Summoner Master Forum
October 18, 2024, 07:50:38 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เกี่ยวกับ มิสติก Devas  (Read 1751 times)
0 Members and 10 Guests are viewing this topic.
raphael2002
Guest
« on: August 30, 2004, 03:36:43 PM »

อาจจะเป็นคำถามเบสิกไปหน่อย แต่อยากจะถามเอาชัวส์

1. PM แปะ PM กันเองได้หรือไม่

2. Ankusha
Relic  Mp 2  PM  .gif[/img]   Turn  
Mystic Card ที่ Ankusha ติดไม่สามารถตกเป็นเป้าหมายของ Mystic Card และ Skill
หาก Mystic Card ที่ Ankusha ติดคือ Ganesh Mystic Card ที่ Ankusha ติด Mp ใช้ Skill -1

ถ้าฝ่ายตรงข้ามใช้อินคิ้วเผามิสติก A แล้วเราแปะ Ankusha ไปที่มิสติก A
แล้วผลของอินคิ้วที่จะทำลาย มิสติกการ์ด จะย้ายเป้าไปทำลายใบอื่นแทนหรือ หายไปเลย

singer
Member

Email
« Reply #1 on: August 30, 2004, 04:23:03 PM »

ขอด้วยคน

อังคุชาติดใส่พระคเณฒจะได้ความสามารถที่สองแทนหรือได้ความสามารถที่สองด้วยครับ

กระดิ่งติดใส่การ์ดมิสติกที่มีหลายผลแต่ต้องเลือกหนึ่งออย่างอย่างท้าวเวสสุวรรณ   วิหารฟราน   แอนโดรเชน  เวลาเราใช้สกิลของกระดิ่งจะต้องเลือกความสามารถใหม่ไหมครับ
อย่างผมร่ายฟรานเลือกความสามารถสูญเสียเมื่อตกshrineแล้วผมเอากระดิ่งแปะอย่างนี้  เวลาผมใช้สกิลกระดิ่งต้องเลือกใหม่หรือเป็นอันเดิมตอนที่ผมร่าย

อังคุชาอีกรอบ

การไม่เป็นเป้านี่จะคล้ายๆโปรเทกไหมครับถ้าต่างช่วยอธิบายให้ด้วยครับ

อีกๆๆๆ
หนุมาน(หรือ เอรีเอล)เวลาเปิดกองมิสติกเจอการ์ดประเภทpaถือว่าเป้าหมายคือสนามใช่ไหมครับ

มีอะไรจะมาเพิ่มเติมนะครับ

lordhunya
Member

Email
« Reply #2 on: August 30, 2004, 09:58:43 PM »

ด้วยๆ

ท้าวเวสสุวรรณ  ทำให้sealไม่สามารถย้ายไลน์ได้แล้วถ้าsealใบนั้นอยู่ at line พอโดนเราฟรีสเคิร์สจะลง df line มั๊ยครับ
แล้วถ้าไม่ลงsealที่ติดฟรีสเคิร์สที่  at line  จะสามารถสั่งโจมตีได้มั๊ยครับ

Heaven Knight
Member

« Reply #3 on: September 01, 2004, 01:26:32 AM »

ด้วยคนนะคือถ้าเรามีพระอินทร์อยู่ในสนามแล้วฝ่ายตรงข้ามร่ายมิสติกอินเตอร์เฟียร์แล้วเราเอาทุรคเทวีลงชายน์แล้วเราจะสามารถใช้ความสามารถรีมูฟมิสติกรีมูฟมิสติกที่เค้ากำลังร่ายใบนั้นได้หรือไม่ ???

raphael2002
Guest
« Reply #4 on: September 03, 2004, 02:27:12 AM »

ขออณุญาติขุด เพราะไม่มีสิ่งตอบสนอง เมื่อท่านมาตอบก็ลบ reply นี้ได้เลย
Doraemon
Member

Email
« Reply #5 on: September 03, 2004, 03:07:53 AM »

1.ได้ครับ

2.ย้ายไปทำลายใบอื่นที่เป็นไปได้

ไม่ได้ครับ

ไม่เหมือนซะทีเดียวครับ

ครับ

ไม่ลงครับ / ไม่ได้ครับ

ได้ครับ

ศรี
Member

Email
« Reply #6 on: September 08, 2004, 05:53:03 AM »

ถามต่อ
การนำมิสติกในกองโยนลงวิหารของพระอินทร์ โยนลงวิหารใน step ใช่หรือไม่

Doraemon
Member

Email
« Reply #7 on: September 08, 2004, 06:54:07 PM »

ไม่ครับ ตอนร่ายสำเร็จครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: