Summoner Master Forum
October 02, 2024, 07:25:47 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: +++++ชมรมชาวสมุทรสาครเชิญทางนี้จ้า+++++(ใครอยู่ละแวกใกล้เคียงมาได้จ้ะ)  (Read 8104 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #30 on: May 22, 2008, 04:37:34 PM »

ที่ว่าน้อย เพราะว่ามีบางส่วนที่เล่นการ์ดแต่ไม่ได้เล่นบอร์ดด้วยนะครับ ( จริงๆคนที่เล่นบอร์ดคงจะเป็นส่วนน้อยของคนที่เล่นการ์ดด้วยซ้ำ )

อย่างที่ สคณ. น้องที่เรียนอยู่ก็บอกว่าในห้องมีเล่นเหมือนกัน

คิดว่า หากใครเรียนโณงเรียนในจังหวัด ลองกระจายข่าวแบบปากต่อปากดูก็ดีนะครับ

เท่าที่ดู ปัญหาของพื้นที่นี้คือขาดร้านการ์ดกับจัดจ์ที่มีประสิทธิภาพนะครับ อยู่ไม่ยืดไปซะทุกราย คนเลยหนีไปเล่นพระรามสองหรือในกรุงไปรวมกับร้านข้างในหมด  เมื่อก่อนเคยมีเปิดที่น้ำพุพลาซ่าสองครั้ง แต่เปิดได้ไม่ถึงครั่งปีก็หายจ้อยหมด
« Last Edit: May 22, 2008, 04:40:08 PM by แม้ดคุง » Logged

RootDancer
Member

Email
« Reply #31 on: May 22, 2008, 04:44:07 PM »

ที่ว่าน้อย เพราะว่ามีบางส่วนที่เล่นการ์ดแต่ไม่ได้เล่นบอร์ดด้วยนะครับ ( จริงๆคนที่เล่นบอร์ดคงจะเป็นส่วนน้อยของคนที่เล่นการ์ดด้วยซ้ำ )

อย่างที่ สคณ. น้องที่เรียนอยู่ก็บอกว่าในห้องมีเล่นเหมือนกัน

คิดว่า หากใครเรียนโณงเรียนในจังหวัด ลองกระจายข่าวแบบปากต่อปากดูก็ดีนะครับ

เท่าที่ดู ปัญหาของพื้นที่นี้คือขาดร้านการ์ดกับจัดจ์ที่มีประสิทธิภาพนะครับ อยู่ไม่ยืดไปซะทุกราย คนเลยหนีไปเล่นพระรามสองหรือในกรุงไปรวมกับร้านข้างในหมด  เมื่อก่อนเคยมีเปิดที่น้ำพุพลาซ่าสองครั้ง แต่เปิดได้ไม่ถึงครั่งปีก็หายจ้อยหมด

อือมจริง อย่างว่าอ่ะนะน้ำพุค่าที่แพงนะ แถมขายการ์ดกำไรไม่ได้มากมายแถมบางคนก็มองว่าบนน้ำพุน่ะมันเสื่อมโทรม

the St. of Amara
Member

Email
« Reply #32 on: May 24, 2008, 01:02:43 AM »

ร้านขายการ์ดที่น้ำพุมีด้วยหรอคับเนี่ย ^^"

ร้านขายการ์ดที่ราคาพอควรมีที่ไหนบ้างมั้ยครับ

ในตัวเมือง-มหาชัยอ่าคับ

แม้ดคุง
Member

Email
« Reply #33 on: May 27, 2008, 10:13:21 PM »

ตรงซอยแถวๆน้ำพุจะมีขายซองอยู่นะครับ แต่ว่าไม่ได้เน้นอะไรมากมาย เอาว่าแค่มีซองขายแล้วกัน 

the St. of Amara
Member

Email
« Reply #34 on: May 28, 2008, 01:14:16 AM »

ขอบคุงครับ

ราคาซองคงไม่แพงกว่าแถวๆโรงเรียนนะงับ - -

Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: