Summoner Master Forum
October 01, 2024, 03:19:46 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: จา รับ ซื้อ Box จากทางบริษัท จา ซื้อทางไหน ได้ บ้าง ครับ  (Read 2070 times)
0 Members and 2 Guests are viewing this topic.
folkfolk
Member

Email
« on: April 10, 2008, 03:03:54 AM »

ผม จา รับ ซื้อ ของ จากทางบริษัท ทางไหน ได้ บ้าง ช่วย ชี้แจงแบบระเอียด ด้วย
 ราคา สินค้า ราคา เท่าไหร่ บ้าง

Saint Dragon
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #1 on: April 10, 2008, 12:20:08 PM »

เบื้องต้นน่ะครับ
สามารถซื้อได้ตามร้านค้าทั่วไป
ที่มีตามห้างต่างๆ ครับ
ส่วนราคาคงบอกไม่ได้เพราะเยอะมาก
แต่ในเบื้องต้น
ราคา booster อยู่ที่ 50 บาท
และ Precon อยู่ 220 บาทครับ

ถ้าไงน้องช่วยบอกที่อยู่น้อง
และห้างใกล้เคียงหน่อยครับ
จะได้บอกทางไปร้านให้

OceanSea
Member

Email
« Reply #2 on: April 10, 2008, 02:08:40 PM »

เบื้องต้นน่ะครับ
สามารถซื้อได้ตามร้านค้าทั่วไป
ที่มีตามห้างต่างๆ ครับ
ส่วนราคาคงบอกไม่ได้เพราะเยอะมาก
แต่ในเบื้องต้น
ราคา booster อยู่ที่ 50 บาท
และ Precon อยู่ 220 บาทครับ

ถ้าไงน้องช่วยบอกที่อยู่น้อง
และห้างใกล้เคียงหน่อยครับ
จะได้บอกทางไปร้านให้

เขาคงหมายถึงจะรับของจากทางบริษัทรึเปล่าครับ ผมคิดว่างั้น ผมก็จะรับอยุ่พอดี เอา 12 Box หลายแบบอะครับ ราคากล่องละทะไหร่ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

Sostopper
Member

Email
« Reply #3 on: May 08, 2008, 05:12:28 PM »

เบอร์โทรศัพท์สั่งซื้อนี่อยู่ตรงหลังไวเซอร์อ่ะครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: