Summoner Master Forum
September 30, 2024, 01:24:08 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: ถามเกี่ยวกับ T-II ในออนไลน์  (Read 10505 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
ชินอิจิ
Member

Email
« Reply #30 on: April 09, 2009, 08:58:08 PM »

อยากรู้อะครับว่า ถ้าการ์ดในเกมกับการ์ดจริงมีชื่อเหมือนกันแต่ความสามารถไม่เหมือน พอแลกการ์ดในเกมมาเป็นการ์ดตริงแล้วความสามารถจะเหมือนกับการ์ตจริงมั้ยครับ หรือจะเหมือนการ์ดที่อยู่ในเกม แบบนี้ก็งงสิครับชื่อเหมือนกันแต่ความสามารถไม่เหมือน

Annimone
Member

« Reply #31 on: April 09, 2009, 10:52:26 PM »

อยากรู้อะครับว่า ถ้าการ์ดในเกมกับการ์ดจริงมีชื่อเหมือนกันแต่ความสามารถไม่เหมือน พอแลกการ์ดในเกมมาเป็นการ์ดตริงแล้วความสามารถจะเหมือนกับการ์ตจริงมั้ยครับ หรือจะเหมือนการ์ดที่อยู่ในเกม แบบนี้ก็งงสิครับชื่อเหมือนกันแต่ความสามารถไม่เหมือน
Text จะเป็นของในการ์ดที่อยู่ในเกมเลยครับ แต่ถ้าใบไหนที่ Text ในเกมไม่เหมือนการ์ดจริงจะมี T-II อยู่ด้านหลังชื่อ และสามารถนำมาเล่นจริงได้โดยให้ถือว่าไม่มี T-II อยู่ด้านหลังชื่อครับ เช่น "Yggdrasil T-II" ให้ถือว่าชื่อ "Yggdrasil" ครับ

ชินอิจิ
Member

Email
« Reply #32 on: April 10, 2009, 05:54:24 PM »

งั้นมัมก็ถืดว่าเป็นโปรโมหนะสิครับ คนที่เล่นเกมเท่านั้นที่จะได้

Saint Dragon
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #33 on: April 10, 2009, 07:19:01 PM »

ความสามารถตามเขียนไว้บนการ์ดอยู่แล้วครับ

Revelation
Member

« Reply #34 on: April 10, 2009, 08:40:22 PM »

แลกยังไงอะครับ

Acolyte
Guest
« Reply #35 on: April 11, 2009, 02:40:57 AM »

เหอๆๆๆ Xerxes
Saint Dragon
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #36 on: April 11, 2009, 07:18:47 PM »

แลกยังไงอะครับ

ก็ต้องลองดูในเวปบอร์ด SMO
ครับ
แต่ปกติเอาการ์ดในเกมส์มาแลกการ์ดจริงได้เฉพาะ Rare น่ะครับ

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: