Summoner Master Forum
October 09, 2024, 08:16:36 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: การแข่ง Grand Open 6  (Read 19644 times)
0 Members and 9 Guests are viewing this topic.
Wanderer
Member

Email
« Reply #30 on: September 25, 2004, 03:53:55 AM »

ดันเจี้ยนไว้เปอร์ถ้าคิดว่าจั่วเจอสัก2-3ก็มีโอกาสชนะสูงอะนะแต่ถ้ามะเจอเพราะคอนโดซีลก็แพ้แหงๆ เพราะต้องใส่ไวเปอร์ไร้ประโยชน์มาเยอะ ตัวการณ์ไม่มาก็ตายอย่างเดียว
Tome Seeker ซิ

Rosy Chaos
Member

Email
« Reply #31 on: September 27, 2004, 03:28:05 AM »

Tome seeker แล้วจะคุ้มหรอเนี่ยคือที่ใส่มิสติคมานก็มีน้อยนิดอะแต่ก็แล้วแต่คนจะจัดอะตอนนี้ผมจัดเด็คเสร็จแล้วแต่ขาดการ์ดเยอะมากๆจะหายังไงเนี่ย แงๆ  :'(

Joker,!tt?
Member

« Reply #32 on: September 27, 2004, 02:53:56 PM »

แข่ง Side Mp 7 นี่ไม่ใช่ Ruler ใช่ไหมครับ

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #33 on: September 28, 2004, 02:14:50 AM »

แข่ง Side Mp 7 นี่ไม่ใช่ Ruler ใช่ไหมครับ
ไม่ใช่ Ruler เป็นแข่งธรรมดา Mp 7 ครับ

~[=-NuTl@i-=]~
Member

Email
« Reply #34 on: September 28, 2004, 02:50:09 AM »

แหะๆ พอดีแวะเข้ามาเอากฏ แปลกใจนิดหน่อยที่ id ยังไม่โดนลบ งั้นก้ post หน่อยละกันอิอิ

กาลังคิดอยู่ว่าจะเอาdeckอะไรที่มันใช้ได้จริงๆ อยากรู้ว่าคนอื่นใช้deckอะไรกันมั่งอ่ะ จาได้ดูกระแสถูก
ที่เห็นตอนนี้ ก้มี kinetic กะ monster ที่ใช้สกิลบนมือ อย่างอื่นก้ไม่ค่อยมีอะไรเท่าไร ใครมีdeckแปลกๆช่วย post ทีจิ

Fiel
Member

Email
« Reply #35 on: September 30, 2004, 06:09:57 PM »

เด็คที่จะจัดขอบอกว่าแหวกแนวแน่ แต่มะบอกหลอก เพราะเด๋วมีคนเอาไปก๊อปปี้แน่ๆ

เพราะความจิงแล้วเด็คงานนี้ควรคิดเองนะไม่ควรมาถามกระแสคนอื่นแล้วหาทางแก้ทางนะ

cmt
Member

« Reply #36 on: October 02, 2004, 03:11:23 PM »

ชี้แจงเด้อครับ
Single Eliminate ก็คือ แพ้คัดออก ตกรอบกลับบ้านนอนตามระเบียบ
Swiss Round ก็คือแข่งเก็บแต้มคิด Rate
ส่วนพวกที่มาไม่ทัน มีแข่งธรรมดา Mp 7 ให้เล่นนะครับแต่จะเริ่มรับลงทะเบียนช่วงเที่ยงไปแล้ว และกว่าจะเริ่มแข่งก็บ่าย 1 กว่าๆ ก็เพราะใช้ที่จากพวกที่ตกรอบไปนั่นล่ะครับ
ใครมีอะไรสงสัยโพสทิ้งไว้นะครับ วันจันทร์จะพยายามเข้ามาตอบให้นะครับ

ป.ล.กฎถ้าโหดร้ายไปโปรดอภัยด้วยนะขอรับ เพื่อจะได้เห็นอะไรแปลกๆใหม่ๆกันบ้างอ่ะครับ :'(
แข่ง Mp 7 ธรรมดานี่ seal อย่างต่ำ 20 Mystic อย่างต่ำ 15 ใช่มั้ยครับแล้วของรางวัลนี่เป็นอะไรบ้างหรอครับบางทีอาจจะไปแข่งแบบธรรมดาเพราะขี้เกียจจัดเดค seal หนาเออะ + ขี้เกียจตื่นเช้า

-Parker-
Member

Email
« Reply #37 on: October 02, 2004, 03:58:10 PM »

แข่ง Mp 7 ธรรมดานี่ seal อย่างต่ำ 20 Mystic อย่างต่ำ 15 ใช่มั้ยครับแล้วของรางวัลนี่เป็นอะไรบ้างหรอครับบางทีอาจจะไปแข่งแบบธรรมดาเพราะขี้เกียจจัดเดค seal หนาเออะ + ขี้เกียจตื่นเช้า
ข้างต้นของกระทู้ไม่ได้เปิดอ่านเหรอครับ
MP 8 นะ ซีล40 เวทย์20

Rosy Chaos
Member

Email
« Reply #38 on: October 02, 2004, 05:30:51 PM »

ทิลมะได้ดูเขาถามว่าไรเลยแหะ เขาถามMP7ไมได้ถามRuler ซะหน่อย  :P
MP7ก็คงจะเป็นซีล20+มิสติค15+แบบปกตินะคับ

cmt
Member

« Reply #39 on: October 02, 2004, 10:13:34 PM »

ข้างต้นของกระทู้ไม่ได้เปิดอ่านเหรอครับ
เอ่อ....ช่วยกรุณาอ่านคำถามใหม่นะครับ ว่าผมถามว่าอะไร อีกอย่างอยากได้บัญมาตอบแทนคุณมากกว่ากว่าเพราะผมอยากรู้ว่าของรางวัลเป็นอะไรหรือถ้าคุณรู้จะช่วยตอบแทนก็ได้นะครับ อ้อ...เกือบลืมแนะผมปิดอ่านข้างต้นของกระทู้แล้วครับ เปิดอ่านนานแล้วด้วย

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #40 on: October 04, 2004, 01:35:25 PM »

อะนะ อย่างทะเลาะกันเลย สงสัยน้องเค้าไม่ทันได้อ่าน โทษทีที่มาตอบช้า พอดีพี่ทำคอมเครื่องที่ใช้ประจำเจ้งไป ช่วงนี้ก็จะมาตอบช้าหน่อยนะครับ

เข้าเรื่องเลยดีกว่า ของรางวัลก็ขอดูจำนวนคนก่อนแล้วจะจัดให้ แต่มีแจกแน่ๆก็คือ Promo Foil (ตอบกวนไปไหมเนี่ย)ที่หน้าตาดีมีราคา ถ้าคนเยอะมากอาจเป็นเจ้นอ Foil แล้วที่ 1-4 ก็คง Bravo จากในซฮง และอื่นๆอีกมากมาย แต่น้อยกว่าแข่ง Main Event ใน GO ไม่งั้นเดี๋ยวจะมากัยสาย พาลไม่แข่ง Main Event ซะหมด

cmt
Member

« Reply #41 on: October 04, 2004, 03:51:40 PM »

ฮิๆ ได้บราโว่ก็ดีใจแล้วหละครับ มาแข่งกันเยอะๆนะเผื่อจะได้เจ้นอฟอยล์ (แต่ใจจริงอยากได้ Lonely Squire มากกว่าแต่รู้สึกว่าจะแจกการแข่งขัน QM .......รึปล่าวไม่แน่ใจ)   :D

~HoNG~
Member

Email
« Reply #42 on: October 18, 2004, 01:56:35 AM »

เด็คบีส จาไปรอดมั้ยเนี่ยคับ เล่นเป็นเด็คเดี่ยวซะด้วยอะคับ :(

Marture, my heart will stay with ASSUMPTION forever....
Member

Email
« Reply #43 on: October 18, 2004, 02:21:17 AM »

บีสเล่นได้ดิ ซีลยิ่งหน้ายิ่งเล่นคอมโบได้มาก พลังยิ่งมากตามด้วยอ่า
ปล.กังวลเรื่อง mystic 20 ใบนี่ซี ต้องคัดแล้วคัดอีกนะเนี่ย

~HoNG~
Member

Email
« Reply #44 on: October 19, 2004, 02:15:04 AM »

หรอคับ ;D

-Parker-
Member

Email
« Reply #45 on: October 26, 2004, 03:49:26 AM »

เอ่อ....ช่วยกรุณาอ่านคำถามใหม่นะครับ ว่าผมถามว่าอะไร อีกอย่างอยากได้บัญมาตอบแทนคุณมากกว่ากว่าเพราะผมอยากรู้ว่าของรางวัลเป็นอะไรหรือถ้าคุณรู้จะช่วยตอบแทนก็ได้นะครับ อ้อ...เกือบลืมแนะผมปิดอ่านข้างต้นของกระทู้แล้วครับ เปิดอ่านนานแล้วด้วย
ขอโทษละกันครับ ที่อ่านผิด จะโกรธก็ได้นะ ไม่หวังให้อภัยเพราะผิดจริง
ไม่ได้เข้ามาดูเลยตั้งนานแล้ว เลยมาตอบช้ามากๆ

Gregory,The Bishop Of Felasia
Member

« Reply #46 on: December 25, 2004, 01:34:33 PM »

อืม Deck นี่จะไปรอดมั้ยเนี่ย เจสสิก้า เจ๊นอ เน้นSeal lv 1 จั่วท๊อมซีกเกอรืเจสสิก้า ตบ ๆ ๆ น่าจะรอดน่ะ มิสติก 20 ใบ เจสน่าจะรับมือได้ดีเยี่ยม

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: