Summoner Master Forum
September 30, 2024, 01:34:04 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: เดคไฟ.............  (Read 1027 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
ykjopzaa
Member

Email
« on: February 05, 2009, 12:13:55 AM »

1.ผมอยากทราบว่าเดคไฟมีจุดเด่นดียังไง
2.ต้องเล่นแนวไหนถึงจะเก่ง(จำเป็นต้องบ้าตบหรือป่าว)

*เอาตอบแล้วเล่นเป็นเลยนะ เพิ่งหัดเล่นครับ*

mr.Tu
Member

« Reply #1 on: February 05, 2009, 12:42:58 AM »

แล้วแต่ความชอบครับ 

1. จุดเด่น : แต่ถ้าไฟล้วนๆ  จะเป็นในลักษณะตบ ล้างน้ำ+พลังประมาณนั้น
ถึงอย่างนั้นก็ยังมี ไฟที่ใช้สกิลอยู่ครับ  จะเป็นสกิลที่เพิ่มพลังกับ
สกิลทำลายไปเลย  ซึ่งก็แล้วแต่ความชอบที่จะเล่นด้วย

2. ต้องเล่นแนวไหนถึงจะเก่ง :  อันนี้ต้องอยู่ที่กระแสของการ์ดเกมในสมัยนี้
นะครับ  ไม่มีอะไรแน่นอน  แต่แนะนำว่าเล่นเป็นสไตล์เราดีที่สุด  เพราะมันจะ
ไม่เบื่อง่าย 

~Scolite~
Member

« Reply #2 on: April 15, 2009, 11:05:13 PM »

ผมเองก้เล่นเด็กไฟอยู่นะครับผมเล่นแนวเร็วๆมากลงมาตีให้ตั้งเกมไม่ทันอะครับ แต่เดกที่หน้าสนของไฟก็มีอีกมากเช่นใข้ red ropeยืนก้ได้
หรือเน้นSciบึ้มเลยก้ได้ครับแล้วแต่ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: