Summoner Master Forum
October 02, 2024, 12:44:22 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ช่วยจัดเด็ก divine แรงๆ ให้หน่อยค้าบบบ  (Read 2187 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
nanme
Member

Email
« on: February 21, 2008, 06:21:44 PM »

ช่วยหน่อยนะค้าบ

FactOrFiction
Member

« Reply #1 on: February 21, 2008, 07:55:55 PM »

ลองดูละกันนะคับผมก็ยังnoob noobอยู่เหมือนกันเพิ่งเริ่มไม่กี่เดือน
4 archangle garbriel
2 garbriela ตัวที่เป็นangel ของเกย์คุง
1 angelis สะกดถูกมั้ง แองเจิลลิส ชุด7ปีคับ
2 micky
4 undine
2 marssillio
4 valencia
2 nazae
4 bakery girl
1 ปาปิยอง

มิสติก
สามัญคับ เน้นร่าย2 เยอะๆ มีพวกremovalแรงๆบ้างก็ดี อย่าเอาannihilating peakนะ
เพิ่มbalder กะ osiris น่าจะพอ
วิธีเล่นก็ไม่มีไรมากคับ
ตั้งบ้านเข้าไปคับ วางundine เข้าไว้ เดวก็โตเอง ด้วยการร่ายของgarbriela
เราจะสู้ด้วยmicky เท่านัน ตีๆเข้าไปแผงหลังเราเก่งคับ เหมือนเดคปาปิเย่
ว่างๆก็ลงมาซิลโล่ all ไป เจอพวกsaxon นี่หามาซลโล่ มายกมิสติกเขาก็ได้นะ
วางอันดีนให้ครบ4ตัวก็สบายแล้วแหละน่า micky At 18++ เองน่า
ระวังcurse แล้วกันนะคับเราตั้งช้ามากกกกกก
ไม่มีตัวโดดอีก สาวน้อยขายขนมปังนี่นอนเอาง่ายๆ ค่าพลังน้อยกว่า angelisอีก
กันตุ๊กตาไม่ได้แน่ๆ เอาว่าองดูแล้วกันนะคับ

General Rachoyu
Member

Email
« Reply #2 on: February 21, 2008, 10:53:32 PM »

ลองดูละกันนะคับผมก็ยังnoob noobอยู่เหมือนกันเพิ่งเริ่มไม่กี่เดือน
2 garbriela ตัวที่เป็นangel ของเกย์คุง
1 angelis สะกดถูกมั้ง แองเจิลลิส ชุด7ปีคับ
2 micky
4 undine
2 marssillio
4 valencia
2 nazae
1 ปาปิยอง

มิสติก
สามัญคับ เน้นร่าย2 เยอะๆ มีพวกremovalแรงๆบ้างก็ดี อย่าเอาannihilating peakนะ
ตั้งบ้านเข้าไปคับ วางundine เข้าไว้ เดวก็โตเอง ด้วยการร่ายของgarbriela
เราจะสู้ด้วยmicky เท่านัน ตีๆเข้าไปแผงหลังเราเก่งคับ เหมือนเดคปาปิเย่
ว่างๆก็ลงมาซิลโล่ all ไป เจอพวกsaxon นี่หามาซลโล่ มายกมิสติกเขาก็ได้นะ
วางอันดีนให้ครบ4ตัวก็สบายแล้วแหละน่า micky At 18++ เองน่า
ระวังcurse แล้วกันนะคับเราตั้งช้ามากกกกกก
ไม่มีตัวโดดอีก สาวน้อยขายขนมปังนี่นอนเอาง่ายๆ ค่าพลังน้อยกว่า angelisอีก
กันตุ๊กตาไม่ได้แน่ๆ เอาว่าองดูแล้วกันนะคับ
เอาวาเลนเซียออกครับ ใส่ Amber คีรีเอ้ รีเบร่ามี ก็ดีนะครับ

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #3 on: February 22, 2008, 01:14:10 AM »

Divine Revelation รวมมิตรก็เก่งดีนะครับ

gb_seaoer
Member

« Reply #4 on: February 22, 2008, 02:50:11 AM »

Michael กะ Gabriel อยู่เด็คไหนก็เก่งไปซะหมดแล้วคับ นาทีนี้

Dark Capricorn
Member

Email
« Reply #5 on: February 22, 2008, 03:41:15 AM »

Michael กะ Gabriel อยู่เด็คไหนก็เก่งไปซะหมดแล้วคับ นาทีนี้

นาทีนี้ก็จะพบ เจ๊ Forest side Fairy พ่วงมาด้วยครับ เผลอๆ แฟรี่พาลาดีนก็มาอาละวาดด้วยในเด็คเดียวกัน

และสุดท้าย นาทีนี้ มันกลายเป็นเมต้าเรียบร้อย

คิดชื่อไม่อoก??
Member

« Reply #6 on: February 25, 2008, 08:06:00 PM »

มาซิลลิโอ้ชุดใหนหรอครับ

•StarwarS•
Member

« Reply #7 on: February 25, 2008, 08:42:42 PM »

Neo EX

Sun Ce
Member

« Reply #8 on: February 25, 2008, 08:52:07 PM »

1 angelis สะกดถูกมั้ง แองเจิลลิส ชุด7ปีคับ เอาออก
2 micky
4 undine
2 marssillio เอาออก   แล้วใส่Forest Side Fairyใบ จะเร็วขึ้นแยะ
4 valencia
2 nazae
1 ปาปิยอง

มิสติก

Pages: [1]
  Print  

Jump to: