Summoner Master Forum
October 07, 2024, 08:26:41 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2 3 ... 6  All
  Print  
Author Topic: Charity Boy of Alana ^^"  (Read 42222 times)
0 Members and 42 Guests are viewing this topic.
the St. of Amara
Member

Email
« on: June 10, 2008, 12:59:31 AM »

1.หากอีกฝ่ายร่าย Br.Gregory ,the Little Deacon หา
   St.Alana 's Veil มาแปะให้ Alana ,the Princess of Annedisonge
   เราใช้ Nebaukua ยกเลิก Ability Seal ใบอื่นใส่ Alana แล้ว
   จะเกิดอะไรขึ้นครับ?

2.Dancer ที่เข้ามาในสนามจากกองการ์ดสามารถทำการ Dancing ได้เลยหรือเปล่าครับ

3.หากร่าย Tierra ,the Sword of Earth ให้กับ Tharan Esta , the Tamer แล้ว
   เราสั่ง Tharan ใช้สกิลทำให่ค่าพลัง Df = At Tharan นั้นจะได้ At + 4 รึเปล่าครับ?

Wyvern
Administrator
Member

« Reply #1 on: June 10, 2008, 05:52:15 PM »

1.​St.Alana 's Veil ยังคงติดอยู่กับ Alana ,the Princess of Annedisonge ครับ

2.ถ้า Effect ที่ให้นำเข้ามาไม่ได้บอกว่าให้เอามาที่ Line ไหนจะไม่สามารถ Dancing ได้ครับ
   แต่ถ้า Effect มีกำหนดไว้ว่าให้เอาเข้ามาที่ At หรือ Df Line จะสามารถ Dancing ได้ครับ

3.​ถ้าร่าย Tierra, the Sword of Earth สำเร็จแล้วค่อยใช้ Skill ของ Tharan ก็จะได้เหมือน At +4 ครับ

Member

Email
« Reply #2 on: June 10, 2008, 11:49:18 PM »

4.ในกรณีของ Berdette Esta ,Golden Bird Enchantress ที่ใช้ Skill Stone
   Seal 2 ใบในสนาม หากอีกฝ่ายใช้ It's No Joke ย้ายสกิลไปที่ซีลอีกใบ
    Berdette  จะหยุดการใช้ Skill เนื่องจากเป้าหมายผิดพลาด?
    หากเราสั่ง Velira Esta ,the Archer โจมตีในท่า Triple Combination
    2 ครั้งใส่ Omicron-O และ Fidelma ,the Prophet Follower
    และอีกฝ่ายใช้ It's No Joke ย้ายเป้าหมายการโจมตีจาก Omicron ใส่
    Nazae ,the Great Oracle
     ถามว่า Velira จะหยุดโจมตีเช่นกันหรือเปล่าครับ?

5. ผู้เล่นทุกคนนำ Seal กลับเข้ากองและแสดง Seal 2 ใบจากนั้น
    นำเข้ามาในสนามเนื่องจาก Ability ของ The Assumption of Alana
      หากอีกฝ่ายเลือก Leraje ,the Torment of War
     และ Holy ,the Altar Boy เข้ามา Leraje จะสูญเสีย Ability
      "เมื่อเข้ามาในสนาม" หรือเปล่าครับ?

6.ใน Wiser มีเขียนว่า สามารถนำการ์ดที่กำหนดต่อไปนี้ไปแลก
   Random Promo ได้โดย Seal 20 ใบ /Mystic 5 ใบ
   โดยการ์ดที่กำหนด มีอยู่ในซอง Neo Prophet และ Merrisia 1 -2
   เป็นต้น
   ในอนาคต จะมีการกำหนดการ์ดที่นำมาแลกในซองอื่นๆเพิ่มมั้ยครับ

7.  "เมื่อต่อสู้ " ไม่มี Step ใช่มั้ยครับ หากจะแทรกอะไร
   ต้องทำเมื่อโจมตีหรอครับ
     และ Ability ใน Seal ต่งๆที่ว่า " เมื่อต่อสู้ " อย่าง Anatanagaraj หรือ
     Alex ,Panna Forest Archer นี่หลังจาก Ability นั้นทำงานไปแล้ว
      จำเป็นต้องมีฝ่ายหนึ่งฝ่ายใดตก Shrine หรือไม่ครับ?
       เพราะอย่าง Alex นี่บอกว่าเมื่อต่อสู้ ... Seal ที่ต่อสู้กับ [ S ] ติด
       Stone Curse จนจบ Subturn หาก Alex มีค่าพลังน้อยกว่า
      ต้องทำลาย Alex หรือไม่ หรือ Seal ที่ตีเข้ามาจะติด Stone
       และหยุดการโจมตีครับ?
     งงมากๆ ^^"  ขอโทษครับที่คำถามออกจะวกวนไปสักนิด   

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆครับที่ตอบ ^^"

Nihil
Member

Email
« Reply #3 on: June 11, 2008, 02:17:17 AM »

4. ไม่หยุดครับ เพราะพวก Skill หลายครั้ง หรือ โจมตีหลายครั้ง เป็นการกระทำทีละครั้งจนครบจำนวน ดังนั้นต่อให้เจอย้ายเป้า ก็เป็นเสมือนการกำหนดเป้าปกติ ทีละครั้งเท่านั้นเงอครับ สรุปกระทำต่อ และย้ายไปยังเป้านั้นครับ

5. ไม่ครับ เพราะผล Leraje ยกเลิก Ability จะทำงานก่อน ทำให้ไม่ได้รับผลของ Holy, the Altar Boy

6. ต้องรอติดตามต่อไปครับ

7. ใช่ครับ ตอนต่อสู้ไม่มี step เว้นแต่จะทำให้เกิดขึ้น เช่น จากการเปลี่ยนโซนของการ์ด (ยกเว้นการนำเข้ามาในสนาม) หรือ การติด Curse ที่ทำให้เกิด step เป็นต้น

การแทรก ปกติจะทำในจังหวะเมื่อ seal โจมตีครับ

กรณี Alex ถือว่าถูกทำลายอยู่ดีครับ เพราะแม้จะติด stone แต่เป็น Step การต่อสู้ที่เช็คผลความถุกต้องของการโจมตีไปเลย จึงโจมตีต่ออยู่ดี

(ability Alex ไม่ได้หวังผลในการให้หยุดตี แต่เพื่อให้ติด Stone ทำให้เกิด step และให้ใช้การืดอื่นแทรก เช่น Molly ใช้ skill ให้ seal ที่ติด stone สูญเสียability เป็นต้นครับ )

Member

Email
« Reply #4 on: June 12, 2008, 12:10:16 AM »

ขออนุญาตถามเกี่ยวกับความเข้าใจของ Berdette และ
Verila อีกนิดนะครับ ^^"

8การใช้ Skill ของ Berdette Esta ต้องหยุดการทำงานลงมั้ยครับ
  หากมีการเปลี่ยนแปลงเป้าหมาย เช่น It's No Joke

9.การโจมตีแบบ 2 Times / 3 Times เป็นต้น
  คือจะต้องเลือกโจมตีทีละใบ ใช่มั้ยครับ
  หาก Seal ที่เราเลือกโจมตีใบแรกมีค่าพลังมากกว่า
  เราจะถูกทำลายและไม่ได้โจมตีต่อไปใช่มั้ยครับ ? 

ขอบคุณนะครับที่ตอบอีกครั้งหนึ่ง ^^"

Nihil
Member

Email
« Reply #5 on: June 12, 2008, 12:18:21 AM »

8. ไม่ครับ ย้ายเป้าหมายหนึ่งไปตาม ผลของ it's no joke

9. โจมตีทีละครั้ง กำหนดเป้าทีละครั้งครับ
(โจมตีใบเดิมซ้ำได้ถ้าใบนั้นยังไม่ตาย)
ให้เข้าใจว่าสั่งทีเดียว โจมตีตาม step จนเสร็จ แล้วย้อนกลับมาโจมตีใหม่ โดยไม่ต้องสั่งซ้ำแล้ว

หากการเทียบพลังทำให้ Seal นั้นถุกทำลายตั้งแต่ทีแรก ก็จะถุกทำลายนำลง shrineไปโดยไม่มีการโจมตีต่อจากนั้นตามาครับ

Member

Email
« Reply #6 on: June 15, 2008, 03:29:22 PM »

10.Charging คืออะไรหรอครับ

อย่างเช่น Charging 3 นี่เป็นยังไงหรอครับ?

Nihil
Member

Email
« Reply #7 on: June 15, 2008, 03:54:47 PM »

Charging / การสะสมพลัง
เป็น Ability สะสม Charge Counter เพื่อใช้ ในการสั่งการต่างๆ Seal สามารถมี Charge Counter มากกว่าที่กำหนดไว้ใน Ability Charging ได้ โดยทั่วไป Seal ที่มี Ability Charging จะได้รับ Charge Counter ใน Check Up Step ของเจ้าของ Seal ใบนั้น หาก Seal มี Charge Counter มากกว่าหรือเท่ากับที่กำหนดไว้ใน Ability  Charging Seal นั้นจะไม่ได้รับ Charge Counter เพิ่มใน Check Up Step ของเจ้าของ Seal ใบนั้น

Charging 3 หมายความว่าสามารถสร้าง Charge ได้ด้วยตัวเองทีละเม็ดใน Check Up Step ของเรา
แต่ถ้าหากมี Charging ถึง 3 แล้ว Ability นี้จะไม่ทำงานไม่สามารถสร้าง Charge ด้วยตัวเองได้อีก

Member

Email
« Reply #8 on: June 15, 2008, 03:59:53 PM »

11.Charge นี่สามารถใช้ Kuku Clock เร่งเพิ่มได้มั้ยครับ

12.แล้ว Charging นี่จะสะสมทุกๆCheck up Step ใช่มั้ยครับ

Nihil
Member

Email
« Reply #9 on: June 15, 2008, 04:39:38 PM »

11. ได้ครับ เพราะผ่าน check up step

12. ใช่ครับ สะสมได้เรื่อยๆ

Member

Email
« Reply #10 on: June 20, 2008, 09:00:36 PM »

13.หากอีกฝ่ายร่าย Inquisition เพื่อเผาอะไรเราสักใบ
    เราสั่ง Queen Titania ใช้ Skill Sacrifice N [ Fairy ]
    1 ใบ นำ Mystic Card 1 ใบที่กำลังร่ายหรืออยู่ใน Shrine
    ออกจากเกมส์ หากอีกฝ่ายร่าย Inquisition อีกใบหนึ่งมาทำลาย
    Queen Titania เราต้อง Sacrifice N [Fairy ] นั้นมั้ยครับ?

14.Ra สามารถจะเก็บ Mystic Card A เข้ากองและเลือกที่จะร่าย
     Mystic Card A นั้นได้หรือไม่ครับ หรือว่าต้องสลับกองการ์ดก่อน

15.Ordonus ,the Spear of Order กล่าวว่า Seal ที่การ์ดนั้นติด
    "ยกเลิก Curse ของทั้ง 2 ฝ่ายและ Ability ของ Seal ฝ่ายตรงข้าม"
    Seal ฝ่ายตรงข้ามที่ว่านี่คือฝ่ายตรงข้ามของการ์ดใบไหนครับ?

16.ขออนุญาตถามนอกเรื่องนะครับ
     Berdette       Velika      Esta        Lin Kun นี่เป็นอะไรกันหรอครับ
     ใครเป็นพ่อ เป็นแม่ เป็นพี่เป็นน้อง หรือหากจะถามคำถามเกี่ยวกับ
     Character ต่างๆนี่ให้ไปถามที่ไหนหรอครับ?

ขอความกรุณาช่วยตอบด้วยนะครับผม ^^"

Nihil
Member

Email
« Reply #11 on: June 21, 2008, 02:04:36 AM »

13. ไม่ต้องครับ เพราะเจอทำลายก่อน

14. ต้องสลับกองการ์ดก่อนครับ

15. Seal ฝ่ายตรงข้ามของเจ้าของ Ordonus ครับ

16. Berdette คือต้นตระกูล Esta ครับ จากการที่สามารถควบคุมวิหคทองคำในตำนานได้ จนก่อตั้งตระกูล Esta ขึ้นมา
(ในช่วง Ep 12 ที่ก่อตั้งมิราบิลิสขึ้นมา)
ส่วน Lin Kun Esta เป็นรุ่นหลานๆ ที่สืบกันมาแล้ว คือในช่วง Ep 14 Hymn of Exodus ที่เกิดขึ้นทีหลังครับ

อ่านเนื้อเรื่องได้จาก Counter ครับ ถ้าตัวละครปกติ 

Member

Email
« Reply #12 on: June 22, 2008, 02:16:52 AM »

17.Kobold Manager ใช้ Skill ให้ Monster ใบอื่นเป็น Inactive Seal X ใบ
    Seal นั้น At +X /1 Turn แล้วสั่งโจมตีโดยเลือกเทียบค่าแอทหรือดิฟ
    หากเราใช้ Gaia ยกเลิก Skill ให้ Seal ที่เป็นเป้าหมายของ Kobold นั้น
    เราจะโดนโจมตีมั้ยครับ?

18.เราจะสามารถใช้ Kuku Clock เร่งอะไรได้ครับเพื่อที่จะให้
     โคบอลท์ที่เลือกตีดิฟกลับมาตีค่า At แทน

19.Gaipos , Tharan Esta 's Companian นี่จะหาได้จากที่ไหนบ้างครับ

20.Wallpaper ของโทรศัพท์ ต่างๆที่สามารถโหลดได้นี่ TrueMove
      ( Orange เดิม) สามารถโหลดได้บ้างมั้ยครับ

ขอบคุณนะครับที่ช่วยตอบคำถาม ^^"

มังกร
Moderator
Member

« Reply #13 on: June 22, 2008, 03:20:07 AM »

17. ยังโดนโจมตีอยู่ครับ

18. ก็เร่งที่ตัว Kobold นั่นล่ะครับ

19. ไม่ทราบครับ

20. ไม่ทราบครับ - -!

Member

Email
« Reply #14 on: June 28, 2008, 04:12:57 PM »

21.เมื่อเราสั่ง Mermage of Aquarius โจมตี เราสามารถใช้ Delicia ,the Princess Garuda
     ชี้รวมร่าง กับน้ำ 2 ใบฝ่ายเราทันทีเพื่อให้กลายเป็นการโจมตี All แทน
     ได้มั้ยครับ

22.เมื่อผู้เล่นอีกฝ่ายสั่ง Seal โจมตี เราสั่ง Foresr Echoed Fairy ฝ่ายเรา
     ชี้ลบ Df ให้ Delicia,the Princess Garuda ที่รวมร่างอยู่ใน At line ทันที
     แล้ว Seal ที่อีกฝ่ายสั่งโจมตีมาจะยังโจมตีอยู่มั้ยครับ

23.การสั่งการซ้ำซ้อนคืออะไรหรอครับ?
     เพื่อนบอกว่าตอนไปแข่งแล้วโดน Judge ว่ามาอ่าครับ

24.การต่อสู้ไม่มี Step หรอครับ อย่างเช่นความสามารถที่ว่า
     "เมื่อต่อสู้ Seal ที่ต่อสู้ด้วย At -3" เป็นต้น เราต้องเพิ่มพลังสู้เวลาที่เราสั่งโจมตี
      Seal นั้น ก่อนที่ความสามารถเมื่อต่อสู้นั้นจะทำงานใช่มั้ยครับ

25.การ Vanish จะทำงานเมื่อ Seal ที่มี Ability นี้เป็น Inactiva Seal
     ถ้าอย่างนั้น นินจาที่มีความสามารถนี้เมื่อโจมตีก็จะไม่มีโอกาสปั๊มพลังสู้
      เพราะเมื่อสั่งโจมตีหรือใช้สกิลแล้วจะเป็น  Inactive Seal ซีลทันที
      แล้วก็จะ Vanish ไปที่ Remove Zone ทันทีใช่มั้ยครับ

ขอบคุณมากๆครับที่ตอบ อาจจะดูงงๆนิดหน่อยกับคำถาม ขอบคุณมากครับ
ที่ตอบข้อก่อนๆด้วย ^^"

Member

Email
« Reply #15 on: June 28, 2008, 06:44:40 PM »

26.หาก Mystic Card 2 ใบตก Shrine พร้อมกันและ 1 ในนั้น
     คือ Athena เราสามารถนำการ์ดอีกใบหนึ่งกลับเข้ากองการ์ดได้มั้ยครับ

Nihil
Member

Email
« Reply #16 on: June 29, 2008, 12:29:36 AM »

21. ได้ครับ กรณีเดียวกับโจมตี All ไปแล้วเจอ Thunder Bolt ท่าโจมตีเปลี่ยนก็เปลี่ยนตามท่าโจมตีนั้น

22. ยังโจมตีต่อครับเพราะสั่งโจมตีไปแล้ว ต้องใช้ก่อนสั่งครับถึงสั่งไม่ได้

23. สถานการณ์ที่เจอเป็นอย่างไรหรือครับ ?
ปกติคือการสั่งการให้เกิดผลซ้ำซ้อนกัน โดยผลแรกก่อนหน้านั้นยังไม่ได้แสดงผลให้สำเร็จไปครับ

เช่น
สั่ง Musician Maiden ใช้ skill สั่งให้ Dancer ทำการ Dance
แล้วใช้ Musician Maiden อีกใบใช้ Skill แทรกใส่ Seal เดิม ที่ผลของ Musician Maiden ใบแรกยังไม่ได้ทำงานเลย

เป็นต้นครับ

24. ปกติไม่มี step ตอนต่อสู้ครับ
Ability ที่ทำงานเมื่อต่อสู้ ก็จะทำงานช่วงต่อสู้ ครับ
ปกติเราจะร่าย Mystic ตั้งแต่ Step ของการสั่งโจมตีกันแล้ว เพราะตั้งแต่หลังการโจมตี เป้นต้นมา ก็ไม่มี Step แล้วครับ

25. ไม่ใช่ครับ
สำหรับ Vanish ของ นินจา ให้คิดว่ทำงานหลังจากต่อสู้สำเร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โจมตี แพ้ตก Shrine อะไรตามปกติ ไม่ Vanish ก่อนนั้นครับ

26. เราสามารถเลือกลำดับการตก Shrine ได้
กรณีเลือกอีกใบตกก่อน แล้วค่อย Athena ก็สามารถเลือกใบที่ตกก่อนหน้านั้นได้ครับ

Member

Email
« Reply #17 on: June 29, 2008, 12:44:02 AM »

เรื่องของ การสั่งการ ซ้ำซ้อนนี่เพื่อนผมบอกว่า

ไปแข่งมาแล้วสั่ง Agent Kasumi ตีไป แล้วปรากฏด้วยเหตุฉงน
ผลใดก็หาทราบไม่ แอทดันเกิดสู้ไม่ได้ เลยให้ Delicia จับสั่งชี้
รวมร่าง เลย

มันบอกว่าโดนจัดจ์ว่าเรื่องนี้อ่าครับ การสั่งการซ้ำสอน

ประมาณนี้อ่าครับ

Nihil
Member

Email
« Reply #18 on: June 29, 2008, 12:54:29 AM »

รวมร่าง โดย Agent Kasumi เป็น Seal รอง หรือ Seal หลักครับ
ถ้าเป็น Seal หลักนี่ได้นะครับ แต่ถ้าโจมตีค้างอยู่แล้วหนีไปเป็น Seal รอง นี้ไม่ได้เพราะมีการสั่งการเก่าค้างอยู่

Member

Email
« Reply #19 on: June 30, 2008, 01:13:30 AM »

ซีลหลักครับผม ^^"

ขอบคุณมากครับ 

Member

Email
« Reply #20 on: July 03, 2008, 01:03:31 AM »

27.ถ้าหากว่ามี Seal ติด Curse จากผลของ Mystic Card เราสามารถ
     ใช้ Skill รักษา Curse แล้ว Mystic Card นั้นจะหลุดมั้ยครับ
      หรือว่า Curse จะหายไปแล้ว Seal นั้นก็ติดต่อทันที

28.ในกรณีที่ไม่หลุด หาก Delicia ,the Princess Garuda
      ถูกติด Houdini เราใช้ Skill รักษา Curse เราสามารถให้ Delicia
      ใช้ Skill แบบ ก่อนที่จะกลับมาติด Curse
       อีกครั้งได้มั้ยครับ?

29.ในกรณีเดียวกัน หาก Josslyn ,yhe Valkyrie ใช้ Skill ใส่ Seal
      ที่ติด Captivity อยู่ Seal นั้นจะเป็น Active Seal มั้ยครับ?

30.Shade of ถือเป็น Ability ที่จะทำงานในทุกๆ Zone ใช่มั้ยครับ?
     ดังนั้นแล้วเราก็สามารถทำให้หายไปได้ด้วยการ ยกเลิกและ/หรือสูญเสีย
     Ability ใช่หรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับที่ตอบ ^^"

Nihil
Member

Email
« Reply #21 on: July 03, 2008, 04:32:23 AM »

27. Mystic Card นั้นหลุดไปครับ

28. อ่านข้างบนจ้ะ

29. ไม่ครับ ผล Skill ทำให้ใช้ Skill ได้อีกครั้งแม้เป็น Inactive Seal แต่ไม่ได้กลับทำให้เป็น Active Seal ใหม่ครับ

30. ใช่แล้วครับ

Member

Email
« Reply #22 on: July 05, 2008, 02:30:17 PM »

31.ถ้าหากว่า Nagagisa Kunoichi เข้ามาในสนามแล้วแสดงใบบนสุดเป็น
     Shiroi Hatone ซึ่งมี Ability Vanish เราสามารถสั่ง Shiroi Hatone ใช้ Skill
      เรียกตัวมันเองทุกใบจากมือและกองได้หรือไม่ครับ?

32.การ Progrees ถือเป็น Ability หรือเปล่าครับ? ขอคำอธิบายเรื่องนี้นะครับ ^^"

33.เมื่อ Ninja ที่มี Ability Vanish โจมตีสำเร็จ และ Seal ฝ่ายตรงข้ามถูกทำลายแล้ว
     เราสามารถติด Cadmus / Andromeda เผื่อให้ Ninja ตัวนั้นไม่ Vanish ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

Nihil
Member

Email
« Reply #23 on: July 06, 2008, 02:58:29 AM »

31. ตอนนำเข้ามาไม่ทันมี step ให้ใช้ skill ครับ

32. เป็นความสามารถที่ไม่นับว่าเป็น skill หรือ ability ครับ

33. ไม่ได้ครับ ตอนถูกทำลายไม่มี step ครับ

Member

Email
« Reply #24 on: July 07, 2008, 12:08:01 AM »

34.เราร่าย Katapausis แล้วอีกฝ่ายร่าย King Zimri โดยมีเป้าหมายมาที่ Seal
     ของเราซึ่งได้รับผลจาก Katapausis ไปแล้ว จะเกิดอะไรขึ้นหรอครับ?

35.ถ้าเราร่าย Br.Gregory ,the Little Deacon แล้วนำ St.Alana's Veil มาตืดตัวเอง
     อีกฝ่ายร่าย It's No Joke!!! มาขโมยผ้าคลุมเรา สามารถทำได้มั้ยครับ?
      แล้ว Seal ใดจะป้องกันการโจมตี ผ้าคลุมนั้นจะ +At ให้อลาน่าฝ่ายใคร?

ขอบคุณครับ ^^"

ขออภัยนะครับถ้าอัศเจรีย์ที่ It's No Joke ไม่ครบหรือขาด      

Nihil
Member

Email
« Reply #25 on: July 07, 2008, 02:48:58 AM »

34. ไม่ได้ครับ เพราะการ์ดเราได้รับผลป้องกันการ์ดฝ่ายตรงข้ามไปแล้ว

35. ไม่ได้ครับ และ ไม่มี step ให้กระทำด้วย

Member

Email
« Reply #26 on: July 07, 2008, 11:19:29 PM »

36. แล้วถ้าเปลี่ยนจาก Katapausis เป็น Logos ละครับ
      หากว่าเราร่ายมาแล้ว อีกฝ่ายใช้ Step แทรก
      ผลจะแตกต่างจากที่เค้าร่าย King Zimri มาแล้วเราใช้ Step ร่าย Logos มั้ยครับ?

37. Text ของ Helmet of Hope

เพื่อนบอกว่าเปลี่ยน Text จาก Seal ที่ [ S ] ติดยกเลิก Skill ของ Seal ที่ [ S ] ติด

เป็น   Seal ที่ [ S ] ติดยกเลิก Skill ของ Seal ฝ่ายตรงข้ามของ Seal ที่ [ S ] ติด  แล้ว

จริงหรอครับ? โปรดชี้แจงด้วยงับ            ขอบคุณที่ตอบครับ   

Nihil
Member

Email
« Reply #27 on: July 08, 2008, 01:51:32 AM »

36. ขอแบบละเอียดนิดครับ ว่าอะไรร่ายยังไงอะไรครับผม

37. ไม่มีการเปลี่ยนtext แต่อย่างใดครับ

Member

Email
« Reply #28 on: July 09, 2008, 02:08:38 AM »

ขยายความจาก 36.

เราร่าย Logos มาติดที่ Mermage of Aquarius แล้วอีกฝ่ายร่าย
King Zimri เลือกยกเลิก Mystic Cars ฝ่ายตรงข้ามของตัวมัน
โดยมีเป้าหมายมาที่ Mermage of Aquarius นั้นแบบ

ผลจะเป็นอย่างไรครับเพราะทั้ง Logos และ King Zimri ต่างก็ไม่สามารถ
ถูกยกเลิกได้

Nihil
Member

Email
« Reply #29 on: July 09, 2008, 02:26:53 AM »

ติดได้ทั้ง 2 ใบ เพราะต่างยกเลิกกันไม่ได้ครับ

Pages: [1] 2 3 ... 6  All
  Print  

Jump to: