Summoner Master Forum
September 29, 2024, 10:30:48 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2] 3 4 5  All
  Print  
Author Topic: ประกาศ​​ SMORT ประจำ​วันที่ 10/11/2008 : Banned and Restricted และ แก้ Text  (Read 65273 times)
0 Members and 18 Guests are viewing this topic.
~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #30 on: November 10, 2008, 11:05:11 PM »

ใจเย็นๆนะ น้องๆที่เล่นกันเองขำๆ สนุกๆ
ถ้าเราไม่ได้ลงแข่งหรือจริงจัง ไม่ต้องจัดกันตามแบนลิสต์ก็ได้ครับ
เข้าใจว่าเด๊คขำๆมันกระเทือน แต่ถ้าไม่ใช่เด๊คแข่งหรือรุนแรงก็เล่นกันไปเถอะ ไม่มีใครเขาว่ากันหรอก
เมื่อวานเพื่อนผมยังใส่Musician Maiden4ใบอยู่เลย
แต่เขาเอามาเล่นอย่างอื่น ไม่ใช่คอมโบพลังพันล้าน เต้นรีดกอง 5เทิร์นเบื่อหน้า อยากเลิกเล่น
ก็ไม่มีใครไปว่าอะไรเขานะ

แตุ่ถ้าจะแข่งก็อีกเรื่องนึง เล่นกันตามกฎกติกาเพื่อความสบายใจของทั้ง2ฝ่าย

•tum_ja•, the General of Zalom
Member

« Reply #31 on: November 10, 2008, 11:05:57 PM »

ไม่โดนสักใบ
แต่ก็เห็นใจคนโดนอยู่หรอกนะ
แต่ต้องยอมรับว่าบางใบมันแรงเกินไปจริง ๆ ครับ
(คราวนี้โดนกันเยอะจัง)
สู้กันต่อไป(ผมซื้อปาปิยองมาเล่นไม่ถึงสิบเกมก็โดนแบนแล้ว)
« Last Edit: November 10, 2008, 11:14:30 PM by Anzu,Zalom's Headman General » Logged

◄เรจัง►
Member

Email
« Reply #32 on: November 10, 2008, 11:11:52 PM »

ใจเย็นๆนะ น้องๆที่เล่นกันเองขำๆ สนุกๆ
ถ้าเราไม่ได้ลงแข่งหรือจริงจัง ไม่ต้องจัดกันตามแบนลิสต์ก็ได้ครับ
เข้าใจว่าเด๊คขำๆมันกระเทือน แต่ถ้าไม่ใช่เด๊คแข่งหรือรุนแรงก็เล่นกันไปเถอะ ไม่มีใครเขาว่ากันหรอก
เมื่อวานเพื่อนผมยังใส่Musician Maiden4ใบอยู่เลย
แต่เขาเอามาเล่นอย่างอื่น ไม่ใช่คอมโบพลังพันล้าน เต้นรีดกอง 5เทิร์นเบื่อหน้า อยากเลิกเล่น
ก็ไม่มีใครไปว่าอะไรเขานะ

แตุ่ถ้าจะแข่งก็อีกเรื่องนึง เล่นกันตามกฎกติกาเพื่อความสบายใจของทั้ง2ฝ่าย

พูดงี้มีกำลังใจเล่นขึ้นเยอะเลย

~MerShanDisE~
Member

« Reply #33 on: November 10, 2008, 11:13:26 PM »

ใจเย็นๆ กัน
เพราะบริษัทหักดิบระลอกเดียว บางคนเพิ่งเสียเงินไปเป็นพันจัดเด็คก็เจ็บกันอยู่ครับ

เป็นกำลังใจให้ผู้เล่นทุกคนที่โดนรีสตริคท์นะครับ :)

Black Magician
Member

Email
« Reply #34 on: November 10, 2008, 11:17:41 PM »

Mandy ใส่ได้2ใบ

N[Witch] ลำบากเลย -*-

มีธาตุดินในเด็คเหลือ2ใบไม่เท่าไหร่ แต่สกิลมันต้องใช้ตอนมีดินบนสนาม แม่มดใส่แมนดี้เป็นธาตุดิน พอเหลือ2ใบก็แย่สิ - -(ใช้สกิลลำบากสุดๆ เพราะทุกทีต้องเอาแมนดี้ตัวนึงไปรอบนสนาม แล้วให้อีกตัวโดด -*-)

zealotzephyr
Member

Email
« Reply #35 on: November 10, 2008, 11:19:27 PM »

Kaizus, Kyler, Dinah มันขนาดนั้นเลยเรอะ

General Gerald
Member

« Reply #36 on: November 10, 2008, 11:19:42 PM »

ไม่โดนสักใบ
แต่ก็เห็นใจคนโดนอยู่หรอกนะ
แต่ต้องยอมรับว่าบางใบมันแรงเกินไปจริง ๆ ครับ
(คราวนี้โดนกันเยอะจัง)
สู้กันต่อไป(ผมซื้อปาปิยองมาเล่นไม่ถึงสิบเกมก็โดนแบนแล้ว)

ตอนปาปียองโดนใหม่ๆ มีคนขาย foil 100
วันนี้ไปเห็น กลายเป็น 130  ซะงั้น   ย้ำๆ ใบเดิม

abeabeabe
Member

Email
« Reply #37 on: November 10, 2008, 11:22:24 PM »

ขายเด็ค virgo ทิ้งดีกว่า - -

[E]xcaliBurseZZ
Member

« Reply #38 on: November 10, 2008, 11:33:32 PM »

เอ่อ ทำไมไม่คิดดีๆก่อนผลิตมาล่ะครับ ?? ผมสงสัย คนเพิ่งซื้อก็ เหมือน ผลาญเงินไปเปล่าๆอ่ะ

Member

Email
« Reply #39 on: November 10, 2008, 11:49:01 PM »

เอ่อ ทำไมไม่คิดดีๆก่อนผลิตมาล่ะครับ ?? ผมสงสัย คนเพิ่งซื้อก็ เหมือน ผลาญเงินไปเปล่าๆอ่ะ

ถูกต้อง!!

ซื้อแมนดี้มา4ใบ หมดไป400 -*- เพราะถ้ามันเหลือแค่2ใบ เด็คแม่มดผมไม่ใส่หรอก ใส่แค่2ใบมันใช้ยากสำหรับแม่มด -*-

เสียตังค์ฟรีๆ400 -*-

สิบโท เคโรโระ
Member

« Reply #40 on: November 10, 2008, 11:50:20 PM »

รอบนี้ เยี่ยมเลย โดนใจ   ถ้าคิดว่าอลาน่าช้าก็ ใส่ ซิกเด็กไปได้นะ แค่ มันจะหาดาบอองเดรไม่ได้เอง  

อโรเชล   มีตั้ง 2 ใบ

Member

« Reply #41 on: November 10, 2008, 11:51:33 PM »

ถูกต้อง!!

ซื้อแมนดี้มา4ใบ หมดไป400 -*- เพราะถ้ามันเหลือแค่2ใบ เด็คแม่มดผมไม่ใส่หรอก ใส่แค่2ใบมันใช้ยากสำหรับแม่มด -*-

ฟอล์ยหรือธรรมดานั่น ถ้าธรรมดาใบละ 100 นี่แพงมากเลยนะครับ - -*

Wonderer & Summoner
Member

Email
« Reply #42 on: November 10, 2008, 11:56:31 PM »

เหตุผลที่ทำให้ผมลาจากวงการSummon คือแบน+ริสติกแหละครับ

ครั้งแรกเลิกเพราะแบน  มังกรไฟ+ทีซาเลีย+ริสติกหนุมาน

พอกลับมาเล่น ริสติกหนุมานรอบ2 ผมจึงเลิกเล่นอีกรอบ

กลับมากะจะเล่น พอเห็นการ์ดที่น่าเล่นโดนริสติกไม่กลับมาดีกว่าครับ

ทีมงานควรจะTest ก่อนจะปล่อยการ์ดออกมาจะดีกว่านะ

มันจะทำให้ผู้เล่นไม่เสียความรู้สึก เช่นผม

Member

Email
« Reply #43 on: November 10, 2008, 11:56:41 PM »

ถูกต้อง!!

ฟอล์ยหรือธรรมดานั่น ถ้าธรรมดาใบละ 100 นี่แพงมากเลยนะครับ - -*
จิงเหรอครับ ซื้อธรรมดามาอะครับ ฝากคนอื่นซื้อ - - ตอนได้ยินราคาก็ตกใจพอสมควรอะนะ

Member

« Reply #44 on: November 10, 2008, 11:57:43 PM »

ถูกต้อง!!

จิงเหรอครับ ซื้อธรรมดามาอะครับ ฝากคนอื่นซื้อ - - ตอนได้ยินราคาก็ตกใจพอสมควรอะนะ
ขอโทษที่นอกเรื่องแบนรีสตริคท์ลิสท์นะครับ
แต่ธรรมดามันใบละ 40-50 บาทครับผม - -*

☺☻♥♦♣♠•◘○◙♂♀♪♫☼►◄↕‼&taeZZa;
Member

« Reply #45 on: November 10, 2008, 11:57:55 PM »

โหโดนแบนแต่ละใบ

Member

Email
« Reply #46 on: November 11, 2008, 12:01:20 AM »

ถูกต้อง!!

ขอโทษที่นอกเรื่องแบนรีสตริคท์ลิสท์นะครับ
แต่ธรรมดามันใบละ 40-50 บาทครับผม - -*

น่าน โดนไปเลยราคา2เท่า

ช่างเหอะ กลับมาเข้าเรื่องแบนรีสต่อดีกว่าครับ

เด็ค Deliver Band โดนหนักเลย มีทั้งปลดเดม่อนบลัดมาปราบชิริเอล แล้วพวกตัวหลักๆของเด็คก็โดนรีสหมด - - (เด็คแม่มดโดนลูกหลง - -)

คิดชื่อไม่อoก??
Member

« Reply #47 on: November 11, 2008, 12:02:16 AM »

วันนี้ /4*alana the Mystical Saint เรียกร่ายผ้าคุม+หาamara  -5ฺ*Br. Gregory the Little Deacon หาดาบแปะ เข้าเทิร์น 2 คอมออล 14
แต่หลังจากกลับถึงบ้านก็.........หุหุ
แผนต่อไปซิกเด็ก ต่อไปอีกแคริเฟอร์
แต่เด็กแม่มดผมใส่ เลสลี่ไว้ 1 แมนดี้ 2 อยู่แล้วครับ
------------------------------------------------------
แต่บางเด็คก็ไม่ไหวเลยขาดไปตัวเดียวล่มทั้งเด๊คครับ

วีต้าพี่พรุน แด๊กแล้วไปนอนซะ
Member

Email
« Reply #48 on: November 11, 2008, 12:04:25 AM »

ที่ล่ม น่าจะแค่เด็ค Galen ปลดมือ กับ เด็ค Assumtion แค่นั้น ล่ะครับ เท่าที่ดูๆ

ซิกมันด์ อลาน่า ก้อยังมีคนเล่นต่ออยู่ดี ม่ะถึงกับล่มสลายแต่อย่างใด

Zenonymn
Member

« Reply #49 on: November 11, 2008, 12:11:35 AM »

อลาน่าแทบล่มครับไม่มีดาบ

หรืออะไรก็หาของยากขึ้น

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #50 on: November 11, 2008, 12:15:34 AM »

วันนี้ /4*alana the Mystical Saint เรียกร่ายผ้าคุม+หาamara  -5ฺ*Br. Gregory the Little Deacon หาดาบแปะ เข้าเทิร์น 2 คอมออล 14
แต่หลังจากกลับถึงบ้านก็.........หุหุ
แผนต่อไปซิกเด็ก ต่อไปอีกแคริเฟอร์
แต่เด็กแม่มดผมใส่ เลสลี่ไว้ 1 แมนดี้ 2 อยู่แล้วครับ
------------------------------------------------------
แต่บางเด็คก็ไม่ไหวเลยขาดไปตัวเดียวล่มทั้งเด๊คครับ
แคลิเฟอร์ยกแปะได้นะ
แต่ถ้าแปะซิกน้อย จะใช้Change the Worldย้ายดาบใส่อลาน่าก็เปลืองของอยู่

FortuneTeller80
Member

« Reply #51 on: November 11, 2008, 12:29:09 AM »

อ่านแก้เครียดนะคะ คนเล่มลมม!!

สำหรับอิชั้นแล้ว เหมือนโดนหมัดแย๊บๆ  ต่อยตรงเข้าที่ใบหน้าอิชั้น ถึง3ครั้ง

หมัดแรก ต่อยหน้าคุณพ่อ ซิกมันด์ใหญ่ 1ตัว เบๆ ไม่คิดมาก

มาดูหมัดที่2 ต่อยเข้าที่ลูกสาวอิชั้น อีลูกอโรเซล โดน1(เผอิญอิชั้นใส่เด็ค2ใบ ไม่เครียดๆ)  อิชั้นว่าแล้ว ว่าอีลูกคนนี้มันไม่รักดี อีลูกคนนี้มันชอบไปดูของลับของชาวบ้าน เย้ยย อิชั้นหมายถึงของลับบนมือของชาวบ้านดูเสร็จไม่พอ ยังเอาของลับเค้าไปซ่อนอีก อิชั้นเห็นสมควรแล้ว ที่นังลูกนิสัยขี้ลักขี้ขโมยทั้งที่ตัวเองเป็นเลือดอัศวินแต่ทำตัวเยี่ยงหัวขโมย โดนรีสติคเหลือ1ใบ นี่ยังดี ที่รูลทีมไม่เอาแกเข้าแบนลิสต์ สำนึกบุญคุณเค้าสักหน่อย เข้าไปกราบงามๆ1ที ที่รูลทีมยังให้โอกาสแกนะนังลูกไม่รักดี!!!

หมัดสุดท้าย อิชั้นเหมือนโดนต่อยหน้าไปด้วย ลูกสาวสุดที่รักอีกคนของอิชั้น  ด.ญ.ไคเลอร์   ณ  คณะ ฉิ่งฉับทัวร์ (อิชั้นใส่เด็ค3ใบ เลยเฉยๆ) นังลูกคนนี้มันพึ่งเกิดมาได้ไม่นานก็โดนซะแล้ว อิชั้นไม่คิดว่าลูกสาวคนนี้จะโดนนะคะ อิชั้นคิดว่า ลูกสาวอิชั้นประพฤติ ตนอยู่ในกฏ ไม่เคยทำร้ายใคร แต่พออิชั้นเหลือบมอง เพื่อนร่วมแก๊ง ก็พอจะเดาออก มีกัน13คน โดนไป5 เอาน่า ไคเลอร์ สวยเกินหน้าคนในคณะน่ะลูก อย่าเครียด เพื่อนๆ ลูกน่ะ เด็ดๆทั้งนั้น วีรกรรมแสบทรวงๆหัวหน้าคณะที่ชอบออกไปแรด ขอตังค์ชาวบ้านทั้งๆที่ตัวเองเป็นลูกหลานเชื้อพระวงศ์ (เดวิด)  ทำเนียนนะยะหล่อน คิดว่าเสียงดีแล้วจะไม่โดนหรอไง เป็นหัวหน้าคณะแล้ว ดั้นนน ทำตัวเองเป็นแว้นท์บอย เหลือบดูธาตุข้างๆ  อิป้าธาตุดินที่ถือดาบใหญ่ๆแล้วคิดว่าตัวเองเท่ห์ นิสัยขี้ลักขี้ขโมยก็โดนลูก(ป้าดีน่า ชื่ออย่างกับนมถั่วเหลือง ชื่อแกเชยมากเลย อีป้า!!!) ยังไม่รวม นังแม่มดหน้าเอ๊าะที่ชอบทำหน้าแอ๊บแบ๊วโดดลงฟรีมาเนียนชี้หน้าด่าพวกที่กำลังใช้สกิลอยู่นะ (แมนดี้) นี่ยังมีเพื่อนสนิท แม่สาวริฮานน่า(ที่ร้องเพลงอัมเบลล่า) เอลล่า เอล่า เอ เอ ธาตุเดียวกับลูกก้อโดน ยัยเอลล่า ดันทำตัวสก๊อย ตบเค้าปาดหน้าขึ้น ปาดหลังลง ตบจน ฝ่ายตรงข้ามงงไปหมด ยังไม่รวม จั่วเยอะอีก ตีเปลี่ยนไลน์ก้อมึน จั่วก้อมึน นังเอล่าเพื่อนลูกสมควรแล้ว!!! 

ไหนๆขอดูสิ  ลูกสาวอิชั้นมันผิดอะไร้ แอตลงมาก้อต้อยต่ำแค่6 อร๊ายยยย อิชั้นปวดตับ!! แต่ดีนะ ที่ อาวุธลูกอิชั้นลงมาแล้ว แอตบวก โอ๊ยยย บวกกี่เทิน 2เทิน อิชั้นปวดไตตามมาติดๆ  แค่2เทิน ลูกอิชั้นจะทำอะไรใครได้คะ อ่อ ลูกอิชั้นจํวไวเกิ้นหรือคะ อิชั้นไม่รู้ว่ามันจะมือไวใจเร็ว จั่วทีละ2ใบ อิชั้นขอโทษษษษ ลูกอชั้นไม่รักดี!! อะไรนะคะ ลูกอิชั้น มันทำลายอาวุธตัวเอง แล้วไปทำลาย มิสติกฝั่งตรงข้าม อิชั้นคิดว่ามันก้อแฟร์นะคะ อิชั้นคิดว่า ถ้าฝ่ายตรงข้าม ไม่คิดทำร้ายพรรคพวกฝ่ายลูกอิชั้น ลูกอิชั้นคงไม่เอาธนูตัวเอง มาหักเล่นหรอกค่ะ !!!

จิงมิคะ
« Last Edit: November 11, 2008, 12:48:12 AM by \(^o^) ForTune (^O^)/ » Logged

the St. of Amara
Member

Email
« Reply #52 on: November 11, 2008, 12:31:04 AM »

กรี๊ดดดดดดดดดด

Gregory เหลือ1

Member

Email
« Reply #53 on: November 11, 2008, 12:37:49 AM »

11 ออล ยังไม่พออีกหรอ งับ 

จะโหดไปไหน

Arcimpulse
Member

« Reply #54 on: November 11, 2008, 12:50:04 AM »

ถูกใจมากมายBanned and Restrictชุดนี้

เดมอนบลัดกลับมา!!!!!

Member

Email
« Reply #55 on: November 11, 2008, 12:51:13 AM »

แค่นี้ก้อโหดจะแย่แล้วครับ

Fiel
Member

Email
« Reply #56 on: November 11, 2008, 12:54:49 AM »

อ่านแก้เครียดนะคะ คนเล่มลมม!!

สำหรับอิชั้นแล้ว เหมือนโดนหมัดแย๊บๆ  ต่อยตรงเข้าที่ใบหน้าอิชั้น ถึง3ครั้ง

หมัดแรก ต่อยหน้าคุณพ่อ ซิกมันด์ใหญ่ 1ตัว เบๆ ไม่คิดมาก

มาดูหมัดที่2 ต่อยเข้าที่ลูกสาวอิชั้น อีลูกอโรเซล โดน1(เผอิญอิชั้นใส่เด็ค2ใบ ไม่เครียดๆ)  อิชั้นว่าแล้ว ว่าอีลูกคนนี้มันไม่รักดี อีลูกคนนี้มันชอบไปดูของลับของชาวบ้าน เย้ยย อิชั้นหมายถึงของลับบนมือของชาวบ้านดูเสร็จไม่พอ ยังเอาของลับเค้าไปซ่อนอีก อิชั้นเห็นสมควรแล้ว ที่นังลูกนิสัยขี้ลักขี้ขโมยทั้งที่ตัวเองเป็นเลือดอัศวินแต่ทำตัวเยี่ยงหัวขโมย โดนรีสติคเหลือ1ใบ นี่ยังดี ที่รูลทีมไม่เอาแกเข้าแบนลิสต์ สำนึกบุญคุณเค้าสักหน่อย เข้าไปกราบงามๆ1ที ที่รูลทีมยังให้โอกาสแกนะนังลูกไม่รักดี!!!

หมัดสุดท้าย อิชั้นเหมือนโดนต่อยหน้าไปด้วย ลูกสาวสุดที่รักอีกคนของอิชั้น  ด.ญ.ไคเลอร์   ณ  คณะ ฉิ่งฉับทัวร์ (อิชั้นใส่เด็ค3ใบ เลยเฉยๆ) นังลูกคนนี้มันพึ่งเกิดมาได้ไม่นานก็โดนซะแล้ว อิชั้นไม่คิดว่าลูกสาวคนนี้จะโดนนะคะ อิชั้นคิดว่า ลูกสาวอิชั้นประพฤติ ตนอยู่ในกฏ ไม่เคยทำร้ายใคร แต่พออิชั้นเหลือบมอง เพื่อนร่วมแก๊ง ก็พอจะเดาออก มีกัน13คน โดนไป5 เอาน่า ไคเลอร์ สวยเกินหน้าคนในคณะน่ะลูก อย่าเครียด เพื่อนๆ ลูกน่ะ เด็ดๆทั้งนั้น วีรกรรมแสบทรวงๆหัวหน้าคณะที่ชอบออกไปแรด ขอตังค์ชาวบ้านทั้งๆที่ตัวเองเป็นลูกหลานเชื้อพระวงศ์ (เดวิด)  ทำเนียนนะยะหล่อน คิดว่าเสียงดีแล้วจะไม่โดนหรอไง เป็นหัวหน้าคณะแล้ว ดั้นนน ทำตัวเองเป็นแว้นท์บอย เหลือบดูธาตุข้างๆ  อิป้าธาตุดินที่ถือดาบใหญ่ๆแล้วคิดว่าตัวเองเท่ห์ นิสัยขี้ลักขี้ขโมยก็โดนลูก(ป้าดีน่า ชื่ออย่างกับนมถั่วเหลือง ชื่อแกเชยมากเลย อีป้า!!!) ยังไม่รวม นังแม่มดหน้าเอ๊าะที่ชอบทำหน้าแอ๊บแบ๊วโดดลงฟรีมาเนียนชี้หน้าด่าพวกที่กำลังใช้สกิลอยู่นะ (แมนดี้) นี่ยังมีเพื่อนสนิท แม่สาวริฮานน่า(ที่ร้องเพลงอัมเบลล่า) เอลล่า เอล่า เอ เอ ธาตุเดียวกับลูกก้อโดน ยัยเอลล่า ดันทำตัวสก๊อย ตบเค้าปาดหน้าขึ้น ปาดหลังลง ตบจน ฝ่ายตรงข้ามงงไปหมด ยังไม่รวม จั่วเยอะอีก ตีเปลี่ยนไลน์ก้อมึน จั่วก้อมึน นังเอล่าเพื่อนลูกสมควรแล้ว!!! 

ไหนๆขอดูสิ  ลูกสาวอิชั้นมันผิดอะไร้ แอตลงมาก้อต้อยต่ำแค่6 อร๊ายยยย อิชั้นปวดตับ!! แต่ดีนะ ที่ อาวุธลูกอิชั้นลงมาแล้ว แอตบวก โอ๊ยยย บวกกี่เทิน 2เทิน อิชั้นปวดไตตามมาติดๆ  แค่2เทิน ลูกอิชั้นจะทำอะไรใครได้คะ อ่อ ลูกอิชั้นจํวไวเกิ้นหรือคะ อิชั้นไม่รู้ว่ามันจะมือไวใจเร็ว จั่วทีละ2ใบ อิชั้นขอโทษษษษ ลูกอชั้นไม่รักดี!! อะไรนะคะ ลูกอิชั้น มันทำลายอาวุธตัวเอง แล้วไปทำลาย มิสติกฝั่งตรงข้าม อิชั้นคิดว่ามันก้อแฟร์นะคะ อิชั้นคิดว่า ถ้าฝ่ายตรงข้าม ไม่คิดทำร้ายพรรคพวกฝ่ายลูกอิชั้น ลูกอิชั้นคงไม่เอาธนูตัวเอง มาหักเล่นหรอกค่ะ !!!

จิงมิคะ

เข้ามาฮา

XA14
Member

« Reply #57 on: November 11, 2008, 01:04:09 AM »

Sigmund 3rd!

Arosel!!

Aella!!!

David!!!!

หายไปครึ่ง Deck TT^TT

banz||รักที่สุด||สุดที่รัก
Member

Email
« Reply #58 on: November 11, 2008, 01:09:45 AM »

เข้ามาเพื่ออำลาDeck -*-

แบนได้เจ็บจี๊ดๆเลย -*-

Kurei_[คุเร]
Member

« Reply #59 on: November 11, 2008, 01:11:20 AM »

รับทราบครับผม
ทำออกมารอบนี้ผมว่าพี่ๆทีมงานทุกคนมองภาพในอนาคตได้ดีมาก

Pages: 1 [2] 3 4 5  All
  Print  

Jump to: