Summoner Master Forum
September 29, 2024, 07:28:44 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: ผู้เข้ารอบชิงชนะเลิศ School Championship ปี 3 รายงานตัวด้วยครับ  (Read 12307 times)
0 Members and 12 Guests are viewing this topic.
Photo_A
Magna Judge & SMORT
Member

« on: September 16, 2008, 11:10:22 AM »

รายชื่อผู้เข้ารอบชิงชนะเลิศ School Championship ปี 3
รายงานตัวด้วยครับ โดยการโพสท์ชื่อโรงเรียน
หรือ โทรมาที่
089-204-สี่280 

*** ผู้เข้าแข่งขันรอบชิงฯ ทุกคน จะต้องแต่งชุดนักเรียนอย่างถูกต้อง หากผู้เข้าแข่งขันแต่งชุดนักเรียนไม่ครบ ทางบริษัทฯ ของดการแจกรางวัลแก่บุคคลนั้นๆ ***

สถานที่แข่งขันรอบชิงชนะเลิศ
ศูนย์การค้า Century The Movie Plaza อนุเสาวรีย์ชัยฯ
วันอาทิตย์ที่ 26 ตุลาคม พ.ศ. 2551
11.00 น.   เปิดลงทะเบียนแข่ง

โดยรูปแบบการแข่งขัน
ภายใน 1 ทีม จะมี 4 คน (สำรอง 1 คน)
การแข่งขันจะเป็นแบบทีม โดยการแพ้ชนะต่อรอบคือผู้เล่นในทีมต้องชนะ 2 ใน 3
ที่สำคัญในงานนี้ตลอดเวลาที่ทำการแข่งขันต้องใส่ชุดพละของทางโรงเรียนแบบครบถ้วนด้วย
มิฉะนั้นจะขอสงวนสิทธิในการตัดสิทธิของรางวัลที่ได้รับ

โรงเรียนอัสสัมชัญบางรัก*
อภิเดช  จันตรปฐมพรกิจ
พงศกร  วัชระไฟโรจน์
จิรัฎฐ์  บุญอำนวยวิทยา
ศศวัตร  พิพัฒนติกานันท์

โรงเรียนวัดสุทธิราราม*
เกรียงไกร  ภู่มะณี
วิสุทธิ์  รวีโรจน์ธนัท
อดิศร  ธรรมสุจริตกุล
ณัฐพงษ์  วัฒนเทศานันท์

โรงเรียนอัสสัมชัญธนบุรี
อภิพร  สิงหโกธินท์
ไชยภพ  พงษ์ทรัพย์เจริญ
กรณ์  บรรธจรรยา
ปิยะรัฒน์  นิ่มเล็ก

โรงเรียนวัดไตรมิตร*
ธีรพงษ์  บุยธนุวัฒน์
ภิรวัฒน์  สุจริตนรากร
ยุทธนา  สุวรรณยืน
ภควัต  กิตติชีวเวช

โรงเรียนบดินเดชา 2*
ปบน  คำธิหดี
ภัทร  พธานุสร
กฤษณ์  ทองช่วย
ณัฐพงศ์  เพ็งประเสริฐ

โรงเรียนหอวัง*
วสุพล  โอศิริพันธ์
ชัชพล  ซึมใส
วิทวัส  สุรรัตนสกุล
ธนานพ  ทองถาวร

โรงเรียนเตรียมอุดมน้อมเกล้า
ธีรภัทร  พฤกษาพันธ์
ธนพล  หัตถภูมิเกษตร
ธารากร  ลิ้มสุวรรณ์
อธิพงษ์  วุฒิถิรสกล

โรงเรียนเตรียมอุดมพัฒนาการ*
พีรณัฐ  ยุทธโกวิท
ปริญญ์  รังษิรุจิ
จิรภัทร  วิชญพงค์
ชนม์ชนก  ไวทยาชีวะ

โรงเรียนอัสสัมชัญ สมุทรปราการ
ก้องภพ  วงศ์พัฒนานุกุล
กำชัย  โลเกศกระวี
มงคล  บุณยอมรรัตน์
เมธา  บุณยอมรรัตน์

โรงนียนสวนกุหลาบ รังสิต
นายอนุวัฒน์ เธีผรสิทธิ์พิศาล
นายโสภณัฐ ไทยวานิช
นายอานนท์ อนันต์วัฒนชัย
ธงชัย ศรภควัฒน์

โรงเรียนอุดมศึกษา
ณัชพล  รวยอาจิณ
พศิน  สิวะอมรรัตน์
วนพรรษ  รัตนกุล
สรวิศ  ปาณัณณพ

โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์*
ณัฐวุฒิ   ศรุติภัทร
สาธิต  ลิมป์อำไพมาศ
อนันต์  แก้วอะดิษฐ์
เจษฎา  พุ่มอ่อน (วศิน   ชุติเดชพาณิตย์)

โรงเรียนสวนกุหลาบ นนทบุรี*
ณัฐพล   ดุรงค์ฤทธิ์ชัย
ธนพ    คำปาทิพย์
ศักดิ์เมธ    ไชยาศิริศิลป์
ณัฐดนัย โรจนกุล

โรงเรียนชลราษอำรุง*
บุณยภัทร  มสัสสัตตา
พีระพงษ์  เวศรานุรักษ์
ธนัช  ชัยจินดารัตน
พชร  พิรกกุลวานิช

โรงเรียนสาธิตราชภัฎนครปฐม
ณภัทร  มหาสุข
คณาวุฒิ  คณาคุปต์
ฐนกร  ปมาณิกบุตร
อนุชิต  ศาอุรัมย์

โรงเรียนเทพศิรินทร์
พรเสก     มายุรักษ์
ญาณ์สิทธิ์    รังระวีวรรณ
ชุติพัฒน์    ชัย
จิรทีปต์    หอละเอียด

โรงเรียนบางปะกอก
ภูเดช    อุ่นจิตติ
สิทธิชัย   เลิศหัตถกรสาธิต
เฉลิมพล    เลิศบำรุงสุข
กฤติน    รุจิวรากุล

โรงเรียนกรุงเทพคริสเตียน*
ภูริเดช ลาภมหานนท์
เปเป้ อรุณานนท์ชัย
รัชชานนท์ รุจิเรข
ภวัต ศรีโปดก

โรงเรียนโยธินบูรณะ*
สรวิศ  เศวตกิติธรรม
ชาญวิทย์  วัชระดนัย
สินธัช  วงศ์อุทุม
อริยธัช  ดวงมณ๊

โรงเรียนสารวิทยา
พงศ์ปณต  จิตตวิมล
สถาพร  นันทไพบูลย์
วนวิชร  วิเชียรนพรัตน์
สมบูรณ์  เฉยสวัสดิ์

* หมดเขตการแข่งขันรอบคัดเลือก วันที่ 30 กันยายน 2551 นี้นะครับ
* หากมีข้อสงสัย สามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 089-204-4สอง80 ปุ๊
« Last Edit: October 24, 2008, 12:58:05 AM by Photo_A » Logged

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #1 on: September 16, 2008, 05:00:11 PM »

นึกถึงปีที่แล้วจัง
เหมือนที่เคยเจอกันจะผ่านเข้ารอบมาก็หลายคนอยู่

ถ้าคริสเตียนลงแข่งก็เต็มที่น่อ สู้ๆ

ohm13
Member

Email
« Reply #2 on: September 17, 2008, 08:36:28 PM »

ถ้าไปไม่ได้ เอาคนอื่นไปแทนได้มั้ยครับ ติดค่าย สสวท

Photo_A
Member

« Reply #3 on: September 18, 2008, 11:37:38 PM »

ถ้าไปไม่ได้ เอาคนอื่นไปแทนได้มั้ยครับ ติดค่าย สสวท

ได้ครับ แต่ต้องเป็นบุคคลโรงเรียนเดียวกันนะครับ
อย่างไรแล้วขอชื่อของคนที่จะมาแทนด้วย และมาแทนใคร ด้วยครับ

ohm13
Member

Email
« Reply #4 on: September 19, 2008, 01:06:46 AM »

ได้ครับ แต่ต้องเป็นบุคคลโรงเรียนเดียวกันนะครับ
อย่างไรแล้วขอชื่อของคนที่จะมาแทนด้วย และมาแทนใคร ด้วยครับ
ยังไม่ได้หาคนไว้เลยอะครับ แล้วยังไม่แน่ใจตารางค่ายด้วย สามารถแจ้งเปลี่ยนได้อย่างช้าวันไหนครับ

Photo_A
Member

« Reply #5 on: September 19, 2008, 01:17:59 AM »

ยังไม่ได้หาคนไว้เลยอะครับ แล้วยังไม่แน่ใจตารางค่ายด้วย สามารถแจ้งเปลี่ยนได้อย่างช้าวันไหนครับ

ก่อนวันแข่ง 1 สัปดาห์ ครับ

MarvinSank
Member

Email
« Reply #6 on: September 20, 2008, 03:17:38 AM »

มีชื่อผมด้วย..... ย้ากกกกกกกกกกกกกกกก

ไปหมดและกระจิตกระใจจะสอบ

SCHOOL CHAMPIONSHIP ที่ 1 ต้องเปนโรงเรียนเรา
Member

« Reply #7 on: September 20, 2008, 01:11:56 PM »

โรงเรียนโยธินบูรณะ
(อย่าลืมส่งใบสมัครด้วยนะครับ)

เดวจะไปส่งร้าน นิปปอน วันที่ 28นะครับ  ขออภัยที่ลาดช้า 

!~DoRaEmOn~!
Member

« Reply #8 on: September 20, 2008, 04:36:06 PM »

ที่คริสเตียนเลื่อนวันเเข่งได้มั้ย T-T    มันใกล้สอบอะมะมีคนไปเลยมีเเค่ 5 คนเอง

Photo_A
Member

« Reply #9 on: September 22, 2008, 12:17:26 AM »

ที่คริสเตียนเลื่อนวันเเข่งได้มั้ย T-T    มันใกล้สอบอะมะมีคนไปเลยมีเเค่ 5 คนเอง

เลื่อนเป็นวันที่เท่าไรครับ แต่ห้ามเกิน วันที่ 30 ก.ย. นะครับ

NoXMagiS
Member

« Reply #10 on: September 22, 2008, 09:39:16 PM »

เลื่อนเป็นวันที่เท่าไรครับ แต่ห้ามเกิน วันที่ 30 ก.ย. นะครับ

ใกล้เกินแระ

555+

กท ที่1 ปีที่แล้วนิ สู้ๆ

ปล. ชิส์ คราวที่แล้วไม่ได้แข่งกับ กท คนแข่งก็ไม่ครบ เซงงงงงงง

Member

« Reply #11 on: September 23, 2008, 12:20:11 AM »

ใกล้เกินแระ

555+

ปล. ชิส์ คราวที่แล้วไม่ได้แข่งกับ กท คนแข่งก็ไม่ครบ เซงงงงงงง
ได้แข่งกันก็ดี แต่เราคงเจอเด๊คคาร์น+ทราเฮิร์นเหมือนเดิม แต่อาจเป็นคนละเวอชั่น ตอบรอบรองฯรุมแย่งจะฆ่าเราทั้งคู่ ส่วนอีก2คนที่เหลือจะเจออะไรนั้น ช่างหัวมัน-*-
รางวัลของอัสสัมปีที่แล้วยังดีกว่าคริสเีตียนเลยไม่ใช่เรอะ-*-

ปีนี้สู้ๆ(ถ้าส่ง) ถ่าแข่งไม่ทัน ส่งชื่อแบบปีพี่ไปเลย ไม่สามารถจัดเวลา+สถานที่สำหรับการแข่งได้

zealotzephyr
Member

Email
« Reply #12 on: September 24, 2008, 02:15:17 AM »

สะ....สะ.... ส.ก.น.

SCHOOL CHAMPIONSHIP ที่ 1 ต้องเปนโรงเรียนเรา
Member

« Reply #13 on: September 29, 2008, 02:39:22 PM »

(อย่าลืมส่งใบสมัครด้วยนะครับ)

เดวจะไปส่งร้าน นิปปอน วันที่ 28นะครับ  ขออภัยที่ลาดช้า 

ไปส่งเรียบร้อยแล้วนะคับ

NoXMagiS
Member

« Reply #14 on: September 29, 2008, 09:26:07 PM »

ใกล้เกินแระ

555+

ได้แข่งกันก็ดี แต่เราคงเจอเด๊คคาร์น+ทราเฮิร์นเหมือนเดิม แต่อาจเป็นคนละเวอชั่น ตอบรอบรองฯรุมแย่งจะฆ่าเราทั้งคู่ ส่วนอีก2คนที่เหลือจะเจออะไรนั้น ช่างหัวมัน-*-
รางวัลของอัสสัมปีที่แล้วยังดีกว่าคริสเีตียนเลยไม่ใช่เรอะ-*-

ปีนี้สู้ๆ(ถ้าส่ง) ถ่าแข่งไม่ทัน ส่งชื่อแบบปีพี่ไปเลย ไม่สามารถจัดเวลา+สถานที่สำหรับการแข่งได้

เหอๆๆๆ ปีนี้รุ่นน้องมะรุ้จะพึ่งได้รึป่าวเลย -_-a

~TheProFace~
Member

Email
« Reply #15 on: October 05, 2008, 09:15:02 PM »

โรงเรียนชลราษฎรอำรุง รายงานตัวครับ

เอ่อ อยากทราบว่า คนในทีมไปไม่ได้เนี่ย เราจะขอเปลี่ยนตัวได้ไหมครับ

เขาติดธุระพอดีครับ

ถ้าเปลี่ยนได้บอกด้วยนะครับ จะนำรายชื่อมาให้

Photo_A
Member

« Reply #16 on: October 06, 2008, 02:43:34 PM »

โรงเรียนชลราษฎรอำรุง รายงานตัวครับ

เอ่อ อยากทราบว่า คนในทีมไปไม่ได้เนี่ย เราจะขอเปลี่ยนตัวได้ไหมครับ

เขาติดธุระพอดีครับ

ถ้าเปลี่ยนได้บอกด้วยนะครับ จะนำรายชื่อมาให้

เปลี่ยนตัวได้ครับ และต้องเป็นหนึ่งในผู้ที่ร่วมแข่งรอบคัดเลือกมาแล้วครับ

Sun Ce
Member

« Reply #17 on: October 06, 2008, 02:47:04 PM »

ใกล้เกินแระ

555+

เหอๆๆๆ ปีนี้รุ่นน้องมะรุ้จะพึ่งได้รึป่าวเลย -_-a
ปีที่แล้วที่4 ปีนี้ที่เท่าไรดี เหอๆๆ

Z@R Wh@T this I LoVE BERserKER
Member

Email
« Reply #18 on: October 08, 2008, 12:18:03 AM »

ใกล้เกินแระ

555+

ปีที่แล้วที่4 ปีนี้ที่เท่าไรดี เหอๆๆ

ที่ 1ไง55

papapupu
Member

Email
« Reply #19 on: October 08, 2008, 01:52:49 PM »

>>โรงเรียนไตรมิตร<<  รายงานตัวคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Member

« Reply #20 on: October 08, 2008, 01:57:01 PM »

GoldenWerewolf
Member

Email
« Reply #21 on: October 08, 2008, 02:41:27 PM »

~โรงเรียนวัดสุทธิวราราม~  มารายงานตัวแร้วขอรับ

superman202
Member

Email
« Reply #22 on: October 08, 2008, 09:10:47 PM »

คือผมไม่ค่อยได้ติดตามข่าวอ่ะครับ

จะลงเเข่ง(ปีหน้า)ต้องทำยังไงเหรอส่งใบสมัครหรือรอโควต้า

Photo_A
Member

« Reply #23 on: October 09, 2008, 01:25:21 AM »

คือผมไม่ค่อยได้ติดตามข่าวอ่ะครับ

จะลงเเข่ง(ปีหน้า)ต้องทำยังไงเหรอส่งใบสมัครหรือรอโควต้า

เรื่องกำหนดการแข่ง จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

Hirasaka Kayuki
Member

« Reply #24 on: October 09, 2008, 01:31:01 AM »

โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

รายงานตัว

พร้อมทุกเมื่อ ฮ่าๆๆ

ohm13
Member

Email
« Reply #25 on: October 09, 2008, 02:01:13 AM »

โรงเรียนบดินทรดชา2 รายงานตัวครับ

black16
Member

« Reply #26 on: October 11, 2008, 12:39:53 AM »

โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์  รายงานตัวครับ

ข้อถามหน่อยว่าในทีมเดียวกันใช้Deckซ้ำกันได้ไหมครับ?

Photo_A
Member

« Reply #27 on: October 11, 2008, 01:03:43 AM »

โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์  รายงานตัวครับ

ข้อถามหน่อยว่าในทีมเดียวกันใช้Deckซ้ำกันได้ไหมครับ?

ได้ครับ

Member

« Reply #28 on: October 11, 2008, 04:27:15 AM »

ก.ท คริสเตียน...
เล่นบอร์ดกันมั้ยหว่า-*-

!~DoRaEmOn~!
Member

« Reply #29 on: October 11, 2008, 03:53:57 PM »

ก.ท คริสเตียน...
เล่นบอร์ดกันมั้ยหว่า-*-
กรุงเทพคริสเตียนรายงานตัวครับ 

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: