Summoner Master Forum
October 01, 2024, 07:33:55 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: [Y]negima (yuri & Yaoi & Shota)  (Read 5552 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
cocka-c
Member

Email
« on: May 28, 2009, 12:58:57 PM »

รอบนี้คงสงสัยว่า เดี๊ยนมาแปลกเพราะคราวก่อน โดเรม่อน ยัง yaoi อยู่เลย
ทำไมคราวนี้เป็น Yuri ไม่ขอตอบประการใด แต่จะแปะรูป เหอๆๆ

ปล. ไม่แน่ใจว่ารูปแรงไปเปล่าแต่ไม่น่านะเลยย่อรูปลง อยากดูเต็มๆคลิกที่รูปโลดจ้า

ไม่ได้ตัดมาจากโดจิน ที่ไหนแต่อย่างใด แต่ของ อ.เคน ผู้เขียนเนกิมะ เลยเจ้าค่า
คู่โนโนกะ เซ็ตซึนะ   โฮะๆๆๆ
ส่วนข้างล่างนี่ รูปการ์ดปัคทิโอ้ของ เซ็ตซึนะที่ ได้จากโคโนกะ
 มีเจ้าคาโมมารับประกันว่าเป็นการ์ดของคุณหนูจริงๆมิใช่ใดอื่น

อ้อรู้สึกพันธะสัญญาแท้ไม่ใช่แบบชั่วคราวที่ทำกะเนกิ ด้วยสิ

« Last Edit: May 29, 2009, 09:11:02 PM by cocka-c » Logged

Alexzandra
Member

Email
« Reply #1 on: May 28, 2009, 02:50:33 PM »

นะ ช่วงนี้กระแสวายในบอร์ดเรามาแรงจริงๆ

คนอื่นละว่าไงมั่ง

Yami
Member

« Reply #2 on: May 28, 2009, 04:41:01 PM »

มันไปหลายที่จริงๆ  ผมอ่านแต่รวมเล่มกว่าจะได้ดูเต็มๆ คงรอกันเงง...

ว่าแต่เซ็ทจังทำบัคคิโอ้ 2 คน  ถ้างัดอาติแฟ็คมาใช้ทั้ง 2 อย่าง+ด้วยเสริมพลังเวทจากคู่สัญญา 2 คนมันจะไม่เทพเหรอ   

(แล้วถ้ามากกว่า 2 คนก็คงโคตะระเทพ  กลับกันถ้าเนกิทำบัคคิโอ้กับ นร. ทั้งชั้นแล้วส่งพลังเวทให้ทุกคนมีหวังเหี่ยวตายแน่  555+)

boy
Member

Email
« Reply #3 on: May 28, 2009, 10:04:19 PM »

อ๊าาาาาาาาาา   ท่านโคเอาจากที่ไหน?

ทำไมผมยังไม่เคยเจอจากตอนไหนๆเลย 

มาเฉลยด้วยนะ

stormtrooper
Member

« Reply #4 on: May 28, 2009, 10:09:29 PM »

อ๊าาาาาาาาาา   ท่านโคเอาจากที่ไหน?

ทำไมผมยังไม่เคยเจอจากตอนไหนๆเลย 

มาเฉลยด้วยนะ
ตอนล่าสุดครับ

cocka-c
Member

Email
« Reply #5 on: May 29, 2009, 03:43:12 AM »

สงสัย ยูริ กระแสจาไม่แรงเท่าไหร่แหะ (Yaoi เยอะสินะ)ดีล่ะงั้นเอานี่ไปแทน

เนกิคุง กะ โคทาคุง โลด แต่มันไม่ได้ทำกิริยาส่ออากรวายหรอกนะ แค่ภาพมันเซอวิส นิดหน่อย

(มันจาแรงไปมะเนี่ย เสียวๆ)

แถมรูปโชตะเวอชั่น

ตามด้วยรูปน้องโคทาจัง โชว์ร่างหมาเต็มตัว

คิดอีกทีมันจะกลายเป็น เนกิมะ Talk แล้วมั้งเนี่ยพอแค่นี้ดีกว่าเสียวหลังยังไงมะรุ

MN-ME
Member

« Reply #6 on: May 29, 2009, 11:55:02 PM »

รูปโชตะ เนกิ+โคทาโร่

โคตรชอบเลยอ่า 

Pages: [1]
  Print  

Jump to: