Summoner Master Forum
October 24, 2024, 01:16:02 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ขอถามครับ?  (Read 1248 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
The death is start
Member

Email
« on: August 18, 2004, 01:56:15 PM »

:-\  
คือว่า Seal ที่ Cancel Mystic นี่จะได้รับผลของ Mystic ที่แปะที่สนามแล้วบวกพลังให้ฝ่ายเราหรือเปล่าครับ เห็นเพื่อนผมบอกว่าไม่ได้รับอะครับ แล้วเวลที่มันตก Shrine ก็ใช้ Mystic ชุบไม่ได้ด้วยหรอครับ ต้องใช้ Skill ของ Seal ใบอื่นเท่านั้นหรอครับ? ???

:Dแล้วเวลาผมบอกว่าผ่านไปแล้วแต่ Mp ยังเหลือ  :oแล้วอีกฝ่ายใช้ช่วงก่อนผ่านใช้ Mystic แก้ขึ้นมา ผมจะเผาได้ป่าวครับ Mp ยังเหลืออะ ผมจาใช้ได้ป่าวครับฬ :-X

แล้วในเด็คนี่ถ้ามี Seal กะ Mystic เยอะๆนี่ถือว่าเป็นเด็คโม่หรอครับ ทั้งที่ผมก็ไม่ได้ไปโม่อีกฝ่ายนี่ครับ ใช้แต่ All :P

แล้วผมเห็น Mystic Card (จากหนังสือรวมภาพ) อยู่ใบนึงจำชื่อไม่ได้ แต่ใช้ชุบ Evil ผมอยากได้มาก แต่พอถามที่ร้านเค้าก็บอกว่า มันไม่มีขาย  :( ต้องทำไงถึงได้มาหรอครับ? :'(

แล้วที่ใย Wiser ลงว่าจะมีหนังสือที่รวมภาพการ์ดตั้งแต่ชุดแรงเป็นสีทั้งหมด แล้วยังแถมโปรโมอีก6ใบ :Dนี่ จะออกเมือไรหรอครับ แบบว่าอยากได้จัด :) แล้วราคาเท่าไรหรอครับ ;D ซื้อได้ที่ไหนด้วย?

แล้วเรื่องนิยาย smn นี่มีรวมเล่มป่าวครับ เห็นเพื่อนผมที่เคยทำงานกับ smn บอกว่าเค้ายังแต่กันไม่เสร็จเลย  ::) แล้วจะมีวาดเป็นหนังสือการ์ตูนป่าวครับ? :(

แล้วถ้ามีอะไรที่ผมไม่เข้าใจอีก ผมจะมาลงไว้ที่นี่นะครับ ขอบคุณครับ :)

Doraemon
Member

Email
« Reply #1 on: August 21, 2004, 03:36:49 PM »

1.ไม่บวกครับ / ถ้าปกติก็ชุบได้ครับ เพราะในshrine abilityไม่ทำงานครับ เว้นแต่มีการบอกว่าทำงาน

2.ได้ครับ

3.ไม่ครับ

4.เป็นMysticชุดพิเศษสำหรับJudgeเท่านั้นครับ ห้ามซื้อห้ามขายครับ

5.ยังไม่ออก / พี่เองก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ

6.อือ ยังไม่มีรวมเล่มครับ แต่รวมไว้ในบอร์ดนิยายครับ / อือไม่ทราบเหมือนกันครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: