Summoner Master Forum
October 04, 2024, 10:23:10 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: Min Min Lin Lin  (Read 1885 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
Unknow
Member

Email
« on: October 22, 2004, 05:19:24 AM »

1.  เอ่อ มีคน บอกผมมาว่า พวก Durga,Kalee เป็น ความสามารถ ของ Mystic card[เป็น Ability ของ Mystic] ดังนั้น Lin Lin จึง ย้าย ให้ Durga,Kalee ไปฝั่ง ตรงข้ามได้??

2. เอ่อ ถ้าเป็นแบบ ข้อ แรก Min Min ก็ย้าย Skill ของท้าวเวชสุวรรณได้?

3. แล้ว Lin Lin ก็ ย้าย Sac. ได้??

4. Lin Lin สามารถ ย้าย Mystic ที่เป็น Ps และ มีเป้าหมายมาที่ Seal ฝ่ายเราให้กับไปหาฝ่ายตรงข้ามได้ถ้าถูกต้อง??????

admin
Guest

Email
« Reply #1 on: October 22, 2004, 02:06:25 PM »

5. ถ้าเป้าหมายไม่ถูกต้อง จะโดดมาได้หรือไม่ หรือว่า อยู่ดี ๆ กระโดดลงมา ได้หรือไม่
zodom-sai
Member

Email
« Reply #2 on: October 22, 2004, 11:31:04 PM »

6.แล้วถ้าเกิดย้ายแซ็ค หรือ ท่านทุรคาได้ใครจะเป็นคนทิ้งการ์ด

Doraemon
Member

Email
« Reply #3 on: October 23, 2004, 02:39:16 AM »

1.ได้ครับ

2.ครับ

3.ได้ครับ

4.ไม่ได้ครับ

5.ไม่ได้ครับ

6.ผู้ร่าย Mysticครับ

Felasia knight
Guest
« Reply #4 on: October 23, 2004, 03:10:53 AM »

ทำไม Lin Lin ถึงย้ายเป้าหมายของ มิสติก ps ไม่ได้ล่ะครับ
Doraemon
Member

Email
« Reply #5 on: October 23, 2004, 12:30:15 PM »

เพราะ LinLin ย้ายได้เพียงเป้าหมายนอกสั่งของ Abilityที่เท่านั้นครับ ไม่สามารถย้ายเป้าของ Mystic Card ได้เลย

Felasia knight
Guest
« Reply #6 on: November 02, 2004, 12:25:14 AM »

"เพราะ LinLin ย้ายได้เพียงเป้าหมายนอกสั่งของ Abilityที่เท่านั้นครับ ไม่สามารถย้ายเป้าของ Mystic Card ได้เลย "

หมายความว่าไงคับ  ???
« Last Edit: November 02, 2004, 12:26:19 AM by .Silverfox. » Logged
Matamune
Guest
« Reply #7 on: November 02, 2004, 02:11:21 AM »

ขอหน่อยถามนะครับ Curse Therion รวมร่างกับ งูธาตุมืดที่ตกshrine ติด poison แล้วตก

Shrineไป ผมใช้Lin Lin โดดมาเพื่อย้ายAbility ของ งูมืด ไปใส่ฝ่ายตรงข้าม พอย้าย

ปุ๊ป ฝ่ายตรงข้ายใช้Mystic ภาคนีโอมา เลือก Protect Curse ถ้าพี่จำได้ตอนนั้นผมก็

เคยถามนะแล้วพี่บอกว่า ถ้าให้LinLin ใช้สกิลแล้วจะให้การ์ดProtect นั่นไม่ได้แล้ว

เพราะไม่มี ให้แล้ว แต่ไม่ได้ถามว่าเหตุผลเป็นยังไง

1.คำถาม(ถ้าเกิดยังมี อยู่)

1.1 ใช้ Protect ได้แล้ว จะย้ายเป้าหมายไปที่seal ใบอื่น จะเป็นฝ่ายตรงข้ามอยู่ไหม หรือ หยุด หรือ ย้อนมาหาเรา  หรือว่าใช้ Holy Player

2. คำถาม(ถ้าไม่มีInf ให้แล้ว)

2.1 ในกรณีแบบนี้ต้องหยุด Lin Lin เท่านั้นใช่ไหมครับ

คำถามทิ้งท้ายครับ ถ้าCurse Therion รวมร่างกับ งูมืดอยู่แล้วตาย  ในช่วง เลือก Seal ที่ให้ตกเป็นเป้าหมาย ของAbility งูมืด เนี่ย เมื่อเลือกแล้ว ต้อง ใช้ Ability ของCurse Therion เลือกเป้าหมาย ทำลายต่อทันทีเลยไหมครับ จะมีInf คั่นก่อนไหมระหว่างเลือกใช้Ability แรก กับ อันที่2 (เพราะ ถ้ามีสมมติถ้าเลือก Abilityอันที่1 มาใส่ เขาholy  Gaia เงี้ย ก็สามารถใช้ability ที่2 เพื่อทำลายseal ที่ติด Curse ใบอื่นอย่างนี้ได้ไหม)
Doraemon
Member

Email
« Reply #8 on: November 04, 2004, 04:28:45 AM »

อ่านได้ในCRนะครับ

อือ ไม่เข้าใจคำถาม มาถามเอากับตัวเลยดีกว่า

Pages: [1]
  Print  

Jump to: