Summoner Master Forum
September 30, 2024, 07:31:31 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: การตบ เปลี่ยน line  (Read 2143 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
ZbItEx
Member

Email
« on: July 29, 2009, 11:04:34 PM »

อยากถามว่า

เกิดเหตุการ เช่น

nagas ตีตัวที่ df ต่ำกว่า  ทำไห้ ตัวนั้น โดน freeze แล้วไหล ไปยุ DF  แล้ว ฝ่ายตรงข้ามา มี seal ที่atk line

ซัก 4-5 ตัว ถามว่า การโจมตี ของ naga จะตามไปหาตัวที่โดน ability แล้วไหลไปยุ DF นี้รึป่าวคัฟ หรือว่า ชน

กับตัวอื่นที่ยุ atk line

Aella ติด ดาบ เอ้กคาลิเบอร์ ด้วย . . . .

ขอบคุณคร้าบบบบ

Dark Dragon
Member

« Reply #1 on: July 29, 2009, 11:08:42 PM »

ไปถามที่บอดกฎซัมครับ ผิดที่น้า~

Sexy walker
Member

« Reply #2 on: July 30, 2009, 12:37:49 AM »

ไปถามที่บอดกฎซัมครับ ผิดที่น้า~

thX""
อยากถามว่า

nagas ตีตัวที่ df ต่ำกว่า  ทำไห้ ตัวนั้น โดน freeze แล้วไหล ไปยุ DF  แล้ว ฝ่ายตรงข้ามา มี seal ที่atk line

ซัก 4-5 ตัว ถามว่า การโจมตี ของ naga จะตามไปหาตัวที่โดน ability แล้วไหลไปยุ DF นี้รึป่าวคัฟ หรือว่า ชน

Aella ติด ดาบ เอ้กคาลิเบอร์ ด้วย . . . .

ครับ

อ่านกฎบอร์ดด้วยนะครับว่าไห้ถามตรงไหนแต่ จะตอบไห้ก่อนละกัลครับ

ไม่ตามไปหานะครับ ชนที่atk line แต่เราเลือกที่จะชนตัวไหนก็ได้ครับ

ZbItEx
Member

Email
« Reply #3 on: July 30, 2009, 12:41:38 AM »

เอ้ยขอโทษทีครับ ย้ายทีๆ พอดีเปิดหลาย หมวดอะ = = โพสผิด ขอโทษทีคร้าบๆๆๆๆๆ

ส่วนคุณ sexy walker บอกผิดป่าวหว่า  ผมไปค้นมาแย้ว สรุป คือตาม 

abeabeabe
Member

Email
« Reply #4 on: July 30, 2009, 05:06:59 AM »

thX""
อยากถามว่า

ครับ

อ่านกฎบอร์ดด้วยนะครับว่าไห้ถามตรงไหนแต่ จะตอบไห้ก่อนละกัลครับ

ไม่ตามไปหานะครับ ชนที่atk line แต่เราเลือกที่จะชนตัวไหนก็ได้ครับ
ตามไปตีครับ ability เกิดตอนต่อสู้

Pages: [1]
  Print  

Jump to: