Summoner Master Forum
October 02, 2024, 07:22:33 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ถามเกี่ยวกับซองการ์ดที่จะออกมาใหม่(หลังจากเอกซ์โซดัลอ่ะครับ)  (Read 2081 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
Sostopper
Member

Email
« on: June 30, 2008, 07:01:18 PM »

ขอถามหน่อยได้ไหมครับว่าจะจัดออกมาในลักษณะตรงข้ามจาก รีเวเลชั่นรึเปล่าครับเพราะตอนนี้กระแสเทพนี่มีมากจนเกินไปทำให้พวกอีวิลได้รับความเดือดร้อนกันทั่วหน้าจึงอยากจะถามว่าจะมีแบบอีวิลล้วนๆรึเปล่าอ่ะครับเพราะว่าจากปัจจุบันมีเพื่อนโต้แย้งกันมามากเนื่องจากเด็คอีวิลล้วนอย่าง ซิน
พอมาเจอเด้คของมีคาแอลทำให้เล่นไม่ขึ้นแล้วเล่นยากมากอ่ะครับ

จึงจะถามว่าจะมีชุดที่ออกมาแล้วมีแต่อีวิวอ่ะเปล่าครับ

ขอบคุณทางบริษัทล่วงหน้า

Jessy
Member

« Reply #1 on: June 30, 2008, 08:08:28 PM »

เทพเยอะจริงๆ ผมคิดว่าชุด 8 ปี ทำการ์ดปีศาจล้วนออกมาเอาใจ ชาวสีดำบ้างก้อนะ

Sostopper
Member

Email
« Reply #2 on: June 30, 2008, 09:14:04 PM »

รับผมกคิดว่าอย่างงั้นเหมือนกันดูจากการทำชุด7ปีที่ผ่านมานี่รู้สึกว่า   กะเอาให้ปีศาจเล่นไม่ได้เลยทีเดียวนะครับเพราะรู้จากอัลเบลิตี้ที่เห้นจะต่อต้านปีศาจอย่างแบบทิ้งกันไม่เห็นฝุ่นเลยอ่ะครับ

สงครามระหว่างเทพกับปีศาจเลยทีเดียวนะครับหุหุถ้าออกมานะอยากจะให้ทำเหมือนกันแหละ(อันนี้ขอเพิ่มเติมนิดนึงนะอาจจะเห้นแก่ตัวไปหน่อยคืออยากให้มีการ์โสริมมาตินเพิ่มอ่ะจ้า)

เซนต์ แมกนัส
Administrator
Member

« Reply #3 on: July 01, 2008, 03:02:16 AM »

เผ่าและอาชีพต่างๆยังเล่นได้ดีอยู่ครับ  :D

ชุดปีศาจมากๆเคยทำมาตั้งนานแล้วครับตั้งแต่นีโอ2 เพิ่งจะเคยมีการทำชุดที่มีทูตสวรรคืมากๆคือชุด Revelation ครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: