Summoner Master Forum
October 03, 2024, 01:37:12 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: อยากได้pugilistที่จั่วเร็วมั่งอ่าคับ  (Read 1327 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
B I R D Yo!saDd
Member

« on: March 14, 2009, 11:49:29 PM »

ผมเล่นเด็ค pugilist มานานมากเลยอ่าคับ นับว่าเป็นตัวยงเลยก้อว่าได้ หลายๆครั้งที่ครีเอดตัวใหม่ๆมา ผมก้อจะลองเอาไปโมกะของเก่าดูอ่าคับ เป็นสิ่งที่ชอบมากๆเลย แต่เวลาต่อมานี้ เด็ค หลายๆเด็ค ส่วนใหญ่ จะมีตัวจั่วเป็นเผ่าของตัวเอง ทามให้ผมได้ฉงนใจคิดว่าทำไมเผ่านี้ ถึงไม่มีตัวจั่วเหมือนกับเขาบ้าง มันกลายเป็นว่าทีเด็ดของมันมีแค่เสิร์จของขึ้นมือ แต่เรื่องจั่วด้อยลงๆ อยากให้ช่วยครีเอด ตัวจั่วที่เป็นเผ่า pugilist ออกมาทีค้าบบบบ
ด้วยความเคารพอย่างยิ่ง สาธุ (เฮ้ยๆๆ)*-*

Brandisher ★ Cm
Member

« Reply #1 on: March 14, 2009, 11:51:12 PM »

เช่นกันคับ...
ผมก็เล่นอยากได้จั่วเร็วเเล้วก็ยกเลิกCurseด้วย

^^

I'm Bloodseeker
Member

« Reply #2 on: March 15, 2009, 12:00:11 AM »

เป็นอย่างงี้ล่ะดีแล้วครับ

ไม่งั้น มันแรงไป

เพราะ pugilist  มันดีเรื่องการ Search Seal ครับ

+ตั้งได้ไว  หาสนับได้เร็ว  ถ้าจั่วเร้วด้วย มันจะแรงไปครับ 

อนึง  ผมเคยเล่น pugilist เหมือนกัน แรงมากครับ ช่วงนั้น ต่อยมิ๊กกี้ สนุกสนาน (ช่วงนั้น Archangel Michael เพิ่งมา)

พอเพื่อนผมเริ่มเล่นเว็บบรอดเป็น มันก้อจัดเด็คดักทาง   เล่นเด็ค ฟรีส ที ผมจัดเด้คใหม่เลย
« Last Edit: March 15, 2009, 12:04:08 AM by General Garuda !! » Logged

Alexzandra
Member

Email
« Reply #3 on: March 15, 2009, 12:43:05 AM »

อืมนะ

น่าจะมีถุงมือแบบว่า ติดให้pugilistแล้วเมื่อโจมตีก็ได้จั่วอะไรอย่างเงี้ยะ

ยกเลิกCurse ก็มีCurse Generel ที่ ยกเลิกSkillอยู่แล้วนิ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: