Summoner Master Forum
October 05, 2024, 04:20:55 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1] 2  All
  Print  
Author Topic: หา1คนไปช่วยออนทัวร์สะพานเหล็ก เสาร์นี้  (Read 16690 times)
0 Members and 6 Guests are viewing this topic.
~+*_KiTTy_AzAr_*+~
Member

« on: November 21, 2007, 09:14:42 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ ผมติดเชียร์บอลโรงเรียน
ตอนนี้มีพี่เกม ขาดอีกคนนึง ถ้าใครไม่ติดภารกิจใดๆก็ช่วยหน่อยนะครับ ถึงยังไงงานก็เรียบร้อยก่อนลอยกระทงเริ่มอยู่แล้ว

NoXMagiS
Member

« Reply #1 on: November 21, 2007, 10:00:30 PM »

ติดจตุเหมือนกาน -*-

รอบชิงนี่ AC ตีกับ BCC ชิมิๆ

ทศ แพ้ อสช กับ กท แต่ชนะ สก ได้ 3 แต้ม
สก แพ้ กท กับ ทศ เสมอ อสช ได้ 1 แต้ม

กท ชนะ ทศ กับ สก  รอบสุดท้ายยังไม่รู้   ได้6 แต้ม
อสช ชนะ ทศ เสมอ สก รอบสุดท้ายยังไม่รู้   ได้ 4 แต้ม

อัสสัมชิงกับ กท งืมๆๆๆ

สู้ๆ

(เกี่ยวอะไรกับกระทู้นี้วะ -*-) 

Member

« Reply #2 on: November 21, 2007, 11:04:22 PM »

อาจไม่เกี่ยวกับกระทู้ แต่เกี่ยวกับคนตั้งกระทู้

ท้าอัสสัมล่วงหน้าเลยดีกว่า เสาร์หน้าหลังประชุมที่HL

• Ga Me •
Member

Email
« Reply #3 on: November 21, 2007, 11:54:24 PM »

มี จตุรมิตร นอกรอบกันด้วยแฮะ
มาเป็นเพื่อนทีนะ  แก่แล้วมันลืมไปหมด

Phenomenon Knight
Judge
Member

Email
« Reply #4 on: November 22, 2007, 12:25:22 AM »

ไปจตุฯเหมือนกันอ่า

S_A_Y
Member

Email
« Reply #5 on: November 22, 2007, 12:49:15 AM »

เจ๊จิงก็โทรมาหาพี่ ให้ไปทำงานเหมือนกัน

แต่พี่ไปไม่ได้จริงๆ  โดดงานของภาควิชาครั้งนี้ อาจจะตายได้เลยทีเดียว

NoXMagiS
Member

« Reply #6 on: November 22, 2007, 01:03:12 AM »

อาจไม่เกี่ยวกับกระทู้ แต่เกี่ยวกับคนตั้งกระทู้

ท้าอัสสัมล่วงหน้าเลยดีกว่า เสาร์หน้าหลังประชุมที่HL

ไม่ว่างแฮะ

-*- ท้าไปทำอะไรหว่า มันคือวันที่เท่าไรเรอะ -*-

สรุปผล อสช เตะกับ กท วันนี้ เสมอ 1-1

กท นำไปก่อน 1 ประตู -*-

แล้ว อสช ค่อยได้ประตูที่หลัง งืมๆๆๆ

Little Lamb, the Little Angel
Administrator
Member

Email
« Reply #7 on: November 22, 2007, 02:54:00 AM »

เน่....  คุยเรื่องคนคุมแข่งเด่  ม่ายช่ายบอล  ชิ ชิ

Member

« Reply #8 on: November 22, 2007, 11:23:34 PM »

กำลังว่าจะไปอยู่ แต่ยังไม่แน่-*-

จู่ๆก็โดนจับเดินพาเหรด จะอ้างไม่ว่างก็งานนี้แหละ

ถ้าไปก็เจอกันที่งานละกัน

ปล.อัสสัมฯอย่าชนะนะเฟร่ย ไม่งั้นม.6จะอดเลขเกรด4
« Last Edit: November 23, 2007, 12:13:56 AM by ~+*_KiTTy_AzAr_*+~ » Logged

Judge
Member

Email
« Reply #9 on: November 23, 2007, 12:40:41 AM »

ปล.อัสสัมฯอย่าชนะนะเฟร่ย ไม่งั้นม.6จะอดเลขเกรด4

เดี๋ยวนี้แจกเกรดกันอย่างงี้เลยเรอะ

T a S a k i L O @ b e '
Member

Email
« Reply #10 on: November 23, 2007, 01:52:54 AM »

แจ้งข่าวนิส(เกี่วกับจตุรมิตรงับ)

วันแรกงับ(เปิดสนามวันเสาร์คับ)
SK  0-1  BCC
DS  0-2  AC

วันจันทร์คับ
DS  0-2  BCC
SK  0-0  AC

วันพุธคับ
DS  1-0  SK <<เชียร์เทพ เย้(ชนะครั้งแรก )
AC  1-1   BCC

ยังไม่จบนะครับเพลือวันเสาร์นี้อีกวันจึงจะสรุปผลได้คับ
สามารถดูข้อมูลต่างๆได้ที่นี้http://www.jaturamitr.comคับ

NoXMagiS
Member

« Reply #11 on: November 23, 2007, 02:32:48 AM »

แจ้งข่าวนิส(เกี่วกับจตุรมิตรงับ)

วันแรกงับ(เปิดสนามวันเสาร์คับ)
SK  0-1  BCC
DS  0-2  AC

วันจันทร์คับ
DS  0-2  BCC
SK  0-0  AC

วันพุธคับ
DS  1-0  SK <<เชียร์เทพ เย้(ชนะครั้งแรก )
AC  1-1   BCC

ยังไม่จบนะครับเพลือวันเสาร์นี้อีกวันจึงจะสรุปผลได้คับ
สามารถดูข้อมูลต่างๆได้ที่นี้http://www.jaturamitr.comคับ

สรุป กลายเป็นกระทู้จตุมิตรไปแล้วเรอะ แหะๆๆ

เทพศิรินทร์ เทพศิรินทร์ เทพศิรินทร์ เทพศิรินทร์

ปล. พันธมิตรเทพครับ โย่ 

Member

Email
« Reply #12 on: November 23, 2007, 02:56:51 AM »

เอาเข้าไป

BCCหรอนั่นหรือAC  -  -

NoXMagiS
Member

« Reply #13 on: November 23, 2007, 03:05:31 AM »

เอาเข้าไป

BCCหรอนั่นหรือAC  -  -

ไปนั่งกับ BCC แล้วนี่ ลืมสหายเก่าซะงั้น AC ครับ

ปล. ถ้าไปดู วันจันทร์กับพุธจะเห็นว่า สนิทกันมากมาย 55+

Sun Ce
Member

« Reply #14 on: November 23, 2007, 03:09:32 AM »

ตามหัวข้อเลยครับ ผมติดเชียร์บอลโรงเรียน
ตอนนี้มีพี่เกม ขาดอีกคนนึง ถ้าใครไม่ติดภารกิจใดๆก็ช่วยหน่อยนะครับ ถึงยังไงงานก็เรียบร้อยก่อนลอยกระทงเริ่มอยู่แล้ว
ไม่ต้องไปหรอก แพ้อยู่แล้ว555+
ACได้ที่1 DSที่3แน่นอน

Member

« Reply #15 on: November 23, 2007, 10:12:48 PM »

พูดงี้หมายความว่าอย่างไร!!! ถ้าไม่ได้แชมป์ก็อดเลขเกรด4สิ

อย่างนี้บอลจบแต่เราไม่เลิกรา
เสาร์หน้าเจอกันHL เอาเด๊คไปด้วย(หรือดร๊าฟซองเดียวก็ได้ ;D)

Member

Email
« Reply #16 on: November 24, 2007, 12:50:40 AM »

พูดงี้หมายความว่าอย่างไร!!! ถ้าไม่ได้แชมป์ก็อดเลขเกรด4สิ

เสาร์หน้าเจอกันHL เอาเด๊คไปด้วย(หรือดร๊าฟซองเดียวก็ได้ ;D)

ผมไม่รุนะว่าที่1เป็นผู้ใดแต่เทพที่3แน่นอน555ฝ

Judge
Member

Email
« Reply #17 on: November 24, 2007, 12:59:20 AM »

รู้สึกปีนี้ สวนฯจะแย่นะคับ ::)
ตั้งแต่วันเสาร์ที่แล้วและ เปิดเพลทกี่อัน ก็เละหมด ผิดเป็นแถบเลย (แต่ผมชอบอันที่เป็นลูกศรเลื่อนได้อะ ดูดี ถึงแรกๆจะเปิดผิดก็เถอะ)
บอลก็ยังยิงไม่เข้าซักลูก

~OdIlOn_ToPpU~
Member

Email
« Reply #18 on: November 24, 2007, 01:16:51 AM »

รู้สึกปีนี้ สวนฯจะแย่นะคับ ::)
ตั้งแต่วันเสาร์ที่แล้วและ เปิดเพลทกี่อัน ก็เละหมด ผิดเป็นแถบเลย (แต่ผมชอบอันที่เป็นลูกศรเลื่อนได้อะ ดูดี ถึงแรกๆจะเปิดผิดก็เถอะ)

โรงรียนเราใช่ว่าดีนะ ตอน ยินดีต้อนรับเนี่ย

หน้าแตกดังเพล้ง

Member

Email
« Reply #19 on: November 24, 2007, 01:23:37 AM »

โรงรียนเราใช่ว่าดีนะ ตอน ยินดีต้อนรับเนี่ย

หน้าแตกดังเพล้ง

สวน มีแปร ผิดตรง สู่งาง นี่แล
และก้ออีกที่ที่ลงโค๊ดผิดหมดทั้งแถวอ่าคับมันเกิดอันใดขึ้นรือ

Member

« Reply #20 on: November 24, 2007, 01:25:17 AM »

ไม่ใช่กระทู้คุยข่ม/จับผิดจตุฯนะ

Judge
Member

Email
« Reply #21 on: November 24, 2007, 02:36:09 AM »

แต่แบบปีนี้ กท เปิดแต่รูป...อะนะ
คือก็รู้ว่ารักในหลวง แต่ก็ไม่เห็นต้องเปิดแต่รูปแบบนั้นตลอดเลยอะ ไม่เข้าใจว่าทำไม ต้องเปิดเยอะขนาดนั้น

เอารูปสวยๆงามๆเท่ๆมาเปิด ยังจะน่าดูกว่าอีก รูปในหลวงหรืออะไรทำนองนั้น พบเห็นได้ทั่วไปอยู่แล้วอะ ดูข่าวในพระราชสำนักก็มีเยอะแยะ
แบบไม่น่าสนใจเท่าไหร่

แสตนด์ รร อื่น ยังน่าดูกว่าอีกอะ มีอะไรแปลกๆให้ดูเยอะกว่าอีก

แล้วก็ไอการแสดงตอนพักครึ่งอีก ดูแล้วแบบ คืออะไรอะ
ยืดดดยาดดดมากกกมากกก ไม่น่าติดตามเลย นานเกิน แล้วก็เอื่อยเฉื่อย กว่าจะเดินเสร็จอะไรเสร็จ นานเกิน
แล้วแบบไม่ค่อยมีเหตุผลด้วย ยิ่งพวกลีด เดินไปเดินมา แล้วก็เดินกลับ...จะเดินทำไม ไม่เข้าใจ เสียเวลาเกินไปป่าว
แล้วแบบ เหมือนจะจบ แต่ก็ไม่จบซักที หาไคลแมกซ์ไม่ได้

ของ DS ยังน่าสนใจกว่าอีก สนุกด้วย ถึงจะดูเด็กๆ แต่ก็ฮาดี

• Ga Me •
Member

Email
« Reply #22 on: November 24, 2007, 02:52:59 AM »

ไปๆ มาๆ กระทู้นี้ กลายเป็น กระทู้จตุรมิตรไปแล้ว เต็มตัว 

Kenny
Member

Email
« Reply #23 on: November 24, 2007, 04:44:46 AM »

เหอๆ งานนี้ผมไว้ใช้เจอเพื่อนเจอพี่ บอลแพ้คนไม่แพ้แน่นอนคร้าบบบ...
เรื่องงานช่วงนี้ไม่ว่างยาวๆถึงเดือนหน้าเลยแฮะ
พี่เกมก็สู้ๆละกันจะเอาใจช่วยจากสนามศุภฯ
อั้ม-แบงค์ไปไหนซะละเนี่ย ทีเราอยากไปก็ดันเต็ม พอไม่ว่างก็ดันขาด

Member

« Reply #24 on: November 25, 2007, 12:05:51 AM »

เหอๆ งานนี้ผมไว้ใช้เจอเพื่อนเจอพี่ บอลแพ้คนไม่แพ้แน่นอนคร้าบบบ...
เรื่องงานช่วงนี้ไม่ว่างยาวๆถึงเดือนหน้าเลยแฮะ
พี่เกมก็สู้ๆละกันจะเอาใจช่วยจากสนามศุภฯ
อั้ม-แบงค์ไปไหนซะละเนี่ย ทีเราอยากไปก็ดันเต็ม พอไม่ว่างก็ดันขาด
พี่อั้มพี่แบงค์ไปงานที่รร.ยอแซฟอุปถัมป์ครับ

Sun Ce
Member

« Reply #25 on: November 25, 2007, 01:15:19 AM »

รู้สึกจะอดเกรด4แล้วนะครับ 555+

~OdIlOn_ToPpU~
Member

Email
« Reply #26 on: November 25, 2007, 01:24:24 AM »

จัดพาเหรดอยู่ดีๆ อัสสัมยิงเข้า คณะคนจัดพาเหรดไม่มีแรงจัดเลย 

Member

« Reply #27 on: November 25, 2007, 01:48:40 AM »

รู้สึกจะอดเกรด4แล้วนะครับ 555+
ไปปั่นเอาคะแนนอัญมณีคณิตศาสตร์เอาละกัน เหอๆ

ใครมีสมการมายากลที่จะแทนเลขอะไรลงไปก็ได้คำตอบออกมามั้ยครับ? ขอหน่อย

ปล.จะเลิกรากันมั้ย? อิอิ

• Ga Me •
Member

Email
« Reply #28 on: November 25, 2007, 02:31:12 AM »

ใกล้จะถึงงานฟุตบอลประเพณีแล้ว อยากไปดูๆ ( ถึงจะไม่ใช่ จุฬา - ธรรมศาสตร์ ก็เถอะ)
ธรรมศาสตร์ สู้ตาย 

Judge
Member

Email
« Reply #29 on: November 25, 2007, 02:49:30 AM »

คริสเตียนแพ้อย่างขาวสะอาด 1-0 แหละ

ไม่เป็นไร เราให้อภัยพวกนาย อสช

Pages: [1] 2  All
  Print  

Jump to: