Summoner Master Forum
October 01, 2024, 05:27:12 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2] 3  All
  Print  
Author Topic: คน เล่น การ์ด  (Read 16766 times)
0 Members and 14 Guests are viewing this topic.
dragonluck
Member

Email
« Reply #30 on: December 16, 2008, 06:51:54 PM »

เกย์เยอะดีออก ใช้แทนกันได้

!~DoRaEmOn~!
Member

« Reply #31 on: December 16, 2008, 07:33:39 PM »

เกย์เยอะดีออก ใช้แทนกันได้
ห้ะ.... 
ไม่ดีม้ังครั้บ..   

SKY_LINE
Member

Email
« Reply #32 on: December 16, 2008, 07:37:41 PM »

ผมคิดว่าผู้หญิงเขามองว่ามันไร้สาระ...มองเราเป็นเหมือนพวกปัญญาอ่อน..ผมเองยังต้องซ่อนการ์ดไว้เลยไม่อยากให้แฟนรู้ว่ายังเล่นอยู่...แต่การไปดูหนัง.เที่ยวดึกดืน.เขามองว่าสนุก...ผมไม่เข้าใจ...ผิดเหรอที่ยังเล่น..

tarid
Member

« Reply #33 on: December 16, 2008, 08:18:17 PM »

ก็จริงอยู่ที่เขาว่า ขนาดที่โรงเรียนเวลาเล่นยังต้องแอบเลย [โดนคนแซวว่าโตเล้วยังเล่นการ์ดอีก ] แต่ก็สนุกนะครับ

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #34 on: December 17, 2008, 01:01:51 AM »

ดูเเล้วคนที่มาโพสในบอดนี้หื่นกันนะ  555          ล้อเล่นน้างับ -o-

อยากให้พี่ลิง มาโพสต์สินะครับ
จะได้ไม่หื่น แล้ว เสียวกันแทน 

คาร์ลิโต้ หัวฟูที่สอง
Member

Email
« Reply #35 on: December 17, 2008, 01:46:42 AM »

เล่นการ์ด จนตอนนี้ไม่มีแฟน เกี่ยวกันมั้ย ฮ่าๆๆๆๆ

`[B]bz—>[เกรียน]`
Member

« Reply #36 on: December 17, 2008, 01:48:35 AM »

ไม่เกี่ยว แล้วหละ

แฟนก็ส่วนแฟน การ์ดก็ส่วนการ์ด

บ่นมากก็เปรี่ยนจากแฟนเป็นเมียซะ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #37 on: December 17, 2008, 02:15:06 AM »

ดูเเล้วคนที่มาโพสในบอดนี้หื่นกันนะ  555          ล้อเล่นน้างับ -o-

เรียกหรือไง 

mr.Tu
Member

« Reply #38 on: December 17, 2008, 03:24:48 AM »

ผมคิดว่าผู้หญิงเขามองว่ามันไร้สาระ...มองเราเป็นเหมือนพวกปัญญาอ่อน..ผมเองยังต้องซ่อนการ์ดไว้เลยไม่อยากให้แฟนรู้ว่ายังเล่นอยู่...แต่การไปดูหนัง.เที่ยวดึกดืน.เขามองว่าสนุก...ผมไม่เข้าใจ...ผิดเหรอที่ยังเล่น..

รู้สึกคล้ายๆ กันครับ  มักจะแอบๆ มานั่งเล่น

แต่ถ้าได้เล่นการ์ดก็เลิกเล่นเกมไปเลย  พักๆหลังนอนเร็วไม่เหมือนเมื่อก่อน

ที่นั่งเล่นเกม เก็บเลเวลผมว่ามันไร้สาระมากกว่า  การเล่นการ์ดนะครับ

ดีกว่ามานั่งกินเหล้า เล่นเกมอีก  เล่นการ์ดมันยังช่วยฝึกคิดแล้วจะเล่นตรงไหนก็ได้

(แต่ทุกวันนี้ก็แอบเล่นอยู่ดี  อายแฟน)

l2ider[K]uGa
Member

Email
« Reply #39 on: December 17, 2008, 03:31:37 AM »

รู้สึกคล้ายๆ กันครับ  มักจะแอบๆ มานั่งเล่น

แต่ถ้าได้เล่นการ์ดก็เลิกเล่นเกมไปเลย  พักๆหลังนอนเร็วไม่เหมือนเมื่อก่อน

ที่นั่งเล่นเกม เก็บเลเวลผมว่ามันไร้สาระมากกว่า  การเล่นการ์ดนะครับ

ดีกว่ามานั่งกินเหล้า เล่นเกมอีก  เล่นการ์ดมันยังช่วยฝึกคิดแล้วจะเล่นตรงไหนก็ได้

(แต่ทุกวันนี้ก็แอบเล่นอยู่ดี  อายแฟน)

ผมก็ประสบปัญหาแบบนี้เหมือนกัน เวลาเล่นการ์ด ถ้าแฟนโทรมานี่ซวยเลยครับ

จำเป้นต้องรับโทรศัพย์ แล้วทำให้ไม่มีสมาธิเล่น

เกรงใจคนที่เล่นด้วยกันอีก แถมถ้าบอกว่าเล่นการ์ด อยู่นี่เค้าจะโมโหสุดๆ

บอกว่าไร้สาระ เราก็ พยายามบอกว่าดีกว่าไปเล่นเกม กินเหล้

Member

Email
« Reply #40 on: December 17, 2008, 03:35:17 AM »

ผมก็ประสบปัญหาแบบนี้เหมือนกัน เวลาเล่นการ์ด ถ้าแฟนโทรมานี่ซวยเลยครับ

จำเป้นต้องรับโทรศัพย์ แล้วทำให้ไม่มีสมาธิเล่น

เกรงใจคนที่เล่นด้วยกันอีก แถมถ้าบอกว่าเล่นการ์ด อยู่นี่เค้าจะโมโหสุดๆ

บอกว่าไร้สาระ เราก็ พยายามบอกว่าดีกว่าไปเล่นเกม กินเหล้

เฮ้อ ชีวิต นี้ คงไม่เปนสุขกับการเล่นการ์ดหรอกครับ T_T

ถึงแม้ผมไม่มีแฟน ผมก็รู้นะครับ ว่าการแอบเล่น ลำบากแค่ไหน

เพราะผมเคยแอบพ่อแม่ไปเล่นตอนเด็กๆเหมือนกาน

เอ่อ มีรุ่นน้องผม ยังพาแฟนมานั่งดูเค้าเล่นการ์ดบางครั้งเลยครับ แฟนเค้าก็ไม่เหนว่าอะไรนิครับ

คง 1 คน 1 ความคิด แล้วแต่คนคิดนะครับ

พวกแฟนๆเค้าอาจจะว่าการ์ดไร้สาระ แต่เราคงว่าการช็อปปิ้งก็ไร้สาระ เหมือนกาน มั้ง

Wonder~Tanu
Member

Email
« Reply #41 on: December 17, 2008, 03:40:25 AM »

จริงๆแล้ว การรเป็นแฟน น่าจะหมายถึง"การยอมรับความเฮงซวยของฝ่ายตรงข้าม" ให้ได้มากกกกกกกกกที่สุด

ถึงจะคบกันได้ตลอดจวบจนวันตาย

(เพราะทุกวันนี้ก็อยู่กับแฟนสุขสบายดีเรื่องการ์ด เพราะขานั้นเขาก็โอตาคุขาใหญ่เหมือนกัน)

[PooI]
Member

Email
« Reply #42 on: December 17, 2008, 03:57:57 AM »

แต่ผมว่าดีมาก เพราะถ้า จำบอกเลิก หรือ เลี่ยงจากคนที่ชอบด้วยเหตุผลใดๆก็ตาม มาเล่นการ์ดนี้แหละ สุดยอดที่สุด แต่สุดท้ายก็แอบเศร้า ก็นะช่างมันที่พลาดไปแล้วก็ให้มานพลาดไป

ปล.โออิชิทำพิษแล้วมั้ง

[PooI]
Member

Email
« Reply #43 on: December 17, 2008, 04:00:31 AM »

เล่นการ์ด จนตอนนี้ไม่มีแฟน เกี่ยวกันมั้ย ฮ่าๆๆๆๆ

จริงที่สุด 

แต่ไม่เป็นไร ยังไม่ถึงเวลา อิอิ

Member

Email
« Reply #44 on: December 17, 2008, 04:02:07 AM »

จะโพสติดกานทำไมฟะ ใช้ modify เอาเดะ

Member

« Reply #45 on: December 17, 2008, 04:04:57 AM »

อย่าไปถือสามันพี่ มันเมาโออิชิอยุ   

[PooI]
Member

Email
« Reply #46 on: December 17, 2008, 04:06:18 AM »

พลาดครับ ขอโทษที ผมว่าเรามาจัดตั้งสมาคม คนโสด กานดีกว่า

บางทีอยู่กับเพื่อนก็เฮฮามี ความ สุข แต่พอถึงบ้าน มันเหงาๆ อยากได้ใครสักคน จริงไหม อ่า

จะโพสติดกานทำไมฟะ ใช้ modify เอาเดะ

แล้วลบทิ้งยังไงอ่า
« Last Edit: December 17, 2008, 04:07:57 AM by [PooI] » Logged

Member

Email
« Reply #47 on: December 17, 2008, 04:10:04 AM »

ปุ่ม Delete มันหายไปแล้ว เศร้าใจจิงๆ

เพชร อย่ามัวแต่กินโออิชิสิ

ไปเรียนจะไ้ด้ไม่หลับ

Member

« Reply #48 on: December 17, 2008, 04:11:46 AM »

ปุ่ม Delete มันหายไปแล้ว เศร้าใจจิงๆ

ไม่กินก้หลับ

[PooI]
Member

Email
« Reply #49 on: December 17, 2008, 04:45:02 AM »

ไม่กินก้หลับ

นั้น U หรือ I

สรุป ผู้ที่เล่นการ์ดและเป็นผู้หญิง มี จำนวน น้อยมาก นั้นเป็นเหตุผลที่ทำให้หลายๆ มองผู้ชาย แล้วบอกว่าสวย

เหนื่อยใจจริงๆ

Kurei_[คุเร]
Member

« Reply #50 on: December 17, 2008, 04:50:13 AM »

เฮ้อ ชีวิต นี้ คงไม่เปนสุขกับการเล่นการ์ดหรอกครับ T_T

ถึงแม้ผมไม่มีแฟน ผมก็รู้นะครับ ว่าการแอบเล่น ลำบากแค่ไหน

เพราะผมเคยแอบพ่อแม่ไปเล่นตอนเด็กๆเหมือนกาน

เอ่อ มีรุ่นน้องผม ยังพาแฟนมานั่งดูเค้าเล่นการ์ดบางครั้งเลยครับ แฟนเค้าก็ไม่เหนว่าอะไรนิครับ

คง 1 คน 1 ความคิด แล้วแต่คนคิดนะครับ

พวกแฟนๆเค้าอาจจะว่าการ์ดไร้สาระ แต่เราคงว่าการช็อปปิ้งก็ไร้สาระ เหมือนกาน มั้ง
บอกให้ไปลองนั่งเล่นที่อื่นดูบ้างเว้ยนั่งเล่นการ์ดมันจะมีหญิงได้ไงเมื่อเค้าสนใจพวก ดารา นักร้อง ละคร แฟชั่น Hi5 มากกว่าการ์ด<<<พูดจากชีวิตจริง
« Last Edit: December 17, 2008, 04:52:02 AM by Kurei_[คุเร] » Logged

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #51 on: December 17, 2008, 07:44:27 AM »

เรียกหรือไง 

ได้ยินด้วย 
เร็วกว่า จุดธูป อีกล่ะมั้ง 

มาแล้วไม่เพิ่ม สีสัน เหรอครับ 

tittoday
Member

Email
« Reply #52 on: December 18, 2008, 10:13:19 PM »

ก็จะว่าไปก็ยังไม่เห็นผู้หญิงกริ๊ดกร๊าด แล้วบอกว่า นี่หล่อน ฉันอยากเปิดซองอะอดใจไม่ไหวแล้ว มาก่อนเลยอะ มีแต่ผู้ชาย

-:-ChoCoBlue-:-
Member

« Reply #53 on: December 19, 2008, 08:57:09 PM »

รู้สึกมีแต่น้องโอปอ อ๊ะเป่า ?

[PooI]
Member

Email
« Reply #54 on: December 20, 2008, 12:56:06 AM »

รู้สึกมีแต่น้องโอปอ อ๊ะเป่า ?

นั้นไม่นับ ไง เข้าใจ กาน บ้าง ฮือๆ 

General Charles
Member

« Reply #55 on: December 20, 2008, 01:02:53 AM »

ผมว่าผู้หญิงเล่นการ์ดก็น่ารักดีนะครับ 

I'm Bloodseeker
Member

« Reply #56 on: December 20, 2008, 01:07:35 AM »

เหมือนกัน เลย คับ

ถ้าเค้ารู้ว่าเราเล่น เค้าคงคิดว่าไร้สาระ

โดน คับ

ผมยังแอบ เล่น ไม่ให้แฟนรู้เลย

Zenonymn
Member

« Reply #57 on: December 20, 2008, 01:59:47 AM »

แทบไม่เจอผู้หญิงเล่นอ่ะครับ

ส่วนใหญ่เจอแต่เพศผู้ 

[PooI]
Member

Email
« Reply #58 on: December 20, 2008, 12:11:29 PM »

แทบไม่เจอผู้หญิงเล่นอ่ะครับ

ส่วนใหญ่เจอแต่เพศผู้ 

มีอีกเพศ  เพศผู้ฉิง

Hi~ba~Ri~KyO~Y~A
Member

Email
« Reply #59 on: January 04, 2009, 01:16:49 AM »

ที่เล่นก้เหนแต่ผู้ชายกะผู้ฉิงผู้หญิงก้ไม่หยิงแท้

Pages: 1 [2] 3  All
  Print  

Jump to: