Summoner Master Forum
September 29, 2024, 05:25:37 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 [3]  All
  Print  
Author Topic: ทำไมต้องสร้างซองใหม่มามีตัวLV5ด้วยนะ เอามาล้มเเกรนคอสหรอ ฝันไปซะ  (Read 26752 times)
0 Members and 7 Guests are viewing this topic.
DarKsiDE
Member

« Reply #60 on: August 16, 2009, 11:58:22 PM »

คุณเจ้าของได้ใจ ในตัวเองมากไปหรือเปล่าครับที่จะมาโพสเเบบนี้
 เด็คใครเจอว่าเเบบนี้ก็รู้สึกเเย่เลยนะครับ

Hi~ba~Ri~KyO~Y~A
Member

Email
« Reply #61 on: August 16, 2009, 11:58:41 PM »

อย่าลืม brandisher นำสิครับ 

ฆ่าแกรนไปหลายศพแล้วนะ 
ลองมาเหอะ ถ้าชนะจริงก่อเข้ามาเลย
bRANDISHER เก่ง กว่าแกรนจริงๆ นะ
แกรนมันตกยุค ไปแล้ว ตอนนี้มันก็ทำไรไม่ได้อะ เอาแกรนมาตบ แมลง สิ ว่าจะชนะไหม

saddddy
Member

Email
« Reply #62 on: August 16, 2009, 11:59:32 PM »

บ๊าย บาย

นากาผมใส่ Demonblood ด้วยอะคับโทดทีนะ ^^

จ่าย1ตี21 ซับป้องกันผมAt40กว่าๆอะคับ^^

อุ๊ยตาย! มิสติก ยกเลิก/สูญเสีย เยอะซะด้วย^^

แอ้ก! ออลลูกแกรนเดี้ยงหมดชุบไงดี^^

อู้ว~!! แกรนสำลักพิษตาย^^

บลาๆๆๆๆๆๆ

เด็คแกรนตอนนี้มันไม่ได้เก่งเว่อร์แบบตอนแรกที่ เลือดปิศาจยังไม่ปลด+ลูกมันมาพร้อมกัน4ตัว ตอนนี้เดคโคบอล เดคปลา เดคราคาประหยัด ก็ฟาดแกรนตายได้คับ
(บางทีแกรนฟอยใบเดียวราคาเท่าทั้งเดคนั้นเลยด้วยซ้ำ*0*)

แล้วเรื่องมารยาทการโพสคงไม่ต้องเตือนนะคับถ้าคุณมีความคิดมากพอก็ควรจะรู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควรหรือว่าถ้าคุณยังคิดเองไม่ได้ก็เชิญออกไปจากบอร์ดนี้โดยเร็วที่สุดคับ ด้วยความหวังดีนะคับ^^
ขอโทดทีนะ งั้นตั้งกี่turnกว่าจะ40 หรือขี้โม้เเบบdancer AT พันล้าน  ของคุนไม่ต้องถึงเเกรนหรอก  ขอเเค่ทาลิลมร่างใหม่ก้อเอาคุนอยู่แล้ว

Member

Email
« Reply #63 on: August 17, 2009, 12:00:10 AM »

Dancer At 1000ล้าน เรื่องจริงครับ ไม่ได้โม้

singer
Member

Email
« Reply #64 on: August 17, 2009, 12:00:58 AM »

ดูท่าจะจบยาก = =;

Green day
Member

« Reply #65 on: August 17, 2009, 12:01:21 AM »

ลองมาเหอะ ถ้าชนะจริงก่อเข้ามาเลย
bRANDISHER เก่ง กว่าแกรนจริงๆ นะ
แกรนมันตกยุค ไปแล้ว ตอนนี้มันก็ทำไรไม่ได้อะ เอาแกรนมาตบ แมลง สิ ว่าจะชนะไหม

แกรนครอส ของพี่เบ้น ผมว่าชนะ แต่ของ คุณ จขกท. ผมไม่รู้ นะ  

----------------------------------------------------------------------------------------

มั่นใจในเด๊กตัวเองมากจิงๆ ลองเอาไปลงแข่งเองละกันน่ะครับ

จะได้รู้ว่า เหนือฟ้าน่ะมันยังมีฟ้า ครับ

ลองไปเจอ Brandisher ของพวกโปรๆ ข้างนอก รร. ของคุณดีกว่ามั้ย?

บ๊าย บาย

นากาผมใส่ Demonblood ด้วยอะคับโทดทีนะ ^^

จ่าย1ตี21 ซับป้องกันผมAt40กว่าๆอะคับ^^

อุ๊ยตาย! มิสติก ยกเลิก/สูญเสีย เยอะซะด้วย^^

แอ้ก! ออลลูกแกรนเดี้ยงหมดชุบไงดี^^

อู้ว~!! แกรนสำลักพิษตาย^^

บลาๆๆๆๆๆๆ

เด็คแกรนตอนนี้มันไม่ได้เก่งเว่อร์แบบตอนแรกที่ เลือดปิศาจยังไม่ปลด+ลูกมันมาพร้อมกัน4ตัว ตอนนี้เดคโคบอล เดคปลา เดคราคาประหยัด ก็ฟาดแกรนตายได้คับ
(บางทีแกรนฟอยใบเดียวราคาเท่าทั้งเดคนั้นเลยด้วยซ้ำ*0*)

แล้วเรื่องมารยาทการโพสคงไม่ต้องเตือนนะคับถ้าคุณมีความคิดมากพอก็ควรจะรู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควรหรือว่าถ้าคุณยังคิดเองไม่ได้ก็เชิญออกไปจากบอร์ดนี้โดยเร็วที่สุดคับ ด้วยความหวังดีนะคับ^^
ขอโทดทีนะ งั้นตั้งกี่turnกว่าจะ40 หรือขี้โม้เเบบdancer AT พันล้าน  ของคุนไม่ต้องถึงเเกรนหรอก  ขอเเค่ทาลิลมร่างใหม่ก้อเอาคุนอยู่แล้ว

ตาเดียวครับ โกรท ได้ ก็เสร็จละ at 29 แกรนจะทำไงล่ะครับ  

saddddy
Member

Email
« Reply #66 on: August 17, 2009, 12:01:37 AM »

ว่าเเกรนกันอยู่ได้

theinwjay
Member

« Reply #67 on: August 17, 2009, 12:01:48 AM »

กระทู้นี้HOTจริงๆเลยนะครับ

DarKsiDE
Member

« Reply #68 on: August 17, 2009, 12:03:02 AM »

เเกรนatมากสุดก็คงไม่ถึง30 โอเมก้าก็จัดการได้เหมือนกันนะระวังนะครับ

Member

Email
« Reply #69 on: August 17, 2009, 12:03:33 AM »

ก็คุณ ตั้งชื่อกระทู้ แบบนี้แล้ว ก็ โพสบางโพส ที่ไช้คำหยาบ
ในบอร์ด นี้ นานๆ ทีจะเกรียน แบบคุณ โผล่มานะ

ปล.แรงไปอภัย ด้วยครับ
ปล.2 MOd Lock กระทู้ด้วยครับ

Unicorn_Knight
Member

« Reply #70 on: August 17, 2009, 12:03:39 AM »

ผมว่าเขาอาจยังเด็กนะใช้คำพูดไม่เป็นควบคุมอารมร์ไม่ได้  และเขาก็บอกว่าไม่ได้มีเจตนาร้ายจิงๆ  ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องไปรุมว่าเขาด้วย  ดูๆไปแล้วคนว่ากับ จขกท.ไม่ต่างกันเลย

Kivatte Kero
Member

« Reply #71 on: August 17, 2009, 12:04:19 AM »

คุณ จขกท. เล่นอยู่ร้านไหน เหรอครับ

กูไม่รู้
Member

« Reply #72 on: August 17, 2009, 12:05:56 AM »

ไม่รู้เรืองแล้วยังขี้โม่อีก

ANANTANAGARAJA
Member

« Reply #73 on: August 17, 2009, 12:06:55 AM »

ไม่ได้ว่านะคับแต่ทุกคนเสนอความเป็นจิงที่ว่าแกรนมันตกยุคแล้วไม่ได้เก่งเว่อร์แบบแต่ก่อน แต่มันก็ยังเก่งในระดับหนึ่งแต่จุดอ่อนมันเยอะไม่เมหือนก่อนหน้านี้ที่ลงมามีลูกมีอะไรหน่อยก็1ตบๆๆๆๆ ตายๆๆๆๆ จบ

ปัจจุบันมันต้องใช้ความสามรถของผู้เล่นมากกว่าหน้านี้ แต่ว่าคุณจะมีไอความสามรถที่ว่าหรือปล่าวผมคงตัดสินไม่ได้เรพะผมยังไม่เคยเล่นกบัคุณ^^

ตอนนี้ผมว่าเดค คอนโทรลหลายๆเดคแรงกว่าอีก-..-

ส่วนรื่องAtนากาก็มีบุรุษใจดีมาบอกให้แล้วเริ่มต้นที่29 แอท40นี่ต้องใข้มิสติก2ใบซีลอีก3ใบโดยประมาณซึ่งมันไมได้ยากเย็นอะไร (ถ้าใส่อันดีนอาจจะทะลุ50)
แล้วเรื่องแดนเซอร์พันล้านอาจจะช้าหน่อยแต่ว่าถ้าตั้งได้แล้วสู้ยากมากคับแต่แน่นอนเดคนี้ตัง้รับแน่นหนามากถ้าคนเล่นประสบการดีจิงทำได้ไม่ยากมากหรอก

ตอนสคูลแชมป์ที่ผมแข่งของรร.ผมเดคแกรน70-80% เลยนะแต่อันดับ 1-4 กลับไม่มีแกรนซักเดค

ปล.แถมอันดับ1ยังเป้นเดค Secret Weapon+Doll จับฉ่ายด้วยแหนะ *0*

ล๊อคเถอะก่อนจะมีไฟลุกลามเลยเถิด 
« Last Edit: August 17, 2009, 12:14:15 AM by ANANTANAGARAJA » Logged

theinwjay
Member

« Reply #74 on: August 17, 2009, 12:11:55 AM »

เรื่องน่าจบแล้วใช้ไหมครับ

thekidz
Member

« Reply #75 on: August 17, 2009, 12:12:28 AM »

ผมว่าเขาอาจยังเด็กนะใช้คำพูดไม่เป็นควบคุมอารมร์ไม่ได้  และเขาก็บอกว่าไม่ได้มีเจตนาร้ายจิงๆ  ไม่เข้าใจว่าทำไมต้องไปรุมว่าเขาด้วย  ดูๆไปแล้วคนว่ากับ จขกท.ไม่ต่างกันเลย
อย่างหล่อ

Member

Email
« Reply #76 on: August 17, 2009, 12:17:06 AM »

ต้องการจะเรียกร้องความสนใจไปเพื่ออะไรครับ
เพื่อความโหดไงครับ
อยากจะประกาศศักดาเเกรนให้ทุกคนรู้

จากโพสนี้ ทำไห้รูว่าเรียกร้องความสนใจจ ริงๆ

banz||รักที่สุด||สุดที่รัก
Member

Email
« Reply #77 on: August 17, 2009, 12:21:46 AM »

ทำใจซะเถอะครับ

แกรนใมันกำลังจะหลงยุคแล้วจริงๆ -.-

ohm13
Member

Email
« Reply #78 on: August 17, 2009, 12:23:06 AM »

อยากลองเล่นกับจขกทยังเลย

Arisato
Member

« Reply #79 on: August 17, 2009, 12:23:36 AM »

แกรนก็ไม่ได้เก่งอยู่เสมอไปน่ะครับ

ยุคสมัยมันเปลี่ยนไปได้เรื่อยๆครับ ถึงจะยึดติดกับมันมาก แต่ก็ไม่ควรทำแบบนี้น่ะครับ

ปล. มาแสดงความเห็นก่อนโดนตราประทับจากสวรรค์

Edit - จขกท. คือ จงขำกุที เอ้ย เจ้าของกระทู้ ครับ = =
« Last Edit: August 17, 2009, 12:25:58 AM by Arisato » Logged

theinwjay
Member

« Reply #80 on: August 17, 2009, 12:24:12 AM »

จขกทคืออะไรหรอครับ

Kivatte Kero
Member

« Reply #81 on: August 17, 2009, 12:25:22 AM »

เจ้าของกระทู้ครับ

Pages: 1 2 [3]  All
  Print  

Jump to: