Summoner Master Forum
June 26, 2024, 08:10:13 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 2 3 [4] 5 6  All
  Print  
Author Topic: อัพเดทรายชื่อคนซื้อขายที่ไว้ใจได้กัน รบกวนปักหมุดให้ด้วยครับ  (Read 60405 times)
0 Members and 17 Guests are viewing this topic.
atomnet18
Member

« Reply #90 on: August 09, 2009, 06:12:08 PM »

atomnet18
Member

« Reply #91 on: August 09, 2009, 11:35:31 PM »

ZbItEx
Member

Email
« Reply #92 on: August 09, 2009, 11:36:49 PM »

ขุดจังเลยๆๆๆ =  =

รู้แล้ว ว่า " ไม่โกง "

qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on
Member

Email
« Reply #93 on: August 10, 2009, 12:59:47 AM »

ขุดนะเมื่อไหร่จะปักหมุดให้หว่า

domepetuszaa
Member

Email
« Reply #94 on: August 10, 2009, 01:01:20 AM »

- - นั้นสิคับ เอิ้กกก

Mal2$lๅMelLoW~*
Member

« Reply #95 on: August 10, 2009, 01:04:54 AM »

ผมก็ไม่เคยโกงนะ

El ninho
Member

Email
« Reply #96 on: August 10, 2009, 02:52:04 AM »

กระทู้อย่างงี้มันก็มีข้อเสียนะครับ

ต่อไปคนจะซื้อของ

จะดูว่าคนขาย โกง ไม่โกง ก็ต้องมาดูกระทู้นี้

ยังงี้คนขายของที่เค้าไม่โกง แต่ดันเผอิญไม่ได้อยู่ในลิสต์ก็ลำบากแย่สิครับ

Member

Email
« Reply #97 on: August 10, 2009, 03:42:34 AM »

กระทู้อย่างงี้มันก็มีข้อเสียนะครับ

ต่อไปคนจะซื้อของ

จะดูว่าคนขาย โกง ไม่โกง ก็ต้องมาดูกระทู้นี้

ยังงี้คนขายของที่เค้าไม่โกง แต่ดันเผอิญไม่ได้อยู่ในลิสต์ก็ลำบากแย่สิครับ

คนที่ไม่ได้อยู่ในลิสไม่ได้แปลว่าโกงนะคับ แต่คนที่มีอยู่ในลิสแล้วคะแนนติดลบสิถึงจะแปลว่าโกง แล้วถ้าคนที่ไม่มีชื่อถ้าขายได้ก็ให้ลูกค้ามาเครดิตให้สิครับ ไม่ได้ยากอะไรนิ

azar1660
Member

« Reply #98 on: August 10, 2009, 04:01:50 AM »

ช่วยๆกันนะคับ คนที่อยู่ ตจว จะได้ซื้อได้อย่างมีความสบายใจหน่อย ผมคนนึงละที่อยู่ตจวอะนะ
เท่าที่ผมรู้ จำได้ ก็มีประมาณนี้นะคับ
รายชื่อคนที่สามารถไว้ใจได้ในการซื้อขายข้อมูลจากเพื่อนๆครับ
ถ้ามีเครื่องหมาย + มากแปลว่าน่าเชื่อถือมากครับเต็ม5บวกนะครับ
Dragons +++++
~MerShanDisE~ +++++
Phenomenon Knight ++++
tekasap +++++
Changy69 +++++
เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ +++++
atomnet18 +++++
Brandisher ★ Cm +++++
[K]imaHrI +++++
mr.Tu +++++
DJ Chess +++++
El ninho+++
deceive +
neosis+
Zak69 ++++
qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on ++++ <<<ไม่ค่อยไว้ใจตัวเอง
Annimone+
มิสเตอร์ คาร์ลิโต้ วีสอง+
@~PaRa_XeTaMoN~@+
•tum_ja•, the General of Zalom+
domepetuszaa+
Amoxi_clav
bigogriff
Lidocaine
Nanaki
[V]alkyriE [K]nighT
angel of music
thenatzaza
stuebeast

อัพเดทเพิ่มมาเลยนะคับ เด๋วพอเยอะๆจะEditเข้ารวมโพสแรกให้นะครับ
ส่วนคนที่โกงก็โพสดิสเครดิตไว้เลยคับผม
กฏของกระทู้นี้คือ ถ้ามีคนโพสให้ชื่อเยอะๆจะมีการจัดRanking นะครับ ว่ามีความน่าเชื่อถือแค่ไหนโดยผมจะรวบรวมลงไว้ให้อัพเดทวันเว้นวันนะครับ แต่ถ้ามีโพสมาดิสเครดิตทีเดียวผมขออนุญาตินำrank ของท่านนั้นๆให้ติดลบตามคะแนนที่มีอยู่ทันทีนะคับ
เช่น นายAมีrank 5ดาว ถ้ามีคนโพสดิสเครดิตและมีหลักฐานยืนยันในการดิสเครดิตนั้นๆคะแนนของนายAจะเป็น-5ทันทีครับ

ให้ปฏิบัติตามและทราบโดยทั่วกันนะคับ
ปล.ลองช่วยๆกันเทสดูครับว่าจะใช้ระบบนี้ได้หรือไม่ถือซะว่าเป็นbeta test ละกันคับ

ผมไม่มีเครดิต ในกระทู้ คุณ แต่ผมเปิดร้านCard มันน่าเชื่อถือ หรือปล่าวครับ หรือว่า ต้องมีเครดิตใน กระทู้ คุณ เท่านั้น   ถึงจะมีคนกล้าซื้อของผม

HolyVampire
Member

Email
« Reply #99 on: August 10, 2009, 04:15:31 AM »

ช่วยๆกันนะคับ คนที่อยู่ ตจว จะได้ซื้อได้อย่างมีความสบายใจหน่อย ผมคนนึงละที่อยู่ตจวอะนะ
เท่าที่ผมรู้ จำได้ ก็มีประมาณนี้นะคับ
รายชื่อคนที่สามารถไว้ใจได้ในการซื้อขายข้อมูลจากเพื่อนๆครับ
ถ้ามีเครื่องหมาย + มากแปลว่าน่าเชื่อถือมากครับเต็ม5บวกนะครับ
mr.Tu +++++
El ninho+++
deceive +
neosis+
Zak69 ++++
qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on ++++ <<<ไม่ค่อยไว้ใจตัวเอง
Annimone+
•tum_ja•, the General of Zalom+
Amoxi_clav
bigogriff
Lidocaine
Nanaki
thenatzaza
stuebeast

อัพเดทเพิ่มมาเลยนะคับ เด๋วพอเยอะๆจะEditเข้ารวมโพสแรกให้นะครับ
ส่วนคนที่โกงก็โพสดิสเครดิตไว้เลยคับผม
กฏของกระทู้นี้คือ ถ้ามีคนโพสให้ชื่อเยอะๆจะมีการจัดRanking นะครับ ว่ามีความน่าเชื่อถือแค่ไหนโดยผมจะรวบรวมลงไว้ให้อัพเดทวันเว้นวันนะครับ แต่ถ้ามีโพสมาดิสเครดิตทีเดียวผมขออนุญาตินำrank ของท่านนั้นๆให้ติดลบตามคะแนนที่มีอยู่ทันทีนะคับ
เช่น นายAมีrank 5ดาว ถ้ามีคนโพสดิสเครดิตและมีหลักฐานยืนยันในการดิสเครดิตนั้นๆคะแนนของนายAจะเป็น-5ทันทีครับ

ให้ปฏิบัติตามและทราบโดยทั่วกันนะคับ
ปล.ลองช่วยๆกันเทสดูครับว่าจะใช้ระบบนี้ได้หรือไม่ถือซะว่าเป็นbeta test ละกันคับ

ผมไม่มีเครดิต ในกระทู้ คุณ แต่ผมเปิดร้านCard มันน่าเชื่อถือ หรือปล่าวครับ หรือว่า ต้องมีเครดิตใน กระทู้ คุณ เท่านั้น   ถึงจะมีคนกล้าซื้อของผม

อาจจะเปนข้อมูลเพื่อช่วยในการตัดสินใจเท่านั้นครับ แต่ทั้งนี้ก้อต้องทำใจหน่อยครับ เข้าใจว่าจะซื่อจะขายของ ก้อพยายามช่วยๆกันไว้อ่ะคับ ถ้าพี่มีที่อยุยืนยันไรงี้ก้อช่วยๆโพสไว้ก้อดีคับว่าร้านการ์ดพี่อยุแถวใหน พี่ชื่ออะไร จะได้รุจักกันไว้ ก้อเด๋วจะช่วยเครดิตกันต่อไปครับ เพราะคนที่ได้เครดิตไปนั้นค่อนข้างจะค้าขายอยุบ่อยสักหน่อยและไว้ใจได้ครับพี่อาจจะเข้าไม่บ่อยแต่ก้อช่วยกันหน่อยนะคับ   

Member

Email
« Reply #100 on: August 10, 2009, 04:24:57 AM »

mr.Tu +++++
El ninho+++
deceive +
neosis+
Zak69 ++++
Annimone+
Amoxi_clav
bigogriff
Lidocaine
Nanaki
thenatzaza
stuebeast

ตือก็ต้องช่วยกันละคับ ทำเครดิตไปหน่อยเถอะครับ ดีกว่าที่จะให้คนที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่เสี่ยงต่อการถูกโกง อย่างน้อยให้เค้ามีข้อมูลช่วยในการตัดสินใจหน่อยนะคับ

atomnet18
Member

« Reply #101 on: August 10, 2009, 02:05:19 PM »

StudiO_H
Member

Email
« Reply #102 on: August 10, 2009, 02:57:52 PM »

ซื้อขายยังมีโกงอีกหรอ จะบ้าตาย ขอคนหนึ่งละกันนะไม่เอาหรอก

atomnet18
Member

« Reply #103 on: August 10, 2009, 06:47:48 PM »

ซื้อขายยังมีโกงอีกหรอ จะบ้าตาย ขอคนหนึ่งละกันนะไม่เอาหรอก

ซื้อ-ขาย บ่อยๆเรื่อยๆก็มีเครดิตเองละครับจาไปกลัวอารายซื้อขายก็มาช่วยเพิ่มเครดิตด้วยน้า

mr.Tu
Member

« Reply #104 on: August 10, 2009, 07:26:09 PM »

เริ่มต้นด้วยการ  "ขอ ขอบคุณทุกคนครับ  ที่ให้เครดิตผมนะ" เขินเลย 

มาให้เครดิต

~MerShanDisE~
DJ Chess
qetu กะทิจังร่ำรวย

เครดิตลูกค้าสำหรับคนที่ซื้อผมประจำเลยนะ

ressless 
Wonderer & Summoner
Green day

ZusS

ทั้งหมดนี้ คือเหล่าน้องๆ ในบอร์ดสะพานเหล็ก 
(พักหลังๆ เด่วนี้จะซื้อขายของกันในหมวดหมู่  ด้วยกันเองและ 555+)
---------------------------------------------------------------------------------------

พูดกันง่ายๆ เลยกระทู้นี้จะไม่เกิดขึ้นเลยถ้า ผู้เล่นการ์ดเคารพซึ่งกันและกัน  ไม่มีการโกงกันอะนะ   
เอาเป็นว่าสนับสนุนกระทู้นี้แล้วกัน  (เหมือนประจานยังไงไม่รู้แฮะ เอิ๊กๆ ) 
« Last Edit: August 10, 2009, 07:34:12 PM by mr.Tu » Logged

North light
Member

Email
« Reply #105 on: August 10, 2009, 08:55:38 PM »

ส่วนมากไม่ค่อยขายอ่า  มีแต่ซื้อ

จะมีเครดิตกะเค้าบ้างมั้ยเนี่ย   

Member

Email
« Reply #106 on: August 10, 2009, 10:45:08 PM »

ขุดจนกว่าจะปักหมุด - -

Sasuke :: JR.RaBbIt
Member

« Reply #107 on: August 10, 2009, 10:48:19 PM »

ขายให้หลายคนละยังไม่มีcreditเลย

atomnet18
Member

« Reply #108 on: August 10, 2009, 10:49:17 PM »

สั่งของพี่อุ้

Member

Email
« Reply #109 on: August 10, 2009, 10:49:48 PM »

ทำไงให้ บวกครบห้าน้องับ งิๆๆ

Member

Email
« Reply #110 on: August 10, 2009, 11:05:15 PM »

มีคนโหวตครบ5ครั้งครับ

Member

Email
« Reply #111 on: August 10, 2009, 11:17:52 PM »

งั้นผมก็มีบวกสองอันแย้วจิงับ มีคนโหวตให้สองคนแว้ว งิๆๆ 

Member

Email
« Reply #112 on: August 10, 2009, 11:23:32 PM »

งั้นผมก็มีบวกสองอันแย้วจิงับ มีคนโหวตให้สองคนแว้ว งิๆๆ 
จิงรึ สงสัยดูไม่ครบ - -

Member

Email
« Reply #113 on: August 10, 2009, 11:49:37 PM »

จิงรึ สงสัยดูไม่ครบ - -

จิงดิงับ อิๆๆ คุณ dragons กับ คุณ nameetoy อ่ะงับ งิๆๆ

Krizalid
Member

Email
« Reply #114 on: August 11, 2009, 02:21:02 AM »

ของผมโหวด Changy69 เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ และDragon ครับ
โดยเฉพาะ Dragon ครับ สั่งของอะไรไปได้ดั่งใจดี
ซื้อขายกะผมก็ชัวร์นะ ด้วยเกียรติของทหาร

atomnet18
Member

« Reply #115 on: August 11, 2009, 03:41:56 AM »

ดัน

dragons
Member

Email
« Reply #116 on: August 11, 2009, 03:50:23 AM »

ของผมโหวด Changy69 เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ และDragon ครับ
โดยเฉพาะ Dragon ครับ สั่งของอะไรไปได้ดั่งใจดี
ซื้อขายกะผมก็ชัวร์นะ ด้วยเกียรติของทหาร

โหพี่ทำไมต้องมี "ก็ชัวร์" ด้วยอะ ไมไม่ชัวร์ไปเลยอะ

atomnet18
Member

« Reply #117 on: August 11, 2009, 03:59:25 AM »

โหพี่ทำไมต้องมี "ก็ชัวร์" ด้วยอะ ไมไม่ชัวร์ไปเลยอะ

*-*เหอะๆ

atomnet18
Member

« Reply #118 on: August 11, 2009, 06:59:08 PM »

สั่งของพี่อุ้

พี่อุ้

[K]imaHrI
Member

« Reply #119 on: August 12, 2009, 12:33:35 AM »

โหวตให้

ปลายทาง ,< จะเอาชนะครุฑได้อย่างไรกัน

nameetoy

สองคนนี้ครับ ได้รับของแล้วเรียบร้อยมากครับ ไม่มีปัญหาเรื่องการซื้อขายครับ

Pages: 1 2 3 [4] 5 6  All
  Print  

Jump to: