Summoner Master Forum
September 30, 2024, 09:18:58 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: 1 [2]  All
  Print  
Author Topic: ถามนิดหน่อยครับ เกี่ยวกัเด็กFOILจัดไรให้คุ้มครับ  (Read 7435 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
DanGerous Priest -Genjo SanZo-
Member

Email
« Reply #30 on: December 16, 2007, 01:59:36 AM »

อย่างที่นายเชสว่า

จัดมิสติกฟอล์ยดีกว่าครับค่อยๆทยอยเก็บแล้วก็ขายที่ไม่ฟอล์ยมายาไส้
(ถ้าจะเล่นจริงๆนะ)หรือจะไปจับฉลากที่ออนทัวร์เอาก็ได้ถ้ามีฝีมือ ;D

แต่ไม่น่าไปว่าเค้าเลยนะแค่จะเล่นฟอล์ยเองไม่เห็นเสียหาย

ผมโดดได้นะ (อยากดั้งค์เว้ยยย)
Member

Email
« Reply #31 on: December 16, 2007, 02:07:25 AM »

เพื่อนเรายังเล่นซิกมันต์ ฟรอยเลย
เเต่ไม่ควรเอาเป็นเยี่ยงอย่างนะครับ อันตราย 

o___OzZ"
Member

Email
« Reply #32 on: December 16, 2007, 02:19:22 AM »

ผมแนะนำ ขอรับ ผมแนะให้เก็บ มิสติกฟอล์ยดีกว่า เพราะว่า ซีลเราไม่ค่อยได้ใช้หรอก ส่วนมากก็ร่ายๆกันมาแต่มิสติก

เท่ห์กว่าอีกขอบอก  เขาร่ายโนโจ๊ก กังๆ เหลืองๆ โทรมๆ มา เรา เกทับด้วย โนโจ๊ก ฟอล์ยตัด วิ้งๆวับๆ
วิ้งๆวับๆระวังจะหายวับนะครับ
มีโอกาสที่จะหายสูงกว่าปกติ(มั่ง)

เหงด้วยครับ แค่มิสติกไม่ฟอยยังเก็บรักษาแทบจะประสาท เวลาเล่นนี้ต้องเช็กอย่างดีเลยย กระเป๋าก็คล้องไว้ตลอด

แล้วถ้าฟอยนี้จะขนาดพกตู้เซฟไปด้วยดีมั้ยเนี่ย เว่อไปป่ะ แต่ก็จิงอ่าแหละ หายชัวร์

สรุปจะจัดฟอล์ย หรือไม่จัดยังไงกันแน่ หลายใจจังฮึ ถ้าเอาไปเล่นแล้วไม่ติดอยู่กับตัวก็มีโอกาสหายชัวร์ๆไม่ว่าจะฟอล์ยหรือไม่ฟอล์ย

น่าจะจัดน้าค้าบ แต่ต้องลองดูก่อนว่าจะจัดเด๊กไหนดี ที่เล็งๆไว้ก็AOMอ่าครับ ดูสวยงาม ปกติก็สวยอยู่แล้ว ยิ่งเพิ่มความสวยเข้าไปอีก คริๆ

DJ Chess
Judge
Member

Email
« Reply #33 on: December 16, 2007, 03:40:03 AM »

คนอื่นเขาก็แนะนำดีๆ อืม อยากจะจัดฟอล์ยเป็นซีลก็ตามศรัทธา ตอนนี้ก็ โนคอมเม้นท์หละ ...

heaven knight pao
Guest
« Reply #34 on: December 24, 2007, 12:58:12 AM »

เล่น foil ไม่กลัวถูกขโมยหรือหายเหรอครับ
Pages: 1 [2]  All
  Print  

Jump to: