Summoner Master Forum
September 30, 2024, 09:23:21 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: นครสวรรว์มาคุยกันหน่อยพี่  (Read 7770 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
Art@Nhorn
Member

Email
« Reply #30 on: November 03, 2008, 12:46:58 AM »

คืออย่างน้อย วันศุกร์นี้ รวมพลไว้หน่อยได้ไหม พี่ไม่รุเหมือนกานว่าน้องแต่ละคน จะเลิกเรียนกี่โมง เอาเปงว่า ประมาณ บ่าย 3 โมงตรง พี่จะไปในโรงเรียน

1. เพื่อจะได้ไปคุยกับอาจารย์ฝ่ายปกครอง ว่าจะสามารถมาจัดแข่งที่โรงเรียน วันเสาร์หรืออาทิตย์ได้หรือเป่า
2. อาจจะมีจากบริษัทมาออนทัวร์ที่นครสวรรค์วันที่ 18หรือ 19 ยังไม่แน่นอน จะขอว่าให้เข้าไปจัดในโรงเรียนเลย จะได้หรือเป่า

zuza
Member

Email
« Reply #31 on: November 03, 2008, 02:11:43 AM »

รวมพล

รวมพล

XA14
Member

« Reply #32 on: November 03, 2008, 02:19:19 AM »

ถ้าไม่ได้สถานที่คงลำบากแน่  ไม่รู้ว่าที่นั้นจะมีที่ให้เราไหม  ไม่จำเป็นต้องในโรงเรียนก็ได้นะ  ที่สวนสาธารณะอะไรก็ได้  พอมีไหม

สวนสาธารณะหรอครับ!? มีอุทยานสวรรค์ครับผม หรืออีกชื่อคือหนองสมบูรณ์

โต๊ะไม้หินอ่อนมีแน่ๆ แต่น่าจะร้อนหน่อย(ถึงปานกลาง ถึงมาก -_-)

เป็นศูนย์รวมด้วย คนเยอะ ๆ คนไปออกกำลังกายน่ะนะ - -"

ยังไงก็ลองตัดสินใจดูนะครับ ^^

คืออย่างน้อย วันศุกร์นี้ รวมพลไว้หน่อยได้ไหม พี่ไม่รุเหมือนกานว่าน้องแต่ละคน จะเลิกเรียนกี่โมง เอาเปงว่า ประมาณ บ่าย 3 โมงตรง พี่จะไปในโรงเรียน

1. เพื่อจะได้ไปคุยกับอาจารย์ฝ่ายปกครอง ว่าจะสามารถมาจัดแข่งที่โรงเรียน วันเสาร์หรืออาทิตย์ได้หรือเป่า
2. อาจจะมีจากบริษัทมาออนทัวร์ที่นครสวรรค์วันที่ 18หรือ 19 ยังไม่แน่นอน จะขอว่าให้เข้าไปจัดในโรงเรียนเลย จะได้หรือเป่า

รวมพลด้วย ๆ ๆ

พี่หนอนครับ ม.ปลายน่าจะเลิก 4 โมงทุกห้องนะ เหอะๆ - -"

แต่ ม.ต้น ก็มีเล่นเหมือนกัน

แล้วเจอกันครับผม ^^

Fantasia
Member

« Reply #33 on: November 03, 2008, 11:52:18 AM »

แนะนำตัวคร้าบ.....

ผมก้อเด็กคอนหวันนะครับ...แต่ตอนนี้มาทำงานอยู่อยุธยา
คิดถึงตอนการ์ด SMN ที่นครสวรรค์รุ่งๆ จัง ไม่รู้น้องๆ จาทันหรือเปล่า
ถ้ากลับไปนครสวรรค์คงได้เอาการ์ดไปเล่นกันนะครับ...

เด็กคอนหวัน สู้..สู้
« Last Edit: November 03, 2008, 11:55:26 AM by Fantasia » Logged

Art@Nhorn
Member

Email
« Reply #34 on: November 03, 2008, 05:29:00 PM »

โอเค งันวันศุกร์นี้ พี่จะเข้าไปประมาณ 3 โมงกว่าๆ

แล้วเจอกันที่ ตรงโต๊ะหินอ่อน อ.โชติ(ถูกหรือเป่าไม่รุไม่ใช่เด็กโรงเรียนชาย) แล้วพาพี่ไปห้องฝ่ายปกครองด้วย เด๋วจะเข้าไปคุยกับ อ.

แล้วคุยเส็ดจะมานั่งเล่น + โมเด็คกันแล้วกันน้อ แต่ออกตัวไว้ก่อนพี่ไม่เก่งเท่าไหร่นะ

XA14
Member

« Reply #35 on: November 04, 2008, 12:23:24 AM »

แนะนำตัวคร้าบ.....

ผมก้อเด็กคอนหวันนะครับ...แต่ตอนนี้มาทำงานอยู่อยุธยา
คิดถึงตอนการ์ด SMN ที่นครสวรรค์รุ่งๆ จัง ไม่รู้น้องๆ จาทันหรือเปล่า
ถ้ากลับไปนครสวรรค์คงได้เอาการ์ดไปเล่นกันนะครับ...

เด็กคอนหวัน สู้..สู้

ผมว่าผมทันนะครับ ช่วงนั้นที่ร้านโลกการ์ตูนกำลังบูมSMNมาก แทบจะมีแข่งทุกเดือน

ไปดูอย่างเดียว ตอนนั้นยังอ่อนหัดนัก (ตอนนี้ก็ยังไม่ค่อยต่าง 555+)

ถ้ากลับมาเมื่อไหร่ หวังว่าคงได้เล่นการ์ดกันเช่นกันครับ ^^

โอเค งันวันศุกร์นี้ พี่จะเข้าไปประมาณ 3 โมงกว่าๆ

แล้วเจอกันที่ ตรงโต๊ะหินอ่อน อ.โชติ(ถูกหรือเป่าไม่รุไม่ใช่เด็กโรงเรียนชาย) แล้วพาพี่ไปห้องฝ่ายปกครองด้วย เด๋วจะเข้าไปคุยกับ อ.

แล้วคุยเส็ดจะมานั่งเล่น + โมเด็คกันแล้วกันน้อ แต่ออกตัวไว้ก่อนพี่ไม่เก่งเท่าไหร่นะ

มีการฟอร์มว่าไม่เก่งอีกนะ - -"

แค่Deckรับแขกก็แทบจะเอาตัวไม่รอดแล้ว

แถมชนะได้ด้วยการตุ๋ย ๆ ตอด ๆ -3-

เจอDeckจริง สู้ไม่ได้สักนิดน้อย . . .

แล้วเจอกันครับผม ^^"

angledemon
Member

Email
« Reply #36 on: November 04, 2008, 10:41:20 AM »

ถ้ามีคนเยอะน่าสนุกอาจจะไปเล่นด้วยอีกคนนะ
แต่ว่าตอนนี้อยู่พิดโลก อิอิ

Fantasia
Member

« Reply #37 on: November 04, 2008, 02:08:07 PM »

เดี๋ยวนี้ที่ นครสวรรค์ ยังมีร้านการ์ด SMN อยู่บ้างป่าวครับ...

แล้วตอนนี้ที่คอนหวัน มีคนเล่นการ์ดซัม อยู่เยอะมั้ย  ส่วนใหญ่เล่นกันอยู่แถวไหนอ่ะ...

Rattikarn
Judge
Member

« Reply #38 on: November 04, 2008, 10:40:06 PM »

หลังจากอาทิตย์นี้SMNนครสวรรว์จะ บูม  ;D ไว้เจอกันครับ

DemonicRyunen
Member

Email
« Reply #39 on: November 04, 2008, 10:52:18 PM »

เดี๋ยวนี้ที่ นครสวรรค์ ยังมีร้านการ์ด SMN อยู่บ้างป่าวครับ...

แล้วตอนนี้ที่คอนหวัน มีคนเล่นการ์ดซัม อยู่เยอะมั้ย  ส่วนใหญ่เล่นกันอยู่แถวไหนอ่ะ...

ร้าน การ์ด หรอ ครับ

มี อยู่ ประมาน 2 ร้าน อ่ะ ครับบ

คือ มาน เป็น ร้าน เช่า การ์ตูน เป็น หลัก

แต่ มี ซอง ให้ จับ อ่ะ ครับ

อยาก เล่น การ์ด กับ พวก พี่ๆ มาก เรย ครับ

ตอน นี้ ก่ะ ลัง รวม พล  ก่ะ พวก เด็กๆ มา เล่น กัน

จะ รอ นะ ครับ

^^

Art@Nhorn
Member

Email
« Reply #40 on: November 04, 2008, 11:26:13 PM »

วันศุกร์นี้คนไม่เยอะไม่เปงราย แค่แกนนำคนที่สามารถติดต่อเพื่อนได้ มาก็พอ

แต่วันเสาร์ขอคนเยอะๆๆเพื่อนแข่ง เอาโปรโมไปเยอะ อยากแจกน้องๆๆทุกคน วันศุกร์จะบอกอีกทีว่า จะแข่งกี่โมงที่ไหน

Fantasia
Member

« Reply #41 on: November 04, 2008, 11:54:41 PM »

ร้าน การ์ด หรอ ครับ

มี อยู่ ประมาน 2 ร้าน อ่ะ ครับบ

คือ มาน เป็น ร้าน เช่า การ์ตูน เป็น หลัก

แต่ มี ซอง ให้ จับ อ่ะ ครับ

อยาก เล่น การ์ด กับ พวก พี่ๆ มาก เรย ครับ

ตอน นี้ ก่ะ ลัง รวม พล  ก่ะ พวก เด็กๆ มา เล่น กัน

จะ รอ นะ ครับ

^^

ชื่อร้านอารายมั่งอะ..และอยู่แถวไหนหรือครับ...

วันศุกร์นี้คนไม่เยอะไม่เปงราย แค่แกนนำคนที่สามารถติดต่อเพื่อนได้ มาก็พอ

แต่วันเสาร์ขอคนเยอะๆๆเพื่อนแข่ง เอาโปรโมไปเยอะ อยากแจกน้องๆๆทุกคน วันศุกร์จะบอกอีกทีว่า จะแข่งกี่โมงที่ไหน

เสียดายจัง..เสาร์-อาทิตย์นี้มะได้กลับคอนหวันด้วยสิเรา...

zuza
Member

Email
« Reply #42 on: November 05, 2008, 01:13:32 AM »

เฮอๆเดคผมยังจัดไม่เสดเลย

เล่นเดคเก่ากึกไปก่อนล่ะกัน

เด๊ยวsmnคอนหวันบูมเเน่ๆ

smnจงเจริญ วู้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ;D

DemonicRyunen
Member

Email
« Reply #43 on: November 05, 2008, 01:29:31 AM »

มี ร้าน อุ๊บ จุ๊บ ร้าน เช่า การ์ตูน ข้างๆ รรร

ร้าน นี้ มี แต่ ซอง ให้ จับ อ่ะ ครับ

ส่วน อีก ร้านน อยู่ แถวๆ โย่ง อัน

ชื่อ ร้าน น้อง อัพ อ่ะ ครับ

เหมือน ร้าน นี้ เคย ลง ไวเซอร์ ด้วยย

พี่ เจ้า ของ ร้าน เค้า ก้อ สนับสนุน เด็กๆ ดี อ่ะ ครับ

สั่งๆ ซื้อ ซอง แระ ไวเซอร์  ได้ ที่ ร้าน นี้ เรย อ่ะ ครับ

XA14
Member

« Reply #44 on: November 05, 2008, 01:37:36 AM »

ถ้ามีจัดแข่งจริง ๆ

ไงไงก็ต้องเกน Mp เยอะ ๆ ไม่ช่ายแระ ๆ - -"

เกณคนไปเล่นเยอะ ๆ เดี๋ยวถ้ากระแสตอบรับดี เขาจะได้มาจัดบ่อย ๆ ^^"

Art@Nhorn
Member

Email
« Reply #45 on: November 05, 2008, 03:04:13 AM »

มาคุยกันที่กระทู้นี้นะต่อไปนี้

http://www.santoninogame.com/yabb/index.php?topic=45632.0

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: