Summoner Master Forum
September 30, 2024, 04:39:57 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามหน่อยนะครับ การโอนเงิน  (Read 2538 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
Uria
Member

Email
« on: March 02, 2009, 02:34:09 AM »

ตามเรื่องเลยอะครับ  ก็เข้าใจว่าต้องบัญชีธนาคารอะครับ เดี๊ยวยืมของคุณพ่อใช้กะได้อะครับ แต่ คิดว่ามันเสี่ยงไหมอะครับ ส่วนตัวค่อนข้างกลัวๆอะครับ

[K]imaHrI
Member

« Reply #1 on: March 02, 2009, 02:56:11 AM »

เสี่ยงมาก ถ้าทำธุรการกับผู้ที่ไม่มีเครดิต

Uria
Member

Email
« Reply #2 on: March 02, 2009, 03:07:27 AM »

โทษนะครับ แล้วท่านนี้มีเครดิตไหมครับ
[V]alkyriE [K]nighT 
ปล.ขอประทานโทษนะครับที่เอาชื่อมาลงอะครับ ขอโทษจริงๆคร้าบ

bluenarciss
Member

Email
« Reply #3 on: March 02, 2009, 03:35:29 AM »

ถ้าโอนเงินทั่วไปไม่มีบัญชีก็โอนได้ครับ

เข้าไปเขียนใบแล้วก็โอนได้แล้ว ไม่ต้องมีบัญชีหรอกครับ
ไม่ได้ยุ่งยากอย่างที่คิดครับ ตอนผมทำแรกๆก็งงๆ กลัวๆ
เดี๋ยวนี้ทำจนชินแล้วครับ ซื้อไม่หยุดเลย
กลายเป็นเงินหมดซะมากกว่าเพราะของในเน็ตนี้ส่วนมากจะถูกและมีเยอะมากครับ เลยอดใจไม่ไหวซักกะที อิ อิ

ส่วนเรื่อง เครดิตนี้ส่วนมากก็ต้องอาศัยความเชื่อใจด้วยครับ
ส่วนใหญ่ก็จะโทรคุยกัน ก็ถือว่าตรวจสอบได้ระดับนึงแล้ว

แต่ถ้าพูดถึงในเว็บนี้นะครับ ผมว่าคงไม่มีคนมาโกงกันหรอกครับ
เพราะเว็บนี้ก็มีแต่พวกเล่นการ์ดด้วยกัน ถึงจะรู้จัก

แล้วเอาเข้าจริงๆถ้าจะโกงไปขาย ทีวี ตู้เย็น ขายคอม ไม่ดีกว่าเหรอครับ ได้ทีเป็นหมื่น
โกงการ์ด ถ้าไม่มีความรู้ ก็รั่วอีก แถมได้ทีนิดๆหน่อยๆ ดีหน่อยก็หลักพัน - -*

~MerShanDisE~
Member

« Reply #4 on: March 02, 2009, 03:39:26 AM »

เคยซื้อขายกับเขาละงับ ไม่โกงหรอก ^^

Uria
Member

Email
« Reply #5 on: March 02, 2009, 04:04:21 AM »

อะเครคร้าบ เอาเป็นว่าเขาเป็นคนดี มีศีลธรรมเน้อะๆครับ โอเคร ถ้าเขามาเห็นกระทู้นี่ก้อถือว่าผมตกลงนะครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: