Summoner Master Forum
October 02, 2024, 11:22:53 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2] 3 4 ... 20  All
  Print  
Author Topic: <<<ชาวสะพานเหล็ก>>> ว่างๆมาคุยกัน  (Read 123609 times)
0 Members and 24 Guests are viewing this topic.
banz||รักที่สุด||สุดที่รัก
Member

Email
« Reply #30 on: May 05, 2009, 02:24:07 AM »

อ่านะคับ 

Green day
Member

« Reply #31 on: May 05, 2009, 02:26:07 AM »

มีพีคอนมืดขายงับ   

555+  แนวร่วม  ขายของมาแล้ว  เห็นป่าวเบนซ์มันยังขายเล้ย

:P

พี่หมูก็เอามาลงด้วยสิ 

เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้
Member

Email
« Reply #32 on: May 05, 2009, 02:30:22 AM »

เปลี่ยนจาก Iron Bridge เป็นสะพานเหล็ก

ดูดีขึ้นเยอะ 

mr.Tu
Member

« Reply #33 on: May 05, 2009, 02:32:18 AM »

ไม่มีของขายแบบพวกนั้นเค้าหรอก
งานสลิงใหญ่ๆ ก็ไปไม่ได้ทำงานเพ่น้องงงง  ส่วนมากงานพวกนี้จัดเสาร์-อาทิตย์ทั้งน้านน

ถึงแข่งก็ไม่ได้อะไรแพ้ชาวบ้านเค้า   ต้องชนะตาชาตให้ได้ก๊อนน  5555+

ไปและโพสวันละนิดจิตแจ่มใส โพสมากเด่วหาว่าปั้มโพส  จะ 1100 และ  

Green day
Member

« Reply #34 on: May 05, 2009, 02:33:42 AM »

ไม่มีของขายแบบพวกนั้นเค้าหรอก
งานสลิงใหญ่ๆ ก็ไปไม่ได้ทำงานเพ่น้องงงง  ส่วนมากงานพวกนี้จัดเสาร์-อาทิตย์ทั้งน้านน

ถึงแข่งก็ไม่ได้อะไรแพ้ชาวบ้านเค้า   ต้องชนะตาชาตให้ได้ก๊อนน  5555+

ไปและโพสวันละนิดจิตแจ่มใส โพสมากเด่วหาว่าปั้มโพส  จะ 1100 และ  

พี่เล่นขำๆ เล่นเด๊กโปรย seal แล้วเครียด สาส

ปล. โพสผม จะ 1200 แล้วครับ เพ่น้องงงงงงงงงงงงงงงงง!!!

mr.Tu
Member

« Reply #35 on: May 05, 2009, 03:31:35 PM »

สวัสดีตอนเช้าชาวสะพานเหล็ก   เอิ๊กๆ
วันนี้อาจจะไม่ได้เล่น No Have Money 
-------------------------------------------------

คิดออกและว่าจะใส่อะไรอีก 2ใบ เป็น Seal
ทำลูปตัวสุดท้ายใน Deck ตุ๊กตา  นั่นคือ

"Lord Yacehan" !!!!  (แพ้น้องคนนึงมาใส่ใบนี้เซ็งเป็ดเลย  ฮือๆ)

จริงๆมันมี Minotaur RagingLord อีกตัวทำลูปได้
แต่ชอบ Lord Yacehan มากกว่าเพราะว่ามันเท่กว่า

ตอนนี้ก็จะครบลูปทุกอย่างและ  At+ /จั่วโหด/Gen MP
คอมโบติดชนะไปเลย  เพ่น้องงงงง

รัก YoonA ที่สุดเลยเน้อ~~~*
Member

« Reply #36 on: May 05, 2009, 03:35:20 PM »

สวัสดีตอนเช้าชาวสะพานเหล็ก   เอิ๊กๆ
วันนี้อาจจะไม่ได้เล่น No Have Money 
-------------------------------------------------

คิดออกและว่าจะใส่อะไรอีก 2ใบ เป็น Seal
ทำลูปตัวสุดท้ายใน Deck ตุ๊กตา  นั่นคือ

"Lord Yacehan" !!!!  (แพ้น้องคนนึงมาใส่ใบนี้เซ็งเป็ดเลย  ฮือๆ)

จริงๆมันมี Minotaur RagingLord อีกตัวทำลูปได้
แต่ชอบ Lord Yacehan มากกว่าเพราะว่ามันเท่กว่า

ตอนนี้ก็จะครบลูปทุกอย่างและ  At+ /จั่วโหด/Gen MP
คอมโบติดชนะไปเลย  เพ่น้องงงงง

ผมก้เห็นพี่เล่น 

ตอนนั้นเหลือมิส 2 ใบ

Athena กะ Thunder Bolt เองแต่ก้ใช้แบบยิงของน้องเขาหมดพี่ก้ชนะแล้วงับ

แต่พี่ยื้อไปหน่อย 

mr.Tu
Member

« Reply #37 on: May 05, 2009, 03:43:06 PM »

มันพลาดตรงไม่ได้อ่าน Text ให้ถี่ถ้วน  เจอไปช๊อคเลย555+

แต่ไม่เป็นไรสนุกดี  ได้ความรู้ใหม่ อีก 

ZusS
Member

« Reply #38 on: May 05, 2009, 03:46:47 PM »

มันพลาดตรงไม่ได้อ่าน Text ให้ถี่ถ้วน  เจอไปช๊อคเลย555+

แต่ไม่เป็นไรสนุกดี  ได้ความรู้ใหม่ อีก 
ในที่สุดพี่เอา หาตัวยืนตบได้แล้วสินะ ซาลาจังตกไชร์4ตัวแอท+4 ถ้าตานึงทำตก8ตัวก็แอท+8

เอิ้กๆ เด้วว่างๆไปเล่นกันอีกนะ มันๆๆ ว่าจะขาย ziz กินละมีโครงการใหม่ เดคแนวๆแว้ว

mr.Tu
Member

« Reply #39 on: May 05, 2009, 03:49:28 PM »

ถ้ามี Lord Yacehan 2 ตัว  ทำตก2รอบ At+16 !!!

ตัวมันมี At10+16

At 26 Gen Mp จ่ายท่าล้างสนาม เกม เหอๆ

Wonderer & Summoner
Member

Email
« Reply #40 on: May 05, 2009, 03:52:11 PM »

ถ้ามี Lord Yacehan 2 ตัว  ทำตก2รอบ At+16 !!!

At 26 Gen Mp จ่ายท่าล้างสนาม เกม เหอๆ
จะโหดกันอีกแล้ว

ไปกันวันไหนบอกด้วย

เพราะช่วงนี้ไปทุกวันจนถึงเปิดเทอม

เพราะเปิดเทอมคงไปแต่งานใหญ่ๆเช่น ออนทัวอะ

จะเอ็นแล้วต้องฟิตนิดนึง

ใครมีธนูเซนทอจะขายติดต่อผมด้วยนะครับ

mr.Tu
Member

« Reply #41 on: May 05, 2009, 03:52:58 PM »

วันพุธน่าจะว่างไปอีกรอบ หุหุ

ZusS
Member

« Reply #42 on: May 05, 2009, 03:56:20 PM »

จะโหดกันอีกแล้ว

ไปกันวันไหนบอกด้วย

เพราะช่วงนี้ไปทุกวันจนถึงเปิดเทอม

เพราะเปิดเทอมคงไปแต่งานใหญ่ๆเช่น ออนทัวอะ

จะเอ็นแล้วต้องฟิตนิดนึง

ใครมีธนูเซนทอจะขายติดต่อผมด้วยนะครับ
ติดต่อซื้อขายกันล้วบอร์ดนี้ อิอิ   
เจอระบบ Gat pat เครียดม่ะๆ ระบบสุด นรก

Green day
Member

« Reply #43 on: May 05, 2009, 06:24:47 PM »

หาเด๊ก ไรแนวๆเล่นวะ = = จวง

ใครจะไปวันศุกร์บ้างงงงง 

AZul Master [I'm Kamilia]
Member

Email
« Reply #44 on: May 05, 2009, 08:57:29 PM »

หวัดดีๆ ครับ

ชาวสะพานเหล็กเหมือนกัน

.... ไม่มีอะไรจะโพสต่อแล้ว

ressless
Member

« Reply #45 on: May 05, 2009, 09:02:33 PM »

ไปวัน พุธคร้าบบบบบบบ พี่หมูเอา alice กับ mephist  ไปเผื่อหน่อยจิ หากมีตังจะซื้อ 

ปล.คนที่พี่เจอ lord tacehan ยืนเมพตัวเดียว ทำไรไม่ได้ เพื่อนผมเอง เพื่อนผมมมมมม (แอบโม้เลย) 

เอือก เอา alana ไปเล่นดีกว่า 

Member

« Reply #46 on: May 05, 2009, 09:07:25 PM »

ไปวัน พุธคร้าบบบบบบบ พี่หมูเอา alice กับ mephist  ไปเผื่อหน่อยจิ หากมีตังจะซื้อ 

ปล.คนที่พี่เจอ lord tacehan ยืนเมพตัวเดียว ทำไรไม่ได้ เพื่อนผมเอง เพื่อนผมมมมมม (แอบโม้เลย) 

เอือก เอา alana ไปเล่นดีกว่า 

พี่เขาเซ้งที่เชือดมันไม่ได้ซักทีแถมมิสหมด 

mr.Tu
Member

« Reply #47 on: May 06, 2009, 01:15:25 AM »

หวัดดีๆ ครับ

ชาวสะพานเหล็กเหมือนกัน

.... ไม่มีอะไรจะโพสต่อแล้ว

ยินดีที่รู้จักครับ   เจอกันก็ มาเล่นกันได้นะครับ สนุกๆ 

Member

Email
« Reply #48 on: May 06, 2009, 01:25:29 AM »

อยากให้มีหน้าใหม่มาเล่นบ้าง

เบื่อพวกหน้าเดิมๆละ ผมล้อเล่นหนะ 

Green day
Member

« Reply #49 on: May 06, 2009, 01:30:03 AM »

เบื่อพวกหน้าเดิมๆละ ผมล้อเล่นหนะ 

ง่า เห็นเจอหน้าใหม่ ก็บ่นว่า เอาแกรนคอส ไปตีก็ชนะละ นู้ปสุดยอดดด 

mr.Tu
Member

« Reply #50 on: May 06, 2009, 01:32:18 AM »

เหอๆ  อย่าทะเลาะกันเองน้องๆ  อือ อยากให้มีหน้าใหม่จริงๆ นะ
เจอกับพวกสุดยอดแล้วมึน  ยัง Ability ไม่ถึงที่จะสู้กับพวกตาเบนซ์  

ชอบดูเค้าเล่นกันมากกว่า สนุกดีคิดไวดี  คิดตามแทบไม่ทันแนะ หุหุ

Member

Email
« Reply #51 on: May 06, 2009, 01:36:24 AM »

เหอๆ  อย่าทะเลาะกันเองน้องๆ  อือ อยากให้มีหน้าใหม่จริงๆ นะ
เจอกับพวกสุดยอดแล้วมึน  ยัง Ability ไม่ถึงที่จะสู้กับพวกตาเบนซ์  

ชอบดูเค้าเล่นกันมากกว่า สนุกดีคิดไวดี  คิดตามแทบไม่ทันแนะ หุหุ
เกือบชนะพี่เบนซ์แล้ว

เจอช็อตโม่อาเทน่า เอามิสในไชน์้เข้ากอง

แมวเราสละชีพตายคู่เจอแบบนี้เอิ้กเลย

แกเรียงไว้แม่นจริงๆต้องยอมๆ

mr.Tu
Member

« Reply #52 on: May 06, 2009, 01:48:07 AM »

เคยโดนช๊อตนั้น อยู่เหมือนกัน   อาเทน่าแผลงฤทธิ์

เอา Fallen Spell ลาก Ordonus เจอตาชาตลาก อาเทน่าตกกอง
เอา Ordonus กับเข้ากอง  หลังจากนั้นช๊อตนั้น ซึ้งตาตรึงจนนำมา
ใช้ทุกวันนี้   

นี่ถ้ามีการ์ดสามัญใหม่ๆ มาอีกนี่จะ จอร์ช กว่านี้เพราะตอนนี้ สเตปมันเยอะ
เหลือเกิน

Member

Email
« Reply #53 on: May 06, 2009, 03:08:38 AM »

ผมอ่ะหน้าเดิม แต่ไม่ค่อยได้ไปเท่าไหร่เลย - -*

นานๆทีจะไปโผล่สักครั้งนึง

อยากทำความรู้จักด้วยคน 

จะได้มีคนเล่นด้วย (ปกติไปไม่ค่อยรู้จักใครเลยไม่ได้เล่น)

mr.Tu
Member

« Reply #54 on: May 06, 2009, 03:15:28 AM »

งั้นเยี่ยมเลยครับ คุณเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้   มาๆ มาเล่นกันครับ
ไปสะพานเหล็กพก เด็คไปซักเด็คก็ เฮ ฮา แล้ว หุหุ
----------------------------------------------------------------
ยินดีที่รู้จักเลยครับ แล้วเจอกันสะพานเหล็กเลย  ใครอยาก
ลุย หรืออยากเล่น ก็เข้าบอร์ดมานัดกับเพื่อนๆ ได้นะครับ

บอร์ดสะพานเหล็ก  ไม่จำกัด  รับหมด หุหุ ขอ เฮ ฮา + สนุกพอ
มาโพสนัด ญาติติ โก โห ติกา   เพื่อมาตีเด็คที่สะพานเหล็กก็โพส
นัดได้บอร์ดนี้เลยครับ   

อ๋อ  ผมชื่อ หมู นะ แล้วเจอกัน เหอๆ
« Last Edit: May 06, 2009, 03:18:41 AM by mr.Tu » Logged

Member

Email
« Reply #55 on: May 06, 2009, 03:17:33 AM »

งั้นเยี่ยมเลยครับ คุณเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้   มาๆ มาเล่นกันครับ
ไปสะพานเหล็กพก เด็คไปซักเด็คก็ เฮ ฮา แล้ว หุหุ

ปกติเล่นกันอยู่ตรงไหนอ่ะครับ

ไปนั่งร้านใครกันเอ่ย

Member

« Reply #56 on: May 06, 2009, 03:20:55 AM »

----------------------------------------------------------------
ยินดีที่รู้จักเลยครับ แล้วเจอกันสะพานเหล็กเลย  ใครอยาก
ลุย หรืออยากเล่น ก็เข้าบอร์ดมานัดกับเพื่อนๆ ได้นะครับ

บอร์ดสะพานเหล็ก  ไม่จำกัด  รับหมด หุหุ ขอ เฮ ฮา + สนุกพอ
มาโพสนัด ญาติติ โก โห ติกา   เพื่อมาตีเด็คที่สะพานเหล็กก็โพส
นัดได้บอร์ดนี้เลยครับ   

อ๋อ  ผมชื่อ หมู นะ แล้วเจอกัน เหอๆ

ตอนนั้นตอนพี่เล่นกะคนที่เล่น Yachehan ไม่ได้สนใจมอง

แต่แปปนึงเสียงดังมากเห็นพี่พูดแบบว่า อะไรกานนนนนนพี่น้องงงงง 

แบบว่าเล่นมันส์จริงๆ

mr.Tu
Member

« Reply #57 on: May 06, 2009, 03:21:14 AM »

เช้า ๆ จะนั่งข้างบนนั่งเล่นกับพวกน้องๆ  บ่าย1- 6โมง จะอยู่ร้านตาชาต
เล่นกับตาชาต ดูตาเบนซ์ กับพวกพ้องน้องๆ เล่นกันนะครับ  เบื่อๆ ก็ไปตี
กับตาเบลร้านนิปปอน แต่ตอนนี้ตาเบลงานยุ่งไม่ค่อยได้ตีกันเท่าไหร่

(เฮ้ย ตาเบลทำเด็ค Tiamat เสร็จยังขอยืมทดลองเล่นหน่อย ชั้นรู้ว่าแก
เข้ามาอ่านบอร์ดนี้  5555+  เสร็จแล้วบอกด้วยน้า)  
---------------------------------------------------

ตอนนั้นตอนพี่เล่นกะคนที่เล่น Yachehan ไม่ได้สนใจมอง

แต่แปปนึงเสียงดังมากเห็นพี่พูดแบบว่า อะไรกานนนนนนพี่น้องงงงง 

555+ โดนคนจำ คาแรคเตอร์ไปซะแล้ว  ช่ายเลย เพ่น้องงงงงง
« Last Edit: May 06, 2009, 03:23:19 AM by mr.Tu » Logged

Green day
Member

« Reply #58 on: May 06, 2009, 03:24:01 AM »

เช้า ๆ จะนั่งข้างบนนั่งเล่นกับพวกน้องๆ  บ่าย1- 6โมง จะอยู่ร้านตาชาต
เล่นกับตาชาต ดูตาเบนซ์ กับพวกพ้องน้องๆ เล่นกันนะครับ  เบื่อๆ ก็ไปตี
กับตาเบลร้านนิปปอน แต่ตอนนี้ตาเบลงานยุ่งไม่ค่อยได้ตีกันเท่าไหร่

(เฮ้ย ตาเบลทำเด็ค Tiamat เสร็จยังขอยืมทดลองเล่นหน่อย ชั้นรู้ว่าแก
เข้ามาอ่านบอร์ดนี้  5555+  เสร็จแล้วบอกด้วยน้า)  
---------------------------------------------------

555+ โดนคนจำ คาแรคเตอร์ไปซะแล้ว  ช่ายเลย เพ่น้องงงงงง

เขาเรียกว่าเล่นทั้ง วันสินะ 

พี่หมูเขาชอบกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ดดด 

ZusS
Member

« Reply #59 on: May 06, 2009, 03:24:29 AM »

บอร์ดนี้คึกคักกันแว้ว
คุณ บาส ว่างๆลองเอา ปู่โสม มาลองของดิ๊ๆๆๆ เจอลูปตุกตานรก พี่หมู ละจะร้อง

Pages: 1 [2] 3 4 ... 20  All
  Print  

Jump to: