Summoner Master Forum
September 29, 2024, 02:35:55 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 ... 5 6 [7] 8 9 10  All
  Print  
Author Topic: Same Same Talk [เก็บโควต้ากันให้นะ ทุกๆคน]  (Read 65304 times)
0 Members and 41 Guests are viewing this topic.
Philophobia
Judge
Member

« Reply #180 on: February 01, 2009, 06:21:37 AM »

วันนี้ขอโทษด้วยนะคับ

เพราะผมอธิบายไม่กระจ่าง

ทำให้มีคนกลับไปก่อน 2 คน

ขอโทษน้อง 2 คนนั้นด้วยนะคับ 

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Member

« Reply #181 on: February 01, 2009, 11:44:07 AM »

มีของอลาน่าครบ เอาก็ได้

วันที่7 โควต้า HL เช่นเดียวกัน จะบุกไปนู่นก็ได้นะ

[PooI]
Member

Email
« Reply #182 on: February 01, 2009, 01:15:12 PM »

ใน วันที่ 7 ที่จะถึงนี่ อย่างลืมนะครับ สำหรับโควต้าที่ Same ถ้าเป็นไปได้อยากให้น้องๆได้ลงแข่งกันเยอะๆ ไม่ใช่ว่าเพื่อสร้างภาพนะครับ แต่อยากให้น้องๆทุกคนได้มีความฝัน และเลิกกลัวคนที่เก่งกว่าได้แล้ว!ครับ เราต้องเป็นคนที่ทำให้เค้ากลัว มากกว่าที่จะเป็นคนที่กลัวเค้า จำไว้นะครับยิ่งเล่นกับคนที่เก่งกว่ามากๆ เราจะได้ความรู้และประสบการณ์มากกว่าคนที่อ่อนกว่าเรา อย่างกลัวที่จะเล่นเพราะไม่งั้น เราจะไม่มีวันสูคนที่เก่งๆในอดีตได้เลย สุดท้ายนี้ขอให้น้องๆที่อยู้ร้าน Same ทุกคนเก่งๆทุกคนเลยครับ จะได้เป็นหน้าเป็นตากับเค้าได้บ้างเวลาคนอื่นพูดถึงจะได้ พูดได้ว่าเด็ก Same เก่งๆและ สู้..สู้ นะ

ครับ ขอ ให้ เป็น เช่น นั้น

ไม่ ใช่ แม่ ทัพ ตาย คน แรก อีก จา ร้อง

« Last Edit: February 01, 2009, 01:16:59 PM by [PooI] » Logged

Kurei_[คุเร]
Member

« Reply #183 on: February 01, 2009, 02:23:03 PM »

อายจัดจ์ตกโต๊ะตอนแข่งNP!
ตอนถ่ายรูปมีJudge 1คนตกโต๊ะครับเป็นข่าวดังกันเลยทีเดียว
เด็กๆในตอนนั้นกำลังงงว่าพี่จัดจ์ของพวกเขาทำอะไร เล่นโยคะหรือโชว์เกรียนกันแน่!
-----------------------------------------------------------------------------------
~MerShanDisE~ คือน้องหมิงใช่ไม๊
วันที่7 โควต้า HL ลองเชิงไปเลย ถ้าไม่ได้ก็ไปเดินเล่นMBKไม่เห็นจะยาก
ที่Same Sameก็มีนะวันเดียวกันอยากจะรู้ว่ามีตัวละครลับโผล่มารึปล่าว
« Last Edit: February 01, 2009, 02:30:26 PM by Kurei_[คุเร] » Logged

[H]olyshit~[X]
Member

« Reply #184 on: February 01, 2009, 09:13:25 PM »

ตอนถ่ายรูปมีJudge 1คนตกโต๊ะครับเป็นข่าวดังกันเลยทีเดียว
เด็กๆในตอนนั้นกำลังงงว่าพี่จัดจ์ของพวกเขาทำอะไร เล่นโยคะหรือโชว์เกรียนกันแน่!

พี่กล้วย สิน้า 

Rokudo Mukuro
Member

Email
« Reply #185 on: February 01, 2009, 10:16:33 PM »

แหม น่าเสียดายที่เรามิได้ฉายภาพพอดี ถ้าพอดีนะ จะเอามาโพลสแกล้งมานซร้า

เกือบแล้วล่ะ เกือบโดนตบ โต๊ะมันไม่ได้มีไวให้นั่งก็ดันไปนั่ง หัวไม่ทิ่มก็ดีหนักแล้วเอง

ส่วนภาพบรรยากาศในงานวันนั้ก็ยุนี่คร้า้้บ  หรือจะไปที่ลิงค์ก็ได้ที่ http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=48093.msg545434#msg545434

มีผู้เข้าร่วมแข่งขันทั้งหมด 24 คน ซึ่งล้วนแต่เป็น new player ทั้งนั้นส่วน Pro Pro อดลงนะคับ ทางร้านจึงสนับสนุนของรางวัลเพิ่ม 8 ปี 1 Box

เรามาดูของรางวัลกันก่อนดีกว่านะคับว่ามีไรบ้างงง

รางวัลที่ 1 ซอง 8ปี เค้าอยากได้

รางวัลที่ 2 เน่าล้วนเหงแล้ว

รางวัลที่ 3 ได้อะไรก็ไม่รุ

รางวัลที่ 4 ได้โจ๊ก ไม่น่าเชื่อ

รางวัลที่ 5 ขอละไว้ในฐานที่เข้าใจ

รางวัลที่ 1-8 ไม่รุสิ ไม่ออกความเหง

หลังจากดูรางวัลกันไปแล้วก้อมาดูภาพบรรยากาศที่น้อง ๆ new player เล่นกันดีก่าคับ คนแข่งเยอะอย่างงี้เห็นแล้วอยากเล่นด้วยจัง

แข่งกันไปแข่งกันมาก้อได้ผู้ชนะซะที เรามาดูดีก่าคับว่าโฉมหน้าที่ 1 new player จะเปงใคร

อันดับที่ 1 เด็กเกรียนจาก สกน.

อันดับที่ 2 เด็กหงอกหน้าแก่จาก สกน. เช่นกัน

อันดับที่ 3 เด็กหัวแดง แฟนชื่อลิน จาก สกน. อีกแล้ว

อันดับที่ 4 ไม่รุจัก

อันดับที่ 5 เคยเหงหน้าแต่จำไม่ได้ว่าใคร

ภาพน้อง ๆ ที่เข้าร่วมแข่งขัน new player ฉายภาพพก่อนหน้านี้ไม่ทัน อดเหงจัดจ์ตกโต๊ะเลย

ขอขอบคุณน้อง ๆ ทุก ๆ คนที่ให้การตอบรับเปงอย่างดีนะคับ แล้วพบกันใหม่ในงานครั้งต่อไป .... (สำหรับคนที่แพ้ก้ออย่าพึ่งท้อใจนะ ฝึกบ่อย ๆ เด๋วก้อเก่ง)

ส่วนพวกมืออาชีพแล้ว มีแข่งยุ 4 คนวันนั้น ใตรได้ที่เท่าไร่กันบ้างบอกด้วย ไม่ได้ใส่ใจ

ปล. รับ Python Figure จำนวนมากกกกกกกโข ที่ Same Same สาขาพันธุ์ทิพย์
« Last Edit: February 01, 2009, 10:38:24 PM by จิ้งจอกเก้าหาง » Logged

Member

« Reply #186 on: February 01, 2009, 11:24:55 PM »

ตกลงขอFixตู้เลยแล้วกันนะครับ กล้วย เสือ พี่พัน พี่กิ๊ก วันอาทิตย์เนื่องจากวันเสาร์อาจจะติดแข่งโควต้าที่อื่น
เรื่องนี้ต้องบอกพี่เอยก่อนแต่เท่าที่ถามมาก็บอกว่าโคเคกันหมดแล้วเรื่องตู้
ถ้ามันมีอะไรนอกเหนือจากนั้นจะทยอยบอก
---------------------------------------------------------------------------------------------------
พี่หมูดี ของเด็คอลาน่าไม่ต้องถามเสือเพราะไม่มี
แล้วเอาTaliwiyaติดตัวไว้ด้วยนะครับจะเล่นแล้ว

[PooI]
Member

Email
« Reply #187 on: February 01, 2009, 11:31:13 PM »

ตกลงขอFixตู้เลยแล้วกันนะครับ กล้วย เสือ พี่พัน พี่กิ๊ก วันอาทิตย์เนื่องจากวันเสาร์อาจจะติดแข่งโควต้าที่อื่น
เรื่องนี้ต้องบอกพี่เอยก่อนแต่เท่าที่ถามมาก็บอกว่าโคเคกันหมดแล้วเรื่องตู้
ถ้ามันมีอะไรนอกเหนือจากนั้นจะทยอยบอก
---------------------------------------------------------------------------------------------------
พี่หมูดี ของเด็คอลาน่าไม่ต้องถามเสือเพราะไม่มี
แล้วเอาTaliwiyaติดตัวไว้ด้วยนะครับจะเล่นแล้ว

เล่น อะไรยังไงอ่า เล่นด้วยจิ

Member

« Reply #188 on: February 02, 2009, 12:06:39 AM »

Slingทั่วไปครับ

bonn
Member

« Reply #189 on: February 02, 2009, 12:25:04 AM »

ได้ยังหว่า

FiNaLBLooDz
Member

Email
« Reply #190 on: February 02, 2009, 12:28:18 AM »

แหม น่าเสียดายที่เรามิได้ฉายภาพพอดี ถ้าพอดีนะ จะเอามาโพลสแกล้งมานซร้า

เกือบแล้วล่ะ เกือบโดนตบ โต๊ะมันไม่ได้มีไวให้นั่งก็ดันไปนั่ง หัวไม่ทิ่มก็ดีหนักแล้วเอง

ส่วนภาพบรรยากาศในงานวันนั้ก็ยุนี่คร้า้้บ  หรือจะไปที่ลิงค์ก็ได้ที่ http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=48093.msg545434#msg545434

มีผู้เข้าร่วมแข่งขันทั้งหมด 24 คน ซึ่งล้วนแต่เป็น new player ทั้งนั้นส่วน Pro Pro อดลงนะคับ ทางร้านจึงสนับสนุนของรางวัลเพิ่ม 8 ปี 1 Box

เรามาดูของรางวัลกันก่อนดีกว่านะคับว่ามีไรบ้างงง

รางวัลที่ 1 ซอง 8ปี เค้าอยากได้

รางวัลที่ 2 เน่าล้วนเหงแล้ว

รางวัลที่ 3 ได้อะไรก็ไม่รุ

รางวัลที่ 4 ได้โจ๊ก ไม่น่าเชื่อ

รางวัลที่ 5 ขอละไว้ในฐานที่เข้าใจ

รางวัลที่ 1-8 ไม่รุสิ ไม่ออกความเหง

หลังจากดูรางวัลกันไปแล้วก้อมาดูภาพบรรยากาศที่น้อง ๆ new player เล่นกันดีก่าคับ คนแข่งเยอะอย่างงี้เห็นแล้วอยากเล่นด้วยจัง

แข่งกันไปแข่งกันมาก้อได้ผู้ชนะซะที เรามาดูดีก่าคับว่าโฉมหน้าที่ 1 new player จะเปงใคร

อันดับที่ 1 เด็กเกรียนจาก สกน.

อันดับที่ 2 เด็กหงอกหน้าแก่จาก สกน. เช่นกัน

อันดับที่ 3 เด็กหัวแดง แฟนชื่อลิน จาก สกน. อีกแล้ว

อันดับที่ 4 ไม่รุจัก

อันดับที่ 5 เคยเหงหน้าแต่จำไม่ได้ว่าใคร

ภาพน้อง ๆ ที่เข้าร่วมแข่งขัน new player ฉายภาพพก่อนหน้านี้ไม่ทัน อดเหงจัดจ์ตกโต๊ะเลย

ขอขอบคุณน้อง ๆ ทุก ๆ คนที่ให้การตอบรับเปงอย่างดีนะคับ แล้วพบกันใหม่ในงานครั้งต่อไป .... (สำหรับคนที่แพ้ก้ออย่าพึ่งท้อใจนะ ฝึกบ่อย ๆ เด๋วก้อเก่ง)

ส่วนพวกมืออาชีพแล้ว มีแข่งยุ 4 คนวันนั้น ใตรได้ที่เท่าไร่กันบ้างบอกด้วย ไม่ได้ใส่ใจ

ปล. รับ Python Figure จำนวนมากกกกกกกโข ที่ Same Same สาขาพันธุ์ทิพย์

อุ๊ยต๊ายตาย .. =  =  คุณลุงไปว่าที่ 1-3 ได้ยังง้าย แฉซะหมดเปลือก .. ไปแฉแฟนเขาอีก .. ~

ว่าแต่ .. แฉเขานิ ลุงหาแฟนที่เปนผู้หญิงได้ปาวครับ ^^" ~

ปล. Just a มุกเด้อ ..

ปลล. แข่งได้ .. ไม่ติดอันดับขอร้าบบ
* FiNaLBLooDz รีบออกจากกระทู้นี้อย่างรวดเร็ว

คาร์ลิโต้ หัวฟูที่สอง
Member

Email
« Reply #191 on: February 02, 2009, 12:48:30 AM »

สรุปสมาชิก UE :

หมูดี เพชร ไผ่ เสือ กล้วย แดร็ก บอน ดูน ตั๋ง พี่ช็อต เฟริส (สองคนหลังด้วยมั้ง)

Member

Email
« Reply #192 on: February 02, 2009, 01:24:00 AM »

อุ๊ยต๊ายตาย .. =  =  คุณลุงไปว่าที่ 1-3 ได้ยังง้าย แฉซะหมดเปลือก .. ไปแฉแฟนเขาอีก .. ~

ว่าแต่ .. แฉเขานิ ลุงหาแฟนที่เปนผู้หญิงได้ปาวครับ ^^" ~

ปล. Just a มุกเด้อ ..

ปลล. แข่งได้ .. ไม่ติดอันดับขอร้าบบ
* FiNaLBLooDz รีบออกจากกระทู้นี้อย่างรวดเร็ว

เคยตายมั้ยเตี้ย  หา ที่ซะแล้ว

[PooI]
Member

Email
« Reply #193 on: February 02, 2009, 01:33:16 AM »

เหอะๆ ลง ทะเล ซะและ

Member

Email
« Reply #194 on: February 02, 2009, 01:35:05 AM »

ออกทะเลก็เพราะไอ้ไม้นี่แหละ

Member

Email
« Reply #195 on: February 02, 2009, 01:37:45 AM »

ออกทะเลก็เพราะไอ้ไม้นี่แหละ

เค้าป่าวนะ เค้าไม่รู้เรื่อง

Philophobia
Judge
Member

« Reply #196 on: February 02, 2009, 03:13:47 AM »

พี่หมู เอาเด็คอาลาน่ากล้วยไปเลยก็ได้

แล้วไปปรับเอาเอง

เอาป่าว

Member

Email
« Reply #197 on: February 02, 2009, 03:34:35 AM »

พี่หมู เอาเด็คอาลาน่ากล้วยไปเลยก็ได้

เอาป่าว

ไม่เปนไร ไม่ได้รีบเล่น

Philophobia
Judge
Member

« Reply #198 on: February 02, 2009, 04:11:05 AM »

เอาป่าว

ไม่เปนไร ไม่ได้รีบเล่น

อืมคับ

อยากได้ลูกตากะโบส์ถฟรานเชกกา Foil คับ

[PooI]
Member

Email
« Reply #199 on: February 02, 2009, 12:32:01 PM »

เห็น น้อง ใหม่เยอะๆดีจังเลยเนอะ แต่ไม่เห็นมีพี่เลี้ยงเลย

อยาก ได้เสาหลักหลายๆ ต้นจัง

Member

« Reply #200 on: February 02, 2009, 02:12:02 PM »

ก็คนที่เป็นแกนค้ำยันไม่ค่อยจะมาเลยนิหว่า แหมได้ตั้งที่2GOยังไม่มาเล่นเก็บตัวล่าโควต้ารึยังไง
TNTได้โควต้ากันทุกคนแล้วล่ะเชสบอกว่าจะทำเสื้อTNTด้วย ว่าจะทำเสื้อUEเหมือนกัน

•StarwarS•
Member

« Reply #201 on: February 02, 2009, 10:20:36 PM »

ชาว Sam Same มีใครมีดาบทาลิวิย่าปล่อยไหมครับ..

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Member

« Reply #202 on: February 02, 2009, 11:14:04 PM »

ชาว Sam Same มีใครมีดาบทาลิวิย่าปล่อยไหมครับ..
บานเบอะครับ มาวันอาทิตย์สิ

•StarwarS•
Member

« Reply #203 on: February 03, 2009, 12:27:33 AM »

แล้วมีใครขายแกรนเดครอสปะคับ..

Philophobia
Judge
Member

« Reply #204 on: February 03, 2009, 01:06:56 AM »

แล้วมีใครขายแกรนเดครอสปะคับ..

คนหากันเพียบเลยคับ

จำได้ว่าเคยเห็นที่ร้าน

ไม่รู้ขายไปยังอะคับ

Member

Email
« Reply #205 on: February 03, 2009, 02:20:41 AM »

บานเบอะครับ มาวันอาทิตย์สิ

มาเอาวันอาทิตย์ที่แฟ้มพี่กิ๊ก ไม่ก็ ศุกร์ เสาร์ HL หรือ จันทร์- พฤหัส มอเกษตร ตึกสัตววิทยา คณะวิทยา

Member

Email
« Reply #206 on: February 03, 2009, 03:08:27 AM »

ขอเช็ค เรตหน่อย วันที่ 7 มีใครไปวันชิงโค บ้าง

รายงานตัวบ้าง

หุหุหุ

ปล.รับ Python Figure จำนวนมากกกกกกกกกกกกกกกกโข ที่ Same Same สาขาพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วาน

Philophobia
Judge
Member

« Reply #207 on: February 03, 2009, 03:37:29 AM »

ขอเช็ค เรตหน่อย วันที่ 7 มีใครไปวันชิงโค บ้าง

หุหุหุ

ปล.รับ Python Figure จำนวนมากกกกกกกกกกกกกกกกโข ที่ Same Same สาขาพันธุ์ทิพย์งามวงศ์วาน

เด๋วครั้งนี้ผมได้โควตาแน่ๆคับพี่

ไม่มีพลาด

Member

« Reply #208 on: February 03, 2009, 03:38:35 AM »

หุหุหุ

เด๋วครั้งนี้ผมได้โควตาแน่ๆคับพี่

ไม่มีพลาด
เอาเลยหนับหนุน

Member

Email
« Reply #209 on: February 03, 2009, 03:39:08 AM »

หุหุหุ

ไม่มีพลาด

เอ็งลงแข่งได้ด้วยหรอวะ

Pages: 1 ... 5 6 [7] 8 9 10  All
  Print  

Jump to: