Summoner Master Forum
October 06, 2024, 02:27:36 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามเล็กน้อยครับ  (Read 1218 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
Matamune
Guest
« on: November 09, 2004, 02:03:47 AM »

1.กรณีของ Angel of Golden Could  สมมติว่า พอ ออกจากสนามแล้ว เนี่ย สมมติว่านำCoolmoon มาติดที่Seal 1 ใบ  ตอนที่นำลงมา จะไม่มี Inf ใช่ม้า  แต่พอติดแล้ว จะมี Inf ที่สามารถ รักษาได้ใช่ไหมครับ

2.แต่ถ้าเป็นกรณีของนาค   นาค ตีไป ฝ่ายตรงข้ามติดFreeze อันนั้นจะไม่มี Inf ให้รักษาใช่รึเปล่าครับ

3. แล้วก็เรื่องของMinMin  สมมติ ว่าฝ่ายตรงข้ามใช้ตัวเชือดเชือดมา  ซึ่งจะโดน  Croy Crab ของผม  แต่ผมมี Coy Crab 2 ตัว ฝ่ายเชือด ก็ต้องเลือกใช่ไหมครับว่าเอาตัวไหน  ถ้าอย่างนี้ ผมมี MinMin อยู่ ก็ใช้สกิลเปลี่ยนเป้าหมายมาที่มันได้ใช้ไหม ครับ ถ้า ได้ MinMin ก็ไม่ตายใช่ไหมครับ
Doraemon
Member

Email
« Reply #1 on: November 10, 2004, 12:10:12 AM »

1.ครับ

2.มีครับ

3.ครับ

Matamune
Guest
« Reply #2 on: December 12, 2004, 11:19:53 PM »

1.การโจมตีสำเร็จ คือการโจมตีที่จบลงอย่างไรบ้างครับ

2.Dark Slayer ถ้าตีสำเร็จ เวลาให้เค้าเลือกสุ่ม ปกติจะเอาSeal ถ้าจะสุ่มแบบอื่นโดยที่ไม่ให้เขาเห็นการ์ดได้ไหมอย่าง สับการ์ดใต้โต๊ะ แล้วให้เขาบอกว่าจะเอาใบที่เท่าไรแล้วค่อยๆหยิบออกมา ทำได้ไหมครับ
Doraemon
Member

Email
« Reply #3 on: December 13, 2004, 02:36:59 AM »

1.จบลงโดยไม่โดนหยุดครับ

2.ไม่ได้ครับ ต้องให้เค้าเลือกได้ว่าเป็น seal หรือ mystic

Pages: [1]
  Print  

Jump to: