Summoner Master Forum
October 03, 2024, 05:24:56 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ทำไมยังไม่ได้ของอะครับ  (Read 1926 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
ZillioN-WlND
Member

Email
« on: May 03, 2008, 12:37:32 AM »

ผมส่งwiser ticketไปแลก Mask doom therion*2 ได้ประมาณเกือบ2เดือนแล้วอะครับ ทำไมยังไม่ได้ของอะครับ
หรือว่าต้องรออีกซักพัก ผมอยากรู้มากเลยครับเพราะผมกลัวว่าที่ยังไม่ส่งมาเป็นเพราะ จดหมายของผมยังไปไม่ถึง
ช่วยตอบด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Black Magician
Member

Email
« Reply #1 on: May 09, 2008, 06:39:37 PM »

ผมก็ส่งไปแลก Leo Rat เหมือนกันครับ ประมาณเกือบเดือนละครับ ยังไม่ได้เลย หรือว่าทำอะไรผิดวิธี?(ไม่ได้ลืมสอดซองเปล่าติดแสตมป์นะครับ)

แล้วก็อีกนิด ผมสมัครสมาชิกไป เลือกรับการ์ด Curse Ruffian ตอนส่งมาไม่มีการ์ดCurse Ruffian มาเลยอะครับ จริงๆเป็นสมาชิกอยู่แล้ว ไวเซอร์ส่งครบ12เล่มก็เลยสมัครใหม่ แบบนี้ได้โปรโมใช่มั๊ยครับ เลือกเอาตั้งแต่เล่ม56-68น่ะครับ แต่ผมก็ไม่ชัวร์ว่าตอนเป็นสมาชิกครั้งที่แล้ว ไม่แน่ใจว่าได้ครบ12เล่มรึยัง แต่ก็สมัครใหม่ ขอตั้งแต่เล่ม56ล่ะครับ ถ้ายังส่งไม่ครบแต่สมัครใหม่ซ้อนของเก่า แบบนี้จะได้โปรโมตอนไหนครับ?

ถามเยอะไปป่าว อาจจะงงเล็กน้อย ช่วยทีครับ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #2 on: May 10, 2008, 02:37:09 AM »

ลองโทรตามคุณเก๋ จากเบอร์ใน Wiser ดูได้เลยครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: