Summoner Master Forum
October 03, 2024, 05:14:10 AM *
Welcome, Guest. Please login or register.

Login with username, password and session length
News: ประกาศใช้เวบบอร์ดใหม่ http://www.stmagnusgame.com/webboard/index.php

Home   Help Login Register  
Pages: [1]
  Print  
Author Topic: ตอนนี้ผมเล่นทราเฮินเคียวฟุอยุ่อ่าครับ ถ้าจะใส่ฮารีสันโปรโมจะเป็นการดีมั้ยครับ  (Read 1926 times)
0 Members and 1 Guest are viewing this topic.
o___OzZ"
Member

Email
« on: November 05, 2007, 11:18:15 PM »

ตอนนี้เราเล่นทราเฮิน คาร์น เคียวฟุ อยุ่อ่าครับ ถ้าใส่ฮารีสันโปรโมไปดีมั้ยครับ

เพราะเด๊กผมมีไก่ มีสิงโต เเล้วก้อblack boa therionด้วยอ่าครับ

สโตนกันเฮฮาเลยครับ เลยคิดว่าจาใส่ฮารีสันโปรโมดีหรือปล่าว

ถ้าใส่ใส่กี่ใบอ่า ช่วยบอกที ลันล่า~ 55+

❤N A F❤
Member

« Reply #1 on: November 05, 2007, 11:21:02 PM »

ไม่ต้องใส่หรอกคับ ไม่ค่อยมีตัวรวมอ่ะนะ

Panther
Member

Email
« Reply #2 on: November 06, 2007, 12:50:56 AM »

ไม่ต้องใส่หรอกคับ ไม่ค่อยมีตัวรวมอ่ะนะ

ถูก ครับ   ผมว่า ฮาริซัน กว่าจา เก่ง ก็ยากแล้ว ต้องมี นักมวย อีก ไหนจาต้องโน่น ต้องนี่ เงื่อน ไข ยุ่งยาก

[Ā]ήĐў™
Member

« Reply #3 on: November 06, 2007, 01:27:39 AM »

ถูก ครับ   ผมว่า ฮาริซัน กว่าจา เก่ง ก็ยากแล้ว ต้องมี นักมวย อีก ไหนจาต้องโน่น ต้องนี่ เงื่อน ไข ยุ่งยาก
ถ้าจะเล่น Harison ก็น่าจะเล่นเป็นแนว Stone ทุบ ไปเลยจะดีกว่านะคับ

เล่นแนวนี้ มัน Dimension ด้วยนิ ใส่ Harison ไปก็ใช่ว่าจะได้ใช้นะคับ 

gb_seaoer
Member

« Reply #4 on: November 06, 2007, 02:07:09 AM »

ถ้ายังงั้นต้องเล่น กองทัพนักกล้าม ขี่นักกล้ามกระโดดทุบหัวอะคับ

แล้วก็เอาพี่ลิง(สิงห์) คาร์นช่วยยันไว้ด้วย  เล่นก็ไม่ยาก เข้าเทิร์นโตน โดดทุบหัว ตายและ 1 ศพ

เคยเจอบางราย ซาดิสม์ ไล่โตน อิน ไปเรื่อยๆ เมดูซ่า เพอร์ซีอุส ต่างๆนาๆ แล้วก็เอาพี่ Harisan Ekk.

ทำลายล้างทั้งสนาม เหอๆ อึ้งครับ ทำไปได้ แต่สมัยนี้คงช้าไปหน่อย

P_gik Deck เด็กแนว Mode
Moderator
Member

« Reply #5 on: November 06, 2007, 05:13:46 AM »

ผมว่าเริ่มเลอะเทอะแล้วอ่ะนะ 
อยากใส่ก็ไม่ค่อยมีประสิทธิภาพ เพราะเดี๋ยวต้องไปหา Akamu มาใส่อีก แล้วก็จะต้องมาถามว่า

แล้วผมใส่เคียวฟุมาทำไม

Nihil
Administrator
Member

Email
« Reply #6 on: November 06, 2007, 05:26:55 AM »

ถ้าใส่ ใส่ Molly ดีกว่าครับ เงื่อนไขน้อยกว่าเยอะ

Pages: [1]
  Print  

Jump to: