Summoner Master Forum
September 30, 2024, 06:24:00 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เจอเด็ค ฮิห้า ผมบ้าง เจอชิริเอลก็ ร้องเจี๊ยก!!!!!!!!!~ - -  (Read 2354 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
zuza
Member

Email
« on: March 09, 2009, 02:24:03 AM »

*0*seal 30 ใบ เอ้างงดิๆๆ *0* วันๆก็นั่งจั่วเเต่ seal

sinน้ำ              4  เอ้างงดิๆๆๆไม่รู้น่ะเเต่ผมไว้ฟรีสก่อนผ่าน
escaltea         4  มือปืนสาวที่ยิงได้ทุกตัว ยกเว้น!! ชิริเอลยิงเเล้วตัวเองหัวเเตก555555555+
dinah              2  ไครเก๋าก็ให้เธอก็เอาดาบฟาดหัวซะเลย!!!
werecat          4  ไครก็รู้ว่าเธอคือหัวขโมยขนาดกองการ์ดตัวเองยังขโมยเลย- -
alice                4  ในเมื่อมิสติคในมือเราใช้ไม่ได้เเกก็ต้องใช้ไม่ได้เช่นกันว้าก!!!555555555+
นักบวชหญิง        2   หลงมาจากป่าเควสมาสเตอร์มาพาaliceกลับขึ้นมือ
นักเวทย์หญิง       1  เธอเป็นที่อิจฉาของเหล่าตัวเควสมาสเตอร์ที่เหลือเพราะเธอมีค่าตัวเเพงเหลือเกินเธอมาเกนmp
angle of wartear   1 น้องผมอ่าน เเองเจิ้ลออฟเเวร์เธ่อ - - เอาไว้เกน mp เช่นกัน
kyrie                2 ภรรยาของ aomดิน จะขาดเธอไปได้อย่างไร
aomดิน             2 สามีของ kyie ไม่รู้น่ะครับเเต่เห็นเขาบอกว่าไม่เเรงเเล้วเดี๋ยวนี้
fidelma            2 ถ้าขาดเธอเเล้ว escaltea คงยิงได้เเค่ปืนเเก๊บล่ะครับ - -
david               2 ได้ข่าวว่าหนุ่มน้อยคนนี้ไปตัด...ออกเเล้วจะได้เสียงที่เเหลมเเละสูงขึ้น *0*

mistic               20 ใบ
ค่าร่าย 5 ล้วน+มีดโจร 2

วิธีเล่นของพ้ม!!!

1.เริ่มหลังก็ตีเลยถ้ามี werecat หรือ alice ในมือน่ะครับ
2.ถ้ามี aom ดินก็ปอดไปครับรอ kyrie มา
3.เอา sinน้ำ ฟรีสก่อนผ่านเข้าเทรินลง alice สั่งให้ escaltea ยกเลิกมิสติก เเล้วก็ตีให้ใส้ไหล55555+
  ประมาณนี้ครับเเต่สเตปจริงมีเยอะกว่านี้เด้อลองไปเล่นกันดูเอาเอง

♪The Nothing♪
Member

Email
« Reply #1 on: March 09, 2009, 02:31:30 AM »

ไม่อยากเจี๊ยกก็ใส่ Bratchel Jessica Kyrie .lfb

Wonderer & Summoner
Member

Email
« Reply #2 on: March 09, 2009, 02:33:47 AM »

ชิริเอลอย่าไปกลัวครับ จอกๆ วิธีแก้108 ประการ

Demon blood / Night waltz Fairy ผมใส่อย่างละ1เกือบทุกเด็คตอนนี้

◄เรจัง►
Member

Email
« Reply #3 on: March 09, 2009, 01:29:43 PM »

ถ้าไม่ใส่ ฟีเดลม่า ก็ใส่ พวก ตัวตุ่น ก็ได้นะ ยังไงก็ลากได้เหมือนกัน+มีประโยชน์ด้วย แอบยิง

KimiO
Member

« Reply #4 on: March 09, 2009, 02:15:52 PM »

ถ้าไม่ใส่ ฟีเดลม่า ก็ใส่ พวก ตัวตุ่น ก็ได้นะ ยังไงก็ลากได้เหมือนกัน+มีประโยชน์ด้วย แอบยิง

ตัวตุ่นคือตัวไร - -

the St. of Amara
Member

Email
« Reply #5 on: March 09, 2009, 02:21:34 PM »

ตัวตุ่นคือตัวไร - -

Slingshot Mole

ระเบิดหัวได้ด้วย เป็น Common เอง หาง่ายราคาถูก  :)

gundam666
Member

« Reply #6 on: March 09, 2009, 03:02:24 PM »

จั่วซิลเยอะๆ  ระวังดาบพรานเชสก้าหลอนซิลหมดมือซะล่ะมิสติกค่าร่าย 5 ใชม่ะ  ระวัง Lion of Leo  ตังป้อม  หลอน AOM ดินล่ะ มีวิธีแก้ เยอะแยะเลยครับ มีแม้กระทั้วิธีฆ่า ใช้ไคซุด ตอด ก็ได้ ใช้ ถ้าเจอ เด็ด ALL ไว อย่างอลานา ก็ม้วยแล้วครับ  เด็ดตัดมือล้อคกองของ แมคชีน ก็มีเละครับ เด็ด ไฟนรกของฟรีคอนไฟ ชิลิเอลก็มีวิธีแก้เยอะแยะครับ ปัญหาหลักๆ ก็มีแค่มีดโจร แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาใหญ่ครับ  ถ้าเจอ  เกรียนครอส At มหาศาล  หรือหนูน้ำจอมโหด หรือเด็ดมังกรอมตะ  จะแก้ไงครับ  เราไม่ได้ ฉะกะเด็ด ชิลิเอล เด็ดเดียวนะครับ

General Charles
Member

« Reply #7 on: March 09, 2009, 04:00:41 PM »

งง...มันปราบชิริเอลยังไง 

zuza
Member

Email
« Reply #8 on: March 10, 2009, 02:27:01 AM »

ไครบอกเอามาปราบชิริเอล

ผมหมายถึงถ้าเจอชิริเอลก็ร้องเจี๊ยกเเล้ว

•.จันทร์เจ้า.•
Member

Email
« Reply #9 on: March 10, 2009, 05:50:00 AM »

คล้ายของพี่เลยน้้อง แต่พี่ไม่ใส่แวร์แคทกะมีดโจร ^^

General Charles
Member

« Reply #10 on: March 10, 2009, 03:18:50 PM »

ไครบอกเอามาปราบชิริเอล

ผมหมายถึงถ้าเจอชิริเอลก็ร้องเจี๊ยกเเล้ว

ซอรี่ ซออู้ ซอสามสาย ดูจากรูปประโ ยคเเล้วผมไม่ได้คิดเเบบน้านนนน

Pages: [1]
  Print  

Jump to: