Summoner Master Forum
October 02, 2024, 09:39:22 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: อยากให้ SMN มาจัดงานที่โรงเรียนอะ คับ  (Read 3945 times)
0 Members and 5 Guests are viewing this topic.
hacker6000
Member

Email
« on: February 12, 2008, 11:31:03 PM »

มันจะเป็นเรื่องที่ดีมากเยย

Sostopper
Member

Email
« Reply #1 on: May 08, 2008, 05:16:30 PM »

ถ้าผ่านผู้จัดการหรืออาจารย์ใหญ่มาได้ก็คงจะสบายแล้วล่ะครับ

แต่เวลาจะจัดต้องมีเหตุผลที่ให้ความรู้แก่เด็กนะครับ

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #2 on: May 09, 2008, 06:17:15 PM »

โรงเรียนอะไรเหรอครับ

ลองส่ง IM มาคุยกันก่อนก็ได้ครับ เผื่อจะสามารถไปจัดได้

แต่ต้องทราบรายละเอียดบางอย่างก่อนนะครับ

Sostopper
Member

Email
« Reply #3 on: May 11, 2008, 05:36:50 PM »

โรงเรียนอะไรเหรอครับ

ลองส่ง IM มาคุยกันก่อนก็ได้ครับ เผื่อจะสามารถไปจัดได้

แต่ต้องทราบรายละเอียดบางอย่างก่อนนะครับ
โรงเรียนผมมาจัดได้รึเปล่าครับ  โรงเรียนนวมินทราชินูมิศ สตรีวิทยาพุทธมณฑล  แต่อย่าถามชื่อของผมเลยครับเพราะเผื่อโดนอาจาร์ยเรียกตัวขี้เกียจไปต่อลองกับเขา

จะให้ดีให้คนทางบริษัทมาเปิดร้านขายการ์ดเลยจะดีกว่าครับแล้วก็ให้พิธีกรมาอธิบายเรื่องการแล้วก็ให้อาจาร์ยเข้าใจไว้ด้วยว่าซัมมอนเนอร์ไม่ใช่การพนันหรือว่าไม่ได้ไร้สาระครับมันเป้นเกมที่ใช้สมองเฉือดเฉือนต่อสู้กันไปมา

beabizz
Magna Judge & SMORT
Member

« Reply #4 on: May 11, 2008, 07:51:06 PM »

ถ้าอยู่ๆ เข้าไปติดต่อเองกับทางโรงเรียนโดยไม่มีคนข้างในติดต่องานให้คงยากนะครับ

ถ้าจะให้จัดงานในโรงเรียนก็น่าจะเป็นโรงเรียนที่มีคนเล่นการ์ดอยู่พอสมควร หรือเป็นโรงเรียนที่มีชมรมการ์ดอยู่แล้ว การเข้าไปจัดงานก็คงไม่ยากครับ

แต่ถ้าให้ดุ่มๆ เข้าไปเลยโดยไม่มีรายละเอียดอะไรคงยากเหมือนกันนะครับ เพราะแต่ละโรงเรียนก็อยากให้ไปจัด แต่ก็ต้องมีคนช่วยประสานงาน รวมทั้งอาจารย์ที่สามารถติดต่อให้ทำเรื่องเข้าไปจัดงานได้ด้วยนะครับ

Sostopper
Member

Email
« Reply #5 on: May 12, 2008, 02:19:19 PM »

ถ้าอย่างงั้นทำไมไม่ไปจัดที่เซนคาเบียลล่ะครับ  มีชมรมการ์ดอยู่ด้วยอ่ะ   แถมอาจาร์ยก็สนับสนุน

ถ้าสนใจเดียวจะลองหาที่ตั้งให้นาครับเพราะคุณบอกว่า  มันต้องหารายละเอียดให้ได้ก่อนเพราะฉะนนั้นถ้าหาที่ตั้งได้เรื่องอื่นก็คงไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ
ส่วนเรื่องอาจาร์ยคงไม่มีปัญหาอยู่แล้วล่ะครับมีทั้งชมรมทั้งอาจาร์ยสนับสนุนส่วนคนเล่นนี่ก็มากพอสมควรเลยทีเดียว

devilkiddy
Member

Email
« Reply #6 on: May 21, 2008, 08:55:56 PM »

ผมก็อยู๋ นวมิน สตรี อ่าา

-*-

Sostopper
Member

Email
« Reply #7 on: May 27, 2008, 10:56:55 PM »

อยู่ม.ไหนอ่ะครับผมอยู่ม.2/4นะนวมินทราชินูทิศสตรีวิทยาพุทธมณฑลนะ

devilkiddy
Member

Email
« Reply #8 on: June 06, 2008, 12:28:51 AM »

พี่อยู่ 5/2 น่ะ มาหาได้ เล่นกันตั้งหลายคน ม. 5 เล่นเยอะ

Sostopper
Member

Email
« Reply #9 on: June 15, 2008, 03:11:59 AM »

จริงอ่ะป่ะ   พี่ๆๆๆแล้วพวกพี่เล่นกันเมื่อไหร่หรอ(ตอนพักระหว่างม.ต้นและม.ปลายมันไม่ตรงกันอ่ะครับ )ถ้ายังไงผมจะลองเดินผ่านๆไปดูบ้างละกันนะครับว่าพวกพี่เล่นบ้างรึเปล่าถ้าเล่นกะจะเข้าไปแจมงะติดต่อผมเบอร์นี้นะครับ 0802818783

อยู่ชั้นม.2/4นั่งหน้าสุดชื่อ ฟิล์ม ครับ(ชิดหน้าต่างโต๊ะหน้าสุดอ่ะนะ)เดินเข้าไปแล้วถามว่า คนชื่อฟิล์มไปไหนเขาก็จะบอกเองอ่ะครับ

devilkiddy
Member

Email
« Reply #10 on: June 16, 2008, 12:08:49 AM »

พี่เล่นทุกเช้า กลางวัน เย็น -*-

น้องพี่อยู่ 2/3 อ่ะ ไปเล่นได้น่ะ

ถ้าสนใจก็ขึ้นมาเล่นได้แหะๆ

เล่นกันหลายยย

Pages: [1]
  Print  

Jump to: