Summoner Master Forum
September 30, 2024, 06:18:34 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ช่วยตอบทีนะครับ  (Read 829 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
Lollypop
Member

« on: March 08, 2009, 02:42:50 PM »

Deliver band ที่มีอบิลิตี้

เมื่อต่อสู้ สามารถทำลาย PS relic 1 ใบในสนาม [ S ] at+2 inf

1. สามารถทำลายของคนอื่นได้มั้ย

2. สามารถทำลายบัลลังทองที่มีอบิลิตี้ ยกเลิก อบิลิตี้และสกิลของซีล ได้หรือไม่  แอท + มั้ย     
Kaisus

3 อบิตี้ เมื่อโจมตี ของไคซัส  เราจะใช้แอนโดรเมด้าแปะก่อนที่จะนำการ์ดลงไชน์ได้หรือไม่

Twell star crown

นำมิสติคการ์ดทุกใบของฝ่ายตรงข้าม มาติด ซีลที่ ใบนี้ ติด

4. ถ้าเขาร่าย cool moon ใส่ผม ผมสามารถใช้ Twell star crown ย้ายเป้าหมายได้มัย

แล้วตัวที่โดน cool moon ตอนแรก จะติดฟรีซมั้ยครับ

5. การโจมตี All ถ้าแอท เท่ากับดิฟของซีลที่ถูกโจมตี และ sp เท่ากัน ซีลที่ถูกโจมตี จะตายมั้ยครับ

6. การข้ามไลน์ของแทงโก้ ถ้าแทงโก้สั่งให้ A ข้ามจากดิฟไลน์ ไปตี B ในดิฟไลน์อีกฝ่าย แล้วแทงโก้โดน แอนโดรเมด้า

ซีล A จะหยุดโจมตี หรือโจมตีไปตัว at line ของอีกฝ่ายครับ

ทำลายบัลลัคงทองได้ นี่คือ บัลลังค์ทองตกไชน์ ใช่มั้ยครับ
« Last Edit: March 10, 2009, 02:24:25 AM by Lollypop » Logged

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #1 on: March 09, 2009, 01:19:21 AM »

Simone

ไม่ใช่ทำลายนะครับแต่นำลง shrine

1. ได้ครับ

2. ได้ครับ เพราะสั่งผู้ควบคุม +At ด้วย

3. ได้ครับ

4 ใช้ตอน ติด curse ย้ายได้  ติดแต่โดนย้ายไปหาตัวอื่นหลังจากนั้นครับ

5. ไม่ตายครับ

6. หยุดโจมตีถ้าตัวเองตีจาก Df lien ไม่ได้ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: