Summoner Master Forum
September 30, 2024, 11:25:44 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ด่วน!!! TGS2008 +++รางวัลพิเศษสำหรับ Main Event+++  (Read 3007 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
Doraemon
Member

Email
« on: February 22, 2008, 09:19:43 PM »

สำหรับการแข่งขัน Main Event ทุกรอบในคู่ชิงชนะเลิศ

จะได้ไปแข่ง Show ที่ Boot SMO ในส่วนของ Plenary Hall ด้วย อีกทั้งยังเพิ่มของรางวัลพิเศษให้ด้วย

อย่างนี้ไม่แข่งไม่ได้แล้ว

~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« Reply #1 on: February 23, 2008, 12:01:24 AM »

อายเค้าอะ
ไม่เสียค่าเข้าใช่มั้ยครับ?

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #2 on: February 23, 2008, 01:43:34 AM »

สำหรับการแข่งขัน Main Event ทุกรอบในคู่ชิงชนะเลิศ

จะได้ไปแข่ง Show ที่ Boot SMO ในส่วนของ Plenary Hall ด้วย อีกทั้งยังเพิ่มของรางวัลพิเศษให้ด้วย

ได้ข่าวว่า ข้างบน พริตตี้ สวยโคตรรรร ไม่ไปไม่ได้แล้ว 

ขึ้นไปแข่งฟรีไม่เสียค่าเข้าใช่ไหมฮะ อิอิ

ส่วนคนจะตามไปเชียร์ก็ เสีย 50 บาท เพื่อตามเข้าไปเชียร์ 

puppy_lucifer
Member

Email
« Reply #3 on: February 23, 2008, 01:48:37 AM »

ได้ข่าวว่า ข้างบน พริตตี้ สวยโคตรรรร ไม่ไปไม่ได้แล้ว 

ขึ้นไปแข่งฟรีไม่เสียค่าเข้าใช่ไหมฮะ อิอิ

ส่วนคนจะตามไปเชียร์ก็ เสีย 50 บาท เพื่อตามเข้าไปเชียร์ 
ไพราะพริตตี้นี่เอง

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #4 on: February 23, 2008, 01:50:06 AM »

ทำไมตอนตุชิงไม่ได้แบบนี้มั่งอะ

จะทำได้อีกมั้ยเนี่ย อยากลองได้ลิ้มรสบรรยากาศ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #5 on: February 23, 2008, 01:52:21 AM »

ทำไมตอนตุชิงไม่ได้แบบนี้มั่งอะ

จะทำได้อีกมั้ยเนี่ย อยากลองได้ลิ้มรสบรรยากาศ

บรรยากาศพริตตี้ นุ่งสั้น เอวลอยใช่ไหมพี่

2 ร่าย ซี้ดด  4 ตี ซี้ดดด   6 ยิง ซี้ดดด

(ซี้ด คือ เสียงปาดน้ำลาย) โอ้ ผู้เล่นทั้ง 2 ฝ่าย โดน ชาร์ม Turn 

[L]unifer
Member

Email
« Reply #6 on: February 23, 2008, 01:53:46 AM »

คัยเข้าชิงก็คุ้มครับ
ไปดูเพตตี้
งานนี้  อาจได้เพตตี้กลับบ้านจากซัมมอนเนอร์
55+

DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #7 on: February 23, 2008, 01:54:53 AM »

แล้วรางวัลเพิ่มไรไปรึครับ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #8 on: February 23, 2008, 01:55:48 AM »

คัยเข้าชิงก็คุ้มครับ
ไปดูเพตตี้
งานนี้  อาจได้เพตตี้กลับบ้านจากซัมมอนเนอร์
55+

แล้วรางวัลเพิ่มไรไปรึครับ
นอกเหนือจากของรางวัลที่ได้แจ้งไว้ในเวปแล้ว

เขาได้แจกพริตตี้ของซุ้ม Asia Soft ด้วยครับ

คนได้ที่ 1 จะได้มีสิทธิ์เลือก พริตตี้ก่อนว่าจะเอาคนไหนกลับบ้านใช่ไหมครับ ส่วนคนที่ 2 ได้แบบสุ่ม   

banz||รักที่สุด||สุดที่รัก
Member

Email
« Reply #9 on: February 23, 2008, 03:04:50 AM »

นอกเหนือจากของรางวัลที่ได้แจ้งไว้ในเวปแล้ว

เขาได้แจกพริตตี้ของซุ้ม Asia Soft ด้วยครับ

คนได้ที่ 1 จะได้มีสิทธิ์เลือก พริตตี้ก่อนว่าจะเอาคนไหนกลับบ้านใช่ไหมครับ ส่วนคนที่ 2 ได้แบบสุ่ม   

โอ้ๆๆ อย่างนี้ สุดฝีมือ หึๆ

gb_seaoer
Member

« Reply #10 on: February 23, 2008, 03:49:35 AM »

กระทู้กลายพันธุ์ไปซะแล้ว เย้ยๆๆ ปาดน้ำยาย ............. ไม่ใช่และ

ปล. รางวัลคืออะไรอะคับ อยากรุ ว่าเพิ่มอะไร

ZeCh@12i@H_Earth
Member

Email
« Reply #11 on: February 24, 2008, 03:21:43 AM »

สรุป...งานนี้รางวัลงดการ์ด ขอพริตตี้แทนกันใช่ไหมครับเนี่ย แย่มากๆ(เพราะผมไม่ได้ไป หุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ )

Pages: [1]
  Print  

Jump to: