Summoner Master Forum
September 30, 2024, 11:21:42 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: "วันนี้ไปเล่นเกมSMOแล้วหรือยัง"  (Read 5631 times)
0 Members and 8 Guests are viewing this topic.
[L]unifer
Member

Email
« on: February 24, 2008, 02:28:12 AM »

วันนี้พอดีได้มีโอกาสได้เข้างานกับเค้าแบบฟรีๆ [ปกติคงไม่เข้า 50 บาทแนะ]
ว่างๆ  เลยไปเล่น SMO เล่นกับน้องเครื่องข้างๆ
ปรากฎว่าผมเริ่มก่อน
โปรย  ซิล  ธาตุดินไว้ 3 ใบ แฮรี่สัน 1 ใบ ในมือ
น้องเค้าก็เอา ซาดิน ที่ LV.4 ลงมาตีใหญ่เลย
จนผมเอาแฮรี่สันลงไปคอมได้เอ็มพี  เทรินนั้นเหลือ 5
ในมือมี หยินเลยร่ายไปก่อน
สิ่งที่เกิดขึ้น  มันลบแค่ 3 ผมก็ไม่ส่งสัย  เพราะ AT เค้าเหลือ 7
แฮรี่สันคอมแล้วได้ 10 เอ็มพีเหลือ 3
ผมก็เลยตีเข้าไป  สรุปตายคู่  ทั้งที่อีกฝ่ายไม่ได้ร่ายอะไรเลย
ผมก็เลยหันไปบอกน้องครับยอมครับ
ปล. ซาดินมันเทพ

คัยไปดูงานแถว SMO อย่าลืมไปดู เพรตตี้ Luna นะครับ คุ้มแน่ 50 บาทของท่าน  ของเค้าดีจิง
« Last Edit: February 24, 2008, 02:31:20 AM by [L]unifer"อยู่ที่ตัวเราเอง" » Logged

Tieria Erde
Member

« Reply #1 on: February 24, 2008, 02:35:08 AM »

ชอตนี้ ฮา พี่ ขนาดลุงยัง งงเลย - - ตีไปตายเอง

แต่ผมถามน้อง ระ เค้าแล้ว ครับ น้อง ระ เค้าบอกผมเหมือนกันว่า เป็นเหมือนกันเลย ผมว่ายังบัคอยู่ล่ะ

ป.ล.แต่ ผม ชอบ พริตตี้ พรีเดียเตอร์ นะ เถื่อนดี - -" แอบ หน้ากลัวว่า ตอนที่เค้าถอดหน้ากากออกมา

จะกลายเป็น พรีเดอเตอร์ จริง ๆอิอิ (แซวเล่นนะครับ)
« Last Edit: February 24, 2008, 02:37:20 AM by NiCoRoBin » Logged

^ ^ poohkao ^ ^
Member

Email
« Reply #2 on: February 24, 2008, 02:35:51 AM »

คัยไปดูงานแถว SMO อย่าลืมไปดู เพรตตี้ Luna นะครับ คุ้มแน่ 50 บาทของท่าน  ของเค้าดีจิง

SF กะ หวงอี๊ ออนไลน ก็แจ่มมมมมม  

Doraemon
Member

Email
« Reply #3 on: February 24, 2008, 02:38:44 AM »

ผมชอบคนเก็บตั๋ว มีฝาแฝดด้วย น่ารักโคตร

♫Lanzador Verde♫
Member

« Reply #4 on: February 24, 2008, 02:39:04 AM »

SF กะ หวงอี๊ ออนไลน ก็แจ่มมมมมม  

พริตตี้ของ pfw  ^^ ก้สุดๆครับ
รู้สึกไปลอง smo แล้วมันตะหงิดๆ  
« Last Edit: February 24, 2008, 02:43:32 AM by ♫Lanzador Verde♫ » Logged

leyr_leferlass
Member

« Reply #5 on: February 24, 2008, 02:46:10 AM »

SMO ทางทีมงานมีแจ้งไปแล้วค่ะว่า จะเจอบัคชัวๆ กับการประมวลผลที่ยังไม่เรียบร้อย แต่อย่างน้อยพวกเราก็รู้ว่ามันเป้นไงล่ะนะ  แต่แน่ๆ

ตัวสีชมพู ซุ้มของ Luna น่ากลัวมากค่ะ!!! ขนาดดิฉันเห็น ขนตัวงี้ลุกพรึ่บ - -"

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #6 on: February 24, 2008, 02:54:53 AM »

ได้เจอผมไหมนั่น ไม่ได้ทักเลย

ExodiA
Member

Email
« Reply #7 on: February 24, 2008, 02:55:14 AM »

นี่คุยเรื่องเกม หรือว่าพริตตี้นี่

ออกอ่าวกันเลยทีเดียว

ZeCh@12i@H_Earth
Member

Email
« Reply #8 on: February 24, 2008, 03:23:23 AM »

อิจฉา ต้องเรียนๆๆๆๆๆๆแล้วก็เรียน เพราะจะสอบO-net แล้ว ฮือๆ

S_A_Y
Member

Email
« Reply #9 on: February 24, 2008, 03:34:43 AM »

ออกทะเล กู่ไม่กลับแล้วมั้ง 

Nihil
Member

Email
« Reply #10 on: February 24, 2008, 03:42:03 AM »

เชอะ ไม่มีพริตตี้ผู้ชายเลย 

Keitaro, Geo Professer
Judge
Member

Email
« Reply #11 on: February 24, 2008, 03:47:38 AM »

รู้สึกว่า ทุกกระทู้ที่เอยถึง TGS จะกล่าวๆ ถึงเหล่าพริตตี้  จนออกอ่าวไทย ตลอดเลย   

ว่าแต่ มีใครได้ พริตตี้เป็น Gig บ้าง (เห็นเค้าโฆษณามา )

Hypercube
Member

« Reply #12 on: February 24, 2008, 03:52:28 AM »

แล้วเค้าจะเรียกพริตตี้มั้ยนั่น

ปล. ถ้ามีพริตตี้ผู้ชาย แล้วคน"ธรรมดา"เขาจะเดินกันเหรอคร้าบบบบบบ >.<

battoasai
Member

« Reply #13 on: February 24, 2008, 04:49:35 AM »

แล้วเค้าจะเรียกพริตตี้มั้ยนั่น

ปล. ถ้ามีพริตตี้ผู้ชาย แล้วคน"ธรรมดา"เขาจะเดินกันเหรอคร้าบบบบบบ >.<

นั้นจิ หยดหยองตายเลย

ฝันร้ายตลอดปี

•StarwarS•
Member

« Reply #14 on: February 24, 2008, 04:03:51 PM »

อยากไปจัง -00-

^WarmUP^
Member

« Reply #15 on: February 24, 2008, 04:21:27 PM »

เคยไปเดินงานTAMแล้วเดินเลยไปงานข้างๆ(งานเครื่องใช้ไฟฟ้ามั้ง) เจอPretty ผู้ชายด้วยนะครับ(เค้ามีชื่อเรียกอื่นป่ะหว่า) เค้าส่งโบร์ชัวร์ให้ แต่ผมรับไม่ทัน เลยก้มลงไปเก็บ เค้าเลยถามว่า "ไม่อยากได้เหรอ" ส่งสายตาเยิ้มเชียว 

MarvinSank
Member

Email
« Reply #16 on: February 24, 2008, 04:39:16 PM »

เคยไปเดินงานTAMแล้วเดินเลยไปงานข้างๆ(งานเครื่องใช้ไฟฟ้ามั้ง) เจอPretty ผู้ชายด้วยนะครับ(เค้ามีชื่อเรียกอื่นป่ะหว่า) เค้าส่งโบร์ชัวร์ให้ แต่ผมรับไม่ทัน เลยก้มลงไปเก็บ เค้าเลยถามว่า "ไม่อยากได้เหรอ" ส่งสายตาเยิ้มเชียว 
ไม่มีหน่ะดีแล้ว

^WarmUP^
Member

« Reply #17 on: February 24, 2008, 05:20:31 PM »

แต่ก็น่ารักดีนะ ๕๕+ 

battoasai
Member

« Reply #18 on: February 24, 2008, 07:33:53 PM »

แต่ก็น่ารักดีนะ ๕๕+ 

ไม่ยักรู้ ว่าชอบผู้ชาย 

Nihil
Member

Email
« Reply #19 on: February 25, 2008, 03:06:40 AM »

ไม่เท่าเทียมกันสำหรับเพศอื่นนอกจากผู้ชายเลย 

Joseph, the Deacon
Member

Email
« Reply #20 on: February 25, 2008, 06:39:54 PM »

และแล้ว ก็กลายเป็น กระทู้เรื่อง พริตตี้ - -"

อนึ่ง จริงๆแล้ว ถ้ามี พรีเซ็นเตอร์ เป็น ผู้ชาย ก็น่าจะดึงดูด สาวๆ ให้มาเล่นเกมส์ กันมั่งได้นะ

เพราะส่วนใหญ่ ผู้เล่นเป็น ผู้ชายหาแฟนไม่ได้ อยู่แล้ว ก็เลย ต้องเอา พริตตี้ สวยๆ มาล่อ

แต่ในทางกลับกัน หากเอา พรีเซ็น เป็น ผู้ชาย หล่อๆ เผื่อจะได้ สาวสวยๆ มาเล่นเกมส์ ให้ได้ จีบบ้างเหมือนกัน 

^WarmUP^
Member

« Reply #21 on: February 25, 2008, 07:26:59 PM »

และแล้ว ก็กลายเป็น กระทู้เรื่อง พริตตี้ - -"

อนึ่ง จริงๆแล้ว ถ้ามี พรีเซ็นเตอร์ เป็น ผู้ชาย ก็น่าจะดึงดูด สาวๆ ให้มาเล่นเกมส์ กันมั่งได้นะ

เพราะส่วนใหญ่ ผู้เล่นเป็น ผู้ชายหาแฟนไม่ได้ อยู่แล้ว ก็เลย ต้องเอา พริตตี้ สวยๆ มาล่อ

แต่ในทางกลับกัน หากเอา พรีเซ็น เป็น ผู้ชาย หล่อๆ เผื่อจะได้ สาวสวยๆ มาเล่นเกมส์ ให้ได้ จีบบ้างเหมือนกัน 

ไม่คิดว่าผู้หญิงที่เล่นเกมจะมีเหตุผลเดียวกับผู้ชายส่วนใหญ่ที่เล่นเกมมั่งหรอ

เท่าที่เห็นผู้หญิงตามร้านเกมแล้วแบบ...

Wonder~Tanu
Member

Email
« Reply #22 on: February 25, 2008, 08:18:29 PM »

ตามหลักจิตวิทยาแล้ว

ผู้ชายจะคิดเรื่องเพศในวันหนึ่งๆมากกว่าผู้หญิง

ฉะนั้น ต่อให้มีพริตตี้ผู้ชาย(ที่แต่งชุดเป็นชาย100%ประเภทล่ำๆ)

ตาหนูว่าไม่ใช่ผู้หญิงหรอกที่จะดึงดูดมาได้

แต่จะเป็นกะ...

นอกเรื่องไปแล้ว คราวนี้เข้าเรื่องที่หัวข้อกระทู้บ้าง

ก็ดีน่ะ เพื่อนตาหนูสนใจSMOเยอะดี

Golden Fur Griffin
Member

« Reply #23 on: February 25, 2008, 09:55:46 PM »

อย่าเอาแต่คุยเรื่องพริตตี้ซิครับ เอารูปมาลงเลยดีกว่า ;D

S u p e r ~ J u n i o r
Member

Email
« Reply #24 on: February 25, 2008, 10:34:52 PM »

พริ้ตตี้ชายเขาไม่เรียกว่า แฮนซัมกาย

Pages: [1]
  Print  

Jump to: