Summoner Master Forum
October 01, 2024, 10:36:31 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 20  All
  Print  
Author Topic: Same Same Talk [ร้านเราบ้า Trinity กันไปแล้วหรอ เปิดกันรัวๆอย่างกับขนม]  (Read 148811 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
Green day
Member

« Reply #390 on: April 27, 2009, 02:27:06 AM »

แรงมากนะเนี่ย ที่6เลย ต่อย นกอย่าง Ziz ตายมาหลายตัวแล้วมังครับ?

คาร์ลิโต้ หัวฟูที่สอง
Member

Email
« Reply #391 on: April 27, 2009, 02:29:18 AM »

+++ ประกาศ +++

อาจจะ มีแข่งสลิงกิ้งแชมป์โลก มีอันดับที่ 2-6 มาแข่งนะ

แล้วอาจจะมีคนแข่งชั้นนำมาเป็นตู้สลิงแทน เช่น ภูเขา และ โอปอ

วันเวลาน่าจะเป็นวันอาทิตย์ ที่ 3 พฤษภาคม ศกนี้ครับ ผม

ปล. รอคำยืนยันจะแมกน่าในตำนานก่อนนะครับ

แรงมากนะเนี่ย ที่6เลย ต่อย นกอย่าง Ziz ตายมาหลายตัวแล้วมังครับ?

Deck นี้ตัวใหญ่ไม่กลัว กลัวตัวเล็กครับ

ปล. ที่ 6 เค้า เสมอลิฟท์ แชมป์โลก แต่จับฉลาก แพ้ อ่า เซงขิงๆ

ดีใจกับน้องผมจริงๆ ขอบคุณที่เลี้ยงก๋วยเตี๋ยวเรือนะครับ ^^
« Last Edit: April 27, 2009, 02:31:45 AM by CarlitoZ [V2] » Logged

Philophobia
Judge
Member

« Reply #392 on: April 27, 2009, 02:39:27 AM »

ฮ่าๆๆ

เพนกวินแรงขิงๆ

ไม่แรงเท่านักมวย DB ของเบิร์ดหรอก หุหุ

นั่นมันมีราคาเด็คกล้วยฟรี

ป.ล.เบิร์ดเมพขิงๆ
« Last Edit: April 27, 2009, 02:44:53 AM by LePeR » Logged

วีต้าพี่พรุน แด๊กแล้วไปนอนซะ
Member

Email
« Reply #393 on: April 27, 2009, 02:40:22 AM »

ยินดีด้วยกับน้องเบิร์ดด้วยจ้า 

Member

Email
« Reply #394 on: April 27, 2009, 02:41:49 AM »

ไอ้ไม้ชวนไปเล่น QM ที่ร้านพรุ่งนี้ มีใครจะไปไหม อยากนอนอยุ่บ้านอะ

ตังหมดขายให้แต่น้องๆ ของตัวเองไม่ได้ขายเลย = ="

Green day
Member

« Reply #395 on: April 27, 2009, 02:42:31 AM »

อาจจะ มีแข่งสลิงกิ้งแชมป์โลก มีอันดับที่ 2-6 มาแข่งนะ

แล้วอาจจะมีคนแข่งชั้นนำมาเป็นตู้สลิงแทน เช่น ภูเขา และ โอปอ

วันเวลาน่าจะเป็นวันอาทิตย์ ที่ 3 พฤษภาคม ศกนี้ครับ ผม

ปล. รอคำยืนยันจะแมกน่าในตำนานก่อนนะครับ

Deck นี้ตัวใหญ่ไม่กลัว กลัวตัวเล็กครับ

ปล. ที่ 6 เค้า เสมอลิฟท์ แชมป์โลก แต่จับฉลาก แพ้ อ่า เซงขิงๆ

ดีใจกับน้องผมจริงๆ ขอบคุณที่เลี้ยงก๋วยเตี๋ยวเรือนะครับ ^^

กลัวตัวเล็กยังไงอ่ะครับ แอบงงนิดๆ

เสียดายพี่พัน ไม่ติด top 8 เอาใจช่วยเต็มที่เลย

Philophobia
Judge
Member

« Reply #396 on: April 27, 2009, 02:45:42 AM »

กลัวตัวเล็กยังไงอ่ะครับ แอบงงนิดๆ

เสียดายพี่พัน ไม่ติด top 8 เอาใจช่วยเต็มที่เลย

ไม่รู้กลัวป่าว แต่ตัวเล็กมันตีบวกไม่ค่อยเยอะอะนะ

mr.Tu
Member

« Reply #397 on: April 27, 2009, 02:45:51 AM »

กิจการขายของเป็นไงบ้างหมูดี
พี่ให้ค่าขายด้วยน้า  ขอบคุณน้องๆ มากคับที่เอาของเล็กๆ น้อยๆ ของพี่ไปขายงับ
ถ้าขายมังกรไฟพี่ได้รับเละไปเลย

---------------------------------------------------------------------------

พี่พัน  สู้เต็มที่แล้วละ  ผมก็กำลังทำเด็ค ป๋องแป๋ง พี่มานั่งเล่นนี่แหละ
อย่าเลิกเล่นเลยพี่  คนอย่างพี่ชาติยังต้องการอีก  เป็นแรงบันดาลใจสำหรับ
เด็คเด็กแนวอะ  

ยังอยากเห็นพี่พันโลดแล่นคิดเด็คใหม่ๆ ขึ้นมาอีกมันลงตัวดีผมชอบเสถียร  
ขอใช้คำว่า " เหนือพี่"  (แถวแม่ฮ่องสอนเลยทีเดียว)
--------------------------------------------------------------------------
โรคกรรมชัดๆ  ต่อมทอมซินอักเสบ
หมอสั่งห้ามกินเหล้า  ห้ามเล่นคอม  ห้ามนอนดึก

(ถ้าห้ามเล่นการ์ดอีกชีวิตอับเฉาแล้ว)

bonn
Member

« Reply #398 on: April 27, 2009, 02:48:07 AM »

วันอาทิตย์หน้าคงได้ไปบ่ายๆอะ

คู่ชิงมันขิงๆ

รั่วๆๆๆๆๆ

5555

Philophobia
Judge
Member

« Reply #399 on: April 27, 2009, 02:48:17 AM »

กิจการขายของเป็นไงบ้างหมูดี
พี่ให้ค่าขายด้วยน้า  ขอบคุณน้องๆ มากคับที่เอาของเล็กๆ น้อยๆ ของพี่ไปขายงับ
ถ้าขายมังกรไฟพี่ได้รับเละไปเลย

---------------------------------------------------------------------------

พี่พัน  สู้เต็มที่แล้วละ  ผมก็กำลังทำเด็ค ป๋องแป๋ง พี่มานั่งเล่นนี่แหละ
อย่าเลิกเล่นเลยพี่  คนอย่างพี่ชาติยังต้องการอีก  เป็นแรงบันดาลใจสำหรับ
เด็คเด็กแนวอะ  

ยังอยากเห็นพี่พันโลดแล่นคิดเด็คใหม่ๆ ขึ้นมาอีกมันลงตัวดีผมชอบเสถียร  
ขอใช้คำว่า " เหนือพี่"  (แถวแม่ฮ่องสอนเลยทีเดียว)
--------------------------------------------------------------------------
โรคกรรมชัดๆ  ต่อมทอมซินอักเสบ
หมอสั่งห้ามกินเหล้า  ห้ามเล่นคอม  ห้ามนอนดึก

(ถ้าห้ามเล่นการ์ดอีกชีวิตอับเฉาแล้ว)

หายไวๆนะคับจารย์

ขอเมลหน่อยดิคับ

mr.Tu
Member

« Reply #400 on: April 27, 2009, 02:48:54 AM »

ได้เลยกล้วย   สอนเล่น ป๋องแป๋งหน่อยนะ 555+

(สงสัยคงต้องไปถามเจดอีกคน  ที่ 1 Side Event เลยเหรอ 
ไอ้ เด็ค 1ป่องแป๋ง เนี๊ยะ โห )

moutu@hotmail.com

แต่ชั้นไม่ค่อยออนนะ  แล้วแฟนก็กำลังจะเอาโน้ตบุ้คไปใช้ด้วย
คือให้เอาไปใช้เลย ตัวเองไหนๆ หมอบอกห้ามเล่นแล้วคอม

แสด  นี่หรือชีวิต

วันๆ เช่าหนังมาดูก็ได้ฟะ
« Last Edit: April 27, 2009, 02:52:20 AM by mr.Tu » Logged

Member

Email
« Reply #401 on: April 27, 2009, 02:53:39 AM »

พี่พันยังเข้ารอบ 16 คนเลย แรงขิงๆ

ผมก็พอเล่นเป็นนะ ถามได้ แต่ผมเล่น คงไม่ใส่ motor puppet

ปล. ของอาจารย์ขายไม่ออกเลย มังกรไฟ ขายยากขิงๆ

อาจารย์ไม่มี PC computer หรอครับ

Kaku
Member

Email
« Reply #402 on: April 27, 2009, 02:54:48 AM »

ยินดีด้วยนะเบิร์ด เมพขิง หลายเป็นคนดังกันเลยทีเดียว - . . -  Congratulation   おめいでとう

กลัวตัวเล็ก <<<ก็ Pugilist มันต่อยตัวใหญ่ง่ายกว่านิ่ ใช่ป่ะ - -;

Green day
Member

« Reply #403 on: April 27, 2009, 02:55:26 AM »

ยินดีด้วยนะเบิร์ด เมพขิง หลายเป็นคนดังกันเลยทีเดียว - . . -  Congratulation   おめいでとう

กลัวตัวเล็ก <<<ก็ Pugilist มันต่อยตัวใหญ่ง่ายกว่านิ่ ใช่ป่ะ - -;

ต่อยเวล 5 ถุงมือ at+5 ต่อย ช้างล้มเลยนะนั่น 

Philophobia
Judge
Member

« Reply #404 on: April 27, 2009, 02:58:03 AM »

ได้เลยกล้วย   สอนเล่น ป๋องแป๋งหน่อยนะ 555+

(สงสัยคงต้องไปถามเจดอีกคน  ที่ 1 Side Event เลยเหรอ 
ไอ้ เด็ค 1ป่องแป๋ง เนี๊ยะ::010:: โห )

moutu@hotmail.com

แต่ชั้นไม่ค่อยออนนะ  แล้วแฟนก็กำลังจะเอาโน้ตบุ้คไปใช้ด้วย
คือให้เอาไปใช้เลย ตัวเองไหนๆ หมอบอกห้ามเล่นแล้วคอม

แสด  นี่หรือชีวิต

วันๆ เช่าหนังมาดูก็ได้ฟะ

ขอบคุณค้าบ

โอตาคุก็ลองเอานินจาไปแข้วเข้ารอบบ้างดิ

ดังเหมือนกัน

mr.Tu
Member

« Reply #405 on: April 27, 2009, 02:58:48 AM »

พี่พันยังเข้ารอบ 16 คนเลย แรงขิงๆ

ผมก็พอเล่นเป็นนะ ถามได้ แต่ผมเล่น คงไม่ใส่ motor puppet

ปล. ของอาจารย์ขายไม่ออกเลย มังกรไฟ ขายยากขิงๆ

อาจารย์ไม่มี PC computer หรอครับ

มีคนช่วยเทริน์และ หุหุ

วันนี้ประทับใจ ดูล มากครับ   มาถึงจากงาน GT9 เหงื่อแตกซิกๆ  เข้ามา
ล้วงกระเป๋า แล้วหยิบการ์ดใบนึงให้ "  อะ อาจารย์ผมให้  Holy Votaress "

ดูล นิสัยดี ขิงๆ ครับพี่น้อง ซึ้ง  ขอบคุณมากๆ น้อง
« Last Edit: April 27, 2009, 03:03:03 AM by mr.Tu » Logged

Green day
Member

« Reply #406 on: April 27, 2009, 03:01:47 AM »

อาจารย์ นี่พี่หมูชะปะ *-*

mr.Tu
Member

« Reply #407 on: April 27, 2009, 03:03:37 AM »

อาจารย์ นี่พี่หมูชะปะ *-*

ช่ายเลยจ้า  แต่คนละหมูกับหมูดีนะ  เหอๆ

Green day
Member

« Reply #408 on: April 27, 2009, 03:05:33 AM »

มี 2หมุ งาย

พี่หมู Mr.Tu กะ พี่หมู CarlitoZ [V.2]

ผมขอเรียกพี่หมดละกัน เพราะผมอายุน้อยกว่าแน่ๆ 

เรียกใครผิดปะ ผิดก็ขอคำชี้แนะด้วยครับผม  :P

Philophobia
Judge
Member

« Reply #409 on: April 27, 2009, 03:08:35 AM »

อยากให้มีจัดสลิงกันวันไหนอะอยากรู้อะคับ

mr.Tu
Member

« Reply #410 on: April 27, 2009, 03:10:24 AM »

มี 2หมุ งาย

พี่หมู Mr.Tu กะ พี่หมู CarlitoZ [V.2]

ผมขอเรียกพี่หมดละกัน เพราะผมอายุน้อยกว่าแน่ๆ 

เรียกใครผิดปะ ผิดก็ขอคำชี้แนะด้วยครับผม  :P

เหอๆ  ได้เลยจ้า   หมูเหมือนกัน  แต่ของพี่มันหมูจริงๆ  ส่วนตาหมูดีมันหมูเขี้ยวตัน
เล่นกี่ที กี่ทีไม่เคยรอดน้ำมือหมูดีเล้ย ><  เมพไปไหน

ยินดีกับน้อง เบิร์ดนะ  เห็นเอาเด็คนั้นมาซ้อมไม่นึกว่าจะเอาไปแข่งจริงๆ  เหนือความคาดหมาย
คงทำเอาเด็คมังกงมังกร  Ziz เหงื่อแตกกันบ้าง  ล้มช้างจริงๆ เหอๆ

Member

Email
« Reply #411 on: April 27, 2009, 03:12:00 AM »

อยากให้มีจัดสลิงกันวันไหนอะอยากรู้อะคับ

วันเสาร์อาทิตย์

มี 2หมุ งาย

เหอๆ  ได้เลยจ้า   หมูเหมือนกัน  แต่ของพี่มันหมูจริงๆ  ส่วนตาหมูดีมันหมูเขี้ยวตัน
เล่นกี่ที กี่ทีไม่เคยรอดน้ำมือหมูดีเล้ย ><  เมพไปไหน

ยินดีกับน้อง เบิร์ดนะ  เห็นเอาเด็คนั้นมาซ้อมไม่นึกว่าจะเอาไปแข่งจริงๆ  เหนือความคาดหมาย
คงทำเอาเด็คมังกงมังกร  Ziz เหงื่อแตกกันบ้าง  ล้มช้างจริงๆ เหอๆ

อะไรอ่า ไม่เหนจะเขี้ยวตันเลย แค่เล่นธรรมดาเอง เล่นกับคนอื่นผมก็แพ้กระจายเหมือนกานแหละ

mr.Tu
Member

« Reply #412 on: April 27, 2009, 03:15:08 AM »

เหอๆ  ไปนอนและเริ่มง่วงซํกที

ถ้าเพชรมันแข่ง GT ได้คงเข้า 8 คน  เพราะ

เท่าที่ดูเพชรเล่น  เพชรเล่นนิ่งดี 

พวกเทอมันสมองเหนือมนุษย์   
------------------------------------------
ชั้นคิดตามไม่ทัน เลยซักครั้ง

( ฮูเลได้ Holy Votaressและ เด่วเอาไปแกล้งเด็กก่อน) ลัลล้า~

Ellxa
Member

« Reply #413 on: April 27, 2009, 03:15:40 AM »

น้องเบิร์ดเก่งจริงๆดีใจด้วยที่ได้ที6 แต่เพื่อนชั้นก็เก่งนะอุ้ยได้ตั้งที่5 กลัวกันมั้ยล่ะ สฟิงส์ อิอิ

Member

Email
« Reply #414 on: April 27, 2009, 03:18:55 AM »

ถ้าเพชรมันแข่ง GT ได้คงเข้า 8 คน  เพราะ

เท่าที่ดูเพชรเล่น  เพชรเล่นนิ่งดี 

------------------------------------------

( ฮูเลได้ Holy Votaressและ เด่วเอาไปแกล้งเด็กก่อน) ลัลล้า~

เพชรมันแพ้ตกรอบวันแรกอะครับ

วันที่สองไปเข้าค่ายที่สัตหีบอ่า

ไม่งั้นมันคงเล่นดีๆแล้วละ

Philophobia
Judge
Member

« Reply #415 on: April 27, 2009, 03:22:07 AM »

เพชรมันแพ้ตกรอบวันแรกอะครับ

วันที่สองไปเข้าค่ายที่สัตหีบอ่า

ไม่งั้นมันคงเล่นดีๆแล้วละ

ค่ายบังคับให้มันเกรียน

`[B]bz—>[เกรียน]`
Member

« Reply #416 on: April 27, 2009, 03:43:01 AM »

ไม่มีค่ายมันก็เกรียน 

stormtrooper
Member

« Reply #417 on: April 27, 2009, 03:49:11 AM »

กรรมจิงๆวันนี้อุตส่าห์ซื้อของน้อยประหยัดเงินกลับกลายเป็นว่าระหว่างรอคนอื่นไปต่อมาบุญครองได้กล่องส้มมากล่องนึงซูบไปอีกนาน

โฮลีวาตาเรสเหลืออ่ะใครเอาบ้าง

Member

Email
« Reply #418 on: April 27, 2009, 04:14:23 AM »

กรรมจิงๆวันนี้อุตส่าห์ซื้อของน้อยประหยัดเงินกลับกลายเป็นว่าระหว่างรอคนอื่นไปต่อมาบุญครองได้กล่องส้มมากล่องนึงซูบไปอีกนาน

โฮลีวาตาเรสเหลืออ่ะใครเอาบ้าง

เอาใบนึงจะฝากให้ P'Shot อีกใบอะ เพราะพี่มีให้ P'Shot แค่ใบเดียวเองงะ

Kaku
Member

Email
« Reply #419 on: April 27, 2009, 04:36:23 AM »

โอตาคุก็ลองเอานินจาไปแข้วเข้ารอบบ้างดิ

ดังเหมือนกัน

.....Side เมื่อวาน(เลยเที่ยงคืนละ)ก็เอานินจาไปลง โดนมังกรไล่ทืบเนี่ย แพ้รอบแรกเลย

ตอนนี้กำลังวางแผนนินจาแบบแนวๆ ถ้าทำได้อาจจะเมพก็ได้

Pages: 1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 20  All
  Print  

Jump to: