Summoner Master Forum
October 11, 2024, 05:23:45 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: !คุยกันหลังงาน>>ใครได้เล่นMBแล้วบ้างค้าบ?!  (Read 16697 times)
0 Members and 12 Guests are viewing this topic.
Ot@,the CM Idol
Member

Email
« on: October 24, 2004, 12:37:55 PM »

เป็นไงๆ สำหรับวันแรกก็ผ่านไปแล้ว มีใครได้ไปทดลองเล่นกันแล้วบ้างเอ่ย?
อยากถามคนที่ได้เล่นว่าสนุกไหม? เป็นอย่างไรบ้าง? มีการ์ดใบไหนโกงไปหรือเปล่า?
ชอบไหมคับ?

ตัวผมเองผมมะค่อยชอบยัยA-dollนะ = =" กว่าจะเปลี่ยนเป็นวิซาร์ดก็ตั้งนาน เจอยัยนี่ตายเลย  - - :P

มาเล่าสู่กันฟังด้วยเน้อ~

NoXMagiS
Member

« Reply #1 on: October 24, 2004, 01:15:20 PM »

ป๋มไง ได้เล่นแย้ว (พูดซะเหมือนเราได้เล่นครั้งแรกแหละงั้นหละ) ไม่มีคนอื่นเยยหยอ

ป๋มเกลียดไอ้ที่เค้าบอกว่า ผู้เล่นที่ใช้การ์ดนี้ เมื่อถึง Turn ต่อไปของผู้ใช้ นำ Skill Card จาก Shrine 1 ใบขึ้นมืออะ เพราะว่า เนโครแมนเช่อโกงมาก หยิบได้ตั้ง 2 ใบแหนะ Loop ได้ตลอดเลย เหอๆๆๆๆ จิกตลอดเลยอ่า ขุดแล้วเลือกขุดได้อีก 2 ใบ หยิบใบนี้กับ Skill Card ใดๆ อีก 1 ใบ ตลอด T-T

อันนี้เราใช้เองแหละเอิกๆๆๆๆ ใช้จนชนะอะ เอิกๆๆๆๆๆ

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #2 on: October 24, 2004, 11:59:50 PM »

เล่นมาแล้วครับ แกล้งกันไปแกล้งกันมาหนุกหนาน  :P
คนอื่นชอบเนโครแมนเซอร์กัน แต่เราชอบวิซาร์ดมากๆ เค้าร่ายไรมาไม่โดนเพราะท่าขัดของวิซาร์ดแต่ละอันมัน ทั้งห้ามจั่ว ทั้งข้ามเทิร์น ห้ามลงพาวเวอร์สกิลบลาๆๆ
ท่าทางมันจะเฮฮากว่าเควสหลายเท่าเพราะมันแกล้งได้แสบ แต่ทำไมคนรับบาปมันเราอ่ะ สกิลไหลมาหยุดที่เราหมดเลย - -'''''''
ปล.เกลียดแอสแซสซินดอลเฉาะการ์ดตัวละคร เปลี่ยนอยู่ดีๆหายวูบเป็นโนวิดใหม่เลย T T

3o'คนไม่สำคัญ
Member

Email
« Reply #3 on: October 25, 2004, 12:02:09 AM »

ผมว่านะ...สนุกดี.... หมกดาวง่าย อิอิ.... เอาซ้อนซ่อนเงื่อนกันไว้ แล้วทำเป้นน่าสงสาร ใครจะได้ไม่รังแกเรา..... วันนี้เลยชนะเงียบ อิอิ..... คนอื่นมองเป็น 7 แต่จริงๆ มันมี 5 กับ 5 หมก อยู่ ใต้ 3 กับ 4 พอเราจั่วได้ 3 เราก็โปะ ลงไป.... ชนะ .....

ชอบ ตัว Summoner มากที่สุด... รองลงมาก็ พ่อมด....

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #4 on: October 25, 2004, 12:33:20 AM »

ผมว่านะ...สนุกดี.... หมกดาวง่าย อิอิ.... เอาซ้อนซ่อนเงื่อนกันไว้ แล้วทำเป้นน่าสงสาร ใครจะได้ไม่รังแกเรา..... วันนี้เลยชนะเงียบ อิอิ..... คนอื่นมองเป็น 7 แต่จริงๆ มันมี 5 กับ 5 หมก อยู่ ใต้ 3 กับ 4 พอเราจั่วได้ 3 เราก็โปะ ลงไป.... ชนะ .....

ชอบ ตัว Summoner มากที่สุด... รองลงมาก็ พ่อมด....
เค้าให้แผ่มาให้หมดเลยไม่ใช่เหรอ เอาทับไว้มะเรียกโกงรึไงนั่น - -''''

Member

Email
« Reply #5 on: October 25, 2004, 12:37:08 AM »

- -'' อ่าว ซะงั้น... หนูมะรู้.... นึกว่าเป้นการประหยัดเนื้อที่โต๊ะ.... อิอิเราเลยเอาซ้อน ซ่อนเงื่อน ปมสังหาร กันไว้... XP  ไม่รุ้ว่าต้องแผ่เมตตาบารมี กัน.... ไม่มีใครทักเราเลย.... อ่านะ.... วันหลังจะไม่โกงละ.... สอนวิธีการเล่น ไม่สอนกติกาเยยนี่นา.....

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #6 on: October 25, 2004, 01:00:05 AM »

- -'' อ่าว ซะงั้น... หนูมะรู้.... นึกว่าเป้นการประหยัดเนื้อที่โต๊ะ.... อิอิเราเลยเอาซ้อน ซ่อนเงื่อน ปมสังหาร กันไว้... XP  ไม่รุ้ว่าต้องแผ่เมตตาบารมี กัน.... ไม่มีใครทักเราเลย.... อ่านะ.... วันหลังจะไม่โกงละ.... สอนวิธีการเล่น ไม่สอนกติกาเยยนี่นา.....
แบบประมาณว่าไม่ต้องแผ่หรามาทั้งใบก้อได้ครับ เปิดเฉพาะส่วนดาวให้เค้านับดาวได้อ่ะครับ (เปิดให้เห็นทุกดวงน้า) แค่นั้นเองครับ  :)

Firat
Member

« Reply #7 on: October 25, 2004, 01:13:25 AM »

ชอบ คอสเพลย์ นะ โอตะ กับ โจ๊กใช่ไหม
ทำได้ใกล้เคียงทีเดียว แอบจิ๊กหมวก วิซซาร์ด มาใส่เล่น ว่างๆจะไปเอาเคียวเนโครมาเล่น
ตั้งใจดี ชอบๆ (เอาหมวกสกาโล่มาทำเป็นเกราะไหล่ เนื่องจากว่าใส่หัวแล้ว
มองไม่เห็น)  ;D

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #8 on: October 25, 2004, 01:23:14 AM »

ชอบ คอสเพลย์ นะ โอตะ กับ โจ๊กใช่ไหม
ทำได้ใกล้เคียงทีเดียว แอบจิ๊กหมวก วิซซาร์ด มาใส่เล่น ว่างๆจะไปเอาเคียวเนโครมาเล่น
ตั้งใจดี ชอบๆ (เอาหมวกสกาโล่มาทำเป็นเกราะไหล่ เนื่องจากว่าใส่หัวแล้ว
มองไม่เห็น)  ;D
เห็นเอาเคียวมาถือวิ่งไล่เฉาะหัวกัน - -''

Firat
Member

« Reply #9 on: October 25, 2004, 01:26:44 AM »

ใช่คนที่เอา ทาทา ไล่ตบ เฮเว่นไนท์ นิฮิลใช่มะ

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #10 on: October 25, 2004, 01:35:36 AM »

ถ้าพูดตรงๆ เราเห็นนายเอา power card ซ้อนกันทั้ง 2 เกม แต่ไม่ได้พูดอะไร เพราะกลัวจะไปฉีกหน้า

ถ้าเล่นกันจริงๆ power card ต้องแผ่หมดน้า ^^

ปล. รูปน่าเล่น สีฉูดฉาดดี
« Last Edit: October 25, 2004, 01:36:38 AM by S_A_Y » Logged

Member

Email
« Reply #11 on: October 25, 2004, 01:39:09 AM »

ใช่คนที่เอา ทาทา ไล่ตบ เฮเว่นไนท์ นิฮิลใช่มะ

ใช่ครับ.... ทาทา ตบ เฮ ตาย..... เก่งกาจมาก ....Dhoom Dhoom.... เย่ห์ ^^'

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #12 on: October 25, 2004, 02:27:43 AM »

ป๋มไง ได้เล่นแย้ว (พูดซะเหมือนเราได้เล่นครั้งแรกแหละงั้นหละ) ไม่มีคนอื่นเยยหยอ

ป๋มเกลียดไอ้ที่เค้าบอกว่า ผู้เล่นที่ใช้การ์ดนี้ เมื่อถึง Turn ต่อไปของผู้ใช้ นำ Skill Card จาก Shrine 1 ใบขึ้นมืออะ เพราะว่า เนโครแมนเช่อโกงมาก หยิบได้ตั้ง 2 ใบแหนะ Loop ได้ตลอดเลย เหอๆๆๆๆ จิกตลอดเลยอ่า ขุดแล้วเลือกขุดได้อีก 2 ใบ หยิบใบนี้กับ Skill Card ใดๆ อีก 1 ใบ ตลอด T-T

อันนี้เราใช้เองแหละเอิกๆๆๆๆ ใช้จนชนะอะ เอิกๆๆๆๆๆ

ใบนั้นถ้าเจอAngelบึ้มไป  ก็จอดหมดLoopแล้วนิจ๊ะ
เสียดายAngelกันเองละสิ

Member

Email
« Reply #13 on: October 25, 2004, 03:26:43 AM »

เฮอๆๆ ขอบคุณคับพี่เจ๋ง
จิงๆแล้วไอ้จั่นก็แต่งนะ แต่วันนี้มันเสียselfไปหน่อย เลยไม่ได้เห็นMBครบเซ็ต  :P

หนุกเนอะๆๆชอบ เราอะเป็นหนึ่งคนละ ชอบตุนแองเจิลการ์ด แพ้ตลอดเลย :'(

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #14 on: October 25, 2004, 03:42:58 AM »

เสียselfเรื่องอะไรกัน

เรื่องขนจักแร้เหรอ  กั่กๆๆ

สกาโล่-บั้ง
Member

Email
« Reply #15 on: October 25, 2004, 01:35:32 PM »

ถามครับ ^^

1. ตกลงตอนเริ่มเล่นทุกคนถือเปน เมจ หมดใช่ป่าวงับ
หมายความว่า การ์ดสกิลที่มีคำว่าทาเก็ต เมจสามารถเลือกเป้าได้ (หรือว่าต้องเลือกคนต่อไป)

2. การลำดับตกชายน์ เวลาเผา
สมมุติว่าผมใช้การ์ดสกิลทำลายการ์ดพาวเว่อฝ่ายตรงข้าม ฝ่ายตรงข้ามใช้นางฟ้าเผาสกิล แต่ผมสวนด้วยนางฟ้าเผานางฟ้า แล้วพอลงชาย อะไรจะอยู่ข้างบน
มีสี่ใบ ระหว่าง
-1.การ์ดพาวเว่อ
-2.การ์ดสกิลทำลายพาวเว่อ
-3.การ์ดนางฟ้าเผาสกิล
-4. การ์ดนางฟ้าเผานางฟ้า

3.ลำดับตกชายต่อ
กรณี สกิลที่ดิสการ์ดฝ่ายตรงข้ามหมดมือ แล้วตกชายหลายใบ ใครจะเป็นคนเลือกจัดลำดับในชาย
(ลำดับในชายสำคัญกับเนโครอะงับ และมีสกิลบางใบเลือกลำดับในชายด้วย)

4. ถ้าเราไม่มีการ์ดในมือเลยตอนลงการ์ดเปลี่ยนคลาสเป็นวิซาร์ด แล้วจะเปลี่ยนอาชีพได้ป่าวงับ

5.

การ์ดนี้(ขอเรียกว่าการ์ดขุดข้ามชาติ)ถึงเป็นเนโครก้อใช้ได้เทิร์นละใบไม่ใช่หรอครับ (เพราะมีคำว่าแทน ในบรรทัดสุดท้าย หรือป่าว)
คือกรณีถ้าเปนเนโครใช้ สามารถยิงจากชายได้โดยไม่เสียกิจกรรม(ผมเข้าใจหยั่งงี้ถูกป่าวงับ)

6. การ์ดขุดข้ามชาติ...ถ้าโดนยัดกลับเข้ากองก่อน จะวนมาถึงเทิร์นผู้ใช้ เอฟเฟคยังอยู่ป่าวงับ

:)
« Last Edit: October 25, 2004, 01:36:47 PM by ^-^บั้ง=>ทารอตโต้ » Logged

Member

Email
« Reply #16 on: October 25, 2004, 02:18:39 PM »

1.เลือกไม่ได้ฮะ ต้องเปลี่ยนคาสก่อน อาจจะดูทะแม่งๆ แต่ต้องเป็นclass2ก่อนถึงจะtargetได้
วิธีเล็งจะเป็นแบบนี้คือ ถ้าเป็นSMNก็จะเล็งสกิลของSMNกับmage ถ้าเป็นNecroก็จะเล็งของเนโครและmage และถ้าเป็นwizก็จะเล็งของWizและmageได้คับ แต่ถ้าเป็นmageเล็งไม่ได้เลยจ้า

2.สมมุติว่าผมใช้การ์ดสกิลทำลายการ์ดพาวเว่อฝ่ายตรงข้าม ฝ่ายตรงข้ามใช้นางฟ้าเผาสกิล แต่ผมสวนด้วยนางฟ้าเผานางฟ้า แล้วพอลงชาย อะไรจะอยู่ข้างบน
>>
-1. การ์ดนางฟ้าเผานางฟ้า
-2.การ์ดนางฟ้าเผาสกิล
-3.การ์ดสกิลทำลายพาวเว่อ
-4.การ์ดพาวเว่อ

3.เรียงลงไปตามที่อยู่ในมือแหละครับ

4.ได้จ้า

ที่เหลือเราจำการ์ดไม่ได้ เดี๊ยวเรียกให้พี่เซย์กับโจ๊กมาตอบน้า~

« Last Edit: October 26, 2004, 12:23:03 AM by ota@bluesky.net » Logged

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #17 on: October 25, 2004, 03:06:06 PM »

ตอบเรื่องการเปลี่ยนคลาสเป็นวิซาร์ด
ตอบว่าเปลี่ยนได้ครับ เพราะที่บอกว่าดิสการ์ดหมดมือ แต่ถ้าเราไม่มีการ์ดในมือ ถือว่าดิส 0 ใบฉะนั้นเปลี่ยนได้ครับ ;D
ปล.ข้มูลนี้คอลเลอร์ที่สอนเราเล่นบอกมาเอง ฉะนั้นชัวร์นาครับ

ใช่ครับ.... ทาทา ตบ เฮ ตาย..... เก่งกาจมาก ....Dhoom Dhoom.... เย่ห์ ^^'

ใช่ที่วันอาทิตย์ใส่หมวกไหมคลุมหัวไปรึเปล่า แล้วเล่นเมจเป็นซัมมอนเนอร์
คนที่เป็นวิซาร์ดนั่งข้างๆน่ะเราเองนา - -'' น่าสงสาร โดนสกิลทั้งโตะรุม แต่วิซาร์ดเราไม่สะท้าน เฮๆๆ~~
« Last Edit: October 25, 2004, 03:32:30 PM by mad SMN : Magic Starter » Logged

Member

Email
« Reply #18 on: October 25, 2004, 11:07:47 PM »

ตอบเรื่องการเปลี่ยนคลาสเป็นวิซาร์ด
ตอบว่าเปลี่ยนได้ครับ เพราะที่บอกว่าดิสการ์ดหมดมือ แต่ถ้าเราไม่มีการ์ดในมือ ถือว่าดิส 0 ใบฉะนั้นเปลี่ยนได้ครับ ;D
ปล.ข้มูลนี้คอลเลอร์ที่สอนเราเล่นบอกมาเอง ฉะนั้นชัวร์นาครับ

ใช่ที่วันอาทิตย์ใส่หมวกไหมคลุมหัวไปรึเปล่า แล้วเล่นเมจเป็นซัมมอนเนอร์
คนที่เป็นวิซาร์ดนั่งข้างๆน่ะเราเองนา - -'' น่าสงสาร โดนสกิลทั้งโตะรุม แต่วิซาร์ดเราไม่สะท้าน เฮๆๆ~~

อิอิ ถึงจะ โดน Necro ขุด ห้ามจั่ว ห้ามเล่น อะไรต่อมิไรมา ... เราก็ ชนะ เงียบ.... เหอๆ... เอ๊กส์ๆ... จำไว้ๆ ซ้อนทับ กันไว้ จะปลอดภัยจาก วก ทำลายทั้งหลาย....

Gravis
Member

« Reply #19 on: October 25, 2004, 11:25:10 PM »

ง่า~~.....  อยากเล่นจางงเยยง่ะ  - -"   :o

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #20 on: October 25, 2004, 11:41:35 PM »

อิอิ ถึงจะ โดน Necro ขุด ห้ามจั่ว ห้ามเล่น อะไรต่อมิไรมา ... เราก็ ชนะ เงียบ.... เหอๆ... เอ๊กส์ๆ... จำไว้ๆ ซ้อนทับ กันไว้ จะปลอดภัยจาก วก ทำลายทั้งหลาย....
แต่ปีย์ผิดอิมเมจจากที่เราคิดมากเลยอ่า นึดฃกว่าหน้าจะออกแขกๆเสียอีก  :P

Joker,!tt?
Member

« Reply #21 on: October 26, 2004, 12:09:04 AM »

ตอบข้อที่เหลือนะครับ(ตอบ คุณบั้ง)
5. สามารถร่ายจาก ชายน์ได้ โดยไม่เสีย กิจกรรม ครับ (ถ้าที่จำมาไม่ผิดนะ)
6. พอใช้การ์ดใบนั้นแล้วนำลงชายน์เลยครับ (อันนี้ไม่ค่อยแน่ใจนะครับ)

S_A_Y
Moderator
Member

Email
« Reply #22 on: October 26, 2004, 02:06:45 AM »

5.การ์ดนี้(ขอเรียกว่าการ์ดขุดข้ามชาติ)ถึงเป็นเนโครก้อใช้ได้เทิร์นละใบไม่ใช่หรอครับ (เพราะมีคำว่าแทน ในบรรทัดสุดท้าย หรือป่าว)
คือกรณีถ้าเปนเนโครใช้ สามารถยิงจากชายได้โดยไม่เสียกิจกรรม(ผมเข้าใจหยั่งงี้ถูกป่าวงับ)

6. การ์ดขุดข้ามชาติ...ถ้าโดนยัดกลับเข้ากองก่อน จะวนมาถึงเทิร์นผู้ใช้ เอฟเฟคยังอยู่ป่าวงับ

5. ถ้าเป็นเนโคร ก็ถือว่าหยิบ skill ขึ้นมาใช้ดื้อๆ เลย โดยไม่นับเป็นกิจกรรม

6. Effect ก็ยังคงส่งผลครับ เพราะการ์ดใบนั้นถือว่าเราใช้ไปแล้ว แต่ถ้าไม่มีของให้ขุดใช้ ก็ชวดไปซะงั้น  :P

beekini
Member

« Reply #23 on: October 26, 2004, 05:22:56 AM »

ถามครับ ^^

1. ตกลงตอนเริ่มเล่นทุกคนถือเปน เมจ หมดใช่ป่าวงับ
หมายความว่า การ์ดสกิลที่มีคำว่าทาเก็ต เมจสามารถเลือกเป้าได้ (หรือว่าต้องเลือกคนต่อไป)

2. การลำดับตกชายน์ เวลาเผา
สมมุติว่าผมใช้การ์ดสกิลทำลายการ์ดพาวเว่อฝ่ายตรงข้าม ฝ่ายตรงข้ามใช้นางฟ้าเผาสกิล แต่ผมสวนด้วยนางฟ้าเผานางฟ้า แล้วพอลงชาย อะไรจะอยู่ข้างบน
มีสี่ใบ ระหว่าง
-1.การ์ดพาวเว่อ
-2.การ์ดสกิลทำลายพาวเว่อ
-3.การ์ดนางฟ้าเผาสกิล
-4. การ์ดนางฟ้าเผานางฟ้า

3.ลำดับตกชายต่อ
กรณี สกิลที่ดิสการ์ดฝ่ายตรงข้ามหมดมือ แล้วตกชายหลายใบ ใครจะเป็นคนเลือกจัดลำดับในชาย
(ลำดับในชายสำคัญกับเนโครอะงับ และมีสกิลบางใบเลือกลำดับในชายด้วย)

4. ถ้าเราไม่มีการ์ดในมือเลยตอนลงการ์ดเปลี่ยนคลาสเป็นวิซาร์ด แล้วจะเปลี่ยนอาชีพได้ป่าวงับ

5.

การ์ดนี้(ขอเรียกว่าการ์ดขุดข้ามชาติ)ถึงเป็นเนโครก้อใช้ได้เทิร์นละใบไม่ใช่หรอครับ (เพราะมีคำว่าแทน ในบรรทัดสุดท้าย หรือป่าว)

:)
มาตอบให้
1. การ target นั้นเป็นอภิสิทธิ์เฉพาะจอมเวทย์ขั้นสูงคับ ประมาณว่าเก่งขึ้นแล้วเลยใช้เวทย์ที่เรียนรู้มาได้ชำนาญขึ้น
2.กะ3. กรณีเดียวกัน ลำดับการ์ดตกชายน์นี่ ถ้าตกพร้อมกันหลายๆใบ เจ้าของเทิร์นเรียงตามใจชอบเลยคับ ( เขียนไว้ในวิธีเล่นแล้วกรณีนี้ แปลว่าตอนสอนไม่ได้ดูบอร์ดที่ที่ทำให้อ่านกันเลย :'( )
4. ได้คับ แต่เนโครต้องทิ้ง skill 1 ใบนะ
5. เข้าใจถูกแล้วคับ
6. เอฟเฟคยังอยู่คับ

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #24 on: October 26, 2004, 09:09:14 PM »

แล้วในกรณีที่โดนทิ้งหมดมือ เราสามารถที่จะเรียงมือก่อนทิ้งได้รึเปล่าครับ  ???

Joker,!tt?
Member

« Reply #25 on: October 26, 2004, 09:25:23 PM »

แล้วในกรณีที่โดนทิ้งหมดมือ เราสามารถที่จะเรียงมือก่อนทิ้งได้รึเปล่าครับ  ???
ได้ครับ

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #26 on: October 27, 2004, 03:17:04 AM »

แล้วตกลงการ์ดนี่จะทำแบบเดียวกับ SMN Arena ที่เคยแถมกับเนสเล่รึเปล่าครับ ถ้าเหมือนจริงคงอย่างที่เคยพูดว่าคงต้องหาซองใส่ก่อนเลน  :P
ไม่งั้นเด๋วงอแบบเควสมาสเตอร์แล้วยุ่งเลย  :-\

^dexchao^
Member

« Reply #27 on: October 27, 2004, 05:54:38 AM »

มะชอบ Power Lock ง่า TT__TT ความแค้นส่วนตัว

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #28 on: October 27, 2004, 01:02:46 PM »

เกลียด Pretty Chop มากกว่า - -'''' เวทย์ของเมจที่รุนแรงที่สุดส่งผลกระทบต่อจิตใจคนโดนอย่างแรง  ;D

Joker,!tt?
Member

« Reply #29 on: October 27, 2004, 09:59:09 PM »

แล้วตกลงการ์ดนี่จะทำแบบเดียวกับ SMN Arena ที่เคยแถมกับเนสเล่รึเปล่าครับ ถ้าเหมือนจริงคงอย่างที่เคยพูดว่าคงต้องหาซองใส่ก่อนเลน  :P
ไม่งั้นเด๋วงอแบบเควสมาสเตอร์แล้วยุ่งเลย  :-\
ออกขายเหมือน เควสมาสเตอร์ อ่ะครับ แต่ถ้าหมายถึงรูปร่างการ์ดก็น่าจะเหมือนนะครับ

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: