Summoner Master Forum
October 07, 2024, 01:23:30 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: พอเลิกเบื่อคนป่วน  (Read 10922 times)
0 Members and 10 Guests are viewing this topic.
mr.Tu
Member

« Reply #30 on: May 24, 2009, 03:14:22 AM »

เอาน่า  ใจเย็นๆ นะทุกคน   

qetu กะทิจังร่ำรวย mode : on
Member

Email
« Reply #31 on: May 24, 2009, 03:14:37 AM »

้เอ่อผมว่าของยังส่งไปไม่ถึงหรอกครับ จาก กทม ไปขอนแก่น ไม่ใช่แปปๆนะ

จากที่ไปอ่านในกระทู้ของเขาอีกกระทู้แล้ว คา่ดว่าน่าจะอยู่ขอนแก่นนะ
ตอนแรกสงสัยเพราะว่าปืน BB gun ที่สั่งมาพร้อมกันมันมาถึงแล้วครับ ส่งจาก กทม เหมือนกัน ก็เลยงง ว่าทำไมของพี่เค้าไม่ถึง

pongchart
Member

« Reply #32 on: May 24, 2009, 03:16:17 AM »

ผมใจเย็นไปหรือพี่ใจร้อนไปเนี่ย

ผมสั่งของจากคนในบอร์ดคนนึง พี่เค้ายืนยันว่าส่งแล้ว (3 อาทิตย์ก่อน)

ตอนนี้ยังไม่ได้ ผมยังตีโพยตีพายเท่าพี่เลยนะนิ

ถ้าไม่ได้ก็คิดว่าฟาดเคราะห์

แต่พี่ช้างเค้าโอเค

เชื่อใจได้ 100 เปอร์เซ็นครับ

ปล.นีี่ผมว่าจะจัดอีกชุดกับพี่เค้านั่นล่ะ

Wonderer & Summoner
Member

Email
« Reply #33 on: May 24, 2009, 03:17:09 AM »

จากที่อ่านดูพี่เขาคงส่งให้ก่อนเที่ยงวันนี้นะครับ

คาดว่าจะถึงไม่พรุ่งนี้ก็วันจันทร์นั่นแหละครับ ใจเย็นๆนะ ไงๆก็เพื่อนกัน

เล่นการ์ดเหมือนกัน สามัคคีกันไว้  

KimiO
Member

« Reply #34 on: May 24, 2009, 03:18:22 AM »

้เอ่อผมว่าของยังส่งไปไม่ถึงหรอกครับ จาก กทม ไปขอนแก่น ไม่ใช่แปปๆนะ

จากที่ไปอ่านในกระทู้ของเขาอีกกระทู้แล้ว คา่ดว่าน่าจะอยู่ขอนแก่นนะ
ตอนแรกสงสัยเพราะว่าปืน BB gun ที่สั่งมาพร้อมกันมันมาถึงแล้วครับ ส่งจาก กทม เหมือนกัน ก็เลยงง ว่าทำไมของพี่เค้าไม่ถึง

ของไปช้า มันต้องมีสาเหตุนะครับ

รถติด รถเสีย น้ำมันหมดกลางทาง -*-

แต่ยังไงก็ รอ พี่เค้ามาบอกเองดีกว่า  

ปล. อาจจะมาพรุ่งนี้เช้าก็ได้นะ -*-

mr.Tu
Member

« Reply #35 on: May 24, 2009, 03:18:46 AM »

ค้าขายมานาน  คงไม่โกงหรอกครับ เสีย เครดิตแย่เลย
รออีกซักพักแล้วกันครับ เล่น BB Gun ใจร่มๆ
รอไปก่อนแล้วกันครับผม  เดี๋ยวของคงได้แหละ  

Member

Email
« Reply #36 on: May 24, 2009, 03:19:57 AM »

จากที่อ่านดูพี่เขาคงส่งให้ก่อนเที่ยงวันนี้นะครับ

คาดว่าจะถึงไม่พรุ่งนี้ก็วันจันทร์นั่นแหละครับ ใจเย็นๆนะ ไงๆก็เพื่อนกัน

เล่นการ์ดเหมือนกัน สามัคคีกันไว้  

ตอนนี้ก็เครียดนิดหน่อยครับ เพราะตอนแรกพี่เค้าบอกว่าส่งมาแล้วก่อนเที่ยงวันศุกร์อะ ผมเลยบอกลูกค้าไปแล้วว่าของจะมาวันนี้ รอจนทั้งวันก็ไม่มา ลูกค้าก็อารมณ์เสียใส่แล้วครับ คือ ถึงจะไม่เยอะอะไร แต่ถ้าของมาช้าผมก็ซวยอะ เสียลูกค้า เสียเงินด้วยเพราะแทนที่จะไปขายต่อ ต้องจ่ายตังเองซะงั้น

~!{B_KunG}!~
Member

« Reply #37 on: May 24, 2009, 03:20:48 AM »

สามัคคีกันไว้อะดีแล้ว เด๋วนี้คนเล่งการ์ดยิ่งน้อยๆๆอยู่

ไม่อยากให้ทะเลาะกันถ้าไม่ใช่เรื่องกฏ

(ว่าแต่กระทู้นี้มันโตเร็วจริงๆ(มากๆๆด้วย))

mr.Tu
Member

« Reply #38 on: May 24, 2009, 03:31:20 AM »

คงจะ Acident มั้งครับ รอพี่เค้ามาชี้แจงดีกว่า  อย่าพึ่งร้อนรุ่มน้า
ยิง BB Gun พิ่ว พิ่ว ไปก่อนรอพี่เค้ากลับมาชี้แจงในบอร์ดน้าครับ

terretza
Member

Email
« Reply #39 on: May 24, 2009, 03:34:21 AM »

ช่างใหญ่โตจริงๆกระทู้นี้
จขกท เล่นBB guns ต้องใจเย็นครับ ใจร้อนไม่ดี

S u p e r ~ J u n i o r
Member

Email
« Reply #40 on: May 24, 2009, 03:47:19 AM »

มีเรื่องอะไรกานเหรอ

changy69
Member

Email
« Reply #41 on: May 24, 2009, 10:32:02 AM »

ส่งแล้วนะครับ  รหัสก็PMไปให้ละครับ  ขอโทษที่ตอบช้านะครับ  เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ เพิ่งผ่านไป2วันครับ จากที่ส่ง  โทรศัพท์นี่วันนี้50+miss call ครับ เพราะเมาหลับเลยไม่ได้รับครับ  เพื่อนไม่กล้ารับให้เพราะเค้ารู้ว่าผมขายของเค้าไม่รู้เรื่องครับ  เคยเหมือนกันครับ มีมาตั้งกระทู้แบบนี้ ที่ยังไม่ถึงก็อาจมีเหตุหลายประการ  แต่ตอนนี้เค้าก็กลายเป็นขาประจำละครับ แล้วก็ไปรษณีย์ที่นี่เค้าเก็บตอนประมาณ9.45-10.30 ครับ และผมก็ไม่ทราบว่าจะถึงเมื่อไรนะครับ lateสุดคงวันจันทร์ ครับ
ผมส่งตอน เกือบเที่ยงนะครับ เพราะเราคนอื่นโอนมาอีกจะได้ไปส่งทีเดียวนะครับ และก็เคยมีกรณีตีกลับมาที่ผมครับ ไม่รู้เพราะอะไรนะครับตีกลับมาหลังส่งไปเกือบครึ่งดือน ทั้งๆที่แค่ชลบุรีเอง แต่ผมก็ส่งคืนให้อีกทีนะครับ  ถ้าไม่ไว้ใจก็pmมาคุยหรือไม่ก็โทรมาครับ คงรับได้เพราะวันนี้ไม่เที่ยวครับ ถ้าไม่พอใจก็ ยินดีโอนเงินคืนให้ครับ  ขอโทษทีนะครับ ที่ไม่ค่อยว่าง ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดความเดือดเนื้อร้อนใจกันครับ  ขอบคุณทุกความเห็นที่ออกมาปกป้องและชี้แจงแทนผมนะครับ   และขออภัยที่เป็นสาเหตุให้พวกท่านๆทะเลาะกันนะครับ 

Member

Email
« Reply #42 on: May 24, 2009, 11:12:04 AM »

ส่งแล้วนะครับ  รหัสก็PMไปให้ละครับ  ขอโทษที่ตอบช้านะครับ  เพราะช่วงนี้ไม่ค่อยว่างครับ เพิ่งผ่านไป2วันครับ จากที่ส่ง  โทรศัพท์นี่วันนี้50+miss call ครับ เพราะเมาหลับเลยไม่ได้รับครับ  เพื่อนไม่กล้ารับให้เพราะเค้ารู้ว่าผมขายของเค้าไม่รู้เรื่องครับ  เคยเหมือนกันครับ มีมาตั้งกระทู้แบบนี้ ที่ยังไม่ถึงก็อาจมีเหตุหลายประการ  แต่ตอนนี้เค้าก็กลายเป็นขาประจำละครับ แล้วก็ไปรษณีย์ที่นี่เค้าเก็บตอนประมาณ9.45-10.30 ครับ และผมก็ไม่ทราบว่าจะถึงเมื่อไรนะครับ lateสุดคงวันจันทร์ ครับ
ผมส่งตอน เกือบเที่ยงนะครับ เพราะเราคนอื่นโอนมาอีกจะได้ไปส่งทีเดียวนะครับ และก็เคยมีกรณีตีกลับมาที่ผมครับ ไม่รู้เพราะอะไรนะครับตีกลับมาหลังส่งไปเกือบครึ่งดือน ทั้งๆที่แค่ชลบุรีเอง แต่ผมก็ส่งคืนให้อีกทีนะครับ  ถ้าไม่ไว้ใจก็pmมาคุยหรือไม่ก็โทรมาครับ คงรับได้เพราะวันนี้ไม่เที่ยวครับ ถ้าไม่พอใจก็ ยินดีโอนเงินคืนให้ครับ  ขอโทษทีนะครับ ที่ไม่ค่อยว่าง ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดความเดือดเนื้อร้อนใจกันครับ  ขอบคุณทุกความเห็นที่ออกมาปกป้องและชี้แจงแทนผมนะครับ   และขออภัยที่เป็นสาเหตุให้พวกท่านๆทะเลาะกันนะครับ 
ก็ไม่ได้ไม่พอใจอะไรหรอกคับ ขอแค่มายืนยันอย่างนี้ก็พอแล้วคับ แหะๆ บางทีคนเราก็ไม่มั่นใจได้เนาะ หวังว่าพี่คงเข้าใจนะคับ

boomkung
Member

« Reply #43 on: May 24, 2009, 11:32:18 AM »

ไปเอาอะไรมากกับไปรษณีย์ไทย ที่อยู่ผู้รับอยู่นครปฐม มันยังส่งไปสงขลาได้เลย อ้างว่า "แยกลงผิดถุง"

ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียทั้งผู้ขายและผู้ซื้อ แต่มาบอกไว้เฉยๆ

Tenya
Member

Email
« Reply #44 on: May 24, 2009, 12:06:41 PM »

เพิ่งเข้ามาอ่านไม่รู้เรื่องอะไรหรอกครับ
แต่บอร์ดที่มาบ่นแล้วมีคนมาตอบขนาดนี้มันก็ดีมากแล้วนะครับ
ถ้าบ่นว่าของไม่มาแล้วไม่มีคนออกมาสนเลยถึงจะค่อยโมโหก็ยังไม่สาย

pizza24674
Member

« Reply #45 on: May 24, 2009, 02:18:11 PM »

- -*
« Last Edit: May 24, 2009, 02:21:07 PM by pizza24674 » Logged

Ijiraku naruto
Member

« Reply #46 on: May 24, 2009, 03:31:35 PM »

นั่งดูมานานแล้วก็นะทีแรกนึกว่ายาวซะอีก

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: