Summoner Master Forum
October 07, 2024, 01:32:00 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ปัญหาของความรักที่เพื่อนๆมั่กจะเป็น  (Read 2171 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
Sostopper
Member

Email
« on: August 03, 2008, 05:31:13 PM »

ส่วนใหญ่ผุ้ชายอาจจะไปชอบผู้หญิงก่น(อันนี้พูดเกี่ยวกับโดยรวม)ถ้าคุณจะจีบเขาโดยที่ไม่เคยรุ้จักกันมาก่อนคุณจะทำยังไงรึครับ

และถ้าเขาเรียนเก่งกว่า รวยกว่า น่าตาดีกว่า มีผู้ชายเท่มาจีบๆเยอะๆคุณจะทำยังไง

ปล.ผมเคยเลิกกับผู้หญิงคนนึ่งนะผมไปจีบเขาก่อนแล้วติดด้วย  แต่หลังจาก3เดือนต่อมาผมก็เลิกกับเขาเพราะเขาหยิ่งในเวลาอีก4เดือนเขามาขอคืนนดีกับผมเป้นพวกคุณจะทำยังไงถ้าหญิงคนนั้นเป้นคนที่คุณถูกใจ

Lord_Jack
Member

Email
« Reply #1 on: August 03, 2008, 10:09:54 PM »

เข้าไปชวนคุยครับ แล้วก็ไปขอเมลล์ กันดื้อๆเลย แล้วที่เหลือไปคุยต่อในเมลล์ที่ขอมานะครับ

และก็จะคืนดีรึเปล่าก็สำหรับผมก็คืนดีครับ(แบบไร้เหตุผล)

✖BookMan junior✖
Member

Email
« Reply #2 on: August 04, 2008, 01:13:41 AM »

พิจารณาถึงหนังหน้าตัวเองก่อนคับ      จากนั้นก็นึกในใจว่า "ทุกสิ่งในโลกไม่มีคำว่าบังเอิญ จะมีก็แต่พรหมลิขิตเท่านั้น" แล้วก็ปลงซะ ว่าถ้าเค้าคู่ควรกับเราจริง ยังไงซะ พรหมลิขิตก็ต้องลากเส้นทางของทั้งสองคนให้มาพบกันจนได้ครับ จะดิ้นรนไปมากมายยังไง ถ้าฟ้าไม่ลิขิตเรามาคู่กัน ถึงแต่งกันไปวันนึงก็ต้องมีเลิกรา

ปล.อันนี้ต้องใช้วิจารญาณในการตัดสินด้วยนะคับ  เลือกคู่ผิดคิดจนตัวตายนะคับผม

Red Hot Chili PepperS๛
Member

Email
« Reply #3 on: August 04, 2008, 01:16:58 AM »

ต้อง อีโก้ เยอะๆใว้ครับ 555+

Sostopper
Member

Email
« Reply #4 on: August 04, 2008, 09:00:38 PM »

ผมเคยเล่นการ์ดSMNกับพี่เขา(พี่ขอแฟน)อ่ะครับแล้วผมแพ้ (ทำไงได้อ่า เด็คมาตินของผมเจอเด็คแซคซอนอ่ะของพี่เขาผมก็แย่เดะ)           หลังจากนั้นเขาก็ไม่ค่อยได้คุยกับผมอีกเลย

อีก3เดือนผมไปเล่นพี่เขาใหม่ทีนี้ชนะ4แพ้1อ่ะครับ เขาเลยคุยกับผมบ้าง
« Last Edit: August 04, 2008, 10:36:30 PM by Sostopper » Logged

boy
Member

Email
« Reply #5 on: August 04, 2008, 09:24:33 PM »

ต้องวางแผนอย่างแยบยลซ่อนกงเล็บอันคมกริบเอาไว้ครับ!!!!     
อย่างตอนนี้ผมก็ช่วยเพื่อนของผมที่ร.ร.วางแผนรวบรัดรักให้เพื่อนผมกับคนที่เพื่อนผมชอบทั้ง 2 คนครับ   

Pages: [1]
  Print  

Jump to: