Summoner Master Forum
October 07, 2024, 03:12:50 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: โรงเรียนโยธินนะครับ  (Read 1593 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
~~~KASIDEJPEAT~~~
Member

Email
« on: September 06, 2008, 02:48:04 AM »

ผมคือนักเรียนโยธินอยู่ชั้นม.3
คือว่าได้ไปอ่านกระทู้ที่โพสไว้ผมก็ไม่รู้เรื่องหรอกนะครับ
ไอ้เรื่องย้ายอ่ะครับ

แล้วก็วันที่15ที่นักเรียนไปประท้วงกันม.3ทั้งระดับก็ติดงานวิทย์เลยไม่ได้เข้าร่วม

แล้วสรุปว่าโรงเรียนจะย้ายไหมครับ

ผมไม่อยากให้ย้ายเลยครับ
ผมประทับใจโรงเรียนนี้มากเลยครับตั้งแต่สอบเข้ามา
เป็นโรงเรียนที่ดีมาก

ในความรู้สึกของผมตอนเข้ามาก็ประทับใจหลายๆอย่างก็เช่น
1.โรงเรียนใหญผมอยากไปโรงเรียนทุกวัน
เป็นโรงเรียนที่ดีเกือบทุกด้านเลยละครับ

Zairen Verotzard, [ Bibliophobia ]
Member

« Reply #1 on: September 07, 2008, 10:09:11 PM »

ณ ปัจจุบันกาล แนวโน้มที่จะถูกย้ายนั้นลดลงไปมากพอสมควรแล้วครับ

ค่อนข้างน่าชื่นใจอยู่เหมือนกัน

แต่ต้องยืนกรานอุดมการณ์ของเรานะครับ

เราทำทุกอย่างด้วยความบริสุทธิ์ใจ ไม่มีใครให้การสนับสนุนจากเรื่องใด

พี่ก็รักโรงเรียนครับน้อง  :)

Pages: [1]
  Print  

Jump to: