Summoner Master Forum
October 02, 2024, 11:28:34 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: Odilon เวอร์ช่อนใหม่ ฟรีสเมือกเยือกแข็ง  (Read 1990 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
lordhunya
Member

Email
« on: April 23, 2008, 05:28:35 AM »

Seal26

Gerald Odilon>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>2 สดใสเมื่ได้อมฮอลล์ คู๊ล ซ่า แหมเย็นจับใจ ไม่พอต้องหนาวจับใจกับวามใหญ่ของเจ๊ทีละเทรินๆ
Nicholas Odilon,the Wiser >>>>>>>>>>>>>>>> 2 ไรนะแหมใจดีอะ เพื่อนเจี๊ยน้ำแข็งใสลื้อไม่มีตังอั๊วก็ให้ลื้อกิงล่าย(จากเถ้าแก่ ไหนโคราช)
Savage Merman>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>4 โหยๆๆ คูล เย็นอีกแว้ว ผมรู้คุณก็ใช้ จ่าย3 สำเร็จพี่แกตี0 อาไรจาประหยัดปานนั้นฟะ
Alvira Odilon>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>  2  เฮ้ยไม่ชอบของเย็น อั๊วะไม่ยอม เสียชื่อเสียงเถ้าแก่ร้านอั๊วหมด อัวะจาให้ลื้อ ลองกิง ฮอลล์ ของเถ้าแก่ดู แล้วลื้อจาติกจาย(ติกบ่อย)
Muirgheal, the Guardian Angel of Odilon>>>>>>> 1 เกิดมาพลีชีพ แต่ไม่จำเป็นต้องทำอย่างนั้น เพราะตัวเองก็ยืนได้ ตบได้ ฟรีสได้ ไม่มีไรต้องกลัว
Fish of Pisces>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>  3  เกิดมาเพื่อให้เค้าข่ม เฮ้อ ชีวิตปลา
Mermage of Aquarius >>>>>>>>>>>>>>>>>>> 3  คนขายฮอลล์จากเกาะเงือก ขายฮอลล์ผสมเมือกเยือกแข็ง โดนแล้วเย็นจับใจ ผมรู้คุณก็ใช้
เด็กปักดาบ>>>>>>>>>> >>>>>>>>>>>>>>>> 4 ครายว่าอั๊วะปักดาบเปงอย่างเลียวว้า อั๊วะก็ฟรีสเปง แถมเนียนด้วย
Sin น้ำ  >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>  2 โดด ฟรีส กรี๊ด บึ้ม มาอีกแว้ว โครต เซียน ขี่ราคะ ทะลัก น่านฟ้า
Delarina>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> 2 เจ๊โหด สำหรับ Kill ตัวใหญ่ ที่อังเดร ไม่มี
Polar SwordFish>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> 1 โหย ตัวเล็กกระจ้อย แต่ฝีมือแกโหดจริง หย่ายแค่ไหน กินฮอลล์ไม่จ่าย ป๋าโดดตบหมด(ต้องจ่ายด้วยชีวิต)

Mystic
หลักๆสำคัญๆ
CoolMoon
Acqus,the Sword of Ice

วิธีการเล่นแสนง่าย ดาย ฟรีสๆๆๆๆๆ ตัวใหญ่ ร่ายลงมาเทรินแรกๆ จากนั้นพอฝั่งตรงข้ามตั้ง ก็กาโดด ตบมาน อ๋อไม่ใช่ ผลักมานด้วยฟรีสก่อน มีคนถามว่าเจอมิคาเอล ทำไง ก๊าก 55555+ อยากจะหัวเราะเป็นภาษา ฮานอย มานจาไปสู้ได้ไงเล่า แว้ก5555+ ตบมานเข้าไปด้วยพี่ยักษ์ใหญ่เบิ้มของเรา ที่จะโตได้ในภายภาคหน้า แว้ก5555+ รอไปก่อน ว่างๆจาจัดเด็คเมอร์แมนมาให้ ราบรอง อึน หละครับพี่น้อง นอกเรื่องซะนาน คอนเซปเด็คนี้คือการ ฟรีสด้วยความเร็วสูง เน้นหนักให้ฝ่ายตรงข้ามต้องใช้ Mp มากๆ ในการแก้ แต่ละเทริน ไม่ให้เหลือMp หรือถึงจะเหลือก็ทำไรไม่ได้ อืมๆๆๆ

ws1234
Member

Email
« Reply #1 on: May 01, 2008, 06:23:56 PM »

ขอถามหน่อยครับ แบบ ว่าความรู้น้อย อะไรคือเด็กปักดาบครับ

ขอบคุงครับ

Zairen Verotzard, [ Bibliophobia ]
Member

« Reply #2 on: May 01, 2008, 06:24:47 PM »

ขอถามหน่อยครับ แบบ ว่าความรู้น้อย อะไรคือเด็กปักดาบครับ

ขอบคุงครับ

Lonely Squire ครับ

ลอง search เอาดูใน database นะ 

•StarwarS•
Member

« Reply #3 on: May 01, 2008, 11:37:29 PM »

แถมไวเซอเมื่อครั้งกระนู้น...

ws1234
Member

Email
« Reply #4 on: May 02, 2008, 12:18:46 AM »

ขอบคุณสำหรบข้อมูลครับ

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #5 on: May 02, 2008, 01:45:29 AM »

อยากให้เพิ่ม Gerald อ่ะ

lordhunya
Member

Email
« Reply #6 on: May 02, 2008, 02:46:38 AM »

ใส่เยอะ มานจะได้แต่ตั้งหนะสิครับพ้ม

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #7 on: May 02, 2008, 06:21:53 PM »

ใส่เยอะ มานจะได้แต่ตั้งหนะสิครับพ้ม
แร้วแต่คับ แต่เด้กนี้ผมก็เล่นอยุ่เหมือนกัน

คือถ้า Gerald ไม่ขึ้นจะตั้งยากก็แค่นั้นคับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: