Summoner Master Forum
September 30, 2024, 02:25:17 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ห้ามยกเลิก และอีกนิดหน่อย  (Read 935 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
FerG
Member

Email
« on: February 28, 2009, 08:48:32 AM »

อย่างสกิลของ อิสฮานตัวใหม่อ่ะคับ
บอกว่า "สกิลของอิสฮานทุกใบไม่สามารถถูกยกเลิกได้" หมายความว่าไงคับ
1 ถ้าฝ่ายตรงข้ามมีตัวที่ยกเลิกสกิลฝ่ายเรา อบิลิตี้นี้ของอิสฮานจาหายปายมั้ยคับ
2 สมมุติว่าใช้สกิลของ อิสฮาน the prophet ยกเลิกอบิลิตี้ฝ่ายตรงข้ามแล้วฝ่ายตรงข้ามจะต้องแก้ด้วยวิธีไหน
-----------------------------------------------------
3 ถ้าเราโจมตีออลไปแล้วโดนแยกร่างผลจะเปงอย่างไร
4 ถ้าซิลของเราติดดาบซิกมันด์แล้วค่าโจมตีลบ1แล้วสั่งโจมตี จากนั้นฝ่ายตรงข้ามทำลายดาบเราจะต้องจ่ายค่าโจมตีเพิ่มมั้ย1ใบลงชายน์
5 ถ้าอบิลิตี้บอกว่า "เมื่อเข้ามาในสนามสามารถหาซิล1ใบลงชายน์" แปลว่าหาก็ได้หรือต้องหา

ขอบคุนล่วงหน้าคับ และ ขอโทดที่เขียนค่อนข้้างงง เพราะผมก็งงเหมือนกาน

มังกร
Moderator
Member

« Reply #1 on: February 28, 2009, 02:28:02 PM »

1. ไม่หายไปครับ skill ของ N[Ishan] จะไม่ถูกยกเลิกครับ   

2. ใช้การ์ดหยุดการใช้ skill ของ Ishan, the Prophet

3. การเป็นการโจมตีธรรมดาครับ เราต้องเลือกเป้าหมายการโจมตีใหม่

4. ไม่ต้องจ่ายเพิมครับ เพราะจ่ายไปก่อนหน้าที่จะถูกทำลายแล้ว

5. หาหรือไม่หาก็ได้ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: