2005, 01:21:26 AM »

1.ต้องคืนครับ

2.อ่านข้อ1

3.ได้ครับ เร่งที่ Seal

4.คืน Ishan แต่ M-doll ยังคงอยู่ใน Remove Zone ครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #8 on: January 07, 2005, 06:53:33 AM »

จากกรณีข้อ 4.
ถ้าสมมติว่า Zalom guerilla ที่ขโมย Delta-D เป็น Seal ใบรองให้กับ Zalom Headman แล้วเราลง Ash Dragon เพื่อ Growth จากธาตุไฟ เราก็ไม่ต้องคืน Delta-D ใช่ไหมคับ ?

Doraemon
Member

Email
« Reply #9 on: January 09, 2005, 03:01:28 AM »

ครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #10 on: January 18, 2005, 05:21:55 AM »

1. จากกรณีของ Dancer ที่ dance แล้วไม่สามรถเป็นใบรองได้ แล้วถ้าเป็นกรณีที่ไม่ใช่ Dancer จะเป็นยังงัย เช่น Gregory (D4K) ขึ้น At line จาก Df line ให้ Regina สาด All จากนั้นสั่ง Delta-D รวมร่างกับ Gregory คำถามก็คือให้ Gregory เป็นใบรอง Delta-D ได้ไหมเพราะเปลี่ยน line ไปแล้ว ?

2. เกี่ยวกับการตก Shine ของ นางฟ้าเมฆทอง พอ AOG ตก Shine แล้วกำลังใช้ Osiris จากมือแล้วถ้าเราใช้ Sigha หรือ Karn ถีบนางฟ้าออกจาก Shine ถามว่า AOG จะออกจาก Shine ทันก่อน Osiris จะส่งผลหรือไม่

3. แล้วถ้า Blue Fin กำลังตก Shine จากนั้นโดน Move ออกจาก Shine เหมือนกรณีข้อ 2. ถามว่า Ability ของ Blue Fin เกิดผลไหมคับ ?

4. Evilแสง( บาปที่10 ) ทำให้ Blue Fin และ AOG ลืม Ability พอทั้ง 2 ใบตก Shine ถามว่า Ability ของทั้งสองใบยังส่งผลหรอไม่ ?

5. พวก Mystic ที่ตก Shine จากกองแล้วส่งผล เมื่อถูก Effect ของพระอินทร์ทำให้ตก Shine จากกอง ถ้าเราใช้ vajra move Mystic พวกนั้นออกจาก Shine ถามว่า Effect ของ Mystic พวกนั้น จะยังส่งผลหรือเปล่า? ( ตอนที่ Mystic พวกนั้นกำลังตก Shine นะครับ )

6. Encha สะสม Charge ได้ 8 Charge เมื่อสั่งใช้ Skill ถามว่า นำ Charge ที่เหลือ( 6 Charge ) ออก หรือว่ายังไม่ต้องนำออกแล้ว Turn หน้าสั่งใช้ Skill ได้ทันทีเลย ?
« Last Edit: January 18, 2005, 05:50:46 AM by Ka-ze » Logged

StRay_DoG
Member

Email
« Reply #11 on: January 18, 2005, 09:58:01 PM »

เอ่อ...แล้ว
1. พวกตบแปะอะคับ ตกลงแปะหลังสุดใช่ปะคับ ยังสงสัยอยู่อะ แต่มันเขียนเมื่อโจมตีก้น่าจะเปิดก่อนมะใช่หลอคับ
2. แล้วตัวที่แถมจากwiserเล่มใหม่อะคับ vicious clawer อะคับมันเขียนเมื่อต่อสู้อะคับให้เปิดตอนไหนคับ

Doraemon
Member

Email
« Reply #12 on: January 20, 2005, 05:24:15 PM »

1.ได้ครับ

2.ต้องก่อนจะให้ ability เกิดครับ เพราะฉะนั้น Osiris ยังอยู่บนมือ แล้ว AOG โดน remove ได้ครับ

3.เกิดก็ได้ ไม่เกิดก็ได้ครับ ขึ้นอยู่กับว่าผู้ควบคุมสิงห์เลือกใช้ skill ตอนไหน

4.ส่งผลครับ

5.อ่านข้อ 3 ครับ

6.ได้ครับ แต่การสะสมที่เกินสองต้องเป็นจากอย่างอื่นนะครับ ไม่ใช่ได้รับเมื่อต้น turn ของ Ensha เอง

1.แปะหลัง Inf ก่อน ability อื่นๆทำงานครับ

2.ก็หลัง Inf ก่อนเทียบพลัง

Ka-ze
Member

Email
« Reply #13 on: January 23, 2005, 05:35:38 AM »

เอ่อ คือ อ่านแล้ว งง ๆ ? เกี่ยวกับการ Search
1. คือ ถ้าจะ Search ก็ต้องประกาศก่อน Search ใช่ไหมครับ ?

2. แบบว่าพอบอกให้ Search แล้วคุ้ยๆกองหาว่าจะเอาใบไหนดีเนี่ยทำไม่ได้ใช่ไหมคับ ?

3. แล้วถ้าเป็นกรณีนี้ล่ะ ฝ่ายใครก็ได้ใช้ พระศิวะให้ Search กันคนละใบ ถามว่าใครจะต้องเป็นคนประกาศว่าใบที่จะ Search คือใบอะไรก่อน หรือว่าใครประกาศก่อนก็ได้ ?
( ที่ถาม เพราะ เคยมี macthนึง ผู้เล่น A ใช้พระศิวะนี่แหละ แล้วถามผู้เล่น B ว่าจะ Search อะไร พอผู้เล่น B บอกไป ผู้เล่น A ก็บอกว่าจะ Search ใบนี้นะ พอดีว่าใบที่ผู้เล่น A เลือก Search มาสามารถแก้ทางใบที่ผู้เล่น B Search มาได้ เลยทำให้ผู้เล่น B แพ้ macth นั้นไป ทั้งๆที่ผู้เล่น A เป็นคนใช้พระศิวะน่าจะเป็นคนประกาศก่อน :P )

4. แล้วถ้าทั้ง 2 ฝ่ายเกี่ยงกันไม่ยอมบอกใครก่อนว่าจะ Seach อะไรทำให้เกมส์ไม่ดำเนินต่อจะมีผลอย่างไร ? ( คิดว่าน่าจะโดน Warning ท้ง 2 ฝ่ายอ่ะนะ  ;D)

Doraemon
Member

Email
« Reply #14 on: January 24, 2005, 05:49:22 AM »

1.ครับ

2.ไม่ได้ครับ

3.เจ้าของ Subturnโจมตีเป็นผู้เลือกก่อนเท่านั้นครับ

4.อ่านข้อ3ครับ

Doraemon
Member

Email
« Reply #15 on: January 24, 2005, 07:10:50 AM »

ต้องครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #16 on: February 01, 2005, 06:30:14 AM »

1. Regina รวมร่างกะ Delta-D และสมมติให้ Eric ขี่ช้างน้อยกะ Sin of Deception ที่เปลี่ยนธาตุเป็นน้ำแล้ว ถามว่า เมื่อ Eric โจมตี Seal รองซึ่งก็คือ Delta-D จะเทียบค่าพลังของ Eric กับ Df ของ Delta-D หรือไม่ ?

2. Phenomenon World กะ แพะบิน ใช้ Skill/Ability เปลี่ยนธาตุถามว่ามีข้อแตกต่างกันยังงัย ?

3. Ability ของแพะบินที่บอกว่า เลือกธาตุแล้ว Effect นี้ยังคงส่งผลแม้เป็น Seal ใบรอง หมายความว่ายังงัย ? คือนับ Turn ต่อ แล้วพอครบ Turn Seal ที่ถูกเปลี่ยนธาตุก็กลับเป็นธาตุเดิมแล้วแยกร่างจาก Main Seal หรือคับ ?

4. ขอเรียกเทคนิคที่จะถามนี้ว่า ปั๊มแล้วหลบ
สมมติว่า Lazal Mage ใช้ Skill บวก At 2 ให้ Zalom Headman จากนั้นสั่งให้ Nerimor รวมร่างกะ Zalom Headman โดยให้ Zalom Headman เป็นใบรอง พอเข้า Turn โจมตีของเราอีกครั้ง เราสั่ง Nerimor แยกร่างแล้วใช้ Lazal Mage ใช้ Skill บวก At อีกครั้ง ถามว่าใน Sub นี้ Zalom Headman At เป็นเท่าไหร่ 7 หรือ 9 หรือ 11 ?

5. จากข้อ 4. ถ้าบวก At ได้ ถ้า Zalom Headman สั่งรวมร่างอีกครั้งโดยมี Effect ทำให้ At=11 ถามว่า พวกที่โจมตีใบรองเมื่อ ต่อสู้กับ Zalom Headman ที่เป็นใบรอง ต้องเทียบ At=11 ใช่หรือไม่ ?

Doraemon
Member

Email
« Reply #17 on: February 02, 2005, 01:37:10 PM »

1.ตีใบรองได้ครับ แต่การเทียบค่าพลังยังคงเป็นแบบปกติครับ เพราะเป็น Seal ใบรอง Effect ใดๆไม่สามารถกระทำกับ Seal ใบรองแม้ว่า Effect นั้นจะเกิดที่ใครครับ

2.อือ ระยะเวลา

3.ไม่นับ turn ต่อแต่เมื่อเป็นใบรองก็ยังเป็นสีที่เปลี่ยน

4.11

5.ไม่ครับ 7 เท่านั้น

Ka-ze
Member

Email
« Reply #18 on: February 03, 2005, 05:43:14 AM »

1. แล้ว Effect จาก Phenomenon World ที่เปลี่ยนธาตุ Seal ยังคงส่งผลไหมคับ เมื่อ Seal ที่ถูกเปลี่ยนธาตุเป็น Seal ใบรอง ? หรือว่าพอเป็นใบรองปุ๊บก็ถูกแยกแล้วเปลี่ยนเป็นธาตุเดิม ?

2. ถาม Combo ของ Andre Promo กะ จอร์มันการ์ด ถ้าเราได้เป็นคนเริ่มเล่นก่อน เมื่อร่าย จอร์มันการ์ด ได้แล้วนำ Andre Promo ลงมาในสนาม แล้วสามารถสั่ง Andre Promo รวมร่างกะ จอร์มันการ์ด เลยได้รึเปล่าคับ ?

3. หลังจากแก้ไขกฏ Name แล้วเดี๋ยวนี้ War Unicorn Knight ยังสามารถรวมร่างกะ War Unicorn Knight หรือ Veronica ,the Unicorn Knight ได้ไหมคับ ? ( เพราะ ในการ์ดมันก็มีภาพของ Unicorn อยู่ แต่คิดว่าไม่น่าได้ )

4. จากข้อ 3. Inferno Nightmare ยังสามารถบวกพลังให้กับ Sigmund Promo ได้ไหมคับ ?
« Last Edit: February 03, 2005, 06:32:31 AM by Ka-ze » Logged

Doraemon
Member

Email
« Reply #19 on: February 06, 2005, 05:00:19 AM »

1.ส่งผลครับ เพราะมีการเพิ่มเติม text ให้ระบุเข้าไปอย่างชัดเจนใน Oracle แล้วครับ

2.ได้ครับ

3.ได้ครับ อ่านเรื่อง Name ดีๆครับ

4.บวกครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #20 on: February 07, 2005, 06:59:02 PM »

เรื่อง Combo ของ Andre Promo กะ จอร์มันการ์ด
ที่ว่าสั่งรวมร่างได้นี่ งง คับ ใน Turn แรกของผู้เริ่มเล่น Seal ที่ลงมาจะกลายเป็น Inactive Seal ไม่ใช่เหรอคับ ? แล้วที่ Andre Promo สามารถสั่งรวมร่างกะ จอร์มันการ์ด ใน Turn แรกได้เนี่ย เพราะ Ability เหรอคับ ไม่ใช่ เพราะ เราสั่งให้รวมร่าง ใช่ไหมคับ ?

GiantPaladin
Member

Email
« Reply #21 on: February 08, 2005, 04:44:01 AM »

ซีลที่เข้ามาในสนามในซับเทิร์นแรกของเกมก็เป็น Active Seal นะครับ แค่สั่งโจมตีหรือใช้สกิลไม่ได้เท่านั้น ยังสั่งการอย่างอื่นได้ครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #22 on: February 16, 2005, 05:10:08 AM »

1. Gunner ธาตุลม Lv.3 อ่ะคับได้ข่าวว่า สามารถใช้ skill เพิ่ม Charge ขณะรวมร่าง Double Combine ได้แล้วเหรอคับ ? ( ได้ข่าวว่าทาง SMN ได้เปลี่ยนกฏให้ใช้ได้แล้ว )

2. เรื่องการโจมตีของ Naga  น่ะคับ
 2.1 สมมติถ้า Naga โจมตี Seal ที่ Df ต่ำกว่า คือ Seal ที่ถูกโจมตีติด Freeze ไปที่ Df line แล้วก็ตีต่อใช่ไหมคับ ?
 2.2 แล้วถ้า Naga ถูก Seal ที่ Df ต่ำกว่าโจมตี ก็ติด Freeze ไปอยู่ที่ Df line จากนั้นโจมตีต่อแล้วถ้า At ของ Seal ที่โจมตี Naga น้อยกว่า Naga Seal ที่โจมตีตัวนั้นจะตายไหมคับ ?
« Last Edit: February 16, 2005, 05:22:36 AM by Ka-ze » Logged

Member

Email
« Reply #23 on: February 16, 2005, 12:39:23 PM »

1. การยกเลิกกฏข้อ 604.7 มีผลบังคับใช้ตั้งแต่วันนี้ (16 ก.พ.) ดังนั้นต่อไปก็ทำได้แล้วครับ

2.1 ใช่ครับ
2.2 ตายครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #24 on: March 04, 2005, 03:54:47 AM »

Naga และ Ruin Mist Unicorn อยู่ที่ At line ถามว่า พวกธาตุน้ำจะโดน Freeze ไหม ?

Member

Email
« Reply #25 on: March 04, 2005, 08:11:49 PM »

โดนครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #26 on: March 08, 2005, 05:33:19 AM »

1. เมฟิส สามารถใช้ skill ของ Ruin Mist Unicorn ได้หรือไม่ และ ถ้าได้ ต้องแสดงธาตุน้ำในมือด้วยหรือเปล่า ?

2. พวกที่มี Ability ที่มาจากการ Growth เมื่อถูก เอราวัณ ลบ Ability ใน Sub-ป้องกัน ของเอราวัณ ถามว่า เมื่อเข้าสู่ Sub-โจมตี ของเอราวัณ Seal ที่ถูกลบ Ability จะได้ Ability จากการ Growth คืนมาด้วยหรือไม่ ?

3. ฝ่ายเราลง Blue Fin มาเพื่อ Charm Musician Maiden ที่ Df line ฝ่ายตรงข้ามสั่ง Musicain Maiden ใช้ Skill สั่งให้ Dancer  Dancing ได้สำเร็จ ถามว่า Ability ของ Musician Maiden ใช้รักษาตัว Musician Maiden เองสำเร็จหรือไม่ ? เพราะที่ผมเข้าใจ Curse ยังไม่ถึงตัว Musician Maiden แล้วจะรักษาได้ยังงัย ?

Doraemon
Member

Email
« Reply #27 on: March 09, 2005, 03:23:56 AM »

1.ได้ครับ / ต้องครับ

2.ได้ครับ

3.มี Inf ตอนติด curse แต่ curse ยังไม่แสดงผลให้ทำได้ครับ

Ka-ze
Member

Email
« Reply #28 on: March 14, 2005, 03:40:37 AM »

1. เราเป็นฝ่ายเริ่มก่อนโดยมี Mp 5 แล้วเราจะสามารถทำแบบนี้ได้ไหม ?

1.1 ร่าย Pecca Ulcisci ทิ้ง Bunyip จากนั้นสั่ง Pecca Ulcisci รวมร่างกับ Bunyip ได้ไหม ?

1.2 ร่าย Raatasquirrel Ability ของ Raatasquirrel ทำงานทำให้ Raatasquirrel ผ่านไป 1 turnจากนั้นร่าย Exotic Fish เราจั่วการ์ด 1 ใบ จากนั้นสั่ง Exotic Fish รวมร่างกับ Raatasquirrel ได้ไหม ?

1.3 เราใช้ Draw of Soul Discard Fidelma เราจั่วการ์ด 2 ใบ จากนั้น Fidelma เข้ามาในสนามจาก Shine แล้วเราร่าย Fidelma อีกใบเข้ามาในสนามแล้วสั่งรวมร่างกับ Fidelma อีกใบที่อยู่ในสนามได้หรือไม่ ?
« Last Edit: March 14, 2005, 04:08:02 AM by Ka-ze » Logged

Member

Email
« Reply #29 on: March 14, 2005, 05:54:44 PM »

1. ได้ครับ

2. ได้ครับ

3. ได้ครับ

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: