Summoner Master Forum
October 02, 2024, 03:17:36 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ทำไม?  (Read 1688 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
hategrande
Member

« on: April 12, 2009, 09:15:39 PM »

อยากรูว่าทำไมมีเเต่คนอยากได้ เเกรนครอส
พอมีคนมาขายเด็คก็มีเเต่คนไปโพสว่าเเกรนขายเเยกมั้ยอย่างนู้นอย่างนี้ คิดว่ามันน่ารำคานไหมหละ คิดดูดิถ้าคุณเป็นคนขายเเล้วเด็คของคุณมีเเต่พวกที่คนไม่ค่อยสนใจเเล้วเเกรนดีใบเดียวเงี้ยเเล้วถ้าเกิดคุณขายเเกรนไปอะ เด็คคุณจะเหลืออะไร ขอให้เข้าใจด้วยนะ เเต่อย่าถามมากเลย ถ้าเขาเขียนขายเด็คเเล้วเนี่ย อย่าไปถามเลยว่าเเยกไหมมันน่ารำคาน

Wonderer & Summoner
Member

Email
« Reply #1 on: April 12, 2009, 09:19:54 PM »

มันไม่เกี่ยวหรอกครับ ใบอื่นเขาอาจจะมีแล้วก็ได้ ถึงมาขอแยก

สมมุตคุณมีเกือบทุกใบที่เขาโพสนอกจากแกรนและทาลิลมอะ คุณจะไม่ขอซื้อแยกเหรอ

ขอถามกลับแค่นี้แหละ ถ้าคุณไม่ขอซื้อแยกคือคงจะีรวยมากอะ

K�i�n�G`
Member

Email
« Reply #2 on: April 12, 2009, 09:20:58 PM »

บางคนเขาร้อนเงินจริงๆ เขาก้อขายแยกนะครับ

ผมว่าเขาถาม มันก็ไม่เห็นน่ารำคาญตรงไหน เพื่อเขาขายแยก คนถามก็จะได้ไม่เสียผลประโยชน์

~MerShanDisE~
Member

« Reply #3 on: April 12, 2009, 09:27:38 PM »

ของผมกลับกันแหะ
มีคนมาขอบอกว่าเอาทั้งเดคยกเว้นแกรน

ใครจะเอาแกรนก้มาซื้อกับผมละกันนะ -*-

ressless
Member

« Reply #4 on: April 12, 2009, 09:29:04 PM »

เดี๋ยวนี้ไม่มีคน รับแกรนครอสแล้วครับ .. ยุดสมัยเปลี่ยนไปมีแต่ "ขายแกรนครอส F ถูกๆๆๆๆ"

ตอนนี้ที่กำลังบูม และไม่เห็นว่าจะมีใครเอามาขายเลยคือ Ziz ๆๆๆ ไม่รู้ใคร สมัคร รายปีแล้วจะมาขาย ราคาคงสูงเวอร์ๆ

เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้
Member

Email
« Reply #5 on: April 12, 2009, 09:54:10 PM »

ถ้าทางฝังใจนะครับเนี่ย

ชื่อยังตั้งเป็น hategrande เลย - -

Pages: [1]
  Print  

Jump to: