Summoner Master Forum
September 30, 2024, 04:22:36 PM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: Deck สาวงามแดนซากุระ ~ นินจาไฟ-ลม (รับประกันความหื่น)  (Read 18238 times)
0 Members and 4 Guests are viewing this topic.
Sin_of_XXX
Member

Email
« on: December 18, 2007, 12:13:03 AM »

รายชื่อสาว ๆ ในฮาเร็ม (โมเพิ่มจากคำแนะนำ)

Kurenai the elite assasin X 4   (ขาอ่อนขาว ๆ  อู้วว)
Seirei Ninja X 4
Kirin Miko Shiroi X 2  (อ้างงซ์...สาวมิโกะ)
Shiroi Hatone X 4  (โลลินิด ๆ โมเอะหน่อย ๆ)  <<< เนื่องจากดูแล้วแนวโน้มของคุเรไนจะมีค่าโจมตีที่แพงจึงเก็บไว้โปรเกรสลด mp ค่าตีไปก่อน
Naomi, the Waitress X 3  (ซี๊ด...สาวชุดเมด)
Nagagisa Kunoichi X 3 (อา...ชุดนมหก)
Bakery Girl X 4  (หิ๊หิหิหิ  แม่สาวขายขนมปัง)
Nazae the Great Oracle X 2  (โอ้  นางระบำเอวลอย  สวรรค์รำไร)
Zuleika, the Lazal Princess X 2  (สาวไฮโซถ่ายคลิป  - -*  เอาไว้แบล๊กเมล์คู่ขาห้ามทำอะไรหล่อน1 เทิร์น)

Twin wands X 2
Ninja Dagger X 2
Shuriken X 2
Tengu X 2
Draw of soul X 2

Cupid&Psyche X 2  << เรียกว่าท่าตียั่ว
Katakamara X 2
Power of Soul X 2  << ใช้นาโอมิเสร็จก็เอาไปขายซ่อง..เอ๊ย  ไล่ออกจากฮาเร็มเกน mp

ที่เหลือตามแต่ศรัทธา  แต่คิดว่าควรเป็น mystic แปะฝั่งตรงข้ามโหด ๆ อย่าง Hades  Atimaso sword   Mystic power down  และ fallen fight

Concept :

ใช้คุเรไนเป็นตัวชูโรง  จาก ability โจมตี seal ทุกใบที่มีค่าร่ายน้อยกว่าตัวมัน  ทำให้ผมลองคิดหาวิธีเพิ่มค่าร่ายของมัน  หรือไม่ก็ลดค่าร่ายของฝั่งตรงกันข้าม  ตอนแรกพบว่าสามารถใช้คู่กับ ruth the waitress แต่พบอีกทีอยู่ในแบนลิสต์เสียแล้ว  เซ็งเป็ด -.--

จึงคิดว่าใช้ร่วมกับ Twin wands ก็ไม่เลว เพราะ +mp ทุกอย่าง 1 รวมถึงค่าร่ายด้วย (กลัวรั่วจริง ๆ  ใครรู้จริงแถลงทีครับว่าใช้ได้ไหม)    แต่ว่าถ้าแม่นางแดงเดือด vanish ก็เป็นอันว่า mystic จะตกไชร์  ดังนั้นจึงใช้ Seirei Ninja เป็น seal รอง  ถ้าแปะ twin wand 2 ใบ  ก็สามารถโจมตี seal ทุกใบที่ค่าร่าย 0-3 ซึ่งถือว่ากว้างมาก ๆ   นอกจากนั้นยังมี Bakery Girl ที่ใช้ลด mp ทุกอย่างของ seal 1 ใบได้สองเทิร์น  เราก็ชี้เป้า ability นี้ไปยังตัวที่เราจะเชือด  *-*  ก็น่าจะสังหารได้เยอะอยู่

ปัญหาอยู่ที่การตั้งตัวและจำนวนการ์ดในมือ  รวมทั้งการค้นหา twin sword จากกอง  รวมทั้งดึงกลับมาจากสุสานเมื่อใช้ใหม่อีกรอบหากแปะพลาด  ก็ยกให้เป็นหน้าที่สาวในชุดเมด Naomi the waitress ผู้สุดแสนจะโมเอะของเรานั่นเอง  การขยายกองทัพพึ่งสาวนมหก Nagagisa Kunoichi มาเรียกพวกเพิ่มเรื่อย ๆ และทำหน้าที่ขุดชูริเคน (เนื่องจากตัวหลักที่ใช้ตีจะไม่ vanish)   สำหรับการเร่งทรัพยากรบนมือ  ตอนแรกคิดว่าจะใช้ Rainbow Hawk Nijitaka  แต่ดูเหมือนจะฝากชีวิตได้กับดวงมากเกินไป  เลยใส่ Fairy Bubble Postgirl ไว้แทน  ซึ่งหน้าที่ของเธอนอกจากหาการ์ดขึ้นมือเรา  ยังช่วยโม่ mystic [PS] ลงไชร์เพื่อให้แม่นางแดงเดือดของเราได้ขุดมาใช้อีกด้วย  (ประโยชน์สองต่อ หุหุหุ)

อันที่จริงหากใส่ไดเมียวเต่าดำลงไปแทนชิโรอิ  น่าจะสมดุลกว่านี้  แต่ว่าตาแก่หงำเหงือกแบบนั้นไม่เก็บไว้ในฮาเร็มของผมหรอก 5555+

แน่นอนว่าเดคนี้เล่นเพื่อความบันเทิงและความเจริญตาเจริญใจ  อาจจะไม่เก่งเท่าใดนัก   แต่รับรองว่าคุณจะมีความสุขทุกครั้งที่ได้ลูบคลำพวกหล่อน  (เห้ย  อย่าเพิ่งคิดลึกเดะ ลูบคลำการ์ด ฮุๆๆๆ)
« Last Edit: December 21, 2007, 01:08:44 PM by Sin_of_XXX » Logged

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #1 on: December 18, 2007, 12:22:33 AM »

เด็คล่อแหลมมากเลยครับ

น่าใส่นาซาอีนะครับ ผมว่า
เบเกอรี่โม่มั่วไปก็ไม่ได้อะไรหรอกครับ

AbNolzMiC
Member

Email
« Reply #2 on: December 18, 2007, 12:24:01 AM »

เด็คล่อแหลมมากเลยครับ

น่าใส่นาซาอีนะครับ ผมว่า
เบเกอรี่โม่มั่วไปก็ไม่ได้อะไรหรอกครับ

เห็นด้วยอย่างแรง

ดีนะที่ไม่มี " อิ **** ๆๆ" เซนเซอร์

ระวังเล่นๆอยู่จะโดน

ควับบบบบบ

ซ่าาาาาา

วิ้ววววววว

ตูมมมมมม

นะครับ - -*******
« Last Edit: December 18, 2007, 12:26:09 AM by AbNolzMiC » Logged

Sin_of_XXX
Member

Email
« Reply #3 on: December 18, 2007, 12:26:33 AM »

เบเกอรี่ไม่ได้กะไว้โม่อ่ะครับ  ใช้ ability มันกับเป็นตัวรองให้คุเรไนเฉย ๆ  เพราะตัวโม่จริง ๆ จะเป็นแฟรี่บับเบิ้ล แต่ใส่นาซาอีด้วยก็น่าสนนะครับ  เพราะเดคนี้ไฟน้อยเหมือนกันแฮะ

หิ๊หิหิหิหิ  นางระบำอาหรับเอวกิ่วมาเป็นของพี่มาเถอะมามะ

ว่าแต่ 

ควับ ซ่า วิ้วว  ตู้ม  มันคืออารายอ่างับ  =_="

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #4 on: December 18, 2007, 12:28:42 AM »

ชอบการผูกเรื่องเป็นเรื่องเป็นราวและออกมาเป็นเด็คที่เล่นได้ดีครับ
จุดเด่นน่าอยู่ที่การรุกเก็บตัวเล็ก ๆ ตอดเค้าได้อย่างมีประสิทธิภาพ
แต่อาจลำบากหน่อยเวลาเจอตัวบิก ๆ ยืนไม่กี่ตัว

ซึ่งการตบแปะ mystic เค้าก็เป็นลุกเล่นหนึ่งที่ใช้ได้แลครับ

AbNolzMiC
Member

Email
« Reply #5 on: December 18, 2007, 12:32:38 AM »

เบเกอรี่ไม่ได้กะไว้โม่อ่ะครับ  ใช้ ability มันกับเป็นตัวรองให้คุเรไนเฉย ๆ  เพราะตัวโม่จริง ๆ จะเป็นแฟรี่บับเบิ้ล แต่ใส่นาซาอีด้วยก็น่าสนนะครับ  เพราะเดคนี้ไฟน้อยเหมือนกันแฮะ

หิ๊หิหิหิหิ  นางระบำอาหรับเอวกิ่วมาเป็นของพี่มาเถอะมามะ

ว่าแต่ 

ควับ ซ่า วิ้วว  ตู้ม  มันคืออารายอ่างับ  =_="

ลองไปอ่านหนังสือการ์ตูน ของ วิบูลย์กิจดูครับ อย่างเช่นเรื่องเนกิ หรือไม่ก็ Love Hina

จะเจอพวกนี้บ่อย - -**

Sin_of_XXX
Member

Email
« Reply #6 on: December 18, 2007, 12:34:32 AM »

อ๋อ  อักษรศีลธรรมนี่เอง -.--

ขอบคุณสำหรับคำชมครับพี่ Nihil  ;)

Panther
Member

Email
« Reply #7 on: December 18, 2007, 12:57:39 AM »

ชอบที่ข้อความด้านหลัง เย้ย มะช่าย แล้วๆ   ลอง ซูไลก้า ไหม คับ    ผมว่า ขาอ่อนๆ(คุเรไน) ยืนไม่อยู่ แน่ๆ  ลองหา ตัว ยืน แบบ แรงๆมา ซักตัว จิ

ปล.  สนับสนุนนักคิดครีเอทีฟ [ ข้อความท้ายชื่อ ]   

AbNolzMiC
Member

Email
« Reply #8 on: December 18, 2007, 01:06:00 AM »

ชอบที่ข้อความด้านหลัง เย้ย มะช่าย แล้วๆ   ลอง ซูไลก้า ไหม คับ    ผมว่า ขาอ่อนๆ(คุเรไน) ยืนไม่อยู่ แน่ๆ  ลองหา ตัว ยืน แบบ แรงๆมา ซักตัว จิ

ปล.  สนับสนุนนักคิดครีเอทีฟ [ ข้อความท้ายชื่อ ]   

เฮยยยย ลิควิดแกอยู่กะเรา เดี๋ยวเอาไปให้พุ่งนี้พร้อม Whirlwind - -**

น่านสินะ เป็นตัวยืนเทิร์นแรกก็ดี

gb_seaoer
Member

« Reply #9 on: December 18, 2007, 01:11:16 AM »

มิสติกใบนี้ เลย Cupid D4K ตีแปะ โอ้ว ได้พวกด้วยแฮะ ฮ่าๆ

Panther
Member

Email
« Reply #10 on: December 18, 2007, 01:22:25 AM »

มิสติกใบนี้ เลย Cupid D4K ตีแปะ โอ้ว ได้พวกด้วยแฮะ ฮ่าๆ

อย่างนี้ เค้าเรียก ตียั่ว หุหุ 

banlungx
Member

Email
« Reply #11 on: December 18, 2007, 09:18:19 PM »

อันที่จริงหากใส่ไดเมียวเต่าดำลงไปแทนชิโรอิ  น่าจะสมดุลกว่านี้  แต่ว่าตาแก่หงำเหงือกแบบนั้นไม่เก็บไว้ในฮาเร็มของผมหรอก 5555+

แน่นอนว่าเดคนี้เล่นเพื่อความบันเทิงและความเจริญตาเจริญใจ  อาจจะไม่เก่งเท่าใดนัก   แต่รับรองว่าคุณจะมีความสุขทุกครั้งที่ได้ลูบคลำพวกหล่อน  (เห้ย  อย่าเพิ่งคิดลึกเดะ ลูบคลำการ์ด ฮุๆๆๆ)

อ่า....ชอบ 4 บรรทัดสุดท้ายนี้ จิงจิง ให้ดิ้นตายเลย วิลเลี่ยม

Sin_of_XXX
Member

Email
« Reply #12 on: December 19, 2007, 02:55:27 AM »

เพิ่งค้นพบว่ามีการ์ดอีกใบที่สามารถคอมโบกับคุเรไนได้

คือ  ขันธกุมาร  นั่นเอง

มี ability คือ  เมื่อ ขันธกุมารอยู่ในไชร์  เมื่อเข้า subturn โจมตีของเรา  สามารถให้ seal 1 ใบ at+1 df+1 mp+1 

หุหุ  นอกจากแม่นางแดงเดือดจะแรงขึ้น  ยังสอยได้กว้างขึ้นอีกต่างหาก  ถ้ามี twin wand 2 ใบ ขันธกุมาร 2 ใบ  คุเรไนสามารถโจมตี seal ทุกใบในสนามที่มีค่าร่ายต่ำกว่า 6   :o   (atk 17 mp ค่าโจมตี 7  )

ปล. ตัวยืนยังคิดไม่ออกเลยครับ  ว่าจะเอาชิโรอิเล็กออกไปบ้างให้เหลือแต่มิโกะไว้รักษา curse    แต่ไม่รู้ว่าจะเอาสาวแกร่ง(แต่เอ็กซ์)ที่ไหนมายืนเพื่อรักษาคอนเซ็ปต์ดี

คุณ panther ครับ  ซูไลก้าคือตัวอะไรเหรอ  ผมพายามลองหา text จากดาต้าเบสล่ะ  แต่หาไม่เจออ่ะครับ

Nihil
Member

Email
« Reply #13 on: December 19, 2007, 03:00:31 AM »

เพิ่งค้นพบว่ามีการ์ดอีกใบที่สามารถคอมโบกับคุเรไนได้

คือ  ขันธกุมาร  นั่นเอง

มี ability คือ  เมื่อ ขันธกุมารอยู่ในไชร์  เมื่อเข้า subturn โจมตีของเรา  สามารถให้ seal 1 ใบ at+1 df+1 mp+1 

หุหุ  นอกจากแม่นางแดงเดือดจะแรงขึ้น  ยังสอยได้กว้างขึ้นอีกต่างหาก  ถ้ามี twin wand 2 ใบ ขันธกุมาร 2 ใบ  คุเรไนสามารถโจมตี seal ทุกใบในสนามที่มีค่าร่ายต่ำกว่า 6   :o   (atk 17 mp ค่าโจมตี 7  )

ปล. ตัวยืนยังคิดไม่ออกเลยครับ  ว่าจะเอาชิโรอิเล็กออกไปบ้างให้เหลือแต่มิโกะไว้รักษา curse    แต่ไม่รู้ว่าจะเอาสาวแกร่ง(แต่เอ็กซ์)ที่ไหนมายืนเพื่อรักษาคอนเซ็ปต์ดี

คุณ panther ครับ  ซูไลก้าคือตัวอะไรเหรอ  ผมพายามลองหา text จากดาต้าเบสล่ะ  แต่หาไม่เจออ่ะครับ

เขียน Zuleika ครับ หาเจอแน่ 

banlungx
Member

Email
« Reply #14 on: December 19, 2007, 03:02:21 AM »

Seal id: 1053
Zuleika, the Lazal Princess
Type: knight Mp: 2 / 1 Lv: 2 Rarity: rare
At: 7 Df: 6 Sp: 4 Element: fire
+[Fire] Slicing Falchion At 9 Mp 2
+[Fire][Any Element] Heat Breaker At 11 Mp 3
Skill:
NULL
Ability:
Shade of Salima, the Prophet’s follower
เมื่อ Zuleika, the Lazal Princess เข้ามาในสนาม Zuleika, the Lazal Princess ป้องกันการโจมตี, Skill และ Curse 1 Turn
เมื่อ Zuleika, the Lazal Princess โจมตี ผู้ควบคุม Zuleika, the Lazal Princess สามารถทิ้งการ์ด 1 ใบในมือ จากนั้น Zuleika, the Lazal Princess At +1 Df +1 Sp +1 / 1 Turn และสามารถโจมตีได้อีก 1 ครั้งโดยไม่ต้องจ่าย Mp ค่าโจมตี แม้ Zuleika, the Lazal Princess เป็น Inactive Seal ก็ตามจนจบ Subturn (Ability นี้ทำงาน 1 ครั้งใน 1 Turn)

เอาง่ายง่ายก็ ตัวป้อดสุดเทพ ที่โดนริสติกอ่ะงับ

Sin_of_XXX
Member

Email
« Reply #15 on: December 19, 2007, 03:04:23 AM »

สวยด้วยใช่มะครับ     ฮิๆๆๆ  ใส่แน่ ๆ  รวมกะแม่นางนาซาอี  เป็นระบำอาหรับ-ซากุระ-สาวชุดเมด

banlungx
Member

Email
« Reply #16 on: December 19, 2007, 03:07:15 AM »

น่าจะใส่พระเอกไปซักคนนะครับ เข้าแก้ป อนิเม ฮาเร็ม สมัยนี้เลย

ปล.ขาด โลลิอ่ะ แต่ละคน....ทั้งนั้น

Sin_of_XXX
Member

Email
« Reply #17 on: December 19, 2007, 03:11:42 AM »

ว่าจะใส่ ruth น่ะครับ  แต่โดนแบนซะแล้ว  ขาดแม่สาวโลลิ  และตัวซัพพอร์ตชั้นยอดของคุเรไนเลยแฮะ -.--

♦♦♣[A]pprentic[€]+♠+[M]agisterMag[ii]♣♦♦
Member

« Reply #18 on: December 19, 2007, 03:15:43 AM »

ว่าจะใส่ ruth น่ะครับ  แต่โดนแบนซะแล้ว  ขาดแม่สาวโลลิ  และตัวซัพพอร์ตชั้นยอดของคุเรไนเลยแฮะ -.--
ใช่แล้วครับ เพราะฉะนั้นปลดแบนรูธซะเถอะนะ

ผมว่าบับเบิ้ลอะไรนี่ไม่ค่อยเข้ากับเด็คเท่าไหร่อ่ะครับ แต่ที่เหลือก็สุดยอด (ในหลายๆ เรื่อง) เลยครับ

ปล รู้สึกว่าทุกคนสนุกกับการสร้างฮาเร็มมากเลยนะครับเนี่ย เหอๆ น่าใส่พระเอกไปซํกตัวจริงๆ นะครับ
เอาหนุ่มหน้ามนอย่างอิสฮานก็ดีนะครับ ไม่เกี่ยวกันแล่วว

Nihil
Member

Email
« Reply #19 on: December 19, 2007, 03:16:58 AM »

ใช่แล้วครับ เพราะฉะนั้นปลดแบนรูธซะเถอะนะ

ผมว่าบับเบิ้ลอะไรนี่ไม่ค่อยเข้ากับเด็คเท่าไหร่อ่ะครับ แต่ที่เหลือก็สุดยอด (ในหลายๆ เรื่อง) เลยครับ

ปล รู้สึกว่าทุกคนสนุกกับการสร้างฮาเร็มมากเลยนะครับเนี่ย เหอๆ น่าใส่พระเอกไปซํกตัวจริงๆ นะครับ
เอาหนุ่มหน้ามนอย่างอิสฮานก็ดีนะครับ ไม่เกี่ยวกันแล่วว

ใส่ zadin ซิครับ เจ้าของฮาเรมตัวจริงเลย หอ หึ ๆ 

• | H a p p i n e s s | •
Member

Email
« Reply #20 on: December 19, 2007, 03:20:52 AM »

* ... ตกลง Twin Wands กับ Kantagamara ใช้เพิ่ม Mp ได้ใช่มั้ยครับ Kurenai จะเก่งขึ้นเยอะเลยนะเนี่ย
   ตบใบไหนก็ได้ แล้ว ยังได้ลาก PS ใน Shrine มาแปะอีก Kurenai ต้องคอมไฟนี่ครับ ลอง Pumpkin ดูดีแมะ
   เป็นผู้หญิงเหมือนกัน ยัดใส่ Harem ได้พอดี ...ตกลงนี่จัดเด็ค หรือจะสร้างฮาเร็มของ SMN เนี่ย >______<"

ถ้าผู้ชายกลางวงฮาเร็มอยากให้ Rashad มาอยู่มากกว่าครับ Farid ก็เท่ดีนะ หะหะ

Sin_of_XXX
Member

Email
« Reply #21 on: December 19, 2007, 03:44:04 AM »

บับเบิ้ลแฟรี่ ผมไม่เคยเห็นภาพเหมือนกันครับ  แต่เป็นตัวอะไรที่เร่งจั่ว  และเอา mystic  ลงไชร์ให้คุเรไนใช้ดี

แต่เท่าที่หลายท่านแนะนำมา  ถ้าใส่  Bakery Girl+Nazae+Zahcari's Library ก็น่าจะได้ทรัพยากรไวพอ

แต่ถ้าเอานินจาออกมากไป  น้องนางนมหกก็จะไม่มีความหมาย    อาจจะต้องรื้อเดคโมใหม่ T^T  เพื่อฮาเร็มที่เอ็กซ์หมวยสวยอึ๋มกว่านี้ 

ปล.  ถ้าใส่ซูไลก้า  ต้องคู่กะอิสฮานสิครับ  ซาดินคงไม่คว้าลูกสะใภ้หรอก(มั้ง) 
อยากเห็นภาพการ์ด Rashad กับ Farid จังแฮะ   ผู้ชายที่ผมว่าหล่อนะ  ต้องประมาณ Fabron อ่ะ  ฝีมือการวาดท่านวาทะ สุดยอดจริง ๆ   เดี๋ยวจัดเดคบาร์เกย์  เอ๊ย  ฮาเร็มผู้ชายบ้างดีกว่า หิ๊หิหิหิ

• | H a p p i n e s s | •
Member

Email
« Reply #22 on: December 19, 2007, 03:48:05 AM »

* ... เด็คบาร์เกย์ *0* คงต้องมีผู้ชายหุ่นล่ำๆ ฟิตๆ เต็มไปหมดเลยน่ะสิ >___<"
   โอยๆๆ ตายๆๆ แนวคิดการจัดเด็คนี่สุดยอดจริงๆ พอหมดช่วงฮาเร็มแล้วจะจัดอะไรอีกเนี่ย = ="
   ช่างสรรหาคอนเซปต์จริงๆ แถมเอามาเล่นจริงได้ด้วย เก่งๆๆ

AbNolzMiC
Member

Email
« Reply #23 on: December 19, 2007, 04:06:28 AM »

แล้วโสมก็จะบ้าขั้นควายกว่าเดิมครับ - -**

อย่าเลย ให้ Yuri กันนั่นแหละดีแล้ว ผู้ชายอย่าเกี่ยวเลย - -**

~ จั๊ก กะ จี๋ หู ~
Member

« Reply #24 on: December 19, 2007, 04:27:20 AM »

แบบนี้ดีแล้วคับ ส่วนตัวผมอยากให้มีสาว L เยอะๆ น่ารักดี

banlungx
Member

Email
« Reply #25 on: December 19, 2007, 04:38:38 AM »

แบบนี้ดีแล้วคับ ส่วนตัวผมอยากให้มีสาว L เยอะๆ น่ารักดี

แต่ปันหาคือสาว L ของ SMN ไปอยู่กับ แฟรี้ หมดอ่ะจิ ทำให้จัดเด็ค สาวงามล้วนยากไปหน่อย งืม...

Nihil
Member

Email
« Reply #26 on: December 19, 2007, 05:12:27 AM »

รอชมเด็คบาร์เกย์ คุ ๆๆๆ 

Twin Wands ผมว่าไม่ work นะครับถ้า Kurenai Vanish ตบเสร็จหาย mystic จะหลุดไปด้วย
เว้นแต่จะรวมร่าง Seirei Ninja นั่นแลครับ

ส่วน Kataragama นี่ใช้ได้เลย

ผมโดดได้นะ (อยากดั้งค์เว้ยยย)
Member

Email
« Reply #27 on: December 19, 2007, 09:51:41 PM »

รอชมเด็คบาร์เกย์ คุ ๆๆๆ 

Twin Wands ผมว่าไม่ work นะครับถ้า Kurenai Vanish ตบเสร็จหาย mystic จะหลุดไปด้วย
เว้นแต่จะรวมร่าง Seirei Ninja นั่นแลครับ

ส่วน Kataragama นี่ใช้ได้เลย

เอ่อ จัดซิกมันต์มะครับ มีลิงเกย์ กะ หมาเกย์ ด้วยล่ะ

Panther
Member

Email
« Reply #28 on: December 20, 2007, 12:56:19 AM »

พูด เรื่อง เรื่องนี้ ก็ ออกทะเล ไป แล้ว รุสึกว่า คนจะให้ ความสนใจอย่างแรงกับเดคนี้ หุหุ  ตรูด้วยนิ ^^

Twin Wands  ไม่ตค้องหรอกคับ   Kataragama   ผมว่า บางที อาจจะทำให้ เกม ช้า ลง หรือ เปล่า หว่า

gb_seaoer
Member

« Reply #29 on: December 20, 2007, 02:21:30 AM »

กลายพันธุ์แล้วกระทู้นี้ 

สยองตรงม่วงๆนี่แหละ

แต่ mp ค่าตีเยอะ จะตีได้มากตัวขึ้น แต่ว่าเราก็แก้ได้น้อยลงนะคับ
อย่าลืมจุดนี้ ควรมีตัวเกนท์ mp ด้วยเยอะๆ นะ จะได้ตีสบายใจ

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: