Summoner Master Forum
September 30, 2024, 06:31:48 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ขอเด๊ก แจ่มๆหน่อยยคร๊าบบ ดินทุบ/ซิน  (Read 1031 times)
0 Members and 3 Guests are viewing this topic.
|2Ac|-|a~*
Member

Email
« on: February 07, 2008, 04:54:54 AM »

พี่ๆที่เก่งๆ ช่วยผมหน่อยยยย - -*

อยากเล่นเด๊กสโตน ทุบอ่ะครับ แต่การ์ดเดี่ยวนี้มันตามไม่ทันแล้ว เมื่อก่อนเด๊กสตาเตอร์ อินซู โคตรเก่ง พอผมกลับมาเล่นใหม่ แม้ เซ้งเป็ดเลยครับ 5 5 5 ทำอะไรใครไม่ได้เลย ตายเยี่ยงหมู เลยอยากให้ พี่ๆ อัพเด๊กให้ที่ครับ มีแต่พวก cancel curse - -* แล้ว viper mara มันยังไงอะครับ ผม ซับซนกับ ป้องกัน curse ??? ไม่สามารถถูกยกเลิก cancel curse

อีกเด๊กนึงก็พวก ซินอ่ะครับ ตอนนี้อยากเล่น เคิสอ่ะคับ ::)

อีกข้อผมอยากทราบอ่ะครับว่า
ป้องกันเคริสกับแคนเซินเคริส แตกต่างยังไง     ละก็พวกอบิลิตี้ ที่แบบ ตัวนึงยกเลิก ส่วนอีกตัวตีแล้วสูญเสีย ยังงี้อันไหนจะโดนกัน - -* งงงงง ชมัด ???[

ขอบคุนมากคร๊าบ พี่ๆ ที่เข้ามาช่วยผม แฮ่ะๆ

เอา แมนติ๊ก ด้วยนะครับ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: