Summoner Master Forum
October 01, 2024, 10:39:54 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ขาย Deck แมลง  (Read 4064 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
mr.Tu
Member

« on: March 19, 2009, 08:12:28 PM »

อารมณ์ว่าไป  สะพานเหล็กทีไร  มันต้องเสียเงินซื้อโน้น ซื้อนี่ให้ได้สิน่า

เงินก็ไม่ค่อยจะมียังซ่า ซื้อ 555+  เลยต้องมานั่งขายเด็ค ราคาถูกๆ นี่แหละ

เริ่มต้นที่ Deck แมลง ครับ

Obsidian Beetle 1  ใบละ 40
Malachite Beetle 3 ใบละ 40
Kate, the Bug Tamer 3 ใบละ 40
Tiger Eye Beetle 3 ใบละ 30
Jade Beetle 2 ใบละ 10
Lapis Lazuli Beetle 3 ใบละ 10

แถม
Amber, Beetle 1 [f]
Emerald Beetle 2
Garnet Beetle 1
Sapphire Beetle 4
Topaz Beetle 3
Hematite Beetle 1

แถม Mystic อีก 2ใบ
Quintus Tuba 2 [F]

รวมทั้งสิ้น  420 บาท ไม่ขายแยก
-----------------------------------------------------

Mystic ยังเหลือคือ 

King Zimri 1  70
It's no Joke 1    100

ใครยังสนใจก็ติดต่อได้เช่นกัน
  จองไปแล้ว

-------------------------------------------------

เบอร์โทรของผม (เปลียนใหม่แล้วครับ) 081-8709235

สะดวก  จันทร์  พุธ  ศุกร์ที่ สะพานเหล็ก
วันอาทิตย์ที่   พันธ์ทิพย์พลาซ่า  เดอะมอลล๋งามวงศ์วาน

ขอชี้แจงเรื่อง  ซื้อขายนะครับ
ช่วงหลังๆ มานี้ ผมเข้าโรงหมอบ่อยมากๆ 
รถล้ม  +  เป็นไข้หวัดใหญ่ ไม่สบายนอนโรงหมอเป็นอาทิตย์

ทำให้ผิดนัด  ผมขอโทษจริงๆ ครับ 
แล้วตอนนี้เปลี่ยนเบอร์อีกต่างหากด้วย ไม่ได้หนีอะไรหรอกครับ
เจอโปรโมชั่นสุดคุ้มเลยจำเป็นต้องเปลี่ยนเพื่อความประหยัด -..-

เอาเป็นว่าตอนนี้ Mystic ลูกค้าเก่าที่จองไว้แล้วหาย ก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ
ผมว่าคง ด่าผมในใจแน่ๆ ที่ผมไม่มีความรับผิดชอบ

ยังไงผมยอมรับผิดจริงๆ ครับ พูดไปเหมือนแก้ตัว  ขอโทษอีกครั้งครับ

ยังไงตอนนี้ Mystic ก็คือ คุณ Card จองไว้แล้วนะครับ ส่วน แมลงใครสนใจ
ก็ติดต่อได้ครับ   (กลับมาแล้วเหมือนเดิมครับ)

ด้วยความเคารพทุกคนอย่างสูง จึงเรียนมาเพื่อทราบ

« Last Edit: April 07, 2009, 01:06:53 PM by mr.Tu » Logged

Green day
Member

« Reply #1 on: March 19, 2009, 08:17:39 PM »

สนใจ No joke ครับ

ressless
Member

« Reply #2 on: March 19, 2009, 08:58:05 PM »

หว้า หวา หวา หวา พี่หมู ชอบมาขายตอนไม่มีกะตังอยู่เรื่อยๆ  เด็คแมลงน่าสนใจ    โคตรโหดเลย โดยเฉพาะเคทจัง

mr.Tu
Member

« Reply #3 on: March 19, 2009, 10:57:50 PM »

หว้า หวา หวา หวา พี่หมู ชอบมาขายตอนไม่มีกะตังอยู่เรื่อยๆ  เด็คแมลงน่าสนใจ    โคตรโหดเลย โดยเฉพาะเคทจัง

ยังอีกนานนี่ ถึงจะมีเงินเลยช่ายปะ เอก เหอๆ  กะ เก็บทุก เด็คเลยเหรอน้อง 

ressless
Member

« Reply #4 on: March 19, 2009, 10:59:22 PM »

ยังอีกนานนี่ ถึงจะมีเงินเลยช่ายปะ เอก เหอๆ  กะ เก็บทุก เด็คเลยเหรอน้อง 

มันเป็น เทดนิคครับ ดองใส่ไห เอาไว้รอซัก 10-20 ปีแล้วเอามาขายใหม่ หาไม่ได้แล้วไม่มีเปิดซอง 

dook
Member

Email
« Reply #5 on: March 19, 2009, 11:05:26 PM »

จากความเห็นคนภายนอกอย่างผมคับ   

มันไม่นานไปเหรอคับ ก่อนหน้านั้นอาจลืมไหไว่ใต้ดินที่ไหนซักแห่งก็ได้นะคับ อิๆๆ 

card
Member

« Reply #6 on: March 21, 2009, 02:21:15 AM »

เอามิสติกที่เหลือ 2 ใบครับ

สะดวกพันทิพอาทิตนี้

089-1186982

mr.Tu
Member

« Reply #7 on: March 30, 2009, 08:12:44 PM »

ขุดครับ

mr.Tu
Member

« Reply #8 on: April 03, 2009, 02:12:59 AM »

ขุดครับ 

ช่วงหลังๆ มานี้ ผมเข้าโรงหมอบ่อยมากๆ 
รถล้ม  +  เป็นไข้หวัดใหญ่ ไม่สบายนอนโรงหมอเป็นอาทิตย์

ทำให้ผิดนัด  ผมขอโทษจริงๆ ครับ 
แล้วตอนนี้เปลี่ยนเบอร์อีกต่างหากด้วย ไม่ได้หนีอะไรหรอกครับ
เจอโปรโมชั่นสุดคุ้มเลยจำเป็นต้องเปลี่ยนเพื่อความประหยัด -..-

เอาเป็นว่าตอนนี้ Mystic ลูกค้าเก่าที่จองไว้แล้วหาย ก็ต้องขออภัยด้วยนะครับ
ผมว่าคง ด่าผมในใจแน่ๆ แต่ผมก็ยอมรับผิดจริงๆ ครับ 

ยังไงตอนนี้ Mystic ก็คือ คุณ Card จองไว้แล้วนะครับ ส่วน แมลงใครสนใจ
ก็ติดต่อได้ครับ 

ด้วยความเคารพทุกคนอย่างสูง จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ressless
Member

« Reply #9 on: April 03, 2009, 02:39:19 AM »

ยังไงก็ขอให้หายไวๆน่ะครับ ...

สงสัย ช่วงนี้ฝนตกบ่อยแน่เลย เลยรถล้ม และเป็นหวัด (เกี่ยวมั้ยเนี้ย) 5555

Green day
Member

« Reply #10 on: April 03, 2009, 03:03:55 AM »

ขุดครับ 

ผมว่าคง ด่าผมในใจแน่ๆ แต่ผมก็ยอมรับผิดจริงๆ ครับ 

ก็ติดต่อได้ครับ 

ขอให้หายไวๆเช่นกันครับ

ผมก็โชคไม่ดี น้ำร้อน กระฉอก ลวกหน้าซะ 

mr.Tu
Member

« Reply #11 on: April 03, 2009, 03:20:10 AM »

ขอให้หายไวๆเช่นกันครับ

ผมก็โชคไม่ดี น้ำร้อน กระฉอก ลวกหน้าซะ 

อ่าแล้วเป็นอะไรมากมั้ยครับ     ร้ายแรงเลยนะนั่นนะ

เข้าตาหรือเปล่า คับ

mr.Tu
Member

« Reply #12 on: April 07, 2009, 01:07:10 PM »

ขุดจ้า

เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้
Member

Email
« Reply #13 on: April 07, 2009, 08:08:54 PM »

เข้ามาช่วยดันๆๆ

ดูแลรักษาสุขภาพดีๆเน้อ   

Pages: [1]
  Print  

Jump to: