Summoner Master Forum
October 02, 2024, 12:30:39 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เจ้าสำนักหมัดเปลวเพลิง เผาหน้าไหม้  (Read 1530 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Revolution fire
Member

« on: June 11, 2009, 11:45:33 PM »

เห็น Pugilist Lv4 ของซองใหม่เเล้วคิดว่ามันเก่งดี เลยลองจัดดู เป็นสายนักมวยไฟ

Seal 25

Nanibia fist master x2        เจ้าสำนัก ตีได้ตั้งหลายทีนะเออ
Agnormite , the drake fighter x2     อันนี้ตัวตี ติดอาวุธเเล้วตีพวกตูดบางๆได้
Akamu Inzu x4   สามัญ
Akamu Inzu , the apprentice pugilist x3    สามัญ เเต่เราใส่เยอะหน่อยเพราะมันรองเทพ
Treetop tango fairy x2    โคดสามัญ  ชี้เจ้าสำนักตบล้างเเถบหลังนะเออ
Evening folk dance fairy x2   อันนี้ชี้โง่ได้หลายตัวมาก อบิลิตี้เเรงหลายหมด
Angel of warfare x4       ผมว่ามันหาของเร็วกว่านักมวยเขียวนะ เอากรอบรูปวนขึ้นมือได้ด้วย
Mask doom therion x2   เล่นกับตัวบน จั่วเร็วขึ้นนิดหน่อย
Seraph x1       ปิดเกม
Seraph portrait x3      โปรเกรส ขุดเเวเเฟร์

Mystic พยายามรีดให้บางหน่อย อย่าเกินห้าสิบถ้าให้ดีอย่าเกินสี่สิบใส่เเต่การ์ดเผากับของเเรงๆ

Kanshisha , the gauntlet of Harison x2 อันนี้โหด เเปะเจ้าสำนักตบเเนวหลังเเล้วบ้าพลังมากๆ
Gemmed gauntlet x2    เหมือนอันบน เเต่โหดน้อยลงมานิดหน่อย

พวกนี้ไม่ใส่ก็ได้

Magma tear x2   ผมเอามาเเปะมังกร
Osiris x2 ผมคิดว่ามันขุดกรอบรูป  เซราฟ  เเฟรี่ได้หมดเลยใส่มา
ยุทธภัณฑ์เทวะทั้งหมดยกเว้นเกราะ อย่างละสองยกเว้นโล่ใส่หนึ่ง

วิธีเล่นก็ตามสูตรบีทดาวน์ ตบให้เร็วที่สุด ขึ้นอยู่กับว่าเเฟรี่ของเราจะมาเร็วมั้ย ถ้าทรีท็อปมาหานวมฮาริสันมาติดเจ้าสำนักอย่างเร็วเเล้วสอยหลังให้หมด
ไม่ก็มังกรติดคทาตีเขาได้ ถ้าเขาตูดบาง  จากนั้นปิดเกมโดยเซราฟออล ไม่ก็ตีหลังเขาจนตาย

ข้อดี
เล่นง่ายมาก ตีอย่างเดียว
ตบเร็ว พลังค่อนข้างสูง

ข้อเสีย
อาวุธหลุด
เคิซ

ZusS
Member

« Reply #1 on: June 12, 2009, 12:46:30 AM »

ผมว่าเดคนี้ค่อนข้างช้าไปนิสนะครับ เพราะอย่างตัวใหญ่นี้ร่ายหนักมากๆ แล้วถ้าไม่มีTTTมันไม่ค่อยเก่งเท่าไรนักด้วย แถมค่าตียังสูงอีก ลำบากครับถ้าเล่นแบบรีดมิสน้อยๆ เราจะเปนฝ่ายเสียหลักเอง

มิสติกน่า เพิ่ม ถุงกันเนตใบใหม่นะครับ ติดให้นักมวยไฟนี้ กดท่าไม้ตายที ตืบๆ วนมิสๆ มันเรย แจ่ม!

รัก YoonA ที่สุดเลยเน้อ~~~*
Member

« Reply #2 on: June 12, 2009, 01:03:30 AM »

น่าจะช้าไปนะครับ

แบบว่าตัวยืนมันก้มากขึ้นแหละแต่ว่ามันตีเขาไม่เข้าเท่าไรถ้ากลางเกมแล้ว

จากที่ผมเล่นมันอ่ะนะแล้ว Seraph ก้ดีนะ All ได้เรื่อยๆแต่ผมก้ยังชอบแบบเก่ามากกว่า

ปล. Angel Of Warfare ผมว่าไม่ต้องใส่ก้ได้นะมันเปลืองค่อนข้างมากใส่ Tim เร่งจั่วน่าจ่าเข้าท่ากว่านะ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #3 on: June 12, 2009, 03:01:43 AM »

ใส่ซินน้ำโดดก่อนผ่านแล้วต่อยปิดเกมได้เลย 

อนึ่ง หมวกความรอดก็ไม่เลวนะครับ ตบไม่กลัวตาย

Pages: [1]
  Print  

Jump to: