Summoner Master Forum
September 30, 2024, 12:32:03 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: Delete กระทู้นี้ให้ทีนะครับ  (Read 1997 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
mr.Tu
Member

« on: January 23, 2009, 03:50:30 AM »

ขอล้างกลับสู่ความว่างเปล่าครับ   
« Last Edit: January 23, 2009, 11:36:17 PM by mr.Tu » Logged

KimiO
Member

« Reply #1 on: January 23, 2009, 04:21:52 AM »

ไม่เข้าใจ - -

ประมาณว่าให้จั่วหมดกองแพ้หรอ
หรือยังไง

mr.Tu
Member

« Reply #2 on: January 23, 2009, 04:24:35 AM »

ไม่เข้าใจ - -

ประมาณว่าให้จั่วหมดกองแพ้หรอ
หรือยังไง

มันมีเยอะกว่านั้น  ทั้งจั่วแพ้  บวกเจออะไรอย่างอื่นๆ จาก Mystic ของเรา
เผลอเอาใบเผาไปทำอะไรอย่างอื่น  รับรองสนุกแน่   แต่ Deck นี้แพ้ห้ามขุดครับ

ประเด็นเลยผมแพ้ผมไม่เสียใจเลยนะ  ของราคาถูกๆ แบบนี้ ชนะก็เป็นกำไรชีวิตครับ

Kurei_[คุเร]
Member

« Reply #3 on: January 23, 2009, 04:41:08 AM »

เล่นโม่เยอะๆอยากทำเกมบ้างแนะนำทาลิมืดเก่าใหม่และติ๋มโม่ซีลได้สมใจท่านแล้วหละ

P_JuGGleR
Member

« Reply #4 on: January 23, 2009, 05:01:46 AM »

จากคนเคยเล่นเด็คแนวๆนี้ครับ

ลองเล่นดูจริงๆครับ
ถ้าเจอผู้เล่นที่เก๋าเกมหน่อย
รู้ว่าใบไหนควรยิง ใบไหนไม่ต้องยิง
รับรองว่าลำบากครับ

อีกอย่างเด็คแนวๆนี้ถ้าไปแข่งมันจะมีแต่เสมอนะ (ฮา)

อันที่จริงเรื่อง seal ตัวยืน
มันมีท่าลับสุดยอดอยู่
ลองไปหาๆดู

ยืนได้เหนียวกว่า rainbow wing fairy ชัวร์ๆ !!!

ปล แนะนำท่ายอดนิยมตลอดกาลครับ  phoenix + Seraph's Portrait

mr.Tu
Member

« Reply #5 on: January 23, 2009, 05:07:40 AM »

จากคนเคยเล่นเด็คแนวๆนี้ครับ

ลองเล่นดูจริงๆครับ
ถ้าเจอผู้เล่นที่เก๋าเกมหน่อย
รู้ว่าใบไหนควรยิง ใบไหนไม่ต้องยิง
รับรองว่าลำบากครับ

อีกอย่างเด็คแนวๆนี้ถ้าไปแข่งมันจะมีแต่เสมอนะ (ฮา)

อันที่จริงเรื่อง seal ตัวยืน
มันมีท่าลับสุดยอดอยู่
ลองไปหาๆดู

ยืนได้เหนียวกว่า rainbow wing fairy ชัวร์ๆ !!!

ปล แนะนำท่ายอดนิยมตลอดกาลครับ  phoenix + Seraph's Portrait

แสดงว่าอันนี้รู้จิงๆ  เด่วจะลองไปอ่านหนังสืออีกรอบครับ  ขอบคุณสำหรับท่าลับครับ อิอิ
ได้ความรู้จริงๆ

KimiO
Member

« Reply #6 on: January 23, 2009, 01:39:17 PM »

ไนเทอเรี่ยน แจ่มนะ หิหิ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #7 on: January 23, 2009, 10:05:37 PM »

มันมีตัวลับตัวยืนอมตะดึงเสมออยู่ แต่ไม่ขอแนะนำ เพราะเคยมีคนจัดแนวนี้ไปดึงเรทเสมอตามการแข่งจนสร้างความไม่พอใจกันมาแล้ว

mr.Tu
Member

« Reply #8 on: January 23, 2009, 11:29:36 PM »

มันมีตัวลับตัวยืนอมตะดึงเสมออยู่ แต่ไม่ขอแนะนำ เพราะเคยมีคนจัดแนวนี้ไปดึงเรทเสมอตามการแข่งจนสร้างความไม่พอใจกันมาแล้ว

พอจะรู้แล้วว่าตัวอะไร  เหอๆ  ขอบคุณทุกคนครับ ที่แต่ละคนแนะนำอะไรมา  มาบอกใบ้ให้ผมก็ยังดีอะ
แต่ผมไม่จัดมาเพื่อเอาไปแข่งหรอกครับ  เอาไว้เล่นกับเพื่อนๆ เท่านั้น   
พอเข้าใจแล้วมันเหมือนกับเอาไปแข่งตัด กำลังผู้เข้าแข่งขัน  ทำแบบนี้เหมือนกั๊กๆ  ไม่ดีๆ

โอเคงั้นผมขอล๊อคกระทู้ไม่โพสอะไรต่อแล้ว  เหมือนเปิดโองการสวรรค์   
---------------------------------------------------------------------------------------------------
ผมเองก็มีสปิริตนักสู้ของผู้เล่นการ์ดเช่นเดียวกัน  ผมจะเอา  Deck เบบี้ผมนี่แหละสู้!!!!!!!   

« Last Edit: January 23, 2009, 11:34:14 PM by mr.Tu » Logged

Pages: [1]
  Print  

Jump to: