Summoner Master Forum
September 30, 2024, 09:29:09 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: จังหวัด ตรัง  (Read 1792 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
Neeosigma
Member

« on: May 23, 2009, 05:12:52 PM »

คือผมแอสมิสชั่นติดที่จังหวัดตรังอ่ะครับ
เลยอยากรู้ว่าที่ตรังมีร้านการ์ดที่ขายกับแข่งไหม
แบบว่าอยากเล่นอ่ะ 
ใครรู้หรือเล่นที่ตรังบอกทีนะครับ

Neeosigma
Member

« Reply #1 on: May 25, 2009, 12:22:36 PM »

ไม่มีคนตอบเรยอ่า ::014::มีหรือไม่มีใครรู้บอกทีคัฟฟฟ

Jigsaw
Member

« Reply #2 on: May 25, 2009, 12:57:37 PM »

เท่าที่ผมเคยได้ยินมาน่ะครับ จังหวัดตรังเคยมีร้านจำหน่ายการ์ดครับ แต่ว่าไม่มีร้านการ์ด เพราะพี่ผมอยู่ที่จังหวัดตรัง พี่ผมบอกว่าเห็นแต่คนขาย ไม่มีคนเล่น ซึ่งอาจเป็นเพราะ คนจังหวัดตรังนั่นยังไม่ทราบถึงตัวการ์ดเกมก็เป็นได้ แต่ที่จังหวัดสุราษฎร์มีแน่นอนครับ นั่งรถตู้มาเล่นกันได้น่ะ ถ้าอยากได้ที่พักมาค้งบ้านผมได้ มะต้องห่วง รอรับผู้เล่นการ์ด SMN จากทุกจังหวัดในภาคใต้เสมอ

Neeosigma
Member

« Reply #3 on: May 25, 2009, 01:25:12 PM »

ขอบคุงมากคัฟ ละมันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ ร้านชื่อไร

Saint Dragon
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #4 on: May 26, 2009, 01:10:14 AM »

เท่าที่ผมเคยได้ยินมาน่ะครับ จังหวัดตรังเคยมีร้านจำหน่ายการ์ดครับ แต่ว่าไม่มีร้านการ์ด เพราะพี่ผมอยู่ที่จังหวัดตรัง พี่ผมบอกว่าเห็นแต่คนขาย ไม่มีคนเล่น ซึ่งอาจเป็นเพราะ คนจังหวัดตรังนั่นยังไม่ทราบถึงตัวการ์ดเกมก็เป็นได้ แต่ที่จังหวัดสุราษฎร์มีแน่นอนครับ นั่งรถตู้มาเล่นกันได้น่ะ ถ้าอยากได้ที่พักมาค้งบ้านผมได้ มะต้องห่วง รอรับผู้เล่นการ์ด SMN จากทุกจังหวัดในภาคใต้เสมอ
ร้านอยู่ไหนอ่ะครับบอก ที่ตรัง ยังขายอยู่ไหม

- Odin -
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #5 on: May 26, 2009, 01:10:42 AM »

จังหวัดตรังตอนนี้ไม่มีร้านค้าสมาชิกเลยครับ แนะนำให้ไปเล่นที่ จังหวัดสุราษฎร์ มีร้านขายการ์ดชื่อ Mr.I Tim ถ้าหากสนใจ IM มาขอเบอร์เจ้าของร้านได้ครับ  

Pages: [1]
  Print  

Jump to: